PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin lỗi em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Icrysoul
07-07-2005, 04:44 PM
xin lỗi em,trăm lần,ngàn lần xin lỗi em,bây giờ đây tôi đã không thễ giõi theo dòng đời em được nữa,buồn lắm nhưng biết làm sao được,khi mà tôi đã không thễ ỡ bên em được nữa,chĩ trong tháng này thôi,tôi đã phãi thực hiện nghĩa vụ quân sự,tôi không thễ vì em mà chốn chánh chách nhiệm cũa mình được,có lẽ tôi xẽ nói với em,một ngày trước khi nhập ngũ,cầu chúa ban cho em một sức mạnh,đễ em có thễ hòa nhập vào cuộc sống khi thiếu vắng tôi,chúc cho em hạnh phúc trọn đời,chĩ hai hoặc ba năm thôi là tôi xẽ trỡ về bên em.

okanobee
09-07-2005, 12:18 AM
Bạn vẫn có thể dõi theo dòng đời , theo từng bước đi của người mình yêu thương mà . Đâu phải xa nhau là tất cả sẽ để lại đằng sau đâu . Yêu nhau không nhất thiết lúc nào cũng ở cạnh nhau . Khoảng thời gian xa nhau này , biết đâu đó lại là một thử thách cho tình cảm của hai bạn . Bạn không có lỗi để phải nói lời xin lỗi đó .
Chúc bạn sớm hoàn thành nghĩa vụ và luôn có một tình yêu đẹp .
Oka

thiendiatibi
09-07-2005, 12:33 AM
đúng thế bạn vẫn có thế dõi theo cuộc sống của người yêu bạn , bởi vì bạn yêu cô ấy đúng không
chúc bạn và cô ấy luôn hanh phúc

Lạnh Lùng
09-07-2005, 07:36 PM
Tình yêu sẽ vượt khoảng cách và ko gian bạn à ! Chỉ cần hai bạn hiểu nhau và yêu nhau , thì cho dù bạn có đi bao lâu hay xa mức nào....bạn vẫn có thể luôn ở bên cạnh người mình yêu. Chúc hai bạn luôn vui và hạnh phúc nhé! ....

serious
09-07-2005, 09:13 PM
mình thật cảm động vì lời xin lỗi của bạn nhưng mà bạn có lỗi gì đâu để xin lỗi cơ chứ ! tuy xa nhau chỉ cần bạn và cô ấy luôn hướng về nhau là được rồi ; đó cũng như là thử thách cho hai người mà. :think:

lilazngrl17
09-07-2005, 09:22 PM
hình như chữ xin lỗi trong tình iu nhiều thiệt đó

tieuthu_rose
09-07-2005, 09:34 PM
Nếu anh và em yêu nhau thật lòng , em sẽ đợi , sẽ đợi 5 năm , 10 năm , nhưng anh ơi , tình yêu qua net , có thật ko???? Khi anh lúc nào cũng lạnh nhat , lúc thì nóng quá , nhưng gặp mặt nhau toàn la cãi nhau , em ko thể xui đuổi anh ra khỏi tâm trí anh , em ko thề iu ai được , đành ngắm nhìn người ta đi bên nhau , chạnh lòng khi bên mình chỉ là......................" dừng chân đứng lại trời non nước , một mảnh tình riêng ta với ta """"

nhoclanhlung
09-07-2005, 09:58 PM
Sẽ vẫn có được tình yêu mà ,bạn sẽ vẫn dõi theo dòng đời của người đó ,kô bằng cách trực tiếp thì gián tiếp ,đâu phải cái gì thể hiện rõ ràng ra người ấy mới hiểu ,họ có thể hiêu được một cách âm thầm mà , và mình cũng co thể âm thầm dõi theo người '' ấy ''. Như theo nhóc ,nhóc luôn thích cái gì âm thầm .

x_5
09-07-2005, 10:09 PM
có một câu nói rất nổi tiếng là "trong tình yêu không có chỗ cho từ xin lỗi" nhưng sao thực tế thì nhiều như vậy cơ chứ

dailongthan
10-07-2005, 02:39 AM
Đi quân sự là làm trọn nghĩa vụ với quốc gia.Bạn đúng là không có lỗi trong việc này.Nếu người đó iu bạn thật sự thì người đó sẽ chờ bạn,nếu không thì mình nghĩ bạn không nên buồn làm gì.Nhưng mình hy vọng người đó se đợi bạn hoàn thành nghĩa vụ của mình

tieuthu_rose
10-07-2005, 02:46 AM
hic, đúng òi , làm nghĩa vụ quân sự là thể hiện sự yêu Tổ quốc đó bạn ah, ngoài việc yêu anh ấy , bạn còn phải tự hào về người ấy nữa mới đúng

comotvisao
10-07-2005, 02:59 AM
hỏi thật nhé bạn đã nói những điều này với cô ấy chưa vậy?

hien911
11-07-2005, 12:06 AM
Tại sao bạn phải xin lỗi cơ chứ ,trong khi bạn đâu có lỗi gì đâu .Có chăng đó phải là một lời hứa .Khi bạn xa người ta ,hãy hứa một điều gì đó .làm lòng tin cho họ chứ .

Icrysoul
12-07-2005, 08:51 PM
có le trước khi đi một ngày mình xẽ nói cho cỗ biết,và mong mọi đièi tốt đẹp đến với cổ

*Star*
12-07-2005, 09:14 PM
Biết đâu anh đi nghĩa vụ quân sự về , chị đã có anh chàng khác rồi thì sao !?

Icrysoul
13-07-2005, 11:05 PM
Biết đâu anh đi nghĩa vụ quân sự về , chị đã có anh chàng khác rồi thì sao !?thì sự thật vẫn là như vậy mà,chấp nhận thôi