PDA

Xem đầy đủ chức năng : (|°° ¤ (| |e j0ur|\|a| |)e |A |\|uIt |) ¤ °°|)

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
19-03-2007, 08:41 AM
Buồn thế.... hôm nay công việc vẫn lập đi lập lại như những ngày trước đó , chả khác gì , bức bối bực bội lắm nhưng mà vẫn phải cắm cúi mà hoàn thành thôi. Cũng may là mình làm cho nhà mình , nhà làm ăn mà , mọi người làm mà mình ngồi chơi coi cũng chướng :so_funny: Biết tính mình ko thích chạy lăng quăng , ko thích bị sai lấy này lấy kia nên Má giao cho công việc cực kì nhẹ nhàng nhưng mà làm rồi mới thấy nó ko nhẹ nhàng tí nào cả :so_funny: Cứ tượng tượng đứng ko được phép ngồi mà nguyên 1 chỗ từ trưa cho đến sâm sẩm tối thì biết thế nào là tra tấn nhẹ nhàng :so_funny: Ức ko nói nên lời nhưng mà biết sao giờ? cứ mở mồm là nhắc chuyện tương lai , phải học làm học ăn , con gái lớn mà cứ như đứa lên 3 , dựa mãi vào Má , chẳng may lăn quay ra đấy thì mày bốc cám cò mà ăn à?:so_funny: Khổ thế.... mà được cái chiều mình thương nhất nhà , muốn gì được nấy... đấy hôm vừa rồi đấy commander cho mình 1 đống linge ở mãi bên Finland về đấy. Bảo " đấy cón ai sướng hơn mày ko? còn ko lo mà làm bù cho Má mày đi , suốt ngày chỉ thích mặc đẹp mà lười ko chịu được " :so_funny: Thôi con biết rồi từ mai con làm , thế Má học hộ con đi thì con làm cho má , ai ngồi ol cho con nữa? ko được ol 1 ngày con chết cho má coi , má nhìn bông hoa héo thế nào thì con thế đấy đấy :so_funny:
Đấy... vứa đi toilet ngang qua phòng mình cũng mở cửa ra hét lên , ngủ sớm đi con kia mai còn dạy sớm đi học rồi về làm cho tôi. ( sao lại có người bất lịch sự thế nhỉ , vào phòng ko thèm gõ cửa nhé , cứ gọi là mở toang ra , may mà mình ko có làm gì bậy bạ đấy , ko chết với bả :so_funny: ) Vâng! con ngủ sớm nhưng mà cũng phải 1 tiếng nữa cơ... Mà thức muộn nó cũng quen , hôm nào mà ngủ sớm y nhu rằng vật vã , đầu óc nhảy loạn lên , ko ngủ được... Dọa mình nữa chứ , bảo thức đêm bị ung thư vú cho mà xem, lúc bệnh ra đấy hối ko kịp đâu >.< có mẹ nào trù con ung thư như thế ko trời? Chết có số rồi , thả phanh đi má :so_funny:
Mà lướt web hoài , coi trang này chán lại nhảy qua trang kia? nghe bọn bạn nói HHT vui lắm , vào mà chơi... ừ cũng tí tởn vào xem thử , dạo 1 vòng rồi đấy... mà loạn hết lên... vào đâu đấy xem hình mem , xem chán xem chê chả duyệt được đứa nào chán bỏ đi , cái tật thích bới móc tò mò tọc mạch vào đời tư của người khác , lôi kéo mình vào đây , đọc mấy topic rồi thấy mấy người sao nhiều chuyện tình cảm ủy mị thế nhỉ? chả bù cho mình , được huấn luyện sống thực tế quen rồi nên đi đâu cũng phăng phăng chả lãng mạn mẹ gì , con gái khổ thế :so_funny: Mà cứ như mình lại vui ấy , rũ rượi chết sớm. Mà đi xa với thực tế quá bay cao bay xa quá làm gì? Thích thành "sao" à? sao mà xa quá la ko nhìn thấy gì nữa ấy chứ , cứ bay gần gần như mình có phải hơn ko? Cải lương quá....Rồi.. vào có quen ai đâu mà nói chuyện , chán... viết NK , thả hồn 1 mình... nghĩ đây là 1 xó riêng của mình trong cái diễn đàn bao la này , có 1 cái ngóc ngách cho mình rúc ra rúc vô mỗi đêm cũng hay đấy :so_funny: Dân lướt web lâu năm cũng có kinh nghiệm mà...
Cuối năm nay hứa cho mình về VN rồi , ko biết có giữ lời ko? chứ thật là muốn về lắm rồi , nhớ lắm chứ , gì nhỉ? giờ này chỉ muốn lằm bát canh bánh đa nóng thôi... thèm thế... chiều chiều đi khều ốc với bọn bạn , mùa hè nóng nóng thì làm vại bia nhấm với mực khô , miẹ đời sướng thế.... wa đây là giết tuổi xuân con rồi má ơi.... Nghĩ mấy năm trước mà xót xa... Rồi nhớ anh bạn học cùng lớp đêm nào cũng nằm mơ đến bạn ấy , mà ko hiểu vì sao? lại ko thèm nói chuyện với mình nhỉ? mình có làm gì cho bạn tự ái ko? điều mình day du*t' trong mấy năm qua mà trước khi sang đây vẫn ko có câu trả lời? Mình nhớ bạn ấy lắm ! sẽ có 1 ngày tớ gặp lại bạn cho dù rất lâu đi nữa ^^ tớ muốn câu trả lời...
Ngày đấy mình là cô bé ngây thơ , ngày nào cũng tung tăng đi học , gặp bạn bè nô đùa cùng chúng nó , nhớ lắm lắm cơ... thoắt cái đã lớn thế này rồi , vẫn vô tư như ngày nào nhưng có gì đó đã chai sạn trong tâm hồn mình , dù rằng mình vẫn còn rất trẻ mà....

I was Young but i wasn't Naive
http://i151.photobucket.com/albums/s155/bonjourbabe/IWasYoungButIWasntNaive_by_herlastd.jpg

Có lẽ vậy !
Buồn ngủ rồi đấy , mai ơi... lại...
Hẹn NK đêm mai tao quay lại với mày nha. Le journal de la nuit mà.... Đêm khoảng trời riêng duy nhất mình có...
Nhớ một người....

Together...And...Forever
20-03-2007, 08:28 AM
Đối với thế giới này em chỉ là một ai đó ... nhưng đối với một ai đó ... em chính là cả thế giới này ... anh xin hứa ... sẽ không bao giờ rời bỏ em ... để em cô đơn một mình đâu . Anh xin hứa ... dù sau này ... thế giới này có đổi thay bao nhiêu , cuộc sống này có tồi tệ đến mấy , những lần anh buồn chán , hay những lúc anh cô đơn và vấp ngã trên đường đời ... em ơi ... em có biết em chính là người đầu tiên mà anh nghĩ đến hay không ^^" ?

Chỉ Cần Có Em ... Dẫu Số Kiếp Này ... Không Công Bằng Với Anh ^^"

Together...And...Forever
21-03-2007, 02:45 AM
Ngày ... tháng ... năm ...

Phù ... Một ngày mệt nhọc .
Kiếm việc làm , đi dạo phố , vừa uống nước , nghe nhạc , chơi PSP trong khi 2 tụi nó cãi nhau ... yêu đương kiểu cò quay .
Sau 1h căng thẳng ... cuộc đàm phán đã kết thúc với tâm trạng ... súng đạn bay khắp nơi ... mình với 2 món vật bất ly thân chuồn trước .... hậu quả của cuộc đàm phán giữa 2 người này là ... Police came :so_funny:

Đầu óc quay cuồng ... upset ... confused ... tired .... wanna sleep ... !!!

Nhớ em ... Phone hết tiền ... phù ... cuộc đời mạt rệt ... thôi thì vừa đi vừa lẩm bẩm ... khùng ... !!!

Nhớ em kinh khủng ... nhưng rất là ghét >.< Vì giờ nhớ cũng vậy thui ... đâu được gặp em đâu ? Giờ này chắc em đang working ... Cố gắng lên em nhé ... biết là làm việc rất cực khổ và mệt nhọc mừ :hihi:

1p mạc niệm ... nghĩ đến ngày đó ... sắp tới rùi ... 49 ngày nữa thui ... tương đương 7 tuần :hihi: Đã ... làm gì giờ nhỉ ... hi vọng vậy ... sẽ có điều bất ngờ sẽ xảy ra :hihi:

Còn những điều này ... muốn nói ra lâu rùi ... but busy quá ... dek cóa time để nói >.<

Bx à ... đã bao lần rùi ... anh cứ bỏ mặt em một mình trơ trọi trên mạng vậy nhỉ ? Có phải anh đã từng nói rằng anh yêu em ... anh yêu em nhiều lắm phải không ? Nhiều lần ... anh cũng đã tự hỏi mình ... tự hỏi bản thân ... rằng thật sự có đúng là anh yêu em nhiều lắm hay không ? Cái thái độ mà anh dành cho em không phải như vậy , anh chẳng yêu em nhiều gì hết cả . Nếu đã nói yêu em ... thì anh phải chứng minh cho em thấy chứ ... có phải không ? Lời nói đâu đáng tin cậy đâu . Anh xin lỗi bà xã của anh mà :huglove: Trải qua bao nhiêu phiền phức , bao nhiêu cơ hội mà em đã trao anh , anh đã không biết trân trọng , liệu anh có xứng đáng với tình yêu mà em đã dành cho anh hay không ? Anh vẫn luôn nhớ chứ , anh nhớ mà , những gì anh đã từng nói , từng hứa với em , anh sẽ thực hiện , sẽ không làm cho em phải lo lắng và thật vọng đâu :hihi:
Liệu rồi một ngày ... Khi mà chỉ có một mình em trơ chọi trên mạng , hay trên những con phố quạnh hiu ... bỗng em nhìn thấy những cặp đôi tình nhân trên đó , em phải cố gắng lên em nhé ? Xin em đừng khóc , những giọt nước mắt đó sẽ khiến cho em yếu mền đi , và anh cũng sẽ rất day dứt ... vì khi đó , anh không ở bên em . Nhưng có một lời hứa với em ... rằng khi nào em cô đơn nhất , em chán nản .... mệt mỏi ... thì khi đó em ơi ... anh lại đang nghĩ tới em , anh lại đang nhớ tới em đó . Anh cũng vậy , trong những ngày học căng thẳng ... những đêm về khuya sau những ngày làm việc cực nhọc , anh sẽ luôn nhớ về em ... người con gái đang yêu anh rất nhiều . Anh yêu em ... plz believe me ... I Swear ... i love u so much :huglove: Nothing can change my love for you ^^" .

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
21-03-2007, 08:52 AM
Đến hẹn lại lên nhé.... cứ đúng đêm thì mới thấy cái nick này xuất hiện , bí ẩn quá đấy :so_funny:Điên thế , mình đã Invisble rồi mà vẫn mò vào , cắt ngang dòng cảm xúc >.< Mà toàn nói mấy chuyện lăng nhăng... thấy mình phóng khoáng , thoải mái là làm tới đấy.... tôi là tôi nói thật nhé , tôi vui vẻ thì tôi nói thế thôi , chứ thật ra tôi không thích nói về mấy cái Xxxx gì đâu nhé >.< Nhiều lúc tức lắm , muốn chửi lắm nhưng mà chả qua là nể tình anh em quen biết nhau từ lâu lẩu lầu lâu từ hồi tôi còn ko biết post bài ở diễn đàn đấy... chứ ko là tôi ko thèm nói chuyện đâu chứ đừng nói là thân thiết như bây giờ. Cú lắm , phởn lên vui thế thôi , người tôi đang nóng đấy >.< Không hiểu là cái người gì mà sao trong đầu lúc nào cũng nghĩ toàn chuyện khắm bựa để nói được thế nhỉ? ko bao giờ nghiêm túc được à? Tôi ko phải là thứ đồ giải trí đâu nhé , thích giải trí thì tìm đứa khác , con này bây giờ thay đổi rồi , miẹ cứ bám lấy mình , nói ra bảo mình độc ác , nhẫn tâm nhưng mà giờ nghĩ lại thấy những chuyện mình làm trước kia thật sai lầm. Đúng là ngu ! Làm trò cho nó cười , mà ko biết bản thân đang bị đánh giá thấp , bị xúc phạm. Shit ! Tôi là tôi ko nói đâu , nhưng tôi sống để cho mà tự biết thế thôi... Rủa xả ông trong đây cũng chả ích gì , ông cũng có biết đâu. Ức thế đủ rồi , NK này là để tôi viết về cuộc sống của tôi và viết cho người tôi yêu thương... vì anh ấy mà tôi có thể từ bỏ hết mọi thứ đấy.

Anh ! là anh đó ox...:huglove: trước kia em phạm rất nhiều sai lầm , em khờ dại em ngố... nhưng anh à , anh biết ko? chính anh là người đã thay đổi đã hướng em thành 1 con người mới , một con người biết suy nghĩ , biết thế nào là đúng là sai , và biết tôn trọng bản thân mình ! quý trọng những gì mình có đấy ^^" , Anh có biết là anh quan trọng với em nhường nào ko? anh ! anh chính là ánh sáng cuối đường hầm mà bấy lâu nay em vẫn tìm kiếm.
Anh làm được rất nhiều điều cho em đấy ^^" đừng tự trách mình thế chứ , em biết ! anh bỏ em lang thang trên mạng 1 mình ko phải do anh muốn thế , mà là vì công việc , vì cuộc sống của anh thôi ^^" Ai cũng có cuộc sống riêng phải lo toan mà , em cũng vậy , em với anh đâu thể lúc nào cũng 24/24 ol , rồi bày tỏ tình yêu với nhau được đúng ko anh? Chỉ cần lúc nào mình cũng nghĩ đến nhau , nhớ nhau... rồi chợt mỉm cười 1 mình với những niềm vui nho nhỏ , những khoảnh khắc vui vẻ mình có với nhau trong những đêm ol muộn mằn là em mãn nguyện lắm rồi ^^" Đúng tình cảm ol là phi thực tế nhưng... có những cái thực tế ko thể làm được , mà ảo lại làm được đấy...^^ Khi em chán nản , em mệt mỏi gặp anh... bao nhiêu tan biến hết , điều mà ngay cả Mẹ của em , hàng ngày bên em , cũng ko làm được anh ạ , thật đấy ! Đơn giản lắm , 1 câu chuyện vui , những câu đùa tếu của anh , lại giúp em có thêm sức lực... cám ơn anh nha ^^"
Nhớ anh lắm , biết là giờ này anh đang ngủ , đang mơ giấc mộng đẹp của riêng anh , muốn đến bên anh lắm... muốn được ngắm gương mặt của anh được vuốt lên mái tóc lắm hí hí... mà muốn vậy thôi có thể cả đời này mình chỉ yêu nhau bằng lí trí mà thôi anh nhỉ. Nhưng em bằng lòng với thực tại , bằng lòng và chấp nhận như vậy , gặp anh biết anh là món quà vô cùng quý giá của thượng đế ban tặng cho em rồi ^^ ko cần gì hơn... Ngày nào em cũng quay mặt về hướng nơi có anh...
Mà em trách em lắm , em đúng là vô dụng chẳng giúp được gì cho anh , em biết anh đang rất mệt mỏi và chán nản , chán lắm... lòng em rất muốn động viên anh , nói với anh nhiều để anh vui nhưng em bất lực , nhiều khi em thấy mình thật ngốc nghếch.. có ai đó nói với em rằng , em chỉ là người họ tìm đến lúc vui thôi , còn lúc buồn thì ko bao giờ... em ko biết an ủi... ko biết nói những lời hoa mĩ , những lời hay... gì đó... em ko phải tuýp người như vậy. Em chỉ biết sống thật nói thẳng thôi , anh khác em quá , anh rất lãng mạn... ở anh ! em tìm thấy 1 phần mà em bị thiếu , ông trời xe duyên hay thật ^^ Ko bao giờ một người lãng mạn sẽ yêu một người lãng mạn cả và ngược lại. Hai người phải bù trừ lấp khoẳng còn thiếu cho nhau chứ. Thế mới là đi tìm 1 nửa ^^
Chỉ biết nói rằng... anh ơi... cố lên... cho dù số kiếp có bạc bẽo với mình thì mình vẫn phải vui , phải mạnh mẽ ! Anh sẽ làm được !!! Nghĩ mọi chuyện đơn giản đi... nghĩ cho mình đi... mỗi người mỗi phận mà ^^ LÀ con trai , ko được khóc... đừng khóc nha anh , hãy để em khóc thay cho anh ^^

Dont Cry...!!!

http://i151.photobucket.com/albums/s155/bonjourbabe/dont_cry_by_pOwERfuLGiRL.jpg

Em yêu anh !!! Je t'aime beaucoup...

http://i151.photobucket.com/albums/s155/bonjourbabe/i_love_you_by_ginevrashay.jpg

:hihi: Đây là điều ngọt ngào nhất mà em có thể làm dành tặng anh lúc này... vì em ngố , ko bít lãng mạn đâu , đừng cười em nha >.< Bảo em cãi nhau chửi nhau , hay bất cứ chuyện đều ko làm em lúng túng mà sao....mấy chuyện này khó thế anh nhỉ hihihi... yêu anh em sẽ làm hết mà ^^
Anh ! Happy for tomorrow heng !!! cố lên nào....yeahhhhhhhhh :so_funny:
http://i151.photobucket.com/albums/s155/bonjourbabe/happy_for_tomorrow_by_ruthnella.jpg

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
21-03-2007, 09:26 AM
Giờ là chuyện của ngày hôm nay , mệt thế... nhưng mà quen rồi , mai lại thế thôi... Sang bên này là đi đi rèn luyện thể lực mà :so_funny: Dạo này chân tay càng ngày càng chắc , cứng như đá , trước vật nhau mình toan thua bây giờ chấp 2 đứa vẫn thắng :so_funny: kiểu này là ế chồng rồi Mẹ ơi.... mà ế thật... bảo mình " suốt ngày làm xong là rúc vào trong phòng ôm cái máy vi tính , mày yêu nó à? cái kiểu ở đâu , thích yêu trên mạng à? ra ngoài mà yêu , được nó chiều , cầm tay cầm chân ko thích hơn sao mà ngồi cười với cái máy , đúng là con điên , con bệnh hoạn " :so_funny: Mẹ cứ mắng con đi , nghe quen rồi... Đấy , mẹ xem lúc mới sang đấy... dắt đi chào mấy bà bạn làm ăn của mẹ đấy , nhà mấy bả có mấy thằng con trai đấy , gớm , khiếp nói bảo mình chảnh chứ mấy thằng nhìn phát buồn đi toilet ế :so_funny: Toàn bọn hấp , dek có gì mà lại rất tinh tướng , chỉ được cái mồm thôi chứ có vị gì? chả qua ở bên này lâu , làm phọt cức ra mấy đời với nhau mới có gọi là tí chứ nói về độ chơi chắc gì đã chất chát bằng con mẹ , nói ko phải tự hào đâu :so_funny: Tuổi gì? hohoho....Bảo giới thiệu với làm mai , cũng mò đến nhà mình chơi đấy... được mấy bữa... khó chịu lắm nhé >.< tỏ thái độ , thế là phắn rồi :so_funny: Giờ mẹ mình tức lắm , trù mình ế luôn , ở nhà với tao cả đời đi , đừng đi lấy chồng , chó nó lấy mày :so_funny: Mấy bà già lắm chuyện , biết gì?
Họ nội nhà mình có 5 chị em gái , có 1 con sắp đi lấy chồng rôi , nghe đâu bảo thằng đấy nó ở Bên Úc (bên người đó đó ) gớm , già thế , năm nay 36 tuổi đấy :so_funny: nhà thích cho con đi nước ngoài mà , chả giá đắt thế? Só nó đúng là số trâu , tuổi trâu mà khổ thế. Mình có mà chết ngay cũng ko bao giờ đi bán thân như thế. Mà nhà có phải vớ vẩn đâu mà sao khổ thế... Làm con gái thiệt thòi thế , cứ phải nghe lời bố mẹ cơ... tôi là tôi bỏ đi luôn. Nghĩ thương nó... hôm gọi điện nói chuyện bảo mày cứ lấy nó đi , qua bên đấy nó kko tốt thì bỏ miẹ nó đi , sang bên chỗ tao mà sống , nó đồng ý luôn , được cái xinh xắn dễ thương mà đầu óc thì cũng khốn nạn lắm , hơn cả mình ấy hohoho...mình thì cũng tí tởn lắm , ngày xưa đi học đấy , nhiều anh thích lắm bắt cá 1 luc phải 4 , 5 anh :so_funny: mà nghĩ vui thật... lúc nó liếc mình ấy , sao mà thích thế... hôm nào đi học ko được đứa nào liếc là hôm đấy buồn lắm nhé >.< Qua đây rồi vẫn được liếc hí hí... hôm rồi mẹ cho đi chợ ra ngoài gặp toàn boy...đẹp thế... lâu ko liếc giai hình như xuống nghề , nó liềc mình mình ngại thế... :so_funny: Hồi xưa được đặt biệt danh là mắt mèo đấy hohoh...
Mệt quá.... nhiều chuyện muốn type quá , mà type hết phải đến sáng mất >.< giờ muộn quá rùi.... thức đêm nhiều lại ung thư vú... rồi da mặt xạm , nổi mụn , ai đó ngắm chê mình thì sao , ko được >.< nhủ thôi , em muốn lúc nào cũng đẹp trong mắt anh >.<
Sáng mai lại đi học rồi >.< đi học toàn với bọn đen phát khiếp >.< ko có gì để nói....
hôi kinh >.< Hot boy đấy à???? Chán thế..!!!!!!!!!!! vùi dập nhân tài !!!gánh nặng tương lai , Hận !!! Sầu riêng !!!

Together...And...Forever
23-03-2007, 01:09 AM
Lại Một ngày nữa đã qua ... Nhanh thật ... Lại weekend nữa ... và lại thêm một tuần nữa sắp tới ... Sao ... ta mong cho đến ngày đó quá ... không lâu nữa đâu mà ^^"

Ai đó chắc giờ đang đứng phụ má bán hàng ^^" , cố lên nha ai đó ơi :huglove: Anh thương em nhiều lém , cái này cực khổ lướt web lắm mới kím được đoá :huglove:
Xem thử cho vui đi heng em :huglove:

http://loitraitim.com/Upload/pic_suutap/fun_clips/1154570556_15977.swf

.Se7eN.
24-03-2007, 06:48 AM
:rain: ... Pó Tay ... :rain: ... No Idea ... :rain: ... Hứa Gì Nào ... :rain:

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
24-03-2007, 07:07 AM
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA có ol :so_funny: mà invi cơ đấy :so_funny: em nói gì nào? em bảo là em hứa với nó chuyện của nó và em , chứ kó nói anh đâu :rain: , anh đi ngủ đi :gian: em viết NK đây, ko chơi với anh nữa :so_funny: ghét rồi , hôm nay lặn 1 hơi tưởng ko về nhà ngủ chứ? thoy thấy cái mặt ở đây là ok rồi , cha đi ngủ đi cha , chéc cũng đang busy hả? bít mà. Ko sao đâu , ngủ ngon hén , Luv u so... J'ai pensé à toi tout les jours :huglove:

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
24-03-2007, 09:30 AM
Anh ơi....:mecry: máy em bị vius rồi , chạy chậm thế ko biết.... ngồi scan nãy giờ lâu quá , giờ mới nhanh hơn được 1 tí thế là lại thức khuya rồi , chết mất cơ...

Khùng ạ !!! đi đâu cũng phải nói 1 câu nhé , cái kiểu cứ hứng lên thì tìm đến mà chán nản là bỏ đi là tôi ko thích đâu nhé. Cứ sống cái kiểu dở hơi đấy mãi là nó quen thân đấy...!!! nói là muốn có 1 ai đó who can control urself mà... cứ khùng khùng kiểu này , thì trời cũng can not đấy. Em là em giận anh lắm nhưng mà biết cái tính nó thế rồi nên thôi đấy... vì anh đã nói nếu có bó 1 ngày nào đó bỏ em lang thang một mình nơi chỉ có mình em trên con đường khuya thì em hãy nghĩ rằng lúc đó anh đang nghĩ về em... uhm... như vậy là enough với em rồi , em bằng lòng... ko cần gì hơn đâu.... thèm 1 bàn tay ai đó lắm nhưng thôi... có ai là ko muốn như vậy chứ? Anh ơi bên đó anh cũng khỗ tâm lắm , em biết mà , nhiều chuyện mệt mỏi anh ko muốn em buồn nên im lặng thôi... em ko nên trách anh. Cuz I love u... I will make u happy... dont worry about me ^^ em sẽ ko khóc và ko yếu mềm đâu...
Hiểu anh... hôm nay anh busy , anh ko thể ol nhưng anh vẫn dành 1 chút thời gian nhỏ bé mà anh có thể để ol vào NK của em , xem em thế nào , xem how my life? vậy là vui rồi ^^ hôm nay em ổn rất vui , mọi chuyện tốt đẹp , làm hơi mệt tí thôi ^^ và rất nhớ ai đó đấy :hihi: Cảm giác hơi hụt hẫng.... thiếu cái gì đó... đôi khi mình hay như vậy.... mình đòi hỏi nhiều quá nên sinh ra tính ích kỉ đấy ^^
Hứa rồi nhé.... dont leave me...alone.. im so scare...!!! hãy cho em biết anh yêu em như thế nào đi...?!
Này.... kó hiểu tại sao? mà giờ này em vẫn ngồi đây type ko? dù em rất mệt và rất muốn ngủ nữa... vì sao thế? đừng làm buồn đấy... Give u a chance đấy...
Cố gắng lên anh , đừng buồn nản , remmeber rằng em luôn bên anh , dù ko ở bên anh heng ^^ :huglove:

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
27-03-2007, 08:55 AM
Gộp mấy chuyện lại type một thể , gớm , có chuyện mà để trong bụng ko xổ ra sao mà hậm hực , nóng thế....hừng hực hừng hực thế này...
Cái con Em Hide... bảo là hide mà ko hide nổi... mới phọt có 1 bài mà đã bị nhận ra , giờ ai cũng biết nó là ai rồi đấy , uổng công mình Hide cho nó... bọn nhiều chuyện cứ xông vào NK của người ta làm giề? Tọc mạch... mà ai cũng có tính tọc mạch , mình thì cũng thế :so_funny: Thích nhất là đọc mấy cái topic chuối nải đấy , chả biết có thật hay ko? mà nhìn cuộc sống của chúng nó như mấy cái phim HÀn Quốc đấy... mà nghĩ cũng nể thật... vừa làm đạo diễn vừa trực tiếp đóng luôn , tài.... em là em phục mấy chị lắm... gớm đọc mà thèm... ước gì mình được như cô ấy :so_funny: chỉ thiếu mỗi cái là chưa dám đóng vai bị ung thư sắp chết thôi , ộc ra máu là con nhân đạo đấy :so_funny: Hãm thế? chắc cả đêm ko ngủ chỉ để nghĩ chuyện xem ngày mai type cái gì đây? cực nhể? Mà biết đâu đấy... hay là bị trầm cảm hoặc có vấn đề về thần kinh , thôi nghĩ đơn giản là tự kỉ ám thị đi :so_funny: Thiếu tình thương nên vậy đó... ừ thì thương thương.... Nói thì nói thế thôi... lỡ đâu mình lói oan cho người ta hehe... đùa tí đấy... cảm xúc là bao la mà sáng tạo là vô hạn... cứ thế mà tuần hoàn , khuyến khích.... Ai cũng thô bỉ phọt phọt như mình thì thối khắm lên... sống nào đươc? Cuộc sống muôn màu và từng cá thể là 1 nhân tố tô màu cho cuộc sống , em là màu đen... em chấp nhận...:so_funny: Khó ưa... mà ưa rồi thì khó bỏ... bơ thối khó ăn nhưng ăn rồi lại nghiện... ai hiểu mình đang nói cái gì thì mình cho là giỏi , mà ko hiểu được thì là ngu , hơi hiểu thì vừa ngu vừa giỏi :so_funny: Câu này là 1 thèng bệnh hoạn nó nghĩ ra đấy. Super bựa =)) Đêm khuya cả nhà đi ngủ hết rồi , còn có mình con này ngồi make love với cái computer thôi => được phong tặng danh hiệu cao quý " bệnh hoạn" :so_funny:

