PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kiss chăng??....! Giúp mình với !

magic@gỉl
01-05-2007, 12:56 AM
Mình và bạn ấy wen nhau , chơi khá thân rồi nhưng ko hề có biểu hiện thân mật nào cả...cho đến một hôm vì bạn ấy đang giận mình nên mình xin lỗi...Khi đã làm hòa nhau rồi , bạn ấy đả ôm lấy mình...ôm rất chặt , rồi nắm tay...mình ko bít nữa....nếu là lúc trước mình nghĩ có lẽ mình sẽ từ chối , nhưng ko hiểu sao hôm ấy mình đã ko từ chối , mình ngồi im trong vòng tay của bạn ấy , bạn ấy cầm tay mình rất nhẹ,...nâng niu và hôn rất nhiều nụ hôn cũng rất nhẹ lên bản tay mình...Mình cảm thấy ko khó chịu...mình ko vung tay ra như suy nghĩ của mình ngày trước...Rồi bạn ấy hôn lên má lên cổ mình....rất thân mật ! Chỉ dừng lại ở đó thôi..Vì tất nhiên thân mật hơn nữa là mình ko chịu rồi !....Nhưng mình bít có lẽ như thê cũng đả hơi wa'....cũng ko hiểu sao mà mình lại ko đẩy bạn ấy ra nưa..mình cũng cảm thấy ko bực bội !...Chỉ đang học cấp 3 thôi..mình ko bít như vậy là sao nữa , chắc là mình đi hơi lố rồi ! Hãy Cho mình lời khuyên các bạn nha mình bối rối wa'....?? Giúp mình với...hhixx...

shinichi1487
01-05-2007, 01:01 AM
Chơi khá thân >.< chẹp chẹp ! vậy mà dám đễ ng` ta hun >.< tránh ko nên để tình trạng này xảy ra nữa, nếu như 2 ng` đã có cảm tình với nhau cũng ko nên.... vì chưa có nói gì với nhau mà...hãy cẩn thận ! có thể bạn trai ấy đang lợi dung đấy...Lo học đi , mới cấp 3 thui mà, đừng để trái tim bị lạc nhịp ^^

magic@gỉl
01-05-2007, 01:05 AM
Mình và bạn ấy đã wen nhau rồi...Bạn ấy có thể nói là bạn trai của mình ! Nhưng ko bít nưa..có lẽ là ko nên...thật là bối rối wa'....

shinichi1487
01-05-2007, 01:16 AM
Vậy mà nói là khá thân, nếu đã có cảm tình với nhau rùi thì cũng ko nên có gì đặc biệt cả. Quan trọng là phải biết kiềm chế và giữ tình cảm đi đúng hướng, đừng để ảnh hưởng tới học hành, và cũng ko nên vội vã kẻo mất đi 1 tình iu đẹp :D hãy coi những chuyện vừa xảy ra chỉ là 1 cái gì đó nhẹ nhàng, mơ hồ của tình cảm thui, đừng để bị ám ảnh ^^

sweetlove_kg2000
01-05-2007, 01:42 AM
bạn còn trẽ mà hoh cần fải yêu sớm làm j đâu. Mà sweet nghĩ bạn cũng có tình cảm j đó vời ngừ bạn trai đó rồi

nhoc_cute_hok_iu_ai
01-05-2007, 04:15 AM
tui thấy bó tay chuyện này............hjhjhj............tụ hun nhiều roài
cũng bình thường thui ha

shinichi1487
01-05-2007, 04:25 AM
tui thấy bó tay chuyện này............hjhjhj............tụ hun nhiều roài
cũng bình thường thui ha

gớm ! lại kòn khoe :rang: :rang:

huongduongxanh
01-05-2007, 08:42 AM
........í..... ẹ...... bị cướp mất rồi tiếc nhỉ :timvo:

Vip_92
01-05-2007, 02:16 PM
Chẳng qua lúc ấy bạn cóa mặc cảm tội lỗi nên cứ để choa ngừi đóa làm như thía.............còn nếu hok thì..............cóa mơ cũng hem đc

taurusbaby
01-05-2007, 07:26 PM
mình cũng trong tình trạng như bạn dzậy nà.... mình cũng bối rối như bạn dzậy á mà... omg.. mấy cái chn nài thiệt là mịt mỏi wo'a đi thôi...

trần đức nguyên
01-05-2007, 07:57 PM
Nếu bạn cô đơn, tôi sẽ là cái bóng của bạn.
Nếu bạn muốn khóc, tôi sẽ làm bờ vai cho bạn.
Nếu bạn cần niềm vui, tôi nguyện là nụ cười của bạn.
Nhưng mỗi khi bạn cần bạn bè, tôi chỉ có thể là tôi thôi

honghanhi88
02-05-2007, 03:29 AM
ui ghê wa như ăn chân gà nướng ý

quynh_onlylove
02-05-2007, 04:22 AM
cũng hông có ji là nghiêm trọng đâu mà.bạn đừng nghĩ tới chuyện này nữa đi ha.trước sau ji thì bạn cũng fai làm wen dzới chiện nì khi bạn trưỡng thành mà ha

x0x_angellover_x0x
02-05-2007, 08:26 AM
x0x nghĩ chũ yếu là bãn thân mình cóa bjt' giữ mình hay hok thui , chứ thời nay hok còn quan trọng hóa chuyện mi nhau nữa rùi hún chi là bạn đã cóa cãm tình với người kia nà!!!
==> nói vậy thui chứ pe' chưa được ai hun lần nào cã hiiiiiii

¶\¶høç¹×ïñh
02-05-2007, 08:33 AM
úi :chayle: nói chiện rì đấy :rain:

demon222
02-05-2007, 08:50 AM
................. hôn thoai mừ........... có gì phải bối rối dzữ dzạ :rain:

.Se7eN.
02-05-2007, 08:54 AM
1) U cũng có tình cảm với hIm nên agree với him là chuyện bt
2) U ko để ý đến những điều đó , đó chỉ là giây phút bồng bột nhất thời thôi , rồi sau này , nhìn lại vẫn bt mà :hihi: Me cũng từng trong trường hợp đó :hihi:

hoangcu88
03-05-2007, 03:44 AM
thế lúc hôn tay you théng đó có bịt mũi ko:andon:

ui ghê wa như ăn chân gà nướng ý

tui thích cái cách nói chuyện của ông rùi đấy:so_funny:

magic@gỉl
04-05-2007, 03:15 AM
Nhưng quả thật cảm giác nụ hôn cũng lạ lăm..dù là người ta hôn mình chứ ko phải mình hôn người ta >.< Có lẽ vì người ấy chính là người mà bản thân mình yêu mến nên ko hề có cảm giác khó chịu , tuy bối rối...Nhưng cảm giác lúc ấy rất vui ! Chắc là cảm giác Yo ! ấy nhỉ ! hì hì:5: :5: :5:

duyen03
04-05-2007, 04:40 AM
chỉ là bạn thân của nhau mà bạn lại để như vậy ,bạn quá dể giải trong chuyện này rùi ,ko nên như vậy đâu bạn à ,nếu 1 lần dc rùi thì sẽ có lần sau ,tốt nhất bạn nên nói rỏ với bạn thân của bạn là chỉ vì lúc đó thấy bạn buồn nên mới để yên mà ko có lần sau đâu nha ,bạn làm vậy quả là ko hay chút nào ,suy nghĩ lại đi