PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật Ký 789*789

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 11:22 AM

<------------789 thân iu :huglove:

đây là diary của nhóm 789 tụi mình :hihi: N chỉ mún lập nó với mục đích , Khi có nh nỗi bùn , nìm vui. Thì các bạn hãy vik vào đây. Bọn mình sẽ chia sẻ cho nhau nhá.

Chik òy ,vừa nhận zấy báo thi :khocnhe:. Chài ạ đã bik coan mình ngu rùi mà , còn bek thi cho = bè = bạn cơ. Con ngu lém hông lên nổi đâu :meo: .
Vậy là N sẽ phải off để chuẩn bị cho kì thi sép tới. Đin Đin Đin Đin Đin >.<. Mấy cái trường đin , kô zì cũng bét ng ta thi. Tuyển thẻng vào lun đi :so_funny: . Ai bỉu mình ngu làm rì chứ , zờ đek bik thi như nào. Má bảo là thi một lần cho bik , Kô thi được thì 2 nem nữa thi típ. Nếu thi kô được nữa thì bay thẻng về Vn mà ở :mecry:. Đấy có zỏi thì má thi đi , Á mà đeng ký trường rồi , mà tình hình nà hông bik trường nó ở chỗ nào :so_funny: . Khùng số một is Nai :so_funny:. Điên mất rồi , Thi ơi là Thi mày zik tao còn hơn , chớ đè lên mày mà thi àh.:so_funny:

Thôi thi cho má vui vậy , chớ con chẻng mún đâu. Mở mày mở mẹt cho má vui lòng nhá. Rồi đừng có mà hạnh hạ coan nữa. Mệt lém òy , đấy đấy bảo con eng nhìu cho lém vào. Rờ con teng cân òy đó. Tại má hik đó , Lúc nào cũng học rùi eng. Phát ngớn òy ,Con là ng chớ hông phải con vật , mà má mún nhét bao nhìu vào ng cũng được :so_funny: . Chán bỏ xừ òy.

Thi Thi tao hận mày >.< >.< 23.4 ngày đi thi >.< >.<
đó N gần phải thi òy đó mọi ng ạ :meo: chán nghê

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 11:33 AM
Gần đến ngày thi òy đó. mà rờ vẫn ngồi đây 88 được :so_funny: .Siu lười , thi kô được thì về mà chịu đòn nhá N. Ai bỉu mày ngu cho lém vào :so_funny: .Thôi kệ , thi được thì mình thông minh đột suất :so_funny: .Mà kô thi được thì mình ngu quá rồi , đấy má cứ la đi. Coan chịu hik cho. MÁ sinh coan ra ngu lâu zốt bền òy. Có làm zì cũng hông được nữa đâu :so_funny: .Mệt với má nghê :rain: ,cứ bek coan làm theo má cơ. Hông được 1 lần làm theo ý mình. Gò bó quá má òy. Cưộc Sống kìa :so_funny:. Coan thik bây nhảy cơ má . :so_funny:

Vịt Ngố
06-04-2007, 11:33 AM
Không thi ra đê mà ở, má nói đúng rồi còn cãi à? Con gái lớn tướng toàn ngồi dạng cẳng tám hằm bà lằm rồi đợi má về nấu cơm.Cái mặt rõ là xinh mà đầu thì to óc bằng quả nho chỉ có tám là giỏi.Thấy zai mắt sáng như đèn pha la cà cưa cẩm.Ọc ọc..... một hồi kể tội Nai thành con ếch quá mà là ếch ngồi đáy giếng nhá:so_funny:.Nỗi khổ của kẻ làm con có trời mới thấu. Thôi cố học mà thi để mà sau này có kế sinh nhai không phải sống nhờ vào bố mẹ nữa thì mới thoát khỏi từ" bắt "

Nhóc ạ còn bé tí chưa biết nghĩ đâu, mai kia già bằng Vịt mới thấm hiểu thế nào là độc lập tự do dân chủ :so_funny: :so_funny: :so_funny:

nancy015
06-04-2007, 11:35 AM
"ngày đầu tiên qua US , buồn ghê gớm, chẳng có bạn bè, nhưng từ khi wuen được những người bạn đáng yêu,là thành viên của 789, Nancy thấy vui ghê, 2 ngày ko vô H2T là thấy nhớ vô cùng, tình bạn là vậy đó, nhiều lúc nghĩ mình cô đơn , nhưng chỉ cần gặp 789 là ó việc làm ngay, 88888 đó mà , tiếc là ko có cơ hội để gặp mặt, cùng đi chơi, hi vọng một ngày sẽ gặp nhau, mong là tình bạn này còn kéo dài mãi, cứ hi vọng, yêu hết tất cả :hihi:

Vịt Ngố
06-04-2007, 11:37 AM
Hôm nay ký một hợp đồng vật vã .Ký xong rồi toát hết mồ hôi vì mỏi tay và mỏi mắt.Đã cố gắng lắm rồi mà cái vốn tiếng Ý của mình nó chơi mình.Rõ khổ khi cứ phải gân cổ phát âm và biểu thị bằng ánh mắt khát vọng:so_funny: :so_funny:

Này con bé chơi màu xanh không hy vọng kia làm ơn chơi màu xanh nổi loạn đi cho nó nhìn dễ mà không rức mắt:so_funny:

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 11:42 AM
Vịt :...đấy làm vik như Vịt thik nghê :so_funny:....nó vất vả nhưng được cái sướng :so_funny:...Sao nói N vậy , mà công nhận là cũng hơi hơi đúng :so_funny:. Số N nó vậy òy , mà ss Mèo bảo N là bà cụ non :meo:. Zòng đời xô đẩy nên N mới vậy đó :so_funny: .Khi nào mà N lên 18 T nhỉ , kứ koi như là ba má kô cầm được N nữa đâu :so_funny:. Bay nhảy như đin vậy đó. Cưộc sống của V có vẻ tất bật nhỉ :hihi: , nhưng như thế mới vui chứ.

nancy015
06-04-2007, 11:43 AM
thiệt cái tình, màu xanh của mình đẹp vậy mà bà Vịt bả còn chê, thôi thì đổi cho bả vừa lòng nà, ( dù sao phận em út, ko dám cãi) :hihi:, hôm nay ko đi học , vô h2t sao mà nó yên lạng wa', chắc mọi người đang tu, mình chắc cũng nên tu đi là vừa, sợ thành bà 888888, hổng ai thèm iu, vậy là ế rùi còn ji2 nửa:so_funny:T

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
06-04-2007, 11:44 AM
thi nữa, lại là thi :thatall: trốn chạy mún chik mà dzô lại gặp thi :so_funny: , đi đâu cũng nhắc thi, mới thi xong chưa kịp nhét hột cơm dzô bụng thì dzọng ngược lại "thi sao rùi coan" :timvo: nở nòng nèo phòng thi đang ghét hành hạ chưa đủ sạo 6 tiếng đồng hồ ngùi trong đó toàn là nhìn chữ với chữ :dien: lại thêm mí pé giám thị nhí nhảnh cứ chạy wa chạy lại dzòm ngó :so_funny: nàm seo mờ hít chán cơ :timvo: bụng thì đói meo mờ mí "pé" coàn cho eng đồ dzỏm, chẻng bik mùi dzị re seo nun, thoai kê. hok ăn chik nàm seo, đói wá nó kiu ọt ọt thì nàm sao ngừi ta nàm bài :so_funny: hận cái câu thi được hok, hỏi nghe mà bí đường trả lời, thoai thì nút nước miếng tuông ra "dzạ được" cho khỏe tém thân :so_funny: :so_funny:

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 11:48 AM
Nancy: cưộc sống mà :hihi: mun mầu mun vẻ...mà nè đừng đi tu , nếu mà đi N kill lun đó :hihi:.Nai rất vui vì cái chuyện hồi nãy đó , Nancy hông zận N :hihi:.Bạn bè 789 vik cùng một NK. Vui còn zì = :so_funny: sống cho ra sống nhá Nancy :hihi:

nancy015
06-04-2007, 11:53 AM
Nancy sao mà giận Nai được chứ, Nancy biết là Nai quên mà lị,Nancy nói zay thui, chứ đi tu rùi, 789 mất một mem ưu tú thì còn mấn ăn chi được :hihi:, sống mà thấy lòng thoải mái là vui rồi Nai ha, mọi chuyện ưu phiền cứ bỏ qua một bên, Vịt và Dark củng zay, làm ăn, thi cử, dẹp hết, miễn sao trong lòng cứ zui là okay rùi ha, h2t là nơi giải trí cho những lúc buồn đó, xả stress đi, bực dọc ji` thì cứ xả vào đây nà, :hihi:

Vịt Ngố
06-04-2007, 11:56 AM
Khổ cho mấy con bé chưa đủ tuổi đi đêm:so_funny: :so_funny: Đứng núi nọ trông núi kia, bây giờ ước gì được ngáy khò khò rồi cắp cặp đến trườngkhông phải gò lưng nặn óc ra mà chống trọi với đời sống.Nói một hồi nhu bà cụ già bên kia dốc đời người:so_funny: " Ước gì cho thời gian trở lại , ước gì con muốn được một lần con sẽ nói con mãi nghe lời mẹ thôi""" Hối hận đã không chịu học ngại nghĩ đến nơi đến chốn:mecry:

06-04-2007, 12:04 PM
bởi đây nà nơi xả stress nên bây giờ mới có rum nhật kí dzô kể chuyện cho mọi người củng nghe nà, kể xong rùi thì thảy nó ra khỏi đầu chớ nàm rì giữ chi nữa, nó mốc meo là hết cái đường cắt dục đó :so_funny: :so_funny: 789 là nhóm có nhiều thành viên nhất tuy là hok lập chính thức, dzân sống chui mà :so_funny: spam và 8 dóc thì khỏi nói rùi, 789 còn tài gì nữa nhỉ....vân vân và vân vân :so_funny:

từ ngày có 789 và hht tụi mình càng gần nhau hơn (tuy chưa gặp nhau lần nào) như tớ có cảm tình hết thảy đó :so_funny: nhứt nà mấy anh dzai nhà hht, lẹp chai ác liệt :so_funny: cứ chanh giành thi đua rí coan gớ N mà kưa :so_funny: kưa gần đổ roài thì 2 má coan nại kéo nheo chạy đi, chẻng bik ngừi te đứng nại nước mắm rưng rưng mờ nước miếng rơi rơi :so_funny:

Vịt thì đã là tỷ tỷ lâu roài, thix nhứt cách nói chiện ẩn dụ của tỷ, hiểu ra được câu nói hay bài thơ thì phải nhai đi nhai lại mún gãy cả reng :so_funny: đọc thơ văn mà hồn cứ lâng lâng còn brain em thì cứ ngu ngu :so_funny: chẻng bik phải làm sao thoái khỏi, thế nà vài lần phải khai thiệt nà "em chẻng hiểu rì" :so_funny:

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 12:04 PM
http://i65.photobucket.com/albums/h238/thanhduong_hatrang/200542620272972.gif << zế sương quá :hihi:

Mà nói sao thì nói chứ 789 tụi mình tài neng vẹn toàn nhỉ :so_funny:
tự hào lém :dance: 23 thành vin , khó quản lém đây. NHưng hịn tại N vẫn chưa nhớ được cái za phả đó :so_funny:. Zài kinh lên được í. NHóm mình là nhóm có lẽ là đầu tin trong hht mà nhìu mem đến vậy. ,789 is No.1 :so_funny: N vẫn mong và hi vọng rèng. 789 sẽ zữ mãi những kỉ nịm đẹp. Mà toàn là 88 kô àh :so_funny:. Vui lém , mà nem nè 789 tụi mình về Vn hết hả. Nhưng N hông về được đâu. Má N hông cho .Chán quá.Có ai kô về kô , ở lại hht 88 với N nhá :so_funny:.

Vịt :...thời zan kô zừng lại đâu...nó vẫn trôi trôi mãi kô bao rờ zừng... N ước zì đồng hồ toàn thế zới đều bị hổng :so_funny: ...thì lúc đó sẽ sao nhỉ :so_funny: !! bí hỉm lém đây :so_funny:

Nancy :...kô đi tu là tốt òy...Thành vin ưu Tú :hihi:

nancy015
06-04-2007, 12:06 PM
Cuộc sống nó vậy đó, người chưa đi làm thì chỉ mong mình mau lớn , để được free, người lớn thì chỉ ước ao nhớ lại thời đi học, ai cũng có lí lẽ riêng, ko ai chịu chấp nhận cái hoàn cảnh hiện thời, nhưng ai cũng sẽ phải trải qua, hối tiếc làm ji`, nuối tiếc làm chi , khi mỗi người có một số mạng , cũng zay thui ( sao hôm nay mình triết lí zay ta ) :hihi:

nancy015
06-04-2007, 12:11 PM
đề tài muôn thủa của 789 là 888888888 mà lị, nghĩ cũng thấy có duyên ghê, kẻ nam , người bắc (cho là zay đi ):hihi:, mà được cái tài ai cũng zui ze khi vô 789, nhóm mình đem niềm vui lan khắp rum mà, biết bao nhiêu mem mơ ước được zo 789 mà chưa được:so_funny: ( chảnh wa') , tự hào vì ta là mem của 789

Vịt Ngố
06-04-2007, 12:17 PM
Đấy chính là khát vọng sống:so_funny: :so_funny: Con người không có ước vọng thì còn gọi gì là cuộc sống nữa.Sống phải vươn tới ngày mai.Ngày mai của mỗi người phụ thuộc vào cái túi tham của từng bản thân, càng tham khát vọng càng lớn.Có thực hiện được hay không hồi sau sẽ biết.Bây giờ cứ khát vọng để mà còn có mục tiêu để sống:so_funny: Ước gì hắn để im cho mình mỗi khi đang say rượu 8:so_funny: :so_funny:

=~> PampeliskA <~=
06-04-2007, 12:19 PM
http://i65.photobucket.com/albums/h238/thanhduong_hatrang/2ajb6ns1.gif

Tên 789 nghe í nghĩa lém chứ. 88..88 mãi...88 nữa khi nào chik thì thôi :so_funny:
Đấy gần gũi lém , thân quen lém 789 iu thương àh. N vik kô hay đâu , nhưng vik những zì N suy nghĩ thôi. Ai kô hỉu thì câm nín nhá , N khìn mà :so_funny:.Vik như này nhưng có ng bảo N hâm. Kệ hông quan tâm :so_funny: , Sống đến đâu cứ sóng , hưởng thụ đã hơ hơ :so_funny:.

06-04-2007, 12:27 PM
sống có thể cạn, núi có thể mòn, đồng hồ có thể chết, yahoo có thể ngưng nhưng cái 789 không bao giờ dừng 88 :so_funny: :so_funny:

nhiều khi cứ suy nghĩ sao cuộc sống nó phức tạp hóa đến thế :so_funny: làm cái này hok được, làm cái kia cũng hok xong..:rang: vậy thì làm như thế nào là hoàn thiện :thatall: nghĩ về wá khứ rùi nhớ lại hiện tại :timvo: lại mơ ước tương lai thì sao mà nó xa xôi wá :meo: giá như 1 ngày D có thể lucky như Nobita tìm được 1 ngừi tài phép giúp sức :so_funny: có cổ máy thời gian, chạy về mà thay đổi nhửng lồi lầm. có thể đi tới tương lai để học tập. có thể làm những thứ mà thế giới này.............chẳng thế có :thatall:

nancy015
06-04-2007, 12:41 PM
Ai cũng vậy, cuộc sống có vui có buồn, nhưng nhiều lúc nghĩ mình wa' lucky hơn nhiều người khác, cuộc sống của mình có nhiều niềm vui hơn là nỗi buồn, thôi thì kko dám đòi hỏi cao xa, cứ bình yên theo số phận đẩy đưa, tương lai rồi sẽ đi về đâu khi mình ko nắm giữ được nó, chảng có ji2 là mãi mãi , cứ mạc thời gian vậy:D

Vịt Ngố
06-04-2007, 12:48 PM
Tương lai sẽ nằm trong tay một tên độc tài hay một tên lãng tử:so_funny: :so_funny:

Cuộc sống đầy mầu hồng đôi lúc pha chút mây xám chẳng có gì cả bởi mắt ta toàn đeo kình màu hồng:so_funny:

nancy015
06-04-2007, 01:01 PM
Chà tự nhiên đọc câu '' tương lai sẽ nằm trong tay một tên độc tài hay lãng tử '' của VỊT làm Nancy hơi rung :haha:, sao mình chưa bao giờ nghĩ đến chuyện này ta , :hihi:, nghe sao u ám wa', có cái kiếng đen , chắc ko dám xài nữa, đi sắm kiếng hồng thui, để mà còn gặp người tốt chứ, còn chàng lãng tử thì con phải đợi coi , kiéng có tốt ko đã :so_funny:

06-04-2007, 01:25 PM
sàng lọc càng kỉ thì hàng càng chất lượng :so_funny: nhưng chỉ sợ mẩu mã thì đẹp mà chất lượng hok bền, đời gì kì :so_funny: có cái mẩu mã hạp nhãn mà kém chất lượng thì nancy thiệt là khỏ rùi, còn níu cái chất lượng vượt trụi thì chắc là hok thể mẩu mã hoàn hảo, được này mất kia mà.....:rang: thoai thì nhắm mắt póc cái rột, tránh vỏ dưa thì gặp vỏ dừa, né vỏ dừa cũng gặp vỏ sầu9 riêng :so_funny: thế né làm rì cho nó mệt nhỉ :rang:

nancy015
06-04-2007, 01:34 PM
Bởi vậy đó, bây giờ hàng nhái nhiều wa', không thể phân biệt được thật giả nửa rồi, Nancy cũng chỉ hi vọng , hên xui mà thôi, hên thì ko gặp cái vỏ nào, xui thì ôm hết:so_funny: , cứ chờ coi sao , biết đâu gặp một người tốt, người ta nói '' ở hiền gặp lành '' mà :hihi:

Conan_Raito
06-04-2007, 02:25 PM
Hôm nay gần 10h tối Conan mới on đc, mà on rồi kh có ai hết ngoài dark, 2 và Shinichi ra :(

sao thấy hôm nay sao sao ấy

blood_omen
06-04-2007, 02:53 PM
mọi người dzô đây nãy h blood ko bik......ko bik viết gì...
thui hỏi N 1 câu:N mới 15t mà thi kí rid dzậy ^_^

06-04-2007, 03:11 PM
conan+xã: trong đây là rum nhật kí chớ hok 88 nhen..:rang:

biết làm sao cho được nếu lỡ hốt phải đồ dzỏm mà lại hok có giấy bảo hiểm :so_funny: :so_funny: tình hình đó phải ôm cây chịu trận thồi, than trời trời nghe hok thấu :so_funny:

rồi ngày thứ 6 cũng đi wa, cả ngày hôm nay sao mà lạnh khủng khíp :rang: ngoài trời lại tuyế rơi, nhớ lại...."chuyện tình mùa đông" mà tủi then mình ghia :so_funny: ngày mai thứ 7, rùi lại chủ nhật, thứ 2 tới là đi học, 3 ngày trôi wa mau như gió :thatall: mà sao thời gian cứ trôi thế nhỉ..........ước gì mình có thể điều khiển được thời gian :so_funny: :so_funny:

nancy015
06-04-2007, 03:21 PM
Lại ước à, sao cứ ước thế, đã nói là mặ c thời gian mà sao cứ ước, ước rồi làm được ji` đây , kệ nó đi, hối tiếc làm chi những ji` đả wua hả Dark?

blood_omen
06-04-2007, 04:10 PM
thời buổi ngày nay thành sự tại nhân..........có câu muốn là được.........nếu mình cố gắng thì có thể điều khiển được thời gian đấy ^_^

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 01:44 AM
í í í vừa ngủ zậy. Bay thẻng lun vào đây nhá, mà quên vào 88 dóc trước song mới vào đây :so_funny:.Ở 88 dóc khi mình kô ol bọn nó cứ nhéc đến mình , sỏ siên zì đây mà :so_funny:.Hôm nay nà bà hìn nhém í ạ. Đứa nào mún làm zì làm , mình 88 :so_funny: . 888 là trên hết vè ngủ là tất cả :so_funny: .Nghĩ đến thi mà lòng mình đau nhói òy, khổ quá má òy. Á mình đeng teng cân , gứm eng zì mà nhìu quá.Zờ nhìn lại mình , kô còn mảnh thảnh như hồi xưa nữa rồi.:so_funny:. Đấy hết cái thời má la là con gầy nhá , sướng cho má rùi nhá , nhưng sao con cưa zai được rờ :so_funny:. Nghĩ mà tủi thân zễ sợ :so_funny:. Chả hỉu sáng hôm nay ba ,má đi đâu mà sớm thế , sướng:so_funny: .Một ngày có ba ,má ở nhà là coan hik ol. Đấy mà cứ đi như thế tốt cho coan hơn bao nhiu. Nướng Cháy cho khét zường rùi mới zậy , mà con vẫn nghe lời má zậy đó chứ , con gớ phải ngoan , có zuyên. Con nhớ nhớ lém đó má :so_funny: . Zuyên thì con kô có nhưng ngoan thì con có thừa :so_funny: . Người ta vẫn có câu " Cái nết đánh chết cái đẹp mà , mà thời này là cái Đẹp nó lại đè bẹp cái nết " Theo thời đại mới đi má òy :so_funny:.

chài ạ lại chuyện chồng con của N. Tình hình nà có ng zận N mét òy , kô hỉu N. Mà hôm qua cũng kô ol để cho N zải thik. Khổ lém ng ơi :meo:

Coan iu:...má đi thi vào trường chuyên đó mà... con òy kấm 88 trong này nhá...mod del topic là má kill coan lun đó ^^

¤¤¶«á¹ñgü¹¤¤
07-04-2007, 01:50 AM
kakkaka hum nay đi koi phim vứi bạn :so_funny: zui ze? thì vìa kể cho nghe :so_funny:

GreenTea
07-04-2007, 01:54 AM
hic...lại vik đây :hihi:
Nhớ lúc trc mình koàn là 1 cô bé hiền lành , ngây thơ , trong sáng..:so_funny:....chẵng bít gì là giang hồ....(hiền lém:so_funny: ) mà seo bây h` mình lại trở thành 1 cô gái hư hõng , quậy phá....chẵng koàn thơ ngây như trc' kia:khocnhe: ở nhà way hok dc thì đi học lại way lên cho bị đuổi khỏi trg` ( nghĩ học oài :hihi:) bây h` ai cũng nghĩ mình là đứa mất nết roai:rain:..thoy thì kệ ai nói gì nói mình vẫn là như vậy :rang:

Koàn cái cãnh olone có lẽ bây h` mình đã thấy chán:so_funny: Khi nghe mấy chị nói về ng` yeu cũa mấy bã mà phát tức:aba: nhói tim rì đâu á :khocnhe: chắc phãi từ bõ cãnh olone oài:so_funny:

Mr.Chuym
07-04-2007, 01:56 AM
Nơi nào có 789 đi qua nên đó có dấu tích :so_funny:

~ Chàng Ngốc ~
07-04-2007, 02:48 AM
... xem đi xem lại... cái này giống 88 hơn là NK <:hihi:>... khác cái là Spam được bài ^^ ....:D

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 02:54 AM
Ng, love_bird :...789 mà...mà nè kấm sipam vik zì thì vik del nhật ký của 789 là N bek đền đó...:so_funny:

Lúc bé và khi ta lớn, có lúc ngồi nghĩ lại thấy suy nghĩ của mình có nhiều cái khác nhau lắm.
* Lúc bé, tưởng khóc là buồn; bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn.
* Lúc bé, tưởng cười là vui; bây giờ nghĩ lại có những giọt nước mắt còn vui hơn cả một trận cười.
* Lúc bé, tưởng đông bạn là hay; bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình.
* Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người; đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật là mong manh mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế.
* Lúc bé, tưởng thành người lớn là lớn; bây giờ đã thấy có nhiều người đã lớn mà chưa thật sự lớn và đến khi thật sự thành người lớn, người ta sẽ hiểu rằng sẽ không bao giờ bé trở lại được nữa.
* Lúc bé, tưởng đóng đinh là đóng đinh, không thích thì có thể nhổ ra; bây giờ có cảm nhận, đóng đinh có thể nhổ ra nhưng vết sâu sẽ vẫn còn.
* Lúc bé, tưởng có thể thay đổi được cả thế giời; giờ thay đổi chỉ một người còn chẳng có thể. Có chăng thay đổi vẫn chỉ là thay đổi chính mình.
* Lúc bé, tưởng yêu một người thì dễ, quên một người mới khó nhưng rồi thấy mình giờ quên nhiều người cũng dễ đó thôi nhưng yêu mới khó làm sao.
* Lúc bé, cứ thích trở thành một người phụ nữ phức tạp, tưởng thế là hay lắm; giờ phức tạp đến nỗi không thể hiểu nổi mình mới giật mình muốn trở thành một cô gái đơn giản mà cũng chẳng thể nữa rồi.
* Lúc bé, thích định nghĩa về tình yêu. Tình yêu là A, B, C,...Bây giờ lớn lại cuống cuồng vì hoang mang không biết tình yêu thật sự là gì.
* Lúc bé, tưởng yêu là tất cả, là mọi thứ; lớn rồi mới biết sau tình yêu còn có chia tay.
* Lúc bé, vẫn nghĩ rằng tình yêu là mãi mãi, tình yêu là thứ quan trọng nhất trong cuộc đời; giờ thì biết, tình yêu đến rồi đó nhưng rồi lại đi ngay đó, như mưa bóng mây, có rồi đi nhanh.

ôi tình iu tình iu zịu kỳ :so_funny:

Mr.Chuym
07-04-2007, 04:18 AM
@Nai : Đây là NK của 789 mờ :rain:

Lost.
07-04-2007, 04:28 AM
Nhật Ký của 789 nhưng Miranda có đôi lời nhắc nhở - nếu chiều hướng của nhật ký là tám thì không có cách nào khác là tớ sẽ phải di dời nó sang Tán dóc....

Mong các bạn chú ý đây là PIC NHẬT KÝ !!!!

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 04:28 AM
Love:..sorry , :rain:...nhưng đừng sipam như thế nhá love..kia..:rain:

Tình hình nà 12.25 đi eng cơm cái đã :so_funny:. Bụng nó nại kêu rên rỉ như đin òy :so_funny:.Eng nhìu quá mà , chik khổ. Teng cân , Teng cân hu hu. Nhưng kô eng kô được , thói quen òy :so_funny: .Khó sửa lém , eng song lại ol nhỉ , chớ bik làm rì nữa. Má hông cho đi chơi thì ở nhà học bài , ngủ , và ol :so_funny:.Công vik của N hịn tại nà như vậy.Còn sau này tính sau :so_funny:. Í hình như tối nay nhà N đón khách lạ. Kô bik có chèng nào sinh sinh , pro kô đây :so_funny:. Thôi đi eng nhá các bạn iu quái :so_funny: ...:chayle:....:chayle:

Vịt Ngố
07-04-2007, 04:41 AM
Một thứ 7 tuyệt vời, sáng đầy hào hứng với công viêc.Vừa làm cái mỏ vừa là lá la , sao lại iu đời thế nhỉ?? Công việc thật dễ chịu và mau kết thúc, ngày nào cũng như hôm nay thì tốt biết bao.Ước thôi, cuộc sống mà có cả màu hồng và đầy rẫy màu xám. Hết giờ bước chân ra khỏi nơi làm việc nhìn thấy ai cũng đẹp. Đang cười tươi bỗng nụ cười tắt lịm.Lù lù trước mặt là cái tên lần trước nói quên không đeo kính mặt hắn tươi rói , Ghét !!!!:rang: Mặc hắn cười tươi đứng đó mặt ngẩng cao sải chân bước tiếp.....:so_funny:

Conan_Kudo
07-04-2007, 05:19 AM
bữa nay là thứ 7 mà sao cũng kh có gì đặc biệt, cảm thấy rất là bt như những ngày thứ 7 kia :D

à, mới đi phố về, phố hôm nay đông người :D

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 05:35 AM
Một xíu là mình lại vào type cái NK 789 thân iu.
Kô bik từ bao rờ cái con bè Lười như N , lại nghiền vik Nk.Từ bao zờ ấy nhỉ , ai bik được nè:so_funny:. Tự hỏi tự trả lời lun. Nai khìn có khác :so_funny: , Ngày hôm nay á. Cười vật vã cả ngày, mà tình hình nà ko hỉu mình đang cười vì ai , vì cái rì :so_funny:. Nhưng vẫn cười tự nhin như bà tiên :so_funny:.Hôm nay quậy quá , Cá cược với cha Chim Yêu :so_funny:. Quậy thế mới nà mem của 789 chứ nhỉ :so_funny:. hơ hơ Sướng , cảm rác bây rờ lâng lâng khó tả :so_funny:.Nhưng hơi bị mệt , Vừa eng cơm song :rang: ,nhảy vào hht lìn :so_funny: .Fan hâm mộ của hht có khác.Hí hí

789_789
07-04-2007, 08:32 AM
zui quá ta! 789 mình thật là zui zẻ! những lúc buồn mà có những người bạn như 789 cùng 88888 thì zui biết mấy ! giá trị tình bạn muôn màu muôn vẻ, nhưng 789 chúng ta thuộc về màu xanh hy vọng, màu đỏ yêu thương và màu hồng biết noi..thêm một chút màu tím lãng mạn...... mấy ss ơi ! 789 mình đừng bao h tan rã nhan ! luôn 8888 cùng nhau! luôn hoạt động hết mình vì 789 và hht nữa chứ !phẻi hem nà mí đẹi ce

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 01:04 PM
Tình hình nà rất tình hình , ba má đi eng đám cưới òy hí hí :3nhay:. Sướng quá , nhưng chéc xíu nữa ba má về lìn đó mà. Quậy zì bây rờ nhỉ :so_funny: Thôi ngoan ngoãn ngồi vik Nk rùi đi đọc Blog đây :so_funny:.Hôm ni cũng như mọi hôm nhá. chả có rì quan trọng. Mỗi 88 là 88. :so_funny:
Mà sao Ká lại đối xử với N vậy chứ :timvo: Thôi Ká zê Love_Bird thì zê đi. Chị iem với nhau mà chả ủng hộ nhau đi ủng hộ Zê chim là sao :so_funny:.Thôi kệ mày Hông quan tâm :so_funny:. Chỉ là cá cược thôi mà , nhưng mình tin phần théng thưộc về mình. :so_funny:
cố nghéng lên N ngoan hìn oy !!! :so_funny: :so_funny: ( tự động vin mình tí :cr: )

=~> PampeliskA <~=
07-04-2007, 02:08 PM
Bây rờ nà 21.49 H. Hí Hí có một cô bé N đang ngồi type NK :so_funny:. Chài ạ kô ai ol , kô ai ngồi 88 với mình. Bùn nghê gớm , ơ hơ hum ni ghẹp omo mà cha thờ ơ nghê.Thấy mà nghét cái mẹt , Zai hht đi đâu hik ròy :mecry:. Sao chẻng ai ol thế nè. Bù wa :mecry:. Gớ hht lại đi đú sắc òy àh. Một mình cô đơn trong ngồi nhà nè , eo ơi sợ ma. Vừa eng cơm vừa type , Mà N có cảm nhận có ai theo zõi mình ở đèng sau í. Hu Hu sợ wa :mecry: đứa nào còn ol vào nói chuyện cho đỡ sợ hãi nào.

Ơ hay nhỉ , sao thời zan trôi qua nhanh vậy , chuẩn bị phải đi học òy. Mệt lém bik hiem , sao ol chả được mấy vậy :so_funny:. Bùn quá chài ạ , Cuộc sống , hay nhỉ :rain:

Thôi nào N đừng type nữa. Vào ngủ thôi ^^. Mày zễ ngủ lém đặt cái ngủ lun mà ^^ Kô cần mơ mik zì hik he he ^^...Ngủ như mày zống heo quá con hâm ạ :so_funny:

Định chờ ba má về nhưng thôi.. ngủ trước mai còn zậy để bek đầu ngày mới nữa chứ :hihi:
Chúc ba má ngủ ngon..iu ba má lém...Con sẽ cố nghéng thi..Cho ba má vui nhá.( coan ngoan mà :so_funny: )

Chéc các bạn ở vn zờ đeng ngủ nhỉ hí hí...ngủ ngon nha các ấy
NG , Vịt , Mèo tất cả cũng đang say zấc , nhớ mơ về N nha các bạn iu wai :hug:

789 ngủ ngon ^^

blood_omen
07-04-2007, 03:58 PM
4h58ph ngay 7/4/2007 nấu cơm.........xong đi coi phim đợi cơm chín............quay lại cháy mất nồi thịt kho......T_T.....789 có ai có bí quyét làm sạch cháy nồi ko........T_T

Conan_Raito
07-04-2007, 05:28 PM
4h58ph ngay 7/4/2007 nấu cơm.........xong đi coi phim đợi cơm chín............quay lại cháy mất nồi thịt kho......T_T.....789 có ai có bí quyét làm sạch cháy nồi ko........T_T

hình như là nồi 2 bị cháy rồi giục rồi mà :D......xin chia buồn :D

blood_omen
07-04-2007, 05:35 PM
hình như là nồi 2 bị cháy rồi giục rồi mà :D......xin chia buồn :D

đạng đợi cái nồi làm quà của conan ^_^:so_funny: :so_funny: :so_funny:

khocvianh_92
07-04-2007, 06:27 PM
cách đơn giản nhất nè:
B1=> cầm cái nồi lại gần thùng rác
B2=> Mở nắp thùng rác
B3=> Lia cái phănggggggggg
B4=> Nghĩ cách chối tội với papa mama ( Lưu ý : sau khi phi tang bịck rác)
CAM ĐOAN THỪA HIỆU NGHIỆM

=~> PampeliskA <~=
08-04-2007, 01:54 AM
Blood và Conan lại sipam đó ah :D

Tình hình nà đã ngủ zậy , mà hum ni ngủ zậy sớm hơn mọi ngày nhá.Tín bộ , Tín bộ :so_funny: . Chả hỉu khi tối ba má về bao rờ nhỉ , mình thíp đi lúc nào chả hay :so_funny:.Xén tay , xén quần lến bét đầu ngày mới nào , hi hi hi vọng rèng hum ni sẽ là ngày vui của mình :hihi:. Khởi đầu của ngày mới chưa có rì hik , eo ơi 88 dóc của 1 nem trước đâu rùi nhỉ. Ngoan hìn mở topic để tưởng nhớ 88 dóc của 1 nem trước :so_funny: làm mình nhớ nghê :mecry:. Kô như bây rờ, chéc bọn nó đi đú séc hik rùi mà , đau khổ :rain:. Chéc tao cũng phải lên đường đi kùng với bọn mày lun, Nhưng thôi bọn mày đi đâu kệ bọn mày , tao còn có 789 mà, kô thể ra đi được :so_funny:. Trụ cột cùng 88 dóc zẫn zóc , zậy zỗ ,mấy đứa lên người chứ :so_funny: ( nói cứ như thật , nhưng hông phải thế :so_funny: )

E , thồi bay vào 88 dóc save hàng tí :so_funny: . Coan Kiu nó zả công mình :so_funny:

mún vik nhìu nữa cơ , nhưng tình hình nà bét đầu lười òy , mỏi tay nhém

Hẹn xíu nữa..

*pInk horizon*
08-04-2007, 02:02 AM
Lâu rùi ko nói chuyện với Nai , vẫn vào YH nhưng mờ cứ nói đc 1 tẹo rùi tự nhiên lại hoh nói nữa , mình nhận làm ss của Nai mà hoh quan tâm gì đến bé cả , chán mình ghê , thấy có lỗi vô cùng. Nhớ ngày trước ,lúc bùn nhất vô tán dóc thía là đc mấy nhỏ làm cho vui ,nhưng bi h cũng ít vào đó rùi , hôm trước mới về lập lại 1 pic nhưng mờ ế nên phải del , ngày nào cũng ghé vào tán dóc nhưng mờ lại ra....
Nai sắp thi roài, học hành chăm chỉ nha em , cố gắng được điểm cao nha :so_funny: :so_funny:

Vịt Ngố
08-04-2007, 03:37 AM
Một cuộc cãi nhau nảy lửa phần thắng chẳng thuộc về ai:rang: :rang: Chẳng hiểu sao cứ có chuyện gì là hai anh em như nước với lửa:meo: :meo: Cuối cùng cái câu kết thúc đáng ghét của anh là" cái con bé em gái này nhìn hiền mà cũng từ ngữ phong phú kinh người":so_funny: Phù..... dùng miệng một hồi thấy mệt nhưng cũng thoải mái cõi lòng vì mình đã xả được những uất ức :so_funny:

Hải : Lấy dấm chua đổ vào nồi rồi đung sôi nhấc ra ngâm khoảng 1 tiếng.Sau đó đổ nước rửa bát vào lấy cái cọ nồi bằng sắt dùng sức mà chà.Nó không sạch ngay như lúc chưa cháy đâu nhưng cũng tạm ổn nhìn không đen xì như mặt Bao Công nữa đâu:so_funny: :so_funny:

nancy015
08-04-2007, 09:39 AM
Hôm qua ngồi coi phim hài, lúc đầu thì cười vui vẻ, nhưng sao đến lúc cuối phim mình lại khóc thế này, lại là một cuộc tình phải nói câu chia tay, thật là tội nghiệp 2 người đó , yêu nhau, chỉ có thể nói '' i love u'' , rồi mỗi người một nơi , mình sao vậy ta, chỉ là phim thôi mà , sao mà thấy xúc động wa', à mình còn thấy được một điều là cô gái trong phim sao có tính cách giống mình đến thế, ngay cả quan niệm cũng giống mình, tự nhiên thấy vui vui , mình khùng thiệt rồi , coi phim rồi bị nhập với nhân vật luôn, chắc tối nay lại mơ về anh chàng đẹp trai trong phim cho mà coi :hihi: , đúng là Nancy..............:D

blood_omen
08-04-2007, 05:47 PM
hôm nay ra biển chơi với mấy đứa bạn.........say xe mệt vãi.....T_T..........ra biển vớt mấy con muole(tiếng pháp là thế ko bik tiếng việt la con gì..dân nhatrang kiến thức hải sản mù tịt T_T)...........về luộc mấy con đó lên.....ăn cũng được.............có điều làm lâu.........về nhà 8h tối 1h sáng mới ăn xong T_T.........

08-04-2007, 05:52 PM
trời ơi, mới đây mà đã tối chủ nhật òy :timvo: bik làm gì đây, sao time wa lẹ wá dzị, mí đi eng tiệm dzìa :so_funny:tuần 7 ngày mí đi được 1 lèn, eng sài phun..........nước lun :so_funny:
đang có hứng tam tám mà trong "nhà" sao bùn wé chừng :meo: cả gia đình 789 đi âu hít chơn, làm mình ngùi đê kể chiện hem ai nghe hít......................chán !!!

GreenTea
08-04-2007, 06:59 PM
Hôm wa là chũ nhật , về quê an đám cưới :hihi: xong roài lên bị bịnh lun hix...hic...bya6 h` tớ sẽ change 1 tí :hihi: hok bít ghi rì nữa...đễ suy nghĩ típ :hihi:

Tình_Tính_Tang
08-04-2007, 09:01 PM
kaka 1 tuần nay ko đc onl cảm giác bùn dzô cùng....hehe ko phải 789 bon chen đc ko......sring break mà chỉ ở nhà...ko lèm đc gì...en ngủ coi phim chán chết bỏ....kaka tuần này 888 đt hơi nhìu.....tình hình bà nancy mới quăng cho tui bà bạn nào đó 888 dzui ghê...rùi seo ,,,bùn vẫn hoàn bùn...chài ơi bùn thui mà....nhưng sao chớ vì là bùn mà...onl lại đc dzui ghê....nhưng khi vào HHT....lại ko vào đc nick chính cua mình *::Cold_Blood::* hix đứa nào đổi đổi cái pass của mình...bùn ghê :cry: mới dzui chút h lại bùn...té:chayle:

nancy015
09-04-2007, 01:35 PM
Hôm nay là ngày nghĩ học cuối cùng, tính vô H2T để chém Conan nhưng mà vô hoài ko được, chờ từ sáng giờ cuối cùng cũng chém được mấy câu. wa' đã:so_funny:, mình cũng sắp bị chém rồi, tháng này thì được, chứ tháng sau mình bận thi rùi, sợ ko có thời gian, đằng nào cũng bị chém, hi vọng chém bị trước cho rồi, khỏi mất công tháng sau lại phải bon chen thì khổ, thôi kệ , mặc cho số phân :hihi:, thôi bây giờ phải đi học bài cái đã, chuyện khác tình sau :D

Vịt Ngố
09-04-2007, 01:39 PM
Ngủ chẳng được, chẳng hiểu tại sao có lẽ quen giấc:meo: Mắt cứ díu lại mà không ngủ :nhớ lại lúc tối.......:so_funny: :so_funny: Giận dữ đến sợ.....:so_funny: :so_funny: Thương....

=~> PampeliskA <~=
09-04-2007, 01:48 PM
tình hình nà bây rờ mới mò xác được vào hht , sướng vãi :so_funny:. Eo ơi tình hình nà phải ngủ òy , sáng mai ghẹp lại hen:hihi:

ngủ ngon nhá.....:):):)

Mắt_Đa_Tình
09-04-2007, 08:10 PM
HUm nay cảm giác thấy mệt mỏi ghê......ko biết tả sao hết...chỉ muốn ngủ , ngủ và ngủ....nhìu khi giả nai đóng phim con tim vờ giận vờ hờn như bao chàng nhóc khác nghĩ cũng mắc cười ghê.....:hihi:...nhìu khi suy nghĩ mình chả muốn làm con người thật cùa mình tí nào vì nó nhàm chán....giả khờ giả hờn giả giận rùi hum nay trên trường có đứa nói mày suy nghĩ như con nít ko chững trạc tí nào....dzui lắm có người cuối cùng nói mình là con nít...vì con nít ko bao h có 4 chữ buồn sầu đa cảm.......:so_funny: khìn rùi tự nhiên nói ra chi trời :chayle:

10-04-2007, 03:48 AM
lúc nài seo mờ hht bùn wá đi hem bik, dzô chẻng cóa rì dzui hít, h chỉ coàn tìm cái 789 mà sum nói chiện thoai :rang: thế mà cái lịch 789 thì mình cũng rõ nó ra sao nữa :thatall: tính post album cho cả nhà mà tìm hoài hình của mí đứa nhưng lại..........hem thấy lun :meo: bùn bùn, chén chén chik i đươc áh :dien: làm cái rì cho 4rum trở lại hùi sưa ếh cái 789 nhà te........hix...........:bicycle:

GreenTea
10-04-2007, 04:43 AM
hẽm bít mình đang suy nghĩ về chuyện gì nữa .........Đang suy nghĩ về chuyện tình cũm của mình đây Mình đang nhớ về 1 người .........1 người mình đã tưng iu , tưng thương , tưng tin tưởng rất nhìu... nhưng người đó lại làm mình thất vọng vô cùng .zay moà sao bây giờ koàn nhớ , nhớ làm chi koan người này chứ thoy dừng suy nghĩ tới nó nữaMình bây giờ cũng đang wen 1 người giống tên nó nhưng moà mình hok tin tưởng vào thằng nàynhưng mình sẽ cố tin tưởng như tin tưởng hắn ..

koàn về chiện gia đình thì mình vẫn iu quý cái gia đình này nhứt.. ghét ai nói xiên xõ , lợi dụng., ra vẽ ta đây ..mà mình đã gặp 1 người mình luôn ghét ....(.....) tuy ở ngoài mình luôn coi như bình thường nhưng mình bít nó cũng bít là mình ghét nó ...và nó cũng ghét gia đình mình ( sống chung zoi 2 người chán thịt)..Thoy thì kê..mình dek wan tâm tới nữa. chứ để chuyện gì tới nó sẽ tới..

Thoy bữa nay nhiu đây đũ oài koá rì suy nghĩ típ ..

Conan_Kudo
10-04-2007, 05:23 AM
Hôm nay bắt đầu đi học lại sau kì nghỉ Phục Sinh :D

ngày học thứ 3 này vẫn bt như mấy ngày thứ 3 kia :D

à, quên chút nữa đi phố hihihi, rồi tối này đi bơi :D, giải stress ^_^

7 h mới dậy kh kịp làm đồ ăn, đói quá rồi nè (-_-¨), bây h học song rồi, đi về thôi :D

THIÊN TỬ
10-04-2007, 06:19 AM
hôm nay thì thiên tử có lớp sớm hơn bình thường nên lên mạng sớm hơn, mỗi lần đến thứ 3 thì thiên tử muốn điên vì phải học cái lớp computer. thiên tử rất muốn học thêm nhưng khổ nổi là ông thầy ổng nói tiếng anh mà giống như tiếng nước nga thì làm sao mà hiểu cho được:rain: chỉ có thế thôi nên cả lúc giờ học không cần để ý nữa vì chì làm mình thêm mỏi con mắt:rain::haha:

amy_le
10-04-2007, 06:23 AM
một ngày bùn ai đó vừa bước ra khỏi cuôc đời tôi như mây trôi và như mưa rơi phải rơi kkakakakakakakakkakakka thế là tôi lại 1 mình kakakakkkaakka

anhduc31287
10-04-2007, 06:59 AM
DiỄn ĐÀn LÀ Ảo NhƯng TÌnh BẠn LÀ ThẬt

=~> PampeliskA <~=
10-04-2007, 07:48 AM
Ôíi ối ối ối.. kô thể tưởng tưởng được..hôm nay nó xui như nào...đin đin hết cả đầu ,

Mệt quá chỉ mún nằm ngủ thoy , mà kô ngủ được , phải học và ol nữa chứ ,
Tình hình nà vừa đi học về , hôm nay á :hihi: vui vui , bùn bùn , mún khóc. Gò bó quá nhỉ , Ái thèng cha Milan ngồi cùng mình hum ni tự nhin trải áo nó trên vai của mình :so_funny: .Đắp cho mình ấm đây mà , hơ hơ vui ghê , nó mà là ng con zai vn nhỉ , iu nó lun ,. Tíc Tíc ,:so_funny: Mình thik zai vn cơ , hìn hoà. Mình sợ iu zai tây lém , lỡ nó zùng bỏ mình thì sao :so_funny: . Lúc đó á mình ngủ ở ngoài đừng àh , với vẻn quá , Zai vn vẫn nà no .1 :so_funny: .
Thôi nói vậy đủ òy. zạo nè ít type NK lém , lười òy , chán òy , mún đin lên òy:so_funny:
Nên vik NK cũng khùng khùng , thông cảm nhá :so_funny:

Thôi đi vào 88 zóc đây :so_funny:
.

Vịt Ngố
10-04-2007, 11:14 AM
Quái lạ hôm nay bao người tìm mình mà chẳng gặp:meo: :meo: Máy chẳng tắt, ym vẫn onl mà sao toàn nhận được những nhắn là nhắn:rang: . Vừa xong một bộ bắt mắt hí hứng bắt con bé em thể hiện ngay.May mà con bé đó cũng nhạy cảm nên thể hiện được hết ý tưởng của mình thấy iu quá thưởng cho cái kem con bé cười hít mắt.Đúng là đồ mập ham ăn(thực tế nó mũm mĩm đáng iu nhưng phải gọi mập để nó giữ người):so_funny: :so_funny:.... Giận lắm nhưng ... lại thoát tội:meo: :meo:

~ Chàng Ngốc ~
10-04-2007, 12:22 PM
..Viết nào... mấy hôm oy học hành chán wa , hờ..cũng chả tại mình , chỉ tại thấy cô hem có đến dạy..< chắc là đổi lịch nên quên..:hihi:> ...về nhà thì...sớm wa...làm ji đc...thế là lại phải đi chơi.... hic...hư wa...., 2 hum liền rùi, mình mún ngoan mà ko đc mới đau chứ ^^....

...hôm qua.... làm wen với một bạn mới... bạn ih hiền lém...he he...mặc dù là trong "..." thôi... nhưng muh thấy vui vui...^^... lạ thật...tự nhin vui đâu đâu ih :D

... tình hình nà sắp thi giữa kì , dạo này nhìu bài wa... sắp phải " gác nik " oy... muh ko nỡ... hic... đành cố vậy , đèng nào cũng phải ôn thi...sớm 1 tẹo cho nó thoải :hihi:...

... Chúc mọi ng` vui ze , ngủ ngoan , ai đó cũng ngủ ngoan ^^

blood_omen
10-04-2007, 01:34 PM
hôm thứ 2 định đi trượt băng với mấy đứa bạn ai ngờ lễ phuc sinh ko mở cửa T_T........hôm nay đi.....té bầm dập cả người vẫn ko chơi được cái đồ quỷ đó...............hè phải tập mới được.........2 ngày rùi ko ol....bận típ khách...nhớ mọi người wé....seo ko ai ol hết dzị T_T

nancy015
10-04-2007, 01:43 PM
Được nghĩ học mấy ngày , tự nhiên đi học lại thấy lười quá trời , lại chuẩn bị thi nửa rồi , lại còn phải làm cái project nửa chứ, quá trời việc, hôm nay cãi nhau với thằng bạn người Spanish , tức nó ghê, tức muốn khóc, cũng may nó chọc mình cười, chứ ko lúc mình lập lời thề poxi` nó ra rồi :hihi:, cái thằng đó là oan gia của mình mà , lúc nào gặp nó cũng muốn cãi nhau, mà ko hiểu sao lại thân nó :hihi:, qua đây ko có nhiều bạn VN, có tụi nó cũng đỡ buồn , cũng may có cái h2t này , có những người bạn ảo , chứ ko giờ này.............. buồn muốn chết , thôi đi học bài cái đã , bài wa' trời :chayle:

3_lotai_choi
10-04-2007, 02:12 PM
Dù sao thì cuộc sống này cũng công = với mỗi người , Tui nghĩ vậy.

10-04-2007, 02:16 PM
thứ 3, thứ 4 òy thứ 5, tới thứ 6 thế nà tuần seu mìn được nghĩ áh :so_funny: hht ơi hảy chờ teo :so_funny: chẻng hiều rì seo mờ hum nay lạ kì, đầu óc wây như chong chóng, chéc là lại bịnh hoạn tưng tư ai òy :so_funny: khổ thế, mình lại bik cái ngừi mình đeng tưng tư đó chớ :5: 789 nì cũn ác thịt, làm mình eng hem ngon ngủ hem iên rì hít áh :so_funny: ngày nèo đi học dzìa cũng phải ngùi dzô 88 vài câu mí học bài được :rang:

anhduc31287
11-04-2007, 02:47 AM
Hôm nay mình đi học thêm,đến lớp thì trời đổ mưa. Cả phòng mọi người chưa ai đến cả, chỉ có mỗi một mình, buồn ơi là buồn. Trời thì mưa rả rích, bên ngoài tối thui. Mỗi khi cơn mưa đến nó thường gợi lại cho mình rất nhiều kỷ niệm. Trước đây khi con học cấp 3,mình thích những cơn mưa lắm, mình có thể ngồi lặng yên cả tiếng đồng hồ chỉ để ngắm những hạt mưa xối xả rơi xuống và mưa càng to mình lại càng thích . Mưa vừa làm cho mình nhớ tới một người vừa làm cho suy nghĩ của mình trở nên mông lung và xa vời hơn. Phải chăng mình là con người lãng mạn và bay bổng quá nhỉ?
Cũng chẳng biết nữa, bởi mình là một người học khối A nhưng lại rất yêu thích những bài văn xúc động và những áng thơ sâu lắng.
Bây giờ, mình đã lớn hơn những suy nghĩ mơ mộng không còn thường trực nữa, và nỗi nhớ dường như ít cồn cào hơn. Tuy vậy, có đôi lúc mình lại rơi vào một trạng thái nửa thực nửa mơ, vừa mong muốn bay tới vươn tới những điều lớn lao, kỳ diệu trong cuộc sống nhưng lại vừa bị chôn chân bởi cuộc sống thực tại. Chính mình cũng ko thể hiểu mình đang sống trong một thế giới như thế nào nữa?
Đã có ai có cùng tâm trạng và suy nghĩ như mình ko?

Conan_Kudo
11-04-2007, 05:47 AM
hôm nay đi học họp tất cả học sinh, đc nghỉ thêm nửa tiếng.....cũng vui :D......

hôm nay kh biết nên đi đâu đây ha........

blood_omen
11-04-2007, 09:04 AM
tối nay đi coi phim.......Nịna Rùa...........bữa trước đi trượt băng bầm dập cả người.......vẫn phải lết đi với tụi bạn

Vịt Ngố
11-04-2007, 09:59 AM
Một sự nhầm lẫn chết người:so_funny: :so_funny: Hôm nay mình khìn thì phải nhìn mắm hóa Nai non nhà mình tẹo nữa thì cháy khét:so_funny: :so_funny: Hôm nay một ngày vui vẻ và mãn nguyện.Tất cả mọi việc trong ý tưởng của mình đều có kết quả mỹ mãn, là lá la má ai hồng hồng bầu trời cũng hồng luôn:so_funny: :so_funny: Hình như thấy nhớ.....:so_funny: :so_funny:

Conan_Raito
11-04-2007, 01:10 PM
hồi chiều nhức đầu quá........lại gặp nhằm anhduc nữa (-_-' ).......cả ngày rất là dzui dzẻ mà anhduc làm hư hết cả ngày dzui dzẻ của mình hix hix hix

nancy015
11-04-2007, 01:26 PM
Hôm nay có người rủ mình weekend này đi coi phim, thi cử , project thì ngập đầu mà phim với ảnh ji` , ko phải là ko thích coi phim , mà tại vì ko thích người rủ đi coi ,:D mới quen có 6 tháng mà rủ người ta đi coi phim , cha này ghê thiệt , thời buổi này mà tin tụi con trai là chết chắc ,cho nên ko cần 3s suy nghĩ mình nói liền '' sori , ím so busy '' , mình khôn :hihi: , với lại mình chỉ có 2 ngày cuối tuần để gặp 789 nên ko thể phí thời gian được , lỡ yêu 789 rồi ( yêu nhiều khổ nhiều đó mà):so_funny:, thôi bây giờ phải lo giải quyết đống nợ homework của bà teacher đã , mai vô viết tiếp :chayle:

blood_omen
11-04-2007, 01:34 PM
định đi coi phim thì tụi bạn cho leo cây.............tụi nó bảo thik ở nhà mở tiệc hơn..........chán.......bạn bè thế đấy....hứa rùi.....:meo: :meo:

Hôm nay có người rủ mình weekend này đi coi phim, thi cử , project thì ngập đầu mà phim với ảnh ji` , ko phải là ko thích coi phim , mà tại vì ko thích người rủ đi coi ,:D mới quen có 6 tháng mà rủ người ta đi coi phim , cha này ghê thiệt , thời buổi này mà tin tụi con trai là chết chắc ,cho nên ko cần 3s suy nghĩ mình nói liền '' sori , ím so busy '' , mình khôn :hihi: , với lại mình chỉ có 2 ngày cuối tuần để gặp 789 nên ko thể phí thời gian được , lỡ yêu 789 rồi ( yêu nhiều khổ nhiều đó mà):so_funny:, thôi bây giờ phải lo giải quyết đống nợ homework của bà teacher đã , mai vô viết tiếp :chayle:

thui qua đây đi xem Ninja Rùa dzới ox đi

Conan_Raito
11-04-2007, 01:36 PM
NỊNJA rùa là film con nít mà cũng thích coi à :D......coi mấy lần diễn dziên hoạt hình đâm ra chán hihi, muốn coi người đóng hơn :D

blood_omen
11-04-2007, 01:38 PM
NỊNJA rùa là film con nít mà cũng thích coi à :D......coi mấy lần diễn dziên hoạt hình đâm ra chán hihi, muốn coi người đóng hơn :D

phim người đóng mà..............có điều hum nay bị leo cây..........chán ko đi coi nữa.......

Vịt Ngố
11-04-2007, 02:00 PM
Đã chân co chân duỗi rồi mà chẳng tài nào ngủ đươc:meo: .Mò vào đây thấy toàn mầu xanh cái màu mà..... Quái lạ cho mình....Phố chiều nay lao xao mà lòng mình thấy bâng khuâng .Hù hù.... không lẽ ... không tự hù mình nữa:so_funny: Cách nào cũng phải im mỏ khò khò thôi không có ngày mai mất cả biệt danh mặt cười thì chết...ngủ ngủ... một con cừu , hai con cừu....

Mỏ cong không được spam trong đây nhá:aba:

amy_le
11-04-2007, 03:27 PM
tình hình nà dậy sớm học bài nin bị đói kakakakakkakakakkkaka

o0|:-TÌNH-:|0o
11-04-2007, 03:37 PM
Thêm 1 ngày tổi qua....bùn vui tiếp tục lẫn lộn...hum kia...en nói chả biết sao..làm người ta giận....2 ngày nay ko thèm gọi cho mình....bùn lém chứ......hĩ...có xin lỗi mà người cũNg ko thèm hó hé.....chỉ tiếc h mình ko còn như xưa......sorry thì đã sorry ....nhận lỗi thì cũnG đã nhận....còn người ấy ko muốn bỏ qua thì đành chịu.....năn nỉ thêm thì đc chi.....càng làm mình thêm đau...thui thì thời gian cứ trôi để lòng xa mãi những đau thương.....:rain:

11-04-2007, 04:22 PM
tình: hãy cứ mỗi lần lầm lỗi roài đưa ra 1 tiếng xin lỗi thì có nghĩa lí gì nữa :gian: nếu bik sai thì đã không làm như vậy, cứ lặp đi lặp lại bao nhiu lần òy mà vẫn sai !! vậy thì tiếng sorry kia có ý nghĩa gì hok?? :thatall: hay chỉ là 1 lời nói.........cho wa chuyện

hum nay vào nhà, vậy mà hok thấy 789, thiệt nà bùn.........nát rụt :so_funny: đi học về, ngùi trên giường chat chít tứi 2 tiếng òy mà bài thì chưa làm được chữ nào :so_funny: ngừi te kiu đi eng mờ hem chịu, cứ ngùi lỉ trên máy để rùi mí đứa ấy đem lên cho bữa eng chiều, nhìn y như cung chúa ớ :so_funny: :so_funny:

Miss.Ka
11-04-2007, 06:20 PM
huhuhu! hôm nay được nghĩ học mà hoh biết làm gì hết ! ba mẹ đi rồi ! mấy em đi hcọ ! ngồi nhà online một mình buồn hoh thể tả !!!!!!!!! huhuhuu !!!!!!thôi cười cái cho bà con vui chơi. kakakakakakakakakaka

~ Chàng Ngốc ~
11-04-2007, 10:09 PM
... Mình có cảm giác là các thầy chán dạy học sinh rùi...từ đầu tuần đến giờ , ko ngày nào là ko cho nghỉ quá một nửa số h học.... nghỉ nhiều thế cũng phát chán... ( Muh tự nhiên sao mình lại thic học thía nhở...:D )

... vào hht... làm ji bây giờ ???... chả thấy có hứng với bất kì cái box nào...(chĩnh xác thì là ko có ai chơi cùng )... hic... tự nói chuyện 1 mình lấy hứng thế này vậy... nào...Smile :)

amy_le
12-04-2007, 12:47 AM
hihihihiihih hôm nay gặp một nhóc rất đáng iu nhưng tiếc là nhóc đang bùn hihhih hok bít nà vu vơ hay nà vì ai đó nhưng hok sao hhihihih vẫn mong nhóc được vui hihihihiihh

Conan_Raito
12-04-2007, 04:56 AM
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Hét cho thoải mái 1 chút :D

anhduc31287
12-04-2007, 05:03 AM
hồi chiều nhức đầu quá........lại gặp nhằm anhduc nữa (-_-' ).......cả ngày rất là dzui dzẻ mà anhduc làm hư hết cả ngày dzui dzẻ của mình hix hix hix

GIẬN THẬT HẢ VẬY XIN LỖI JUNG NHÉ:so_funny:
HÔM NAY ĐỘI MÌNH ĐÁ TỨ KẾT:so_funny: ĐÃ 4 TRẬN MÌNH CHỈ CÓ ĐÁ NỬA HIỆP
GIỜ MÌNH MỚI HIỂU CẢM GIÁC CỦA 1 THẰNG DỰ BỊ:so_funny:
MÀ MÌNH ĐÁ CÓ KÉM GÌ BỌN NÓ CHỨ:so_funny:
:dien: :rang: CHẮC TẠI TÍNH MÌNH HAY NHƯỜNG:timvo: THÔI ĐÀNH VẬY
DÙ SAO CŨNG RẤT YÊU QUÝ ĐỘI BÓNG NÀY ( NHỮNG THẰNG BẠN MÀ MÌNH YÊU QUÝ NHẤT ):so_funny:
MONG SAO ĐỘI MÌNH VÔ ĐỊCH:so_funny:TIẾN LÊN FMC

blood_omen
12-04-2007, 05:26 AM
uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hum nay ngày gì.................chán thế.........lên mạng gạp đúng người minh ko mún chat..........del nick nó từ đời nào........nó vẫn còn giữ nick mình....hỏi thăm mình.........tự dưng thấy tội lỗi quá........trước h có nói chiện với nó lần nào đâu từ lúc sang đây...........add nick nó lại vậy..........đói wé.....chiều nay lại phải đi chợ......bi h ko bik ăn kí rì đây.....đò hộp chăng?..........
Chúa Ơi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hét cái cho đỡ chán nào
ko có ai lên mạng cả............thui cười lên cho đời bớt khổ vậy :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
12-04-2007, 05:35 AM
ngày hôm qua tự dưng lên mạng nhận được một nhắn tin từ một người mà mình chưa bao giờ ngờ là sẽ nhận được nhắn tin như thế, bây lâu nay mình cứ chọc cho người ấy nổi điên và chán ghéttttttt nhưng không ngờ bé lại là người đâu tiên hỏi mình " nài thiên tử anh có chuyện buồn thật à?" nghe câu hỏi đó tự dưng thấy trong cái ảo ảnh này còn có một người quan tâm đến cảm giác của mình ngày hôm qua:haha: bé ơi anh thanks bé nhiều, dù là em đã không còn bé nữa nhưng anh cứ hay gọi bé cho thấy nó dễ thương hơn một chút:haha:

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
12-04-2007, 06:42 AM
:rain: ...... BạN bÈ VuI vẼ NhĨ :rain: ..... tỚ ThÌ ChẳNg cÓ aI TâM sỰ :rain:

amy_le
12-04-2007, 06:46 AM
:rain: ...... BạN bÈ VuI vẼ NhĨ :rain: ..... tỚ ThÌ ChẳNg cÓ aI TâM sỰ :rain:

vậy bạn viết ra đi ít ra là cũng để thanh thản cõi lòng chia nhỏ một chút phiền muộn và chừa chỗ cho những niềm vui hihiihhii mở rộng lòng mình ra bạn nhé chúc bạn thành công kakak:wavey:

amy_le
12-04-2007, 08:12 AM
trùi mới đó đã đến tháng tư lại một năm học sắp trôi qua giựt mình nhìn lại thấy ta như đã lớn hhihihiiihihih thêm một ngưỡng cửa mới cho cuộc đời hiihih làm gì đây hay chỉ đứng nhìn hihihiih.
thời gian lặng lẽ cứ thế trôi
thấm thoát ngày thi lại đến rồi
cung chúc ngày thi nhiều may mắn
vạn sự như ý thuận buồm trôi
akaakkaaakkakakakaak cố lên các bạn nhé thời gian hok chờ đợi ai bao giờ ihihihihhi

Conan_Kudo
12-04-2007, 08:18 AM
Bữa nay là cái ngày gì gì kh à.........kh hiểu sao lại ngủ dậy trễ suýt nữa là trễ học nữa, mà ngày hôm qua ngủ sơm mà..... cũng may là nhanh tay nhanh chân :D

AHHHHHHHHHHHHH I'M BORED AHHHHAHHHHHHHH
Phương ơi, Phương làm cái nhật kí này hay lắm, đáng đc khen.....mà sao mấy ngày rồi kh thấy Phương on vậy hix hix hix

THIÊN TỬ
12-04-2007, 10:13 AM
Bữa nay là cái ngày gì gì kh à.........kh hiểu sao lại ngủ dậy trễ suýt nữa là trễ học nữa, mà ngày hôm qua ngủ sơm mà..... cũng may là nhanh tay nhanh chân :D

Phương ơi, Phương làm cái nhật kí này hay lắm, đáng đc khen.....mà sao mấy ngày rồi kh thấy Phương on vậy hix hix hix

MẤY NGÀY NAY BX ANH ĐÃ TU KHÔNG LÊN TÁM NHƯ THƯỜNG NỮA:haha:

blood_omen
12-04-2007, 12:22 PM

MẤY NGÀY NAY BX ANH ĐÃ TU KHÔNG LÊN TÁM NHƯ THƯỜNG NỮA:haha:

chắc đang ở nhà chăm con..........:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:
hôm nay thằng bạn kiu lên phố mua đồ ăn chuẩn bị tiêc sinh nhật cho nó.......kiu mình đi chợ 1 mình cho cuối tuần.............đến lúc về nó bảo ko mua đc gì cả...........bó tay....tối nay nâu cơm ăn sinh nhật........:so_funny: :so_funny:

nancy015
12-04-2007, 02:26 PM
Hôm nay, đi học thấy vui ghê , nhất là tiết Physics , nhóm của mình đã hoàn thành xong cái rocket , để tuần tới làm thí nghiệm , nhóm toàn là con trai, chỉ có một mình mình là con gái , nên cũng được ưu đãi nhiều , mình chẳng phải làm ji` cả, chỉ ngồi xem và cho idea thui :hihi: , làm co gái cũng có cái lợi :D, tụi nó đặt tên cho rocket là '' happy birthday '', mình chẳng hiểu lí do tại sao, cuối cùng thì cũng được thằng bạn bật mí , đó là cho sinh nhật của mình , tự nhiên thấy cảm động wa' , ít ra thì cũng có người nhớ đến sinh nhật mình , và mình biết là ai :D. tới giờ Math , thì bà cô hôm nay ko lên lớp , có ông thầy dạy thay , ổng vui và hiền dễ sợ , lớp mình quậy wa' trời , tự nhiên thấy nhớ mấy đứa bạn ở VN ghê , hi vọng sớm gặp lại tụi nó

blood_omen
12-04-2007, 04:43 PM
Hôm nay, đi học thấy vui ghê , nhất là tiết Physics , nhóm của mình đã hoàn thành xong cái rocket , để tuần tới làm thí nghiệm , nhóm toàn là con trai, chỉ có một mình mình là con gái , nên cũng được ưu đãi nhiều , mình chẳng phải làm ji` cả, chỉ ngồi xem và cho idea thui :hihi: , làm co gái cũng có cái lợi :D, tụi nó đặt tên cho rocket là '' happy birthday '', mình chẳng hiểu lí do tại sao, cuối cùng thì cũng được thằng bạn bật mí , đó là cho sinh nhật của mình , tự nhiên thấy cảm động wa' , ít ra thì cũng có người nhớ đến sinh nhật mình , và mình biết là ai :D. tới giờ Math , thì bà cô hôm nay ko lên lớp , có ông thầy dạy thay , ổng vui và hiền dễ sợ , lớp mình quậy wa' trời , tự nhiên thấy nhớ mấy đứa bạn ở VN ghê , hi vọng sớm gặp lại tụi nó

lun lun có ít nhất 2 người nhớ SN nancy muh.................^_^

4+3=84
12-04-2007, 05:18 PM
ngày 12 tháng 3 h ra về trường / ko bik học gì 1 ngày mà khi đi về ngủ gật trên xe bus múi chết / đến trước cổng nhà mình rùi mà mình vẩn ngủ :so_funny: may có thèng ÚSA ko wen bik cũng kêu mình dậy ^_^ hihiii xém chút lè bus nó chỡ lại trường rùi :so_funny:

Lost.
12-04-2007, 09:17 PM
Khiếp quá - các bạn tám dã man quá mất thôi.
Lập pic mới và tớ nhắc lại là hãy làm cho nó đúng nghĩa Nhật Ký .