PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhật ký buồn

---7l<---
02-05-2007, 07:27 AM
--------------------------------------------------------------------------------

Mình là một cô bé hồn nhiên và vui vẻ.Có nhiều lúc mình rất buồn nhưng chẳng ai bít vì mình luôn luôn tươi cười. Mình rất muốn nói ra để cho mọi người bít nhưng chẳng ai muốn nghe mình nói.Họ không muốn chia sẽ với mình dù chỉ một lời an ủi cũng chẳng có
Ở nhà thì bất hòa với chị em còn ra đương thì bất hòa với bạn bè.
Ai cũng muốn gây lộn với mình , chẳng ai thèm quan tâm đến một lời nói của mình. Cứ muốn tìm cách để chọc tức mình. Vì thế mình không thể nói bất kỳ điều gì với bất kỳ đứa nào trong xóm. Nhưng mình tin rằng cũng có người muốn chia sẽ với mình mà họ không dám nói ra.
Mình cũng rất vui vì có nhiều bạn yêu mến và luôn giúp đỡ mình.
Thôi viết thế đủ rồi vì khi viết tiếp thì không còn lơi nào để nói.
Tên trong web của mình là Lương Tuệ Nghi , Bạn trai là PCT
Tạm biệt các bạn. Hẹn gặp lại các bạn nhá
byebye!
Nhờ các bạn đánh giá giùm mình bài báo này nhá !
Chúc các bạn một mùa hè thật thú vị và luôn luôn vui vẻ
Hãy cố gắng chia sẽ với tất cả mọi người xung quanh mình nhá!

cuccungcuabame
02-05-2007, 10:44 AM
.......Hãy sống thật vui vẻ và giúp đỡ mọi người.........Rồi 1 ngày mọi người sẽ nhận ra rằng.........họ sống mà hok thể thiếu bạn........:lol:

demon222
02-05-2007, 11:17 AM
.............. chúc bạn luôn vui vẻ :clap: :clap:

Miss.Ka
02-05-2007, 07:54 PM
không có việc j khó
chỉ sợ lòng ko bền.......
cố lên nha bạn

huongduongxanh
02-05-2007, 08:07 PM
nếu họ hok nghe thì bắt họ phải nhìn và phải thán phục :wavey:

c4u4m_0nljn3_1991
02-05-2007, 08:13 PM
hãy sống thật vui vẻ và giúp đỡ mọi người
Chúc vui vẻ

^_^pe_chit_ha_lam^_^
02-05-2007, 08:25 PM
đúng đấy pạn àh hãy cố lên nhé chắc....... nên trong xám hoặc bạn bè muốn gây go9õ ới bạn thì bạn hãy xem lại vì sao mờ họ luôn gây gỗ làm mình là 1 con người như thế nào thì họ mới kiếm chuyện gây gỗ chứ tự nhiên hok hok họ gây gỗ noi như dzậy mờ hok pit hèn gì nhật ký buồn thì fải

LiZzIe_KuTe
02-05-2007, 09:02 PM
[impossible is nothing] vui len ban nhé ^.^ gud luck ^^

chong_chong_450
03-05-2007, 01:17 AM
có gì đâu từ từ ọ sẽ hiểu được bạn mà thôi rồi bạn sẽ có tâm trạng tôt hơn.sao bạn ko tham gia hoạt động tập thể bạn sẽ bớt buồn đấy hay bạn thử tự bắt chuyện với các bạn xem chủ động đi nhé

chúc bạn sớm kết thêm nhiều bạn mới bạn cũng có thể làm bạn với mình mình sẵng sàng he he

hoangcu88
03-05-2007, 03:24 AM
không có việc j khó
chỉ sợ lòng ko bền.......
cố lên nha bạn

ko co việc gì khó
chỉ sợ lòng ko buồn
chọc tức và cãi lại
quyết chí ắt làm nên:andon:

maitam
03-05-2007, 06:05 AM
Thôi em dấu cho riêng em bik....Nhưng nhiều khi em buồn lém...:P

phương_19
03-05-2007, 06:46 AM
có thể mọi người chưa hiểu bạn đó thôi chứ mọi người trong nhà mình tin là luôn yêu mến bạn . Bạn hãy nói chuyện với họ , nói cho họ biết những suy nghĩ của mình , có thể từ đó mọi người sẽ hiểu nhau hơn . Còn đối với những ngưòi bên ngoài thì mình nghĩ chỉ cần bạn mở lòng thì người ta cũng sẽ đáp lại bạn, đôi khi chỉ cần là một nụ cười nếu gặp nhau ngoài đường và những câu xã giao bình thường cũng sẽ làm bạn và họ xích lại gần nhau hơn. Còn nếu có những người vẫn không đáp lại bạn thì bạn cũng đừng để ý làm gì vì bạn quen biết 100 người đâu có nghĩa họ đều sẽ là bạn của bạn đâu.Và cuối cùng nếu bạn buồn thì bạn đừng nên giấu hãy thổ lộ với mọi người trong nhà với những người bạn yêu quý nhất vì người thân và bạn bè là những người để ta chia sẻ mà

---7l<---
03-05-2007, 06:52 AM
có thể mọi người chưa hiểu bạn đó thôi chứ mọi người trong nhà mình tin là luôn yêu mến bạn . Bạn hãy nói chuyện với họ , nói cho họ biết những suy nghĩ của mình , có thể từ đó mọi người sẽ hiểu nhau hơn . Còn đối với những ngưòi bên ngoài thì mình nghĩ chỉ cần bạn mở lòng thì người ta cũng sẽ đáp lại bạn, đôi khi chỉ cần là một nụ cười nếu gặp nhau ngoài đường và những câu xã giao bình thường cũng sẽ làm bạn và họ xích lại gần nhau hơn. Còn nếu có những người vẫn không đáp lại bạn thì bạn cũng đừng để ý làm gì vì bạn quen biết 100 người đâu có nghĩa họ đều sẽ là bạn của bạn đâu.Và cuối cùng nếu bạn buồn thì bạn đừng nên giấu hãy thổ lộ với mọi người trong nhà với những người bạn yêu quý nhất vì người thân và bạn bè là những người để ta chia sẻ mà

vậy ah ! cảm ơn bạn nha

Thientaivpop
03-05-2007, 08:38 AM
http://i121.photobucket.com/albums/o219/dangtrung129/IMG_0626.jpgnếu ngày mai em đi lấy chồng
anh về tát cạn cả dòng sông
để cho thuyền cưới không qua được
đêm nay em hết cả động phòng[COLOR="Red"][/COLOR:5: ]

duyen03
04-05-2007, 06:02 AM
bạn phải coi lại là bạn có làm gì ko đúng ko mà sao ai cũng bất hòa với bạn vậy

sweetlove_kg2000
04-05-2007, 07:25 AM
chúc cho bạn vào một ngày hoh xa bạn sẽ có những đứa bạn thân để tâm sự

boy_8xpro
06-05-2007, 01:23 AM
hãy tâm sự tất cả lên h2t tất cả sẽ cùng bạn chia sẻ ,với những kon ngừ tốt bụng lun bít chia sẻ cùng bạn,h2t là 1 diễn đàn tuyệt vời :clap:
~~~~> mod ơi giới thiệu giùm rùi tặng boy 100 bài đi :so_funny: