PDA

Xem đầy đủ chức năng : tâm trạng con gắi... cho mình hỏi tí

biox_chut_chut
19-03-2007, 04:34 PM
mình với a ấy ít có tgian gặp đc nhau, vì a ấy bận lắm và vì sau giờ học mình cng phải về nhà rùi, ở homestay nên khó về trễ hay đi ra ngoài nhìu đc... nhg nhiều lúc mình mún gặp a ấy, mình hỏi a ấy có rảnh ko, bạn nghĩ mình nên hỏi a ấy nhìu lần như thế ko.. nếu ko sắp xếp đc tgian gặp nhau, a ấy sẽ sợ mình buồn, nhg mình cng nói nếu ko rảnh thì thôi mình ko phiền a ấy, vì mình tôn trọng ng yêu.. nhg mình sẽ buồn vì ko gặp đc.... >< chả bít sao nữa

Conan_Raito
19-03-2007, 04:42 PM
đúng là khó quá đó.........cũng có thể là anh ấy cũng nghĩ như bạn thì sao nhỉ ????

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
19-03-2007, 05:03 PM
nếu mưốn thì sẽ sấp sếp được hết thui mà......:D
tình hình là bạn phải biết chắc rằng anh ấy đã cố gằng để tìm thời gian cho bạn nhưng.............."ổng tính hok bằng trời tính" nên.........hok gặp nhau nhiều............(nhưng cũng phải gặp chớ hen......^_^ )

p/s: nếu là tui thì......................hơi đâu mà lo, đi với tụi bạn.........hay lên hht, sướng chán.....(hok sướng thiệt cũng phải giả bộ sướng chớ làm sao giờ.......:rang: )

thatinh_bunchan
19-03-2007, 06:48 PM
chiện ì cũng có cách giải quyết mà đã iu nhau thì việc j` fai~ sợ hãy tâm sự với nhau đi rồi sẽ tìm dc lời an ủi mà

jiiiiiiii
19-03-2007, 09:54 PM
Mình cũng giống bạn nè, nhưng tụi mình sẽ gọi dt cho nhau để nói chuyện 1 tí thôi( khoảng 5 phút là đủ).Cách này hiệu quả cực luôn đó nhe.Vừa ko phải ko phải buồn mà cũng vừa tiết kiệm tg đi gặp nhau

biox_chut_chut
20-03-2007, 01:49 AM
mấy bạn ui chắc mấy bạn chưa biết cuộc tình này của minh... ko dám nói ra.. chỉ hỏi thế thui... nhg nhìu ng có nhìu cuộc tình khác nhau, sẽ nghĩ khác nhau... ko sao... vì a ấy và mình ko còn nhìu tgian bên nhau nữa.... và vì đây là 1 cuộc tình lén lút nên.... khó liên lạc đc với nhau >< thui dù sao cng củm ơn các bạn cho mình biết suy nghĩ của môĩ ng

baby funny
20-03-2007, 05:07 AM
Bạn kh nên hỏi a ấy nhiều thế vì sẽ dễ cảm thấy chán nản với minh đấy hãy động viên anh ây vì thế anh ấy sẽ cảm thấy bạn là người luôn luôn quan tâm đến anh ấy

duyen03
20-03-2007, 10:32 PM
thì ráng hy sinh vì anh ấy của bạn chút đi