PDA

Xem đầy đủ chức năng : Những điều em thích và những điều em ghét !!!

ToKy_Gril
22-03-2007, 06:29 AM
* Này anh ơi đừng như thế nữa!
1- Em ghét anh trời nắng cứ "nhường" nón của mình cho em.Anh cứ đội đi , em có thể "núp" sau lưng anh rồi còn gì !

2- Em ghét anh mang chuyện chúng mình vửa đi chơi với nhau ra làm " mồi " nhậu với hội bạn thân của anh.

3- Em ghét anh không gặp em có vài ngày (vì em phải học và làm việc quá bận ) mà a9ã khủng hoảng nặng nề. Chẳng lẽ yêu anh là để tăng stress cho nhau hả anh?!

4- Em ghét anh cứ nhiệt tình galant với những cô-bạn-gái của anh trước mắt em. Nếu đổng ý là " chẳng có gì hết " như anh nói thì sao anh lại tỏ ra khó chịu : " sao em lại gắp đồ ăn cho thằng bạn anh trước cả người yêu của mình?!"(rõ ràng là anh ấy nhờ em vì em ngồi gần đĩa bún hơn mà!).

5- Em ghét anh wá tự ti trước bạn bè anh.Anh hoàn toàn có thể cố gắng và hoàn toàn có thể thành công ngang ngửa họ đấy thôi.

6- Em ghét anh suốt ngày bắt em " Chỉ được ăn kem mỗi tuần 1 lần , hạn chế tối đa ăn vặt". Em đã có 1 bố 1 mẹ rồi anh ạ !

7-Em ghét anh tuỳ tiện wá mức. Nếu anh buồn ngủ ko chịu được thì ngáp với 1 cái tay che miệng cũng lịch sự hơn nhìu đấy.

8- Em ghét anh " rành rành 2000đ mà bà đòi đến 2500đ là sao?!" , 500đ có đáng để anh sừng sộ , kì kèo với 1 bà cụ lụ khụ bán kẹo cao su dạo ko hở anh?!

9-Em ghét anh có khó khăn gì bao giờ cũng im thin thít."Chuyện nhỏ anh lo được " có thể vì anh ko mưốn em bận tâm nhưng như thế là ko công bằng khi" Em có chuyện cần cứ nói anh nghe !".

10- Em ghét anh bỏ cả bưổi học bù đột xuất trên lớp chỉ để giữ lời hẹn xem phim như đã hứa trước với em. Anh ko tin chỉ số thông cảm của em ả

11-Em ghét anh lúc nào cũng đòi "ôm sô" toàn bộ chi phí ăn , chơi , phim , nhạc.... của 2 đứa.Thậm chí , đổ xăng cho xe em anh cũng đòi trả , em chắng thích sự lo lắng 1 chiều chút nào >.<

12-Em ghét anh tanh thở hết bị người này chèn ép đến sếp nọ bất công." Buôn xấu" người khác ko làm mọi chuyện tốt đẹp đâu anh ạ !

13-Em ghét anh on-off liên tùng tục , lúc wá vui nâng niu em hết cỡ , còn lúc lại cực kì hờ hững đến lạnh lùng .

14-Em ghét anh thình thoảng lại biệt tích ko tin tức gì cả . Nếu ko gặp hay phone được sms 1 tin nhắn đâu có vất vả gì nhìu .

[...]
[I]còn nữa nhưng viết tới đây thui , xin pà kon cho bít ý kiến hay dở ra seo để em post thêm nha!![COLOR="DarkOrange"]

su_ty_lun_14182
22-03-2007, 07:17 AM
bạn có vẻ ghét nhiều về người ấy đấy nhưng... những cái bạn ghét thì lại vô cùng... có lí

boy_8xpro
22-03-2007, 08:53 AM
hay lém.............................................. ............................

-:-ChipChip-:-
22-03-2007, 10:03 AM
hix hix ặc ặc tui chẳng thấy hay cóc gì
chán xì

demon222
22-03-2007, 10:39 AM
................ thì ra nà thía..... hóa ra quan tâm quá mức nại nàm ngừ ta khó chịu như thía..... con trai nàm thía vì mún ngừ mình yêu đc vui vẻ thoai :rain:

Champion
22-03-2007, 11:21 AM
ư,thì ra con gái không thích vậy,mình cũng quá chiều chuộng bạn gái,chẳc hẳn cô ấy cũng nghĩ như bạn,cũng dễ thông cảm là mình chỉ quan tâm tới cô ấy,muốn làm cô ấy vui...

babiedayout
22-03-2007, 01:51 PM
hay hay............. cái nay thix chứ ko ghét kkakakak

duyen03
22-03-2007, 09:12 PM
tui thấy cũng hỏng có gì hay lém

ToKy_Gril
22-03-2007, 10:27 PM
hì , còn 1 cái nữa là những điều em thích nữa , để bữa sau mình post thêm nha !

bạn có vẻ ghét nhiều về người ấy đấy nhưng... những cái bạn ghét thì lại vô cùng... có lí

ùh! mÌnh cũng suy nghĩ giống bạn đoá ....thanks nha

ngayayqualauroi
23-03-2007, 12:06 AM
ếm thích gì kệ em em ghét gì kệ em luôn anh không quan tâm

ToKy_Gril
23-03-2007, 04:16 AM
ếm thích gì kệ em em ghét gì kệ em luôn anh không quan tâm

là sao vậy , mình chỉ post bài lên diễn đan cho pà kon xem thui mờ , đâu cần nói như thế hen >.< hi`

ToKy_Gril
23-03-2007, 04:39 AM
Post thêm nà :
Là anh ah` , em rất thích

1-Em thích anh luôngần bên em , mỗi khi em buồn giận,thậm chí là gắt gỏng xua anh đi.

2-Em thích anh cái cách anh chọc em cười, chúng rất ngộ nghĩnh và cực kỉ thông minh .

3-Em thích anh mỗi khi cười thật to hay cười ngượng nghịu, anh đều khiến tim em nhảy rap thình thịch.

4-Em thích cái cách anh luôn tôn trọng cá tính và sở thích của em .

5- Em thích cái cách anh luôn cho em những lời khuuyên hay ho nhất nhưng cũng luôn tạo cho em cảm giác tự chủ với : Quyền quyết định là của em!"

6-Em thích anh vì anh tặng cho em 1 cái nick thật iu, "chỉ lưu hành nội bộ 2 người".

7-Em thích anh ví những lần anh đón, anh đều luôn bấm chuông cửa thay vì nhá máy để em tự xuống . Đó là vì "Anh muốn tôn trọng em và phụ huynh của em nữa."

8- Em thích anh nắm tay em nhẹ nhàng khi chở em trên đường

9-Em có thể buôn bất kì đỉều gì hâm hấp của mình với anh vì anh có một khả năng "chống shock" siêu việt.

10-EM thích anh vì anh cho em 1 cảm giác an toàn thật sự, dù có 1000 cô nàng chân dài , váy ngắn , xinh ngất ngây xuất hiện trước mắt chúng ta thì em vẫn rất chắc chắn 1 điều : anh rất iu mem

11-Anh rất thông cảm cho em mỗi khi em " say nắng " . Để khi tỉnh lại , em càng thấy mình iu anh nhìu hơn bao giờ hết .

12-ANh rất bít lúc nào nên giản dị, lúc nào cần chải chuốt . Đi với anh , em luôn cảm thấy rất tự hào vể người iu của mình !

13-Em thích vô củng khi em là người duy nhất anh tự tay bấm số di động m,ỗi khi nhắn tin chứ ko gọi ra trong sổ danh bạ !

Để tỉ số cân bằng, có 1 nguyên nhân sâu sa khiến em ko thể tơ tưởng 1 anh chàng đầu keo bọt nào nữa là : Em iu anh vì anh luôn là chính mình.Ko cần wá nhìu lí do để ghét và thích , đơn giản đó là iu !