PDA

Xem đầy đủ chức năng : pe' đi nhà trẻ

hoài^_^thương
19-04-2007, 07:47 AM
hihihihihihihihihihiihi dzui ơi là dzui. Wa sau gần 1 tuần hoạt động trong diễn đàn tớ có dc thật nhìu niềm dzui mới hạnh phúc mới ^^ và bi giờ dzuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wa' pe' đã dc " đi nhà trẻ hì hì niềm dzui méc cười. Nhưng đó là 1 trong nhiều hy vọng của tớ mà dc thá là mừng oài :fi: dzui nhĩ

Conan_Kudo
19-04-2007, 08:58 AM
hihi vào 1 tuần thấy vui, 1 tháng nữa vui hơn, mà kh biết sau 1 năm có vui đc kh chứ hay là chỉ buồn thêm thôi :D..........í mình là kh may bạn yêu thích ai trong này mà kh có gặp đc mặt đó :D

hoài^_^thương
20-04-2007, 07:13 AM
Hì hì chuyện đó thì hẽm có biết trước dc. Nó chỉ dc đưa vào dạng "níu" mà thui. Bộ conan bị òi hả seo nói Thương dzị ^^. Mong seo có thật nhìu niềm dzui trong cuộc sống. ^^ Thanks co nan nhé! ^^

*Một mình*
20-04-2007, 07:30 AM
type cùng Thương cho vui heng :hihi:
ngày hum ni mình đã nàm rì nhỉ
á á trốn học :haha: mình đã trốn học , để đổi lại được zấc ngủ đến 11 h :hihi: sướng kinh Mà hum ni cũng chẻng cố môn rì quan tọng :hihi: nghỉ ở nhà cho khoẻ :hihi:
1 kia đi thi :hihi:

hoài^_^thương
20-04-2007, 08:09 AM
Éc gan nhỉ. Chả bao giờ Thương dám trốn học dù là 1 tiết học ko wen trọng. Vì Thương mà thử nghỉ xem chuyện gì sẽ xảy ra. Hixx chan'

*Một mình*
20-04-2007, 08:22 AM
chán chì trốn thoy :sr:
gan tớ có thừa :hihi: mà cũng mệt nữa , trời mưa to lém :hihi:
đỏ trời nà lại ốm cho siem :hihi:

hoài^_^thương
20-04-2007, 08:29 AM
Hì hì để hum nào chán đời bùng tiết thử xem. Cái củm giác đó thía nào. Nhưng chắc là thía nào dzìa nhà cũng ăn cây vào mông choa xem hihi

*Một mình*
20-04-2007, 08:30 AM
thử đi nà bik :hihi:
N cũng mới thử nần thứ hai đó :hihi:

hoài^_^thương
21-04-2007, 06:13 AM
ùa chéc chắn luôn ^^. Hix mà hem biết T có gan đến mức đóa ko nhỉ. Đi rồi châp nhận dzìa ăn cây hìhi`

hoài^_^thương
21-04-2007, 11:50 PM
í hum nay mình đi mẫu giáo oài hìhi` dzui ghia. Chắc là lúc nì phải siêng năng post bài hìhi`. :so_funny: Phải rồi lúc nì mình ko có viết quyển NK thân yêu của mình nữa, lúc nì mình toàn viết trê nweb thoai. hì thoai kịa ở đâu miễn có viết bay ra củm xúc là dc oài. Lúc nì mình lên web thường ghia cứ hãy đi học dzìa là wăng :so_funny: :so_funny: cặp bay vô máy tình ngồi. Lúc trước hì chat chat chit chit rồi chán vi ko co bạn lên còn mí bữa nay thì toàn bay lên web chả chán gì hít hihhi còn dzui nữa cà. chù hum nay onl bỏ cum trưa luôn thoai kịa mành cũng đâu cóa đói đâu hìhi` nhin 1 bữa chưa chit dc mành đâu :so_funny: dễ chít vậy. Hix hum nay ko dc đi Đồng Nai òi bùn ghia vậy đó. Mama khó gì kì mình đi da06u phải chơi bời gì vậy mè cũng ko cho hixhix chán mama ghia dzi đóa thoai để ình chạy vòng vòng web xem coa rì mới ko nữa :so_funny:

hoài^_^thương
22-04-2007, 09:01 AM
hihi bây rờ mành đeng học vỡ lòng. cố lên nhóc ui. mè sao dẹo nì mành siêng năng post bài ghia mù nhứt là post bên xúm coan chai a'h ^^ chắc la 2 từ khi nghe anh zai bẻo xúm coan chai dzui oài nghe anh DMTY bẻo là cóa pe' chắc xúm coan chai dzui hơn cái tự nhiên mành thí dzui khi chui wa bên đóa wậy hèhe`. ngày mai là béc đầu 1 ngày học mới oài bi h phải đi ngủ để mai coàn đi học nữa

hoài^_^thương
23-04-2007, 05:39 AM
Hix hihi hum ni méc cừ wa'. lớp mình mém hạng nhì nhưng mà hên tại vì tính điểm lộn nên lơp mình dc sửa lại hạng I. hên ghê! ko thui là chít với cô chủ nhiệm oài ^^. Nhưng mè hix mành bị nói chuyện đến -20 thế là bị wanh1 dzô tay đau we' đi thoai hixxhixx. Nhưng mà hum ni ko cóa cái rì bùn thỉu bùn thiu nhưng mè cũng ko có rì dzui hịt thoai bi rờ mành đi kím niềm dzui nè ^^ dạo 1 dzòng wa xúm coan chai là dzui lìn hìhi`^^:so_funny:

hoài^_^thương
24-04-2007, 09:12 PM
uhm hồi wa nay ko vao web dc web bị rì ah' thía là bài của mình bị đẩy lùi xuống trang 3 luôn kím wa' chời. Hồi wa SN cậu nhóc em mình vui nhỉ ^^ còn tới 1 2 3 gần 3 tuần nữa mí tới SN mình mè ko biết là nó sẽ zui hay là bùn nữa đây hix. chài we^n nữa tới giờ đi học oài hum nay kiểm tra sinh sử nữa thoai đi ôn bài