PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bạn sẽ làm sao, nếu như bạn là cô gái đó (-_-')

Conan_Raito
23-03-2007, 05:32 AM
Bạn chơi thân với 2 anh em sinh đôi từ nhỏ, mà tính cách của 2 người này khác nhau lắm. Người anh thì lười biếng, hay ngủ dậy trễ, còn người em thì siêng năng, giỏi thể thao.......mà cả 2 đều tốt bụng và dễ thương.......:iou:

Có 1 ngày người em tự nhiên ôm bạn từ phía sau và nói là "I love u" và người anh đã thấy đc, nhưng mà người bạn thích là người anh chứ kh fai là người em, và người anh luôn sẵn sàng nhường cho người em bất cứ cái gì........:5:
bạn tính sao đây :thatall:??????

P/S: Dạo này bên nước con gái ít bài quá, những ông tám và bà tám chuyển qua tán dóc làm ăn hết rồi :D, nên mình post cái bài này hihihi

blood_omen
23-03-2007, 05:49 AM
đợi cho 1 người bi tai nạn xe chết......................^_^........hoặc bỏ đi............nghe giống truyện của mitsuru adachi quá hả bx ^_^

Conan_Raito
23-03-2007, 05:55 AM
đợi cho 1 người bi tai nạn xe chết......................^_^........hoặc bỏ đi............nghe giống truyện của mitsuru adachi quá hả bx ^_^

suỵt nói nhỏ nhỏ thôi :secret:, lộ tẩy hết rồi........mà kh fai là trong tryện mitsuru adachi đâu mà là Tocuh đó hihihi

đã nói bao nhiu lần, bớt gọi bx lại đi.....gặp ai cũng gọi là bx :ham:

duyen03
23-03-2007, 08:28 PM
Thích ai thì wen người đó thôi ,có gì mà phải suy nghĩ

Mr.Chuym
23-03-2007, 09:18 PM
[
Có 1 ngày người em tự nhiên ôm bạn từ phía sau và nói là "I love u" và người em đã thấy đc, nhưng mà người bạn thích là người anh chứ kh fai là người em, bạn tính sao đây :thatall:??????[/B][/COLOR]

]

Hok hỉu chỗ đó, hình như nhầm phải ko Conan :D
P/s: Do mí hum nay Love tu đó mà :so_funny:

>_< miss_ pro
23-03-2007, 09:20 PM
bắt cá hai tay đi bạn........................he..he.. kế sách hay đó bạn

sweetlove_kg2000
23-03-2007, 09:23 PM
Bạn chơi thân với 2 anh em sinh đôi từ nhỏ, mà tính cách của 2 người này khác nhau lắm. Người anh thì lười biếng, hay ngủ dậy trễ, còn người em thì siêng năng, giỏi thể thao.......mà cả 2 đều tốt bụng và dễ thương.......:iou:

Có 1 ngày người em tự nhiên ôm bạn từ phía sau và nói là "I love u" và người em đã thấy đc, nhưng mà người bạn thích là người anh chứ kh fai là người em, bạn tính sao đây :thatall:??????

P/S: Dạo này bên nước con gái ít bài quá, những ông tám và bà tám chuyển qua tán dóc làm ăn hết rồi :D, nên mình post cái bài này hihihi

:xinchao:
:slider: Cần gì phải suy nghĩ vì ta có câu : " Nên lây người yêu mình chứ đừng lấy người mình yêu " như thế sẽ hạnh phúc hơn. Quyết định vầy đi. Cứ thế mà làm :clap: :clap: :clap:
:welcome:

ngayayqualauroi
23-03-2007, 11:23 PM
ối ối mình là boy vào nhầm sory không giúp đâu nha chưa chuyển đổi giớ tính

ước gì.....
24-03-2007, 01:11 AM
cần chi chọn cho mệt, sáng ông anh, chiều ông em cho đầu óc nó thảnh thơi. ^_____^

[Lady] Eric [V.Pi]
24-03-2007, 01:27 AM
chịu, sao không ôm hết hai anh lun cho đã

nhoccon_kieuki_lovely
24-03-2007, 01:47 AM

Đúng là chịu thui.Ôm luôn cả 2 anh cho khoẻ.........

Conan_Kudo
24-03-2007, 04:07 AM
Hok hỉu chỗ đó, hình như nhầm phải ko Conan :D
P/s: Do mí hum nay Love tu đó mà :so_funny:

đúng rồi sai chỗ đó, làm sao mà người em vừa ôm vừa nhìn thấy đc chứ :blushing:.......bao nhiu người mà đc có Chimyêu thấy đc chỗ sai đó ihihi (-_-')

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
24-03-2007, 05:37 AM
pO' tAy :so_funny: .... i cHaNg tRoNg tRuYệN :so_funny: .....

bonghoamaudo
24-03-2007, 05:48 AM
Nếu mà gặp phải trường hợp như thế tớ cũng chẳng biết phải làm thế nào nữa. Ở trong truyện thì người em chết chứ ở ngoài đời thì chẳng chết đâu nhỉ? ^^ Nhưng tớ nhất định đi theo tiếng gọi của con tim. Tức là từ chối người em. Còn chuyện ôm ấp thì chịu không biết giải quyết thế nào ^^ Chưa ôm ai bao giờ.

thatinh_bunchan
24-03-2007, 08:12 AM
com tim hướng nèo theo hướng đó

demon222
24-03-2007, 08:57 AM
........... người em siêng năng mà lại yêu bạn thì tội gì ko chọn anh ấy...... :rain:

emla tinni
24-03-2007, 09:05 AM
cái nì bó tay, nhìu ý kiến chắc bạn chọn hỏng nỏi lun. Thôi thì thích gì làm nấy. Hi hi :D

Mr.Chuym
24-03-2007, 06:06 PM
đúng rồi sai chỗ đó, làm sao mà người em vừa ôm vừa nhìn thấy đc chứ :blushing:.......bao nhiu người mà đc có Chimyêu thấy đc chỗ sai đó ihihi (-_-')

Love là phải khác người chứ :so_funny:
P/s : Nếu như thế thì Love nghĩ ng` con gái đó nên bắt đầu tập iu người em, vì :
1/ Người em iu cô ấy
2/ Cô ấy ko biết là người anh có iu mình ko
3/ Người anh đã chứng kiến cảnh đó, rất có thể người anh sẽ nhường người em( nếu như người anh cũng có cảm tình với người con gái đó ) :D

Conan_Kudo
24-03-2007, 06:08 PM
Có người anh yêu con đó lắm.....mà vì nghĩ tới người em nên người anh kh có nói........

mà sau này người em đã bị chết.....coi song buồn mấy ngày luôn

Mr.Chuym
24-03-2007, 06:18 PM
Dzị là người anh nhường cho người em như lời Love dự đoán :D
p/s : Người em chết là đúng roài, tình tay 3 phải có người hi sinh chứ, cái chết là biện pháp tốt nhất

Conan_Kudo
24-03-2007, 06:36 PM
Nói như Chimyêu cũng nói cho đc, cái ông làm film đó...cho đứa em chết, đễ mà người anh có thể nhận ra tài năng của mình, và nếu như người em kh chết thì người anh sẽ kh đến đc với cô gái đó.......

Mr.Chuym
24-03-2007, 06:41 PM
Dĩ nhiên, nếu Love làm đạo diễn cũng thế thoai, phải cho 1 người hi sinh, tốt nhất là người em vì iu đơn phương nên ko thể để sống mà cản trở 2 người kia :D

Conan_Kudo
24-03-2007, 06:48 PM
QUÁ đáng lắm đó Chimyêu........tại vì người anh luôn luôn nhường người em đó .......... 2 người sống khi đó cạnh tranh mới hay hihihi :D.......

Mr.Chuym
24-03-2007, 06:55 PM
Hay nhưng sẽ đau khổ cho người con gái kia
Với lại có thể người anh sẽ ko cạnh tranh mà là ra đi 1 cách thầm lặng, như thế người con gái kia sẽ đau khổ hơn rất nhiều đó

nguyenthang14186
24-03-2007, 07:25 PM
sao cái này giống fim quá vậy conan???????

Conan_Kudo
26-03-2007, 03:41 PM
@all: thì trong film Touch mà ra mà hihihi....mà các bạn nghĩ sao, nếu như bạn là con gái đó, đó mới là câu hỏi thật sự đó hihi:D

........... người em siêng năng mà lại yêu bạn thì tội gì ko chọn anh ấy...... :rain:

nhưng mà người anh cũng yêu bạn luôn mà........người anh lười biếng nhưng mà thật sự là rất giỏ kh thua gì người em, mà tại vì người anh chưa nhận ra tài năng của mình đó thôi

Nếu mà gặp phải trường hợp như thế tớ cũng chẳng biết phải làm thế nào nữa. Ở trong truyện thì người em chết chứ ở ngoài đời thì chẳng chết đâu nhỉ? ^^ Nhưng tớ nhất định đi theo tiếng gọi của con tim. Tức là từ chối người em. Còn chuyện ôm ấp thì chịu không biết giải quyết thế nào ^^ Chưa ôm ai bao giờ.

bạn nói có lí lắm đó, mà người em chết buồn quá, cứ tưởng tưởng coi 1 cái xác chết giống i hệt mình nằm đó........rất là khó cho người anh......
chưa ôm ai bao h:D..........vậy nắm tay ai chưa:D

cần chi chọn cho mệt, sáng ông anh, chiều ông em cho đầu óc nó thảnh thơi. ^_____^

--------------------------------------------------------------------------------

đúng là tham lam kh bờ bến (-_-') :D

blood_omen
26-03-2007, 03:54 PM
đố bx lại 1 câu nhé..................nếu như ox ôm sau lưng bx và nói " jeg elsker dig" thì bx sẽ lèm thía nèo ^_^:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
26-03-2007, 03:56 PM
đố bx lại 1 câu nhé..................nếu như ox ôm sau lưng bx và nói " jeg elsker dig" thì bx sẽ lèm thía nèo ^_^:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

tiếc là kh có ox nào hết :D......nếu mà là ox thì thích chứ sao :D......và nói là "Jeg elsker også dig" :D

cái câu đó sao mà nhớ dai quá vậy :D

mà cũng ngạc nhiên nữa hihihi:D

sweetlove_kg2000
26-03-2007, 05:06 PM
Phải có 1 người chết để cô gái đỡ mệt chứ... đúng ko nè

Conan_Raito
27-03-2007, 05:16 AM
Phim Han Quoc..............................................

Gà ơi, Hàn Quốc đâu đây, Conan đâu có thích coi film HÀN QUỐC đâu :D..........đây là trong film Touch, loại anime đó :mpl:

Phải có 1 người chết để cô gái đỡ mệt chứ... đúng ko nè

vậy kh tội cái người đang sống hay sao????:(

demon222
27-03-2007, 09:41 AM
............. thía thì koi truyện nà bít kết quả gùi..... đem ra hỏi nàm rì...... mà trên bài đâu có nói ngừ anh có tài năng ẩn dấu đâu.......:rain:

duyen03
27-03-2007, 09:04 PM

chọc người ta hoài ,hihihihih

Conan_Raito
28-03-2007, 12:47 AM
............. thía thì koi truyện nà bít kết quả gùi..... đem ra hỏi nàm rì...... mà trên bài đâu có nói ngừ anh có tài năng ẩn dấu đâu.......:rain:

thì những người chưa đọc truyện hay coi film thì sao mà biết đc chứ :lol:
thì ai coi rồi mới biết là người anh có tài năng ẩn dấu :D......đem ra hỏi thử người ta fan ứng ra sao thôi :mpl:

demon222
28-03-2007, 02:45 AM
............. dzậy câu trả lời của tớ hợp lý gùi.......... vì conan đâu có nói ngừ anh có tài.....:rain:

Conan_Kudo
28-03-2007, 03:26 AM
............. dzậy câu trả lời của tớ hợp lý gùi.......... vì conan đâu có nói ngừ anh có tài.....:rain:

sao lại kh chọn người anh trong khi mình thích người anhh và người anh thích mình???? (-_-')

anhduc31287
28-03-2007, 05:47 AM
TÌNH CẢM KO THỂ MIỄN CƯỠNG :so_funny:

girl_vip_lovely
28-03-2007, 07:06 AM
chao !!!!!!!
mình lại nghĩ khác ,nếu bạn thích người em thì hãy nói thẳng với người anh đi.không nên bắt cá hai tay. Minh mong bạn sẽ có lựa chọn đúng đắn nhé ! Chúc bạn hạnh phúc bên người ấy nha!

Conan_Kudo
28-03-2007, 07:12 AM
chao !!!!!!!
mình lại nghĩ khác ,nếu bạn thích người em thì hãy nói thẳng với người anh đi.không nên bắt cá hai tay. Minh mong bạn sẽ có lựa chọn đúng đắn nhé ! Chúc bạn hạnh phúc bên người ấy nha!

tiếc là mình kh fai người con gái may mắn đó :D........nếu là mình thì mình sẽ chọn người anh rồi :D

Mr.Chuym
28-03-2007, 07:14 AM
Kết cục thì người con gái ấy vẫn đến với người anh đó thôi

anhduc31287
28-03-2007, 07:18 AM
ĐAU KHỔ VẪN LÀ ĐỨA EM:so_funny::so_funny::so_funny:

Conan_Kudo
28-03-2007, 07:20 AM
mà người em này mới đóng tới tập 27 thì chết, trong khi film có 101 tập....nhớ Kacchan quá

anhduc31287
28-03-2007, 07:38 AM
CÁi NÌ Trong ChuyỆn Anh Em Sinh ĐÔi
Tatchan VÀ Catchan

Conan_Kudo
28-03-2007, 07:44 AM
đúng đó nhưng mà Film tên là Touch
người anh tên là Tacchan, nhưng mà khi trên trường học gọi là Tazuya Uesegi
dzà người em là Kacchen.......Kazuya :D

đức coi hết chưa dzậy???

Hiennie*
28-03-2007, 01:01 PM
cái nì thì cũng bó tay.....chứ chẻng bik lèm seo............:D

nancy015
28-03-2007, 05:44 PM
Nancy chọn cả 2 vậy , biết sao giờ , cái tính thương người trước giờ ko bỏ được ( ko muốn làm ai buồn đó mà ) :so_funny:

demon222
29-03-2007, 01:26 AM
Nancy chọn cả 2 vậy , biết sao giờ , cái tính thương người trước giờ ko bỏ được ( ko muốn làm ai buồn đó mà ) :so_funny:

........................ làm khổ cả hai ngừ......... :rain:

Conan_Raito
29-03-2007, 01:44 AM
Nancy ơi, sao mà Nancy tham lam kh bờ bến vậy :D......

demon222
29-03-2007, 01:54 AM
Nancy ơi, sao mà Nancy tham lam kh bờ bến vậy :D......

............ lâu lâu mứi nghe 1 câu hay :clap: :clap:

nancy015
29-03-2007, 01:25 PM
2 người này Nancy làm người tốt mà , ko muốn ai buồn , zot' luôn cả 2 , cả 3 đều zui ze :haha:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
29-03-2007, 02:50 PM

Có 1 ngày người em tự nhiên ôm bạn từ phía sau và nói là "I love u" và người anh đã thấy đc, nhưng mà người bạn thích là người anh chứ kh fai là người em, và người anh luôn sẵn sàng nhường cho người em bất cứ cái gì........:5:
bạn tính sao đây :thatall:??????

chuyện phim hàn..............:rain:
nếu là dark thì sẽ.....................ra đi...:rain: hạnh phúc ngừi ta seo mình phá.....:chayle: :chayle:

amy_le
29-03-2007, 02:53 PM
từ chối người em hok nói với người anh lặng lẽ ra đi ok kakakâkakakkakk

duyen03
30-03-2007, 01:25 AM
người anh ko muốn em buồn nên đã có ý nhường cho người em nhưng người anh đâu biết rằng chính người bạn gái ấy là người buồn nhất

anhduc31287
30-03-2007, 04:01 AM
ĐỨc ChƯa Coi Phim NhƯng MÀ TruyỆn ThÌ ĐỌc NhiỀu LẦn RỒi

[Lady] Eric [V.Pi]
30-03-2007, 05:56 AM
khoan đã nào, có một chuyện cần được giải đáp, hai anh chàng đó có đẹp trai hok đã trước khi đưa ra quyết định chọn anh nào (cả hai như nhau thôi mà)

Raito Yagami
30-03-2007, 06:19 AM
câu chiện này sao giống bộ truyện tranh nhật của adachi mitsuru : Anh Em Sinh Đôi hay bộ mới tái bản lại : Touch-Tầm Với nhỉ

pukeo
30-03-2007, 08:46 AM
Còn tuỳ vào người iem thế nào.... nếu vì người con gái đó mà tình cảm giữa hai anh iem bị tổn thương thì tốt nhất người con gái đó nên chọn cách ra đi.....
*Mà tớ ko hiểu vì sao cô gái đó lại yêu được 1 người vừa lười vừa dốt nhỉ :rain:

demon222
30-03-2007, 09:59 AM
câu chiện này sao giống bộ truyện tranh nhật của adachi mitsuru : Anh Em Sinh Đôi hay bộ mới tái bản lại : Touch-Tầm Với nhỉ

......... điều này đã đc khẳng định ở trên gùi :rain:

Conan_Kudo
30-03-2007, 03:46 PM

Lại gặp Raito ở đây :D......cái này là đúng trong film Touch đó :D....uổng quá khi đó on là tâm sự với Raito về Death Note là đc rồi :D

Còn tuỳ vào người iem thế nào.... nếu vì người con gái đó mà tình cảm giữa hai anh iem bị tổn thương thì tốt nhất người con gái đó nên chọn cách ra đi.....
*Mà tớ ko hiểu vì sao cô gái đó lại yêu được 1 người vừa lười vừa dốt nhỉ :rain:

sao lại fai đi chứ, làm như vậy thì 2 người đó đều khổ đúng kh :D, mà 2 nhà ở gần nhau khó lắm :D

lười thôi chứ kh có dốt đâu à nha :ham: đọc kĩ đi, tại pukeo chưa coi film nên kh biết người anh đánh yêu như thế nào hihi.......nếu là mình thì mình cũng chọn người anh, người anh có cái tính vui vẻ và đánh yêu của nó nữa.......hay nghĩ đến người khác :D

khoan đã nào, có một chuyện cần được giải đáp, hai anh chàng đó có đẹp trai hok đã trước khi đưa ra quyết định chọn anh nào (cả hai như nhau thôi mà)

2 anh em đó đẹp trai lắm :5:.........giống nhau bề ngoài nhưng mà tính cách lại khác nhau.......:D, chứng tỏ người ta chọn tính cách chứ kh có chọn bề ngoài :D

ĐỨc ChƯa Coi Phim NhƯng MÀ TruyỆn ThÌ ĐỌc NhiỀu LẦn RỒi

Đức cũng thích manga quá ha :D

Conan_Kudo
30-03-2007, 03:52 PM
người anh ko muốn em buồn nên đã có ý nhường cho người em nhưng người anh đâu biết rằng chính người bạn gái ấy là người buồn nhất

Nói đúng lắm đó Duyên ơi.........:clap:.......nói hay lắm

từ chối người em hok nói với người anh lặng lẽ ra đi ok kakakâkakakkakk

khó từ chối lắm, người em hay tỏ tình lắm, vì Minami mà người anh đi vào Koushin và còn 1 trận đấu nữa là ước mơ đó đc thành sự thật ai ngờ trên đường đi người em đã bị xe đụng chết :timvo:..........nhớ Kacchan quá đi

chuyện phim hàn..............:rain:
nếu là dark thì sẽ.....................ra đi...:rain: hạnh phúc ngừi ta seo mình phá.....:chayle: :chayle:

film hàn đâu đây, Conan kh thích film Hàn lắm :D......ai ra đi :D.....??? có lộn gì kh đây :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
30-03-2007, 03:56 PM
nếu là cô gái đó, dark sẽ ra đi....:rang:

pethao
30-03-2007, 06:55 PM
em xin thề là em sẽ yêu ông em mà cưới ông anh heeee........chơi như thế tốt hơn...nói đùa thôi...chứ em yêu ông anh hơn hiiii phải hok chị http://i150.photobucket.com/albums/s89/pethao_reno/tt.jpg

duyen03
31-03-2007, 01:21 AM
........................ làm khổ cả hai ngừ......... :rain:

vậy mà 2 người đó vẫn cấm đầu vô iu mới chết hahaha:flu: :flu: :bad:

demon222
02-04-2007, 03:25 AM
vậy mà 2 người đó vẫn cấm đầu vô iu mới chết hahaha:flu: :flu: :bad:

................ chết thì đem chôn :sleepwell: :sleepwell:

Conan_Raito
02-04-2007, 03:40 AM
em xin thề là em sẽ yêu ông em mà cưới ông anh heeee........chơi như thế tốt hơn...nói đùa thôi...chứ em yêu ông anh hơn hiiii phải hok chị http://i150.photobucket.com/albums/s89/pethao_reno/tt.jpg

đúng đó bé :D........yêu người nào thì fai cưới người đó chứ :D

Mít Ướt
02-04-2007, 07:55 AM
Hic.....mình mà lâm vào cái hoàn cảnh này......chắc mình rời xa cả 2 người wa'....:hihi: :hihi:

blood_omen
12-05-2007, 04:28 PM
đem topic nì lên cho mọi người nhận xét :D

Conan_Kudo
12-05-2007, 04:35 PM
hết chuyện làm rồi hay sao 2 bờm :D, cứ đi kéo bài lên :D

blood_omen
12-05-2007, 04:38 PM
hết chuyện làm rồi hay sao 2 bờm :D, cứ đi kéo bài lên :D

hôm nay ox hơi bị " hâm hâm " :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
12-05-2007, 04:43 PM
từ hồi h rồi (câu này nghe quen quen :D), mà hôm nay là nặng hơn bt :D

blood_omen
12-05-2007, 04:51 PM
từ hồi h rồi (câu này nghe quen quen :D), mà hôm nay là nặng hơn bt :D

nhớ honey quá đó mà..
:huglove::huglove::huglove::huglove::huglove:

Conan_Kudo
12-05-2007, 04:53 PM
nhớ honey quá đó mà..

nhớ là cái cớ để mà spam kiếm bài :haha:

blood_omen
12-05-2007, 05:01 PM
nhớ là cái cớ để mà spam kiếm bài :haha:

chỉ là 1 trong những cái cớ thoy

aNita_KAt
12-05-2007, 05:02 PM
theo bè nghĩ thì đừng chọn ai hết , tại vì nếu chọn ai cũng làm cho người khác đau lọng hihihihi

Conan_Kudo
12-05-2007, 05:05 PM
chỉ là 1 trong những cái cớ thoy

2 đã nói gì?????? kh hiểu nỗi :D

theo bè nghĩ thì đừng chọn ai hết , tại vì nếu chọn ai cũng làm cho người khác đau lọng hihihihi

có phải chọn, kh chọn thì người ta càng buồn thêm, mình chọn thằng anh :D

blood_omen
12-05-2007, 05:08 PM
2 đã nói gì?????? kh hiểu nỗi :D

ox nói nhớ chỉ là 1 trong những cái cớ thoy :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
12-05-2007, 05:10 PM
ox nói nhớ chỉ là 1 trong những cái cớ thoy :so_funny: :so_funny: :so_funny:

à ờ, cứ giả bộ là đã hiểu rồi :haha:

blood_omen
12-05-2007, 05:12 PM
à ờ, cứ giả bộ là đã hiểu rồi :haha:

thế này thì đã hiểu chưa :huglove: :huglove: :huglove: :so_funny:

Conan_Kudo
12-05-2007, 05:14 PM
thế này thì đã hiểu chưa :huglove: :huglove: :huglove: :so_funny:

hiểu hiểu, kh nói hiểu lại bị khen ngốc nữa :D

blood_omen
12-05-2007, 05:15 PM
hiểu hiểu, kh nói hiểu lại bị khen ngốc nữa :D

hiểu thì tốt :D
sương honey quá chừng :D :huglove::huglove::huglove::huglove: ^_^

Conan_Kudo
12-05-2007, 05:17 PM
hiểu thì tốt :D
sương honey quá chừng :D :huglove::huglove::huglove::huglove: ^_^

thương hay là sương :haha: :haha: :haha:

blood_omen
12-05-2007, 05:19 PM
thương hay là sương :haha: :haha: :haha:

thương :huglove: :huglove: :huglove: :huglove: :huglove:

Conan_Kudo
12-05-2007, 05:21 PM
thương :huglove: :huglove: :huglove: :huglove: :huglove:

:D uhm h biết rồi :haha:

hotaru_216
12-05-2007, 06:56 PM
Trong truyện thì Minami thích Tat_chan còn hai anh em sinh đôi Tat_chan và Kat_chan đều thích Minami, nhưng Tat_chan vì thương em mà nhường cho em, ngay cả môn thể thao mà mình yêu thích là bóng chày cũng nhường cho em để giúp Kat_chan thực hiện mơ ước của Minami, nhưng rồi tai nạn giao thông đột ngột cướp Kat_chan đi mất và Tat_chan đã thay thế vào vị trí của Kat_chan, tiếp tục thực hiện ước mơ của cô bạn hàng xóm
Thật ra, Minami đã có ý chọn Tat_chan, nhưng vì chuyện đính ước của hai gia đình và cũng vì tình cảm của Kat_chan dành cho cô nên lúc đầu cô chưa từ chối Kat_chan, mặt khác cô cũng chưa xác định rõ tình cảm của Tat_chạn Nhưng cho dù Kat_chan vẫn còn sống thì Hotaru chắc chắn Minami vẫn chọn Tat_chan, tình cảm đâu thể cưỡng ép được, với lại Minami là một cô gái rõ ràng về mọi mặt ( kể cả mặt tình cảm) ^_^
Nếu đặt trường hợp là Minami, Hotaru cũng làm như vậy, thứ nhất nếu chọn Kat_chan thì có vẻ là thương hại nhiều hơn là mến, thứ hai, chọn vậy mình cũng chẳng cảm thấy hạnh phúc , đúng là chỉ nên đi theo tiếng gọi từ trái tim.........^_^
Trong truyện này, Hotaru thích Tat_chan hơn Kat_chan, Hotaru thấy Kat_chan dường như chỉ là một phần để làm nổi bật Tat_chan thui ( hiz...........ai là fanz của Kat_Chan thi.......đùng đánh Hotaru nha ^_^)

hyo-huyen
12-05-2007, 11:11 PM
mình thấy là mọt câu truyên buồn ko phải là minami rất khó xử sao nếu là mình thi theo com tim thui

arrive_vietnamese
13-05-2007, 02:04 AM
mình sẽ nhẹ nhàng nói sao cho người em ko bị tổn thương.hết

anhvulove_net
13-05-2007, 02:11 AM
Nếu tui là cô gái đó thì tui chọn cả hai.kà kà

thatinh_bunchan
13-05-2007, 06:46 AM
thôi mệt qứ cái nì trong chiện nhìu lém à, níu ko bít làm cách nèo nữa òi thì kím mí cuốn chiện mà đọc òi tham khảo thêm nhá :D

demon222
13-05-2007, 10:31 AM
................ tác giả giải quyết như thế nào thì nghe thế í đi........... lu xu bu ko è :rain:

mangolia
13-05-2007, 08:05 PM
thích nhóc nào thì nói cho nhóc đó biết, còn nhóc tra lời như thế nào thì còn phải đơi. nhưng mà nghe sao giống trong truyện quá ban ơi

hoangtucanthi
13-05-2007, 08:13 PM
nghe theo lời con tim mách bảo nhá bạn ^_^

cobenghichngom
13-05-2007, 08:39 PM
chài cái này đúng là po1 tay bác sĩ

khongten_vn20032000
13-05-2007, 09:32 PM
người như người là người đáng để tin cậy

thuyyen_love_thieulam_
14-05-2007, 04:15 AM
chơi 2 đứa lun giống Sự Tích Trầu Cau đóa :so_funny: :so_funny: :so_funny: