PDA

Xem đầy đủ chức năng : ..[nK] cỦa tỚ ..

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
21-03-2007, 09:57 AM
Uh huh ....
Hum nay làm 1 cái nK cho riêng mình ^^ .... Ko viết ké nữa ^^
... Dạo này ... Tớ lớn .... Ko còn vô tư , hồn nhiên như hòi trc'
Nhìu người nhận xét thế lắm ... ^^

Con Mí vô tư , lăng xăng ngày trc' đâu mất òi ?? Thay vào đó ... 1 con bé u ám ^^ .... Ít nói xuất hiện

Buồn ... Chán ....

Ngày ngày trôi wa sao màh giống nhau zạ ?? Ko có j` khác biệt .... Bùn chán i như nhau thoi ^^ ....

21-03-2007, 10:07 AM
:D .... ÒaI .... đAnG cHáN gẶp kOn ... kÔ kÔ cÒn cHáN hƠn :so_funny:

---------

đAnG tÂm sỰ ZỚi bÉ mEO ... yH kHìN T_T ... hỨc ...
Ức chế ... mún đập cái comp ghia áh >_< .... Nhưng ráng dằn xuống ^^ .....

11:06pm .... hOh bít làm j` hết ... Những ng` có thể tâm sự đc đã off cả ^^ .... Chắc tớ cũng off ^^

22-03-2007, 03:18 AM
Hum nay có khá hơn hum wa 1 tí ^^
.... Tinh thần ổn định hơn 1 chút .....
Anh Noki send webcam cho tớ xem tuyết ^^ .... Đẹp lắm ....
... Tớ ao ước 1 lần đc chạm vào nó ^^ .... Tuyết lạnh như lòng tớ ....

-----------

Dạo này sao màh tớ thay đổi nhìu wa' ??....
Tại sao lại thế ....
.... Tớ đã tự hỏi mình nhìu lần .... Nhg ko lần nào có câu trã lời cả ^^ ....

.::♥♥†l0v3†♥♥::.
22-03-2007, 04:33 AM
ta0 với mày cũng chỉ có vậy th0y :so_funny::so_funny: ... bạn bè jì mày nhỉ ... kẻ thù đấy :D:D .. dù sa0 cũng iu mày lắm :huglove:

22-03-2007, 10:57 AM
Òi .... Kẻ thù .... Sao mày gọi tao thía :rain:

---------

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/117.gif

Lại nhớ chuyện con Kem ^^ ..... Ko biết chuyện của mình và của nó , ai bi thảm hơn ai ^^ .... Nhưng ít ra , mình hạnh phúc hơn nó vì ko đau lòng ....

Nhìu lúc thấy nó sống nội tâm như mình :rain: .... Ngoài miệng nói cười , trong lòng lại đg khóc ^^ .... Nhưng thôi , con gái màh .... Cái đó cũng là cái đáng iu ^^

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/4a33.jpg

Chuyện của tớ vậy ^^ ....
Hum nay lại wen thêm 1 người anh .... Nói chuyện chưa đc bao lâu , đã ngồi kể cho anh nghe mọi chuyện gia đình >_< .... Có khi nào anh íh nghĩ mình hâm hum ta :D .... Maybe ....

Nhưng muh tại cũng lâu òi ^^ ..... Ko nói chuyện hay tâm sự với bất cứ 1 ai .... Có chuyện dấu mãi trong lòng .... Hnay bực bội , lôi ra nói 1 hơi ..... Trút đc 1 gánh nặng trong lòng ^^ .....

Dạo này đã thôi ko nhớ về những chuyện ở wá khứ nữa .... Con tim cũng hết đau phần nào ..... Nhưng những cái lời nói đó .... Sao ko delete đc >_< ....

... Khó ....

Dạo này cứ như người mất hồn :rain: ..... Ko nói chuyện với bất cứ 1 ai .... Òi chuyển từ màu xanh biển wa thik trắng đen ^^ .... Sao lại thay đổi bất chợt đến vậy ?! ...

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/stockserenitejr2-1.jpg

Huhm .... Ko biết đêm nay có ngủ đc ko nữa ^^ .... Nhức đầu .... Khó chịu trong người .... Đã 4 hôm ròi , ko ăn ưống đc j` nhìu .... Khẩu phần ăn của mình đâu phải là ít ..... Mẹ cứ thg` bảo " Ăn như lợn màh nó đi đâu .... Ko thấy lớn " :haha: ..... Mình cũng thấy zạ :D .... Ăn nhìu nhưng hấp thụ chả đc bi nhiu .... Còi xương .... Chậm fát triển :so_funny: ....

Tớ thik mưa ^^ !
http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/rain3_130.jpg

Thấy trời mưa là lòng nhẹ nhõm hẳn ^^ ! .... Ko bưồn fiền , nghĩ ngợi hay lo âu nhìu .... Mưa .... Nhẹ nhàng .... Thuần khiết ..... ^^

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/cUtIe%20pIx/1141628061.jpg

22-03-2007, 09:54 PM
ta0 bảo bạn bè của tau với mày là kẻ thù :rain::rain:... còn ta0 với mày giống sinh đôi mày nhỉ :rain:

22-03-2007, 11:33 PM
Ừh .... :D .... Cũng gần đúng zạ ^^ .... Làm người mình đau khổ rồi lại đi nói với ng` khác chính mình mới là người gây nên đau khổ cho nó :haha: .... Còn j` để nói , mày nhờ .....

----------

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/Pirates_Don__t_Like_Kisses_by_Dexte.jpg

1 ngày mới lại đến ..... Nó cũng vẫn thế ..... Ko có j` khác biệt .....
Mình đang cố thay đổi thật nhìu để có thể là 1 con người mới .....
... Nhưng sao ...
Càng cố thay đổi thì mình , ko fải là mình ....

Tớ vốn dĩ là 1 con bé thik cười đùa , vô tư , ko suy nghĩ nhìu cơ màh ....
.... Thế màh , trong cái khoảng thời gian này ....

... Tớ ...

Trầm lặng , ít nói .... Cũng ko muốn nói ....
... Ít cười .... Có cười chăng nữa cũng chỉ là nụ cười gượng gạo .... Ko thật ...

Hum wa trời ko mưa .... Ảm đạm , buồn tẻ ....

Tớ mong mưa ^^!

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/round7_rain_2412.jpg

*:Ngây_Thơ:*
22-03-2007, 11:54 PM
coan cũng đang mong mưa...thik mưa như Bà vậy..

nhưng tại sao mưa lại kô rơi vậy nhỉ !.....nhớ quá bà ơi....nhớ mưa >.<

23-03-2007, 12:10 AM
3lOvE :: Con đang ở đâu thía ^^ .... Chỗ 3` đôi lúc cũng có mưa ....

--------

http://i141.photobucket.com/albums/r79/neb1slove/aNh%20nGhE%20tHuAt/200628183317.gif

Mưa iên bình .... Tuyết vô tình
.... Mưa ướt mình .... Tuyết lạnh kinh ....

^^

23-03-2007, 12:18 AM
hee con thik 4 câu zưới cùng của bà đó...

con àh đang ở czech......

chờ mãi để đến ngày mưa...

khóc cùng mưa cho vơi đi hik nỗi bùn...

23-03-2007, 12:25 AM
Oh :D ...... aNh Noki cũng ở Czech ^^ .....
Hwa mới send wc cho 3` xem tuyết ^^
..... Đẹp kinh ^^

23-03-2007, 12:27 AM
ở chỗ coan hông rơi tuyết nè...chắc ảnh ở trên núi :so_funny:

chán nghê...tuyết kô rơi...mưa cũng hông

23-03-2007, 12:31 AM
Oài ..... Òi sẽ có màh :huglove: .....
... 3` thì chắc ko bao h đc nhìn thấy tuyết ^^ ....

3` đi ăn tý .... Lát bàn típ :so_funny:

phuthuy_MU
23-03-2007, 12:34 AM
em ơi ngày xưa vô tư =chưa lây chồng giờ lấy chồng bố láo nó đập cho phù mỏ

23-03-2007, 03:08 AM
có nhìu người cứ thích làm ra vẻ tội nghiệp ch0 người ta thương hại ... để làm cái wài jì mày nhờ ... thôi thì mình tội nghiệp ngừơi ta có phải tốt hơn k0 ... lợi cả đôi đường :so_funny:

23-03-2007, 10:16 AM
Na .... :rain: ..... NK màh mài ..... Có chuyện tao lôi zô đây viết hik :so_funny: .... Mài hum hỉu cũng fải :D

Kem .... Ừh ^^ .... Mày đừng suy nghĩ về mấy con người đó nữa .... Ko đáng đâu Kem àh !!
... Nghe tao ... Gạt mấy đứa ko đáng đó wa 1 bên .... Mày sẽ lại là mày ...

03-04-2007, 06:31 AM
Ah` Uh` ThÌ .... Hnay cũng ko có j` hay ho .... :rain:
Cuộc sống của tớ sao màh buồn quá cơ ^^! .... Mệt mõi lắm ....

Hằng ngày phải gặp con người giã dối đó !!... Chướng mắt lắm :rain: .... Muốn bỏ wa lắm .... Nhưng sao ko đc.

Tớ hẹp hòi ?? Tớ ích kỉ ?? ... Ko phải ... Chỉ là tớ ko tha thứ đc. .... Ghét lắm .... Chính nó làm tớ đã khóc như chưa từng đc khóc .... Tức tửi ....

Giá như có cái gì đó có thể xóa đi kí ức của tớ nhỉ :D .... Mơ tưởng thôi ^^ ....

Huhm .... Tớ cũng gần đi xa òy .... Chắc sẽ nhớ tụi nó lắm ....

---- Kết Thúc 1 Ngày ----

08-04-2007, 05:28 AM
Uh huh ..... Người màh tớ tưỡng là hỉu tớ ..... Hok phải ..... Người ta cũng hok hĩu tớ ....
Tớ bùn lắm lắm ......

Tớ đã nói hok thix học ..... Đừng có bắt ép tớ ..... Đừng gây áp lực cho tớ .....
Mệt mõi wa' .... Chỉ mún buông xuôi tất cã ..... Tớ nhìu áp lực wa' :) .....

Haizzz .... Lại khóc ..... Con nhỏ đáng ghét .... Khóc đc. zi` huh ??

----------

Người ta đi òi ^^ ..... Hứa hem đc. bùn nữa .... Nhưng dường như .....
Tớ lại thất hứa ^^ ....

----------

Mọi người có mama để tâm sự những lúc buồn , vui ?? Tớ cũng có mama zi. .... Nhưng sao ..... Ko giống mọi người
Tớ bùn ..... Ko ai an ũi ..... Tớ vui .... Ko ai chia sẽ .....
Tớ có bức xúc .... Ko dám nói ^^ ....

Cuộc sống bất công wa' ...... Tớ cũng là con người màh ..... Sao ai bực mình cũng kím tớ ..... Đến khi tớ chán nãn lại way lưng đi ..... Bõ mặc tớ ở đó 1 mình .....

-THE END 1 NGÀY-

-=LilT0m=-
09-04-2007, 09:05 PM
tâm sự dzữ hén nhóc shez :so_funny: hôm wa có làm bậy gởi hình anh đi đâu hem đóa cóa là chết với anh ah` :gian:

12-04-2007, 06:34 AM
:gian: .... ChỖ NK hOk tÂm Sự cHứ LàM jE` :gian: .... mÚn ThÌ e pOsT ThOaI :anhPha: