PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sao Em Lại Đi - Rubi, Tungdenll, Dennie Chen ft M.Thu

hoabinhtronven
18-04-2007, 09:46 PM
http://5116212.streamer2.soundclick.com/jarry_lo/27/01/freemp3/rubiproduction+saoemlaidiwdennymthutungdenll.mp3
D*****L ( http://216.246.58.228/~magimas2/upload/files/Baokhanh.Biz_rubiproduction+saoemlaidiwdennymthutu ngdenll.mp3 )

[Dennie Chen]
Sao Em Lại Đi lệ đẫm đôi mi , dù cho em ở nơi rất xa
Sao em lại đi lệ đẫm đôi mj , dù cho em ở nơi rất xa
Sao em lại đi lệ đẫm đôi mj.
[Rep]:Tình yêu của em dành cho anh , không biết có phải quá mỏng manh không biết mjnh` anh đang hiu quạnh , để em đã cất bước ra đi và không nói 1 lời chia ly , làm anh đắm chìm trong suy nghĩ. Em ơi! Còn đâu bao nhiêu kỉ niệm ngày xưa kỉ niệm dưới mưa , kỉ niệm chan chứa anh giữ lời hứa và đâu có dối lừa để rồi em không cho anh để rồi 1 mình anh vắng tanh , kỉ niệm ngày xưa trôi nhanh trên cành lá không còn xanh. Con tim của anh mỏng manh còn đâu bao nhiêu lời nói , giờ đây tình đã chẳng còn , chờ đợi chờ đợi mỏi mòn chờ đợi cuộc tình bay xa bay xa như những cánh chim về phương trời xa lạ , và anh biết rằng con tim này chỉ có mỗi mình em thôi con tim anh lưu luyến bờ môi .. Và anh sẽ không bao giờ thay đổi kỉ niệm của mình người yêu ơi!
[M.Thu]
Hú.. kakaka!
[Rep Rubi]
Tình đôi ta đâu được bao lâu nhớ những lúc chúng ta bên nhau , tay trong tay bao nhiêu đậm sâu trong bao nhiêu kí ức bên nhau giờ đây hiện về trong từng câu thề em đã đi xa thật xa. Con tim anh sao quá ngỡ ngàng, một tình yêu vỡ tan cho bao nhiêu kí ức giờ đây phai tàn, để giờ đây cũng chỉ là hư không. Nhớ những lúc mình anh ngóng trông, chờ em đến bên trang sách lạnh buốt mùa đông, em còn nhớ hay không, hay là em đã quên những giây phút đó anh với em đã có những giây phút tuyệt vời và em nói em yêu anh nhiều,chỉ một điều và một lời nói đó đã khiến anh vụt bay trong giấc mơ thần tiên câu nói dịu hiền. Nhưng bây giờ nay đâu còn nữa, những lời hứa khi xưa và 1 lần đón đưa đầu tiên và cũng là cuối cùng. Vậy tại sao em lại ra đi, hay là anh không thể mang lại cho em hạnh phúc đầy đủ, 1 cuộc sống ấm no như bên cạnh người ấy anh đã thấy anh đã hiểu anh sẽ quên tình yêu mình chỉ là bóng đêm vụt tắt kề khi ánh sáng bình minh đang lên.
[M.Thu]
Hú tiếp cho Tungdenll Rep.
[Rep Tungdenll]
Tình yêu nó đến rồi cũng đành ra đi, trái tim anh là kẻ cuồng si nhưng mà nó cũng quá mỏng manh. Không chịu được nỗi đau giá lạnh không chịu được nỗi đau hiu quạnh anh với em đã đành chia 2, anh ngồi đây giờ ôm tiếc nuối nhớ lại những ngày tháng bên nhau. Con tim này giờ đây nhói đau con tim này giờ đây nhỏ máu cũng đành chôn chặt một mối tình cho đến ngày sau . Nhưng em ơi! Xin em hãy nhớ, nhớ đến tất cả những gì anh đã nói, nhớ đến tất cả những gì anh đã làm cho em cuộc tình mình sao đầy oan trái anh với em có duyên mà không có phận, anh hận cuộc đời sao đầy bất công, tình yêu từng là dòng sông nhưng nó giờ đây đã cạn khô hạn như ngày nắng hạn, tất cả là 1 chút gì đó mà đôi ta đã từng có, em cũng chính là những cơn mưa xua tan tình cảm đã cạn trong trái tim anh. Em hãy nhớ lại khi xưa tay trong tay cùng nhau vút bay trong một tình yêu, mà tình yêu dành cho em thôi baby..bay..baby.. Một tình yêu dành cho em thôi baby, I luv u so much!