PDA

Xem đầy đủ chức năng : Copyright © 2007 NguyenTrungKien. All rights reserved

dòng sông lơ đãng
01-05-2007, 05:09 PM
Ngày buồn !
Vậy hôm nay là ngày nghỉ cuối cùng của mình rồi. Hôm qua tự nhiên nổi hứng cả ngày nghịch PS còn hôm nay thì chả có việc gì làm. Bình minh lúc 11 giờ mà dạy nhà có mỗi một mình chán qua lên online yahoo chơi lên được một lúc thì gặp một thắng khờ giống mính hai thắng chát chít nói chuyện học hành một lúc rồi theo dõi HHT có em nào online không hờ hờ hờ :so_funny: hai thằng ngồi 3 - 4 tiếng gì đó mà chả có bóng hồng nào cả chán không chịu được. Được một lúc thì chị Mây lên chị gửi cho mình cái trận nhậu nhẹt hôm nọ mà ông trungnhut chưa sửa xong, nhưng không sao nghe mộc cũng được nhưng phải nói là giọng mình nghe hay quá trời luôn á(tự an ủi trước giờ G). Và thế là cũng hết một ngày. Ngày nào mà cũng như thế này thì chết mất một ngày buồn chán vô tận. Mong đến ngày mai để đi học lại được đùa cô giáo Tomkova lại được chát ICQ trong giờ Tesar. Ờ mà lại nha mỗi giờ ông Tesar cho tự do online thì mình thấy nó ít thế mạng chậm thế còn khi mà ở nhà thả cửa online thì sao mạng nó nhanh thế và tại sao nó dài thế hay ở đó còn có mấy thằng bạn đi lên google tìm ... hả trời :so_funny:. Thôi cũng phải chuẩn bị cho ngày mai đi học thôi.

* bim ky *
01-05-2007, 06:21 PM
Một ngày như mọi ngày.............đọc mãi vẫn ko hiểu anh đang viết gì..............:so_funny:

Chi Lan
01-05-2007, 07:58 PM
Trước bố em cũng học bên đấy gần 10 năm, nghe kể đời sống rất cao và các cô thì rất đẹp, liệu có phải thế mà anh Kiên:

Mong đến ngày mai để đi học lại được đùa cô giáo Tomkova
:so_funny:
Ngày của anh không có những pha đau tim nhỉ :5:
Bên đấy cũng không có ai mà buôn chuyện đúng không, thành ra anh nói một mình, nói một câu dài gần 4 dòng, không chấm phẩy gì hết :D

Chúc anh vui vẻ nhé, hôm nào chụp được, cho em xem mặt cô giáo Tomkova của anh :5: