PDA

Xem đầy đủ chức năng : Con gớ vào đây đi

chip_xinhdn
24-04-2007, 10:31 PM
Ngày nay , hầu hết giới trẻ đều chạy theo model ( mà cái vụ ni chủ yếu là làm đẹp cho con trai xem thui à :D ), bữa nì mặc đồ mốt , mại lại thấy thứ khác mốt hơn thì cứ y chan là phải mua cho được cái đó . Ở đây mình nói về vấn đề ăn mặc của con gái , theo mình thấy con gái thời ăn ăn mặc quá chi là mát mẻ , nếu như gọi theo cách của mình là " nhà thiếu vải hã em " , đó là cách mình hay chọc quê 1 vài bạn gái khi thấy họ mặc đồ hơi quá lố :D . Mà chủ yếu cái vụ " hở hang " nì , trời đất ơi mới sáng bước ra đường đụng ngay 1 em mặc cái áo hở nửa trên nữa dưới , trông rất mát mẻ :D , còn chơi cái váy " ngầu " hết chỗ chê :D .
Mình vừa đọc được 1 bài báo , trong đó có 1 vị khách kể lại : trên đường đi thấy trên 1 chiếc tay ga có 2 cô gái ( đoán thử nào ) , vì ngồi trên xe nên cô gái ngồi sau , cái quần hở ra tạo 1 lỗ lớn phía sau :D ( mà bạn gái nào mặc quần jean thì biết chắc ) . Vừa lúc đó có 1 xe chất 3 thanh niên vươt lên , người ngồi sau định vứt điếu thuốc mới vừa hút xong vô chỗ ấy :dien: , cũng may vừa lúc đó có 1 xe tải băng lên nên cô bạn gái kia thoát được .
CÁC BẠN NGHĨ CÁI GÌ SẼ XẢY RA NẾU ĐIẾU THUỐC ĐÓ VỨT VÀO " chỗ đó " CỦA BẠN GÁI ẤY , chắc ko ai biết được cái gì sẽ xảy ra .

Nói sơ như vậy thôi , mình có 1 câu nói mà mình vừa sưu tầm được để tặng các bạn gái.
Câu nói vui đó như thế này :
" Con trai sinh ra là để thích con gái , vì vậy con gái ko cần phải tỏ ra mình là 1 người quyến rũ để được lòng con trai." :D

beden0yeu
25-04-2007, 01:28 AM
hay qué , mìn thít câu nói đó lém , và mìn cũng chả thít những người coan gái như thía ,
__(¯`·.º-:¦:-__-:¦:-º.·´¯)__ __(¯`·.º-:¦:-__-:¦:-º.·´¯)__

.:+:.pHa Lê BạC_lOv3jj.:+:.
25-04-2007, 03:00 AM
Phải công nhận là bi h con gái ăn mặc quá là thiếu vải ở một bộ phận gọi là sành điệu
thật là đối lâp khi xon gái ăn mặc hở hang thì gọi là lố bịch, con gáo ăn mặc không hợp thời thì gọi là đồ làng, đồ nhà quê
Con gái ăn mặc ko hấp dẫn thì con trai cũng ko thix, ăn mặc quá trống trơn cũng ko thix
Tại sao lại để cho cuộc sống của chúng ta có quá nhiều sự mâu thuẫn dến vậy nhỉ
Vì PLB ko nằm trong hai điều trên vả lại cũng ko hox phải là con trai nên cũng ko thể nói một cách chính xác nhưng khi PLB nhìn một cô gái ăn mặc quá hở hang thì PLB ko thể kiềm chế được.............sự tức giận ~!!

huy2804
25-04-2007, 04:14 AM
cũng có một câu thế này "những gì thuộc về tự nhiên đó là những thứ đẹp nhất" và hãy nhớ chúng ta là phụ nữ phương Đông

chip_xinhdn
25-04-2007, 06:15 AM
người ta nói tốt gỗ hơn tốt nước sơn.
con gái thời ni thì nước sơn là phải bóng , mà bóng thì dễ bị để ý...........

ketromtinh
25-04-2007, 09:35 AM
thoáng 1 chút đi mấy bạn ơi

huongduongxanh
25-04-2007, 09:56 AM
.....nếu ko mặc thì ngừ ta bán đồ choa ai.........:thatall:

demon222
25-04-2007, 10:10 AM
.................. hấp dẫn.......... hấp dẫn......... bạn gớ De mà mẹc thía thì :icon_slap:

huongduongxanh
25-04-2007, 10:13 AM
.................. hấp dẫn.......... hấp dẫn......... bạn gớ De mà mẹc thía thì :icon_slap:
.......koá koá đâu mà khoe :so_funny: :so_funny: nhưng dù sao cũng công nhận koan gớ hơi wá tay :so_funny:

tuan_123
25-04-2007, 10:17 AM
hi vì giờ con trai nó thix mát mẽ nên để được con trai thix nên con gái phãi mát mẻ hihihi

demon222
25-04-2007, 10:23 AM
.......koá koá đâu mà khoe :so_funny: :so_funny: nhưng dù sao cũng công nhận koan gớ hơi wá tay :so_funny:

............... seo bít hem kóa :rain:

huongduongxanh
25-04-2007, 10:36 AM
............... seo bít hem kóa :rain:
.......hehe ko biết mới lạ :so_funny: :so_funny:

Miss.Ka
25-04-2007, 11:09 AM

kakakaka ! De xạo pa` cố ! chưa có bạn gái nên nói vậy, mai mốt có rùi lo mà níu kéo chứ còn đâu thời gian mà chém nữa :so_funny: :so_funny:

blood_omen
25-04-2007, 01:46 PM
Nói sơ như vậy thôi , mình có 1 câu nói mà mình vừa sưu tầm được để tặng các bạn gái.
" Con trai sinh ra là để thích con gái , vì vậy con gái ko cần phải tỏ ra mình là 1 người quyến rũ để được lòng con trai."

:clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap:

cuccungcuabame
25-04-2007, 03:53 PM
.........tệ nạn xã hội xảy nhìu.....phần lớn là do phu nũ.........:chayle:

chip_xinhdn
25-04-2007, 06:59 PM

year
mà hình như có rất nhìu đầu óc đen tối
thấy con gái " mát mẻ " thì cứ như là tiên nữ giáng trần :D
như tui đi , thấy con gái " mát mẻ " thì cũng ngó , nhưng mà ngó để coi nó mát mẻ thế nào thôi :D:D

tomboy_M3
25-04-2007, 07:36 PM
sac
thằng này to gan nhỉ
làm đẹp gj` chứ
thế mày nghĩ sao nêu...............

yomiko
25-04-2007, 07:38 PM
tui cũng thấy mấy chị ăn mặc rất chi là thoáng.công nhận nhìn người mấy chị ấy mà phát ghen. dáng thì đẹp, da thì trắng ,mặt thì xinh.nhung mà nếu mặc kín đáo hơn thì chắc còn xinh hơn và đáng để ngưỡng mộ

tomboy_M3
25-04-2007, 07:38 PM
hahahah
con trai cu noi the
đồ
"DÂM DÊ DZÔ GIÁO DỤC"

of couse
kok phai cu con gai la an mac ho hang
vì vay
xem lai di
please!

Mr.Chuym
25-04-2007, 07:46 PM
Hôm nay thấy mặt bạn Tom trở lại nên chạy dzô chào cái :hihi:

chip_xinhdn
25-04-2007, 07:58 PM
hahahah
con trai cu noi the
đồ
"DÂM DÊ DZÔ GIÁO DỤC"

of couse
kok phai cu con gai la an mac ho hang
vì vay
xem lai di
please!
nói như vậy có hơi quá đáng , đâu phải thèn con trai nèo cũng " dâm dê vô giáo dục " như vậy đâu , con gái nghĩ như bạn chắc có người iu đã khó , huống chi có chồng :fi:

tui cũng thấy mấy chị ăn mặc rất chi là thoáng.công nhận nhìn người mấy chị ấy mà phát ghen. dáng thì đẹp, da thì trắng ,mặt thì xinh.nhung mà nếu mặc kín đáo hơn thì chắc còn xinh hơn và đáng để ngưỡng mộ

nói như bạn nì có lí kài
ăn mặc kín đáo chút có sao đâu , càng tăng thêm sức gợi cảm.
Bạn ko nghe sao , " CÁI MÀ NGƯỜI TA KO CÓ ĐƯỢC thì CÀNG MUỐN CÓ CHO ĐƯỢC "
vì vậy các bạn giá cứ phô trương như thế chẵng tốt đẹp gì , cứ như vậy thì đứa nào cũng gọi là " thấy sơ sơ " ( mặc lộ liễu thế thèn nèo chả thấy ) , chẵng còn tí gì gọi là để hén ta có thể tò mò........................... Và như thế , mất đi giá trị của vẻ đẹp bản thân bạn.

Sự quyến rũ của bạn ko phải là ở cái phô trương mà chính la bạn.

phucanhinhanh
25-04-2007, 08:43 PM
sao chúng mình k nói về cách cư xử của nhũng tên con trai thô bỉ như vậy nhỉ? mặc dù là con gái hoi quá trong chuyện an mặc nhưng con trai nhưng vậy thì ghê gớm hơn nhiều

Kagome178
25-04-2007, 08:53 PM
Hok cóa đâu, mốt gì thì mốt chứ! Con gái mừ, dù cóa thích làm đỏm đến mấy cũng phải kín đáo!

chip_xinhdn
25-04-2007, 10:47 PM
sao chúng mình k nói về cách cư xử của nhũng tên con trai thô bỉ như vậy nhỉ? mặc dù là con gái hoi quá trong chuyện an mặc nhưng con trai nhưng vậy thì ghê gớm hơn nhiều

xin hỏi con trai ghê gớm chỗ nèo :D.
có chỗ nào ghê chỉ hết lun đi :rang:

¶\¶høç¹×ïñh
25-04-2007, 10:53 PM
cái ì ây :so_funny::so_funny:

Miss.Ka
25-04-2007, 11:28 PM
xin hỏi con trai ghê gớm chỗ nèo :D.
có chỗ nào ghê chỉ hết lun đi :rang:

kakakakaka ! ghê mọi thứ ! kể ra thì có mà tiệt tổ tiệt tông à :so_funny: :so_funny:

Miss.Ka
25-04-2007, 11:40 PM

:andon::andon::andon::andon::andon::andon::andon:

¶\¶høç¹×ïñh
25-04-2007, 11:44 PM
dì bạo nực thế :so_funny:

Miss.Ka
25-04-2007, 11:46 PM
dì bạo nực thế :so_funny:

suỵt........... mình koan bít thoai, nghe chưa.........:rain:........:rain:...........

¶\¶høç¹×ïñh
26-04-2007, 12:20 AM
:so_funny: pit' oy` :so_funny: koan h0k nói cho ai đâu :so_funny: chỉ send link nài cho mụi ngùi coi thoy:so_funny:

chip_xinhdn
26-04-2007, 12:20 AM
kakakakaka ! ghê mọi thứ ! kể ra thì có mà tiệt tổ tiệt tông à :so_funny: :so_funny:

có không mà tiệt tổ tiệt tông :D
có hơi quá đáng ko :so_funny:

BBlueNo1
26-04-2007, 01:11 AM
hờ , nạ xiệt...thix nhòm mà k thix cho mẹc lè seo nhờ :so_funny:

cô mèo tiểu thư
26-04-2007, 01:29 AM
Con trai sinh ra là để thích con gái , vì vậy con gái ko cần phải tỏ ra mình là 1 người quyến rũ để được lòng con trai.
câu nầy thật chí lý

huongduongxanh
26-04-2007, 09:00 AM
......koá đi thì fải koá lại chứ, koan zai cũng điệu ko kém zì koan gớ đâu nha :so_funny:

chip_xinhdn
27-04-2007, 12:22 AM
......koá đi thì fải koá lại chứ, koan zai cũng điệu ko kém zì koan gớ đâu nha :so_funny:

đó là vấn đề của bọn con trai
điệu hay ko là kệ hén
len xen lồm gì :D :so_funny:

Lo_Lem
27-04-2007, 02:30 AM
Ngày nay , hầu hết giới trẻ đều chạy theo model ( mà cái vụ ni chủ yếu là làm đẹp cho con trai xem thui à :D ), bữa nì mặc đồ mốt , mại lại thấy thứ khác mốt hơn thì cứ y chan là phải mua cho được cái đó . Ở đây mình nói về vấn đề ăn mặc của con gái , theo mình thấy con gái thời ăn ăn mặc quá chi là mát mẻ , nếu như gọi theo cách của mình là " nhà thiếu vải hã em " , đó là cách mình hay chọc quê 1 vài bạn gái khi thấy họ mặc đồ hơi quá lố :D . Mà chủ yếu cái vụ " hở hang " nì , trời đất ơi mới sáng bước ra đường đụng ngay 1 em mặc cái áo hở nửa trên nữa dưới , trông rất mát mẻ :D , còn chơi cái váy " ngầu " hết chỗ chê :D .
Mình vừa đọc được 1 bài báo , trong đó có 1 vị khách kể lại : trên đường đi thấy trên 1 chiếc tay ga có 2 cô gái ( đoán thử nào ) , vì ngồi trên xe nên cô gái ngồi sau , cái quần hở ra tạo 1 lỗ lớn phía sau :D ( mà bạn gái nào mặc quần jean thì biết chắc ) . Vừa lúc đó có 1 xe chất 3 thanh niên vươt lên , người ngồi sau định vứt điếu thuốc mới vừa hút xong vô chỗ ấy :dien: , cũng may vừa lúc đó có 1 xe tải băng lên nên cô bạn gái kia thoát được .
CÁC BẠN NGHĨ CÁI GÌ SẼ XẢY RA NẾU ĐIẾU THUỐC ĐÓ VỨT VÀO " chỗ đó " CỦA BẠN GÁI ẤY , chắc ko ai biết được cái gì sẽ xảy ra .

" Con trai sinh ra là để thích con gái , vì vậy con gái ko cần phải tỏ ra mình là 1 người quyến rũ để được lòng con trai." :D

Các bạn gái đừng dại dột mà ăn mặc như vậy, ko những ko đẹp mà còn gây phản cảm nữa.
Vừa tự hạ thấp mình và vừa tự biến mình thành con mồi cho những con quỷ râu xanh.
Ko còn gì để bình luận nữa, thiệt tình! hic.

huy2804
27-04-2007, 04:08 AM
,nếu các bạn thích ăn mặt "mát mẻ"(theo tôi thì nên gọi là hở hang) để cho con trai nhìn sao ko khỏi mặt gì hết ,chúng tôi sẽ nhìn nhiều hơn đó.Thật là hết nói mà

chip_xinhdn
27-04-2007, 04:30 AM
Các bạn gái đừng dại dột mà ăn mặc như vậy, ko những ko đẹp mà còn gây phản cảm nữa.
Vừa tự hạ thấp mình và vừa tự biến mình thành con mồi cho những con quỷ râu xanh.
Ko còn gì để bình luận nữa, thiệt tình! hic.

câu này được nè
có nhiều chuyện ko hay cũng đã xảy ra chỉ vì mấy bạn gái ăn mặc quá chi là " đẹp "
cái gọi là "đẹp quá lố" của mấy bạn đã gợi lên lòng dục vọng trong mấy con " yêu râu xanh "
và thế là toi :bicycle:

thao_nghichngom_dk
27-04-2007, 06:32 AM
theo mình thấy con gái đôi lúc cũng phãi thay đổi cách ăn mặc 1 chút cho hợp thời trang hoặc hợp với vóc dáng mình , nhưng đừng nên ăn mặc quá lộ liễu mà sexy la được đúng ko?

chip_xinhdn
01-05-2007, 09:40 PM
year
ai cũng thế thì ra đường mình sẽ nhìn con gái bằng con mắt khác :D

chong_chong_450
02-05-2007, 02:32 AM
ko phải đa số các bạn nữ đều vậy đâu đó chỉ là số ít mà phải ko. mà các bạn cũng phái nghĩ vì sao họ phải an mac như vạy ko phải họ muốn làm đẹp trước người ấy sao nhưng ko quá như câu chuyện trên của bạn đâu ah nhe

chip_xinhdn
02-05-2007, 03:52 AM
he he
nếu vậy thì bạn là 1 mẫu người lí tưởng của mình rồi :D

boy_8xpro
02-05-2007, 05:51 AM
hi vì giờ con trai nó thix mát mẽ nên để được con trai thix nên con gái phãi mát mẻ hihihi

pa thix nhưng tui hok thix,mỗi ngứ 1 kiểu mừ ,bx là nhất:so_funny: :so_funny: :hiepsi:

chip_xinhdn
02-05-2007, 07:03 PM
chịu thôi
ai làm gì thì làm
mình chỉ có ý kiến thôi ma
hông liên quan nha

huongduongxanh
02-05-2007, 07:34 PM
đó là vấn đề của bọn con trai
điệu hay ko là kệ hén
len xen lồm gì :D :so_funny:
......zậy cho hỏi koan zai điệu để lèm zì?:so_funny:

chip_xinhdn
02-05-2007, 08:32 PM
:so_funny: hi
câu này được đó
con trai mà điệu là để tán gái
có thế mà cũng hỏi
mà nó điệu có mất mát gì đâu nào :D:so_funny:

huongduongxanh
02-05-2007, 08:40 PM
:so_funny: hi
câu này được đó
con trai mà điệu là để tán gái
có thế mà cũng hỏi
mà nó điệu có mất mát gì đâu nào :D:so_funny:
......zậy thích tán gớ đẹp hay xí ?:so_funny:

chip_xinhdn
02-05-2007, 09:08 PM
hehe
vậy cho mình hỏi
bạn là con gớ đẹp hay xí :D

chip_xinhdn
02-05-2007, 09:09 PM
hehe
vậy cho mình hỏi

huongduongxanh
03-05-2007, 06:34 PM
hehe
vậy cho mình hỏi
...cí nì còn tuỳ thôi :so_funny:
bạn trả lời câu hỏi của tui trước đi, tui sẽ nói cho bạn nghe :so_funny:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
03-05-2007, 06:37 PM

:guoc: thứ 1: coan gớ tạo hóa sanh re đã wuyến rũ......bản chất.......hem cần tỏ ra :guoc: :so_funny: :so_funny:

thứ 2: cứ cho nà nó "tỏ ra" đi........thì cũn vì mí chàng cứ lo ngắm các cô....."tỏ ra" nhìu hơn kia :so_funny: :so_funny:

kết luận: >>> lời bạn nói.......chẻng đún :so_funny:

beden0yeu
03-05-2007, 07:32 PM
:guoc: thứ 1: coan gớ tạo hóa sanh re đã wuyến rũ......bản chất.......hem cần tỏ ra :guoc: :so_funny: :so_funny:

thứ 2: cứ cho nà nó "tỏ ra" đi........thì cũn vì mí chàng cứ lo ngắm các cô....."tỏ ra" nhìu hơn kia :so_funny: :so_funny:

kết luận: >>> lời bạn nói.......chẻng đún :so_funny:

Dark nói hay nhém Dark iu ui !........................! ^_^

03-05-2007, 07:34 PM
Dark made in làng thì thầm vứi công viên mờ lị :so_funny: :so_funny: :so_funny:

beden0yeu
03-05-2007, 07:37 PM
Dark made in làng thì thầm vứi công viên mờ lị :so_funny: :so_funny: :so_funny:

dzị thì mí XX nhà ta seo mờ sánh nỗi chứ ,.........^_^ , thua rèo. Hiii:so_funny:

03-05-2007, 07:44 PM
dzị thì mí XX nhà ta seo mờ sánh nỗi chứ ,.........^_^ , thua rèo. Hiii:so_funny:

chắc thía :rain: nin tứi giờ nài dark vẩn ế :so_funny: :so_funny: :so_funny:

meo_chutchit
04-05-2007, 01:06 AM
con trai mà tử tế hơn 1 tí thì mắt đâu phải nhức nhối đến thế:guoc:

firstkiss_32
04-05-2007, 01:11 AM
" Con trai sinh ra là để thích con gái , vì vậy con gái ko cần phải tỏ ra mình là 1 người quyến rũ để được lòng con trai."
Thiệt hoh vậy !!!! Mình thấy mấy bạn trai toàn thix mấy bạn gai xinh xinh thoai!!!

chip_xinhdn
09-05-2007, 09:09 PM
coi chừng cái mà thích cái " xinh xinh ấy "
để mình nói thêm lại câu nữa nha
vẻ quyến rủ của người con gái chính là sự kin đáo :D

NGUYEN DANG YEU
09-05-2007, 10:17 PM
:dien: hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:xao: vay cung la con gai sao
noii nhieu nho vi~hiiiiiiiiiiiiiii
:thatall: :wavey: :rang: :guoc: :timvo: nieu luc truoc em rtha ko yeu thi sao ma em ko nhieu nhu yeu vay
gio day em da yeu roi han nguoi den bac thiich ngoi ngan saoi
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
moi nguoi hanh phuc nhu nhau, co gi ma phai kho dau lam gi
long nguoi nhu cai bao bi , tuy ngoai dep that,chang gi ben trong hiiiiiiiiiiiiiii
:dien:

chip_xinhdn
10-05-2007, 03:09 AM
long nguoi nhu cai bao bi , tuy ngoai dep that,chang gi ben trong hiiiiiiiiiiiiiii
.........:so_funny::D................

huongduongxanh
10-05-2007, 07:57 AM
....hic lầm đầu tiên nghe lói nòng ngừ như cía bi bào đoá :so_funny: :so_funny:

mymy_139
10-05-2007, 07:57 AM
sao may ngươi `ác vay ! nhung giò ngoai cho thieu gì quan `áo nhu vay, do la model thoi , neu ko theo ngươi ta cho la lõi mót la làng.Tuy nói vay nhung dùng an mac quá ló lang la dươc roi? phai ko hả máy boy

sweetlove_kg2000
10-05-2007, 08:36 AM
hehe nếu mà như thế thì có fim để coi rồi nhưng mà tiếc wá vì hoh xảy ra

hjp_xynk
10-05-2007, 11:06 AM
ặc ặc !!! qua câu chuyện mà chjp_xjnhdn vừa kể hjp cũng thây sợ wa' !!!! Hjp thỳ hok ăn mặc hở hang đâu nhưng mà nghe chjp noj hjp thấy sợ we" !!! hjx hjx