Đi xa rồi đấy... miên man lắm... đấu óc thì tối thui như cái âm... gì đấy..
Bọn bên này cái cách sống của chúng nó sao khác với người mình thế? mình cố thích nghi lắm rồi... nhưng mà thực sự là ko chịu nổi... Đi chơi đấy , tính mình thì rất ghét bọn nào tinh vi ra vẻ hơn người , mà mình thì chỉ muốn hơn người ta , chơi kém phân là ko chịu được rồi. Tức... chờ nhé...

Mấy thằng già bên này , già rồi mà mất nết thật... nhìn con gái nhà người ta... cụ thể là nhìn mình ấy :so_funny: như mèo thấy cá... ông đẻ được ra tôi đấy... ấy thế mà đứng nói chuyện với mình nhé.. Toàn nói chuyện dâm , miẹ ông... Nói gì ấy nhỉ? Ttpe ra ko quên mất , nhớ để sau này mách vợ nó =)) " BÁc ấy mà , vợ chồng bác bây giờ ko ngủ chung với nhau nữa rồi... (mới đầu nghe , ko hiểu lắm ) Tiếp câu : Mỗi lần bác đi ngủ , bác ko bao giờ mặc quần áo , ôi mẹ ơi.... hiểu hiểu quá =)) Trong bụng là muốn chửi lắm đấy... nhưng mà ko... kím nén heheh... Mình hỏi lại thằng già hói sọi ấy , , giả vờ nai... " sao lại thế hả bác?" Nó nói mỗi câu... cho nó mát ấy mà , gớm bác già rồi đi ngủ là phải thoải mái... Bố thằng già....Mà nghĩ thats so funny... nên thôi... lần nào gặp ổng già đó là đc nghe chuyện dâm miễn phí , khiếp , tởm... Đứng cạnh anh ấy là phải cách... khoảng cách an toàn là 3 mét =)) Ko nhanh á , né ko kịp , dê... nói cái lại vỗ vào người 1 cái... tí nữa thì mình bị , may là nhanh đấy =)) Ông mà lớ ngớ , tôi éo nể nang đâu , bắn bỏ miẹ giờ... Bố thằng trẻ con sống lâu =)) Nói mất thời gian...

Tối nay may thế.... tí thì chết... lại 1 thằng trẻ con sống lâu nhưng trẻ hơn thằng trẻ con kia... có vợ có con rồi mà mie. >.< cú thế sao thằng nào cũng có ý đồ với mình là sao? Đấy , trốn vợ chạy xe qua nhà mình , giả vờ đến hỏi lấy hàng... Hỏi cức ấy.. vào trêu... tức thế >.< mẹ nó là bạn hàng với mẹ mình , chỗ làm ăn , trong bụng là muốn dm nó lắm rồi... mà mặt cứ phải tươi như hoa ấy , dạ vâng ! hãm quá... Ngồi ở bàn nói chuyện thôi mà kiểu gì ấy... cứ giả vờ vung tay... vung khéo thế? vung gì mà cứ vung vào tay tôi? tôi biết thừa nhé... thế là thích rồi đấy , chắc chỉ cần thế là đêm nó sướng hay sao? Làm thân con gái đúng là khổ... Mà được cái cũng đẹp trai... nên thôi đấy... mà thôi...Mình cũng chả mất mát mẹ gì... sợ nhất là ko được ai thích đấy , thế mới bỏ mẹ đấy =)) Ở nhà , ko đi đâu đã thế , sau này biết lái xe =)) =))=))=))=))....=))=))=))............ =))
Hôm nay đến lớp , được làm bài trắc nghiệm rồi , ngon lành chuẩn bị đi thi =)) thành công 1 nửa chặng đường =)) hạnh phúc =))bất ngờ =)) Hân hoan quá =)) Chym sắp xổ lồng =)) Tức... con mụ giáo già... mắng mình... chỉ chỏ , nói sai mắng =)) mình với nó càng cười... =)) mà buồn cười thật =)) Nói thật với cô là có học bài nhưng mà cầm quyển sách úp lên mặt đấy , mắt nhắm , nhẩm bài , Ngủ =))=)) Mẹ mình thấy mình cầm sách nằm ở sa lông đọc đọc, yên tâm con mình ngoan học bài , cái tay cầm quyển sách che mặt thế thôi , chứ ngủ say tít thò lò , nước dãi ướt hết ghế đấy =))=)) lúc gọi mình ra ăn cơm , mới biết =)) Mẹ mày con kia... đốn đời... Bảo , đâu? con học thuộc hết rồi mới ngủ đấy =))=)) Yên tâm đi... cứ lấy được bằng lái cho miẹ là ok chứ gì? nhìn ngu thế thôi mà vào việc là thông minh đột xuất đấy =))=)) chả biết , chưa chắc... =)) Mà nói... mày có lấy được bằng tao cũng ko dàm ngồi cho mày lái... đâm vào đâu thì...tao còn yêu đời lắm =)) Thế mẹ cho con thi học làm gì? kiểu gì cũng nói được....Tức lắm rồi đấy... nói nhiều vừa thôi... tức lên là đi lấy chồng đấy , ở nhà lại khóc tu tu cho mà xem... nhìn thì ai cũng bảo đầu gấu lắm nhưng mà yếu đuối lắm... =)) Mẹ đấy =)) Hay khóc nhè lắm... hôm trươc nghe tin ngoại ốm nặng... khó qua được rồi... buồn... đòi về VN ngay kìa... thương thế chứ... Mà về thì ai lo công việc? làm ăn bận rộn thế này... mà 2 chị em lớ ngớ chả thông thạo làm sao mà về đươc? khổ thân... Bảo mình , tao về VN thăm ngoại mày , ở nhà có đảm đương được ko? nói là ko thì buồn... mà nói là có thì ai tin???? Buồn thế.... Papa dượng cũng muốn theo mẹ về VN , cho yên tâm mà bí lắm , tội chưa biết lái xe , chết mất cơ.... giá mà lái đc xe rồi thì mẹ và pa đi thoải mái .... Thương mom... mà chả biết làm sao? Nhà thiếu đàn ông nó thế đấy... giá mà có thêm 1 người thì tốt... mà giờ thì impossible...
Hay chửi mình thế thôi... mà thương mình lắm... mình thì cũng thế... chả yêu thương ai , thương mỗi mẹ....
Bối rối quá....con gái lớn mà chả giúp được gì... nhiều việc quá... loạn hết lên... Chả biết bắt đầu từ đâu? và đi theo hướng nào nữa đây? Mom ơi...
So Confused...!!!

http://i80.photobucket.com/albums/j192/muadonglanhlem/Confused__by_sinademiral.jpg

Wanna Helf...!!!

http://i80.photobucket.com/albums/j192/muadonglanhlem/_Help__by_Katt1989.jpg

Lộn xộn quá... !!! Bon nuit... !!!

http://i80.photobucket.com/albums/j192/muadonglanhlem/__I_MISS_YOU_TOO___by_sleepyfeet.jpghttp://i80.photobucket.com/albums/j192/muadonglanhlem/__I_MISS_YOU___by_sleepyfeet.jpg

>::::Bomb::::<
28-03-2007, 01:34 AM
Tin trời đánh................!!! ngày mai bão về... bão chưa đến nơi mà đã đánh bật bà nó cái Yahoo met sin dơ của mình ra ngoài rồi :so_funny: Vừa cú vừa đau vừa ức vừa vừa :so_funny: Mà ko có Yahoo cũng tốt... !!! mà cũng ko tốt... vì lí do là lí do thầm kín đấy... :so_funny: Điên...!!!
Nghe thấy bão là thấy sợ sợ.. lần trước cao số ko bỏ mạng tại nơi có bay chim đậu này rồi... Hôm wa đứng trong bếp cái cửa sổ mọi hôm nắng lung linh rực rỡ... bông rưng tím lịm 1 màu sim.... chả đứa nào bảo đứa nào , mình với con em mình quay sang " thế là lại mất En te nét nhé" <<< tiếng Pháp đấy , En te nét là In tơ nét ạ , trẹo cả quai hàm :so_funny: Mốm thối thật thế là mất thật... "thai" tức là type xong cái bài này chắc ngỏm mẹ luôn , ngáp được cái nào thì ngáp nốt đê :so_funny: Anh ơi... tối nay đi mô mà gặp anh đây? Thôi cell phát thông báo vậy là được rồi =)) Nhớ nhờ ơ nhơ sắc nhớ nhiều lắm....
Định là đi tắm rồi mới bò vào type nhưng mà bước vào phòng nhìn thấy com là ko đừng được ham muốn quái đản nên ngồi dệt ra xem tình hình có đứa nào nói xấu mình ko? và tình hình là ko có đứa nào rám , to gan đến vậy? =))=))
Tắm rồi lại ngồi ăn cơm , mà ghét bữa cơm thế , ngồi ăn ko bữa nào nuốt trôi , cái tụi tây , sao ăn thôi mà chúng nó nói lắm thế , ăn xong nói gì nói , mà toàn hỏi chuyện linh tinh... đầu tôi thông thái lắm thế mà cũng ko hiểu tụi nó nói cái gì :so_funny: Đấy chả ra đâu vào đâu.... đi hỏi về cái sông Mê Kông khỉ gì ấy... cái sông mà dài nhất chảy từ đâu đến đâu ấy... khổ dốt địa lí lắm... chữ thấy trả cô rồi :so_funny: Ko biết bào là ko đi học à? tôi học rồi mà tôi éo nhớ đấy... Đùng đùng vắc quyển sách ra chỉ chỏ , bảo tao còn biết nhiều hơn tụi mày... mụ điên ấy... Huế của người ta bà già lẩm cẩm lại đọc là U uê... mình nghe mãi mà ko hiểu bà muốn nói cái cức gì =)) Ra là Huế =)) Nội công bà thâm hậu thế làm sao tôi hiểu =))=)) cười ra nước trên nước dưới =))... Mong cho mau qua cái bữa cơm...!!!
Rồi đứng lên được rồi... kì cọ thân thể thơm tho đi học... con bà giáo đẹp trai thế :blushing: mỗi tội lùn =)) ko sao vào tay em em vuốt cho cao hết =))...
Đêm về type tiếp... chuyện tình yêu bất diệt muôn đời...=))

Together...And...Forever
28-03-2007, 07:29 AM
Maybe 2day u 4got 2 take medicine ... :rain: ... !!!

Đọc Bài Viết Mà Hoa Hết Cả Mắt :rain: Miệng Lưỡi Of Chị 2 Giang Hồ Thật Dzữ Dzội :rain:

+ Thêm Cái Chữi Kí ... Thật Là Vô Đối ... Tao Là Giang Dzâm ... Hide = Niềm Tin :rain:

PS : Dạo Này Anh Busy ... Chắc Mai Và Ngày Kia Mới Cóa Time Để Chát Với Em :huglove:

If U r Angry Wif Me ... I Hav No Ideas ... :rain: ... Bcux Im Saving Money ... I Wanna Come Back Vn And Come 2 See Some1 Who Im Loving ... U Know Wat I Mean ???

I Always Think About U ... Remember That ... I mizz u too ... !!!

I Hope You Will Believe Me ... !!!

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
28-03-2007, 09:59 PM
Ko hiểu lắm... tại sao del nick? tại sao PM mà ko PM lại? busy quá ta :rain: Khó hiểu lắm... Nhưng thôi...!!! Anh làm việc gì chắc cũng có lí do của anh... nghĩ nhiều chuyện đau đầu lắm... Thế nhé....!!!
Ps: Đêm qua ai nháy máy thế? mama cầm fone nên ai đó ko biết... mà cũng ko dám fone lại vì sợ ai kia ko nhấc máy nên thôi...

Tiếp tục làm việc... mong cho hết ngày...

.E|\|\ ¤ |-|I|)E.
29-03-2007, 07:43 PM
Hết rồi......................

19-04-2007, 04:25 AM
Ơ.... cái topic này tưởng bốc hơi rồi mà :so_funny: check lại bài viết thì mò thấy , là sao? :rain: có ma trong này à? :so_funny:
Đọc lại vui vui :hihi: đừng ai ỉm topic này đi của Jang nữa nhé , cám ơn nhiều :hihi:

°£ệ °
19-04-2007, 08:56 AM
Em khoẻ , Hide khoẻ , bom khoẻ , winter khoẻ , anh hỏi con nào đây? :so_funny: dạo này em chuyển qua blog ít type NK rồi , kí này là memory :cr:
Em ngủ thoy , ol muộn thế? :rain: dzui lên heng :huglove: bạn thưn iu :huglove:
Chóng mặt quá , vừa reply fan hâm mộ đờ cả người , sao mình nhiều fan thế nhỉ , bít vậy ko qua đó làm gì hết , mệt ghê :so_funny:

°£ệ °
19-04-2007, 09:04 PM
Ok if u want... but i never del this topic :so_funny: :haha:

*Một mình*
20-04-2007, 09:09 AM
ss Jang ôi đừng khóc :huglove: iem lun bên cạnh ss mà...đứng zậy bức típ nhá...:huglove: iu ss nhém :huglove:..
bài hát hay ghê ^^

.¥... Tarus ...¥.
20-04-2007, 09:16 AM
Đây là bài hát mà Jang rất thích và luôn nghe đi nghe lại những lúc cô đơn và buồn bã , những lúc tưởng chừng như sụp đổ... rất nhiều điều trong ca khúc Jang tâm đắc... bao năm qua Jang vẫn ko quên đc ca khúc này :) Lúc này đây... kí ức hiện về... Jang buồn và muốn khóc lắm nhưng khóc có làm Jang vui lên ko? lạnh lẽo trong đêm thâu... 1 bờ vai ai kia xa quá........
Khóc rồi...!!! buồn... nỗi buồn ko ai hiểu... kệ Jang thôi... Jang ko có ý nghĩa với bất kì ai mà ... ^^

Khóc đi Jang.................

.Se7eN.
20-04-2007, 06:12 PM
Ngày ... Tháng ... Năm ...

Set On De Chair in my cold room . Looked at around , i saw my voice , my comp n my mobile fone ... picked it up ... and ... called this number : 00116879397672

Nobody picked it up ... i knew that its not ur phone number ... bcux i couldnt call .
Upset , confused ... listened 2 music ... Ánh Sáng Của Đời Tôi , Nhớ Em , Mãi Yêu Người Thôi ... Rồi đến bài : Sao Em Vẫn Yêu .

Nhìn my voice ... một thời vẫn thường hát cho ai đó nghe , đã từng có cả một quãng thời gian , ta sử dụng nó , nói vào trong nó , hát cho nó nghe để rồi ... nó sẽ truyền đạt những âm thanh đó đến bên người kia ... được nghe người đó cười .

Hay ta lại nhớ , lời hứa hẹn , rằng một ngày , hai ta sẽ đến bên nhau , một trong hai đứa , sẽ bên nhau , dù trong khoảng thời gian ko dài , nhưng như thế là đủ . Kí ức , hoài niệm , nhớ nhung , liệu ... đã trôi qua , và vĩnh viễn mất đi chăng ? Nó sẽ chỉ hiện về với những hình ảnh mờ nhạt thôi , hay ta còn có thêm 1 lần được get the chance ? Tiếp tục in love , live in love ... or ... ta sẽ fall in love ?

Có điều gì đảm bảo rằng , ta sẽ không làm tổn hại ai đó nữa ? Ta sẽ làm ai đó đau đớn thêm một lần nào nữa ? Ta sợ , sợ bị tổn thương và làm người ta tổn thương lắm .

Nhưng thật sự , sâu thẳm trong tim ta , người đó vẫn tồn tại , từ khi người bước vô bên trong ta , thì ... trái tim ta đã đóng lại rồi , nó đã nhốt hình ảnh của một ai đó trong đó rồi , vì nó ko muốn để người đó ra , để người đó bỏ rơi nó nữa . Ta yêu em ... yêu em nhiều lắm . Những lời lẽ ích kỉ này , cuối cùng ta cũng có cơ hội để nói ra , mong sao sẽ vơi bớt được chút gì đó của nỗi buồn , ta là vậy , ích kỉ với mọi người ... !!!

??? (http://dangquang.com.vn/music/?id=19807)

_HotGirl_
21-04-2007, 10:57 PM
bà này đc cái khoẻ chân khoẻ tay :so_funny: type vaj~ linh hồn :so_funny:.....
Ở nơi đất khách cố mà sống cho wa ngày nhá :huglove:..........cố lên ấy oi :huglove:

_HotGirl_
22-04-2007, 12:41 AM
hiz....chỉ tại iu với ún vào ngừi nó cứ đờ cả ra..hiz...mất hết cả Trí ròi này :rain:...hiz.....mà tại hồi đấy có 1 số việc ngoài ý mún nên đâu cóa OL đ5c đâu jo*` đc chỡ lịa thời làm ZUa nên mới OL lại nà :huglove:...hồi ý nhớ Mg mún chik....T.T...mờ dek vô đc..hì....mà mụ Hét & kiu ý....dạo này cũng bịt tick..:rain:....tui đọc cái NK của mụ mà bùn cừi vaj~ ... thầy cừ hợp tính nhau thế nào ấy :so_funny:...Sướng kaka..thoai đi giặt đồ đã...:gian:..chậu TO đùng T.T.....tí lên

*nh0c h0c y3u*
22-04-2007, 03:04 AM
ss md còn nhớ em ko ? Phải lâu lắm rùi hum nay em mới log in vào HHT...thấy ss vẫn chả khác xưa ji hít :D....nặng tâm sự hơn thì fai...hì...ai chả có nỗi lòng riêng ss nhỉ ^^ nhưng mà ss của em mạnh mẽ lắm ý ^^... Cố gắng lên nhá ss mọi chuyện đều sẽ trôi qua nhanh thui....mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với ss....vẫn iu ss nhìu nhìu :huglove:

*T.Nga*
23-04-2007, 06:10 AM
hoa hít cả mắt...1 độ 75 vẫn phải dí sát vào màn hình mới đọc rõ đc...:hihi: ss chịu type dài vãi cả lúa....dạo này có vẻ nhiều tâm sự nhỉ :D càng đọc càng thấy..yêu yêu...:so_funny: chết thật mình les thật rôi :chayle:
i luv Jang Jê :so_funny:

_HotGirl_
23-04-2007, 06:27 PM
:rain:...cái số nó chưa sướng hẳn...:rain:.....hizzz....tại mụ Osin đi về we^ ăn Tết rồi lặn mất tăm choa nên tui fai~ Kiêm luôn :khocnhe:....ko thì cũng sướng ròi chả làm ji`...sáng thí coi Net tối đi Học Nail...oài....thế thì có má Sướng 1 à :so_funny:....hiih.....cũng chả hỉu sao tính tui nó thick chụp hình bà à..mặc dù bik mình xấu xí như con Vit :hihi:...nhưng mờ đã là sở thick thì dek bõ đc :so_funny:.....choa tui type cùng nha....
Tối hum wa là bữa thi cuối Khóa :so_funny:...mình thành công rực rờ....9.5/10...ac ac...sướng mún rụng chân...haha....nếu là 10/10 thôi chắc mình lăn đùng ra đó mà chet61 wa hahah.......Sướng ko chịu đc :tim:.....về nhà phóng xe như kon điêng kekke......chạy wa nhà anh Ấy....mà đi học chưa ze^` nên thoaj zia` nha lun zay....về tới là KHoe Mẹ liền hiiiiiiiii........thấy lúc ý HappY lém á...ơ...ngượng ngượng thế nào ấy....hehe.....
Nhưng mờ đến lúc tối thì hizz...:rain:.....anh làm mjn`h bùn vaj~....chả thèm nói anh nữa...em sẽ Kệ anh..chẵng quan tâm anh nữa đâu :chayle:...huhu....I haTe U.....
Mới sáng sớm đã rãnh đễ Type ròi..keke....thoai đi kím cái ji` an đa~ ko chết lăn đùng ra đây thì Khổ :so_funny:

_HotGirl_
03-05-2007, 06:53 PM
:rain:.....................Mưa sắp Rơi à :rain:............:chayle:

_HotGirl_
03-05-2007, 07:10 PM
ủa mà Jang này...mụ có chiện rì ròi à :rain:..........sao nghe chua chát thế....:rain:.........hiz...mụ cứ fun ra 1 lèo như tui ý......ròi sẽ thoải mái hơn tất cả nó cũng sẽ wa........tui bik bà làm đc mà :om:........đừng chửi tui nhá.....tui vô tội :rain:........

_HotGirl_
03-05-2007, 11:08 PM
sặc....Đúng nà con người sáng nắng chiều mưa tối vừa vừa đêm thì Mát :so_funny:....haha....bùn cừi wa1 :huglove:...iu mụ phát nà :om:....:huglove:

Trang Sassy
04-05-2007, 08:32 AM
lm :so_funny: lâu lắm ko vào pic nài la liếm dzồi :rain:

*T.Nga*
04-05-2007, 08:54 AM
Jang này...thực tình thì em cũng chỉ biết ss qua những lúc vui vẻ là nhièu....và em cũng ko biết an ủi là mấy...ko biết nói gì hơn chỉ mong ss mau vui vẻ lại và bớt đau với nhữnG gì đã mất...đời người mà ss...
cố lên :D

_HotGirl_
04-05-2007, 06:47 PM
ròy......Anh nhận lời xin lỗi của em ròy kưng :so_funny:............đừng khóc nữa anh xương :huglove:..hị hị........sáng banh mắt ra đã OL rùi nà :hihi:..........ko bị chữi cũng uỗng mà hum nay người mình đau va~J....hiz.....trúng gió ròi....meme cạo gió cho mình...Đen Xì T.T.....khổ kon nhỗ.......Đã Đen Còn Nhìu Lông hiz.....chán ghê rồi đánhc ó cái răng cũng làm bể cái li mấy chục ngàn T.T...tiếc....hiz....ròy hok bít tai họa rì xãy ra nữa đây...VânG thưa wi' vị hãy chờ xem vào phần típ theo vào kênh HHT chiều thứ 7 hàng tuần :so_funny:

*T.Nga*
04-05-2007, 06:47 PM
bảo mình là coan dzì cơ :gian:

vui roài ah....tốt thôi.....chúc mừng nhé...^^ cố lên :so_funny:

_HotGirl_
04-05-2007, 06:48 PM
Nơi Cư Ngụ: Hét _ Kiu _ Se7eN ~> thế Tau mài cho lên bàn thờ ngồi rầu à :rain:

*T.Nga*
04-05-2007, 06:54 PM
đêm qua nghỉ lúc 00h để còn làm việc khác :gian:

em cũng ganh :so_funny:

_HotGirl_
04-05-2007, 06:57 PM
:gian:..chả ganh thì sao..tị nữa....:so_funny:...em tuỗi Tỵ mà hahaha
mà hồi nãy ý we^n chưa kễ bản tin buổi sáng :rain:.........tin Hot new hehe......lúc mà đánh răng ý.....vạch mồm ra..thấy 3 vết sâu răng :so_funny:...chik roài...hị hi.....lại tốn xiền chĩnh Răng roài :so_funny:.......mà mình bõ kẹo lâu roài mà ta........zay. sâu từ đâu mà ra.......có ai nà bác sĩ.....giúp em zoi' :so_funny:

_HotGirl_
04-05-2007, 07:07 PM
:haha:...í í....em làm lộ hàng roy...:so_funny:.....em vừa soi lại hok sâu đâu...hị hị..:so_funny:....nại em xương anh bác sĩ 1 miếng đi :huglove:.....chụt chụt........:haha:........Sướng............ha haha.......{ chắc đêm nay về mọc thêm 5 con sâu nữa wa' :so_funny: }

_HotGirl_
04-05-2007, 07:14 PM
haha.....ròi....tau bín...bín đây :so_funny:.......tau đi chợ đây...ngồi mà nhớ tau đi :so_funny:...mà sao chả có động tĩnh sữa chữa gì het61 zay. :gian:.....Hót đuâ :gian:.....Hót đâu.......:cuane:.....

.Se7eN.
04-05-2007, 10:30 PM
:chayle: Mấy Bà 8 :chayle:

CHủ Topic : Bạn Là Ai Vậy :rain: Mình Làm Quen Được Không :rain:

_HotGirl_
05-05-2007, 05:13 AM
:haha:.............tao bùn cừi xè cả ra quần vì tụi bay nà :haha:..............vui ghê.............loạn xị ngậu het61 cả lên chả bik cong lình nào cả :so_funny:........cái tội cho pass linh tinh hơ hơ.....

_HotGirl_
06-05-2007, 09:58 AM
Đây Có tớ vào thăm bạn iêu đây...................Xình Iêu của tớ....Giờ nà 11h lhuya VN rồi mà tớ vẫn KonG ĐíT hí hoáy viết NK với bạn này...Yêu Nhất đấy nhá :so_funny:....hihi........
Thôi tớ nói thế nà đũ roi.......tớ đi ngũ đây chút bạn ngũ ngon...:so_funny:....~> Tớ bị hâm ròi :ham:

Àh mà tớ ra rồi....:(....tớ bùn wa'..Tớ bị Ku HonEY co Leo Cây:((....Chờ hoài chả thấy lên Mk :gian:....Mai lên bà xé xác.......:ham:..............Leo từ 7h Tối đên bây giờ rôi...Cây Leo cao wa'..Tớ fai~ tụt xuống đây :hihi:.....ko ngã 1 cái Dập Mông là chik :so_funny:......hehe....1 lần nữa..chút bạn iêu JanG jA^m ngũ ngon :huglove: mai tớ nại gặp nại bạn ý mà hị hị

.Se7eN.
08-05-2007, 02:49 AM
:rain: Anh Quên Mất Cái ID Để Vô Blog Of Em Rùi :rain: Nhớ Mỗi Cái pass :D

Mừ Sao Em Kiếm Được 2 Cái Ảnh Cũ Kia Of Anh :rain:

Trang Sassy
08-05-2007, 08:28 AM
Hì :om: ss..em tính là đợi ss onl thì bão ss mở pic chúc mừng SN 7 nhưng mah` sốt ruột quá nên làm luôn :D

Đừng nghĩ dzì nha :so_funny:

Trang Sassy
08-05-2007, 08:39 AM
Em cũng bik thế muh :om: em cũng iêu quý ss lắm lắm á :huglove: Khi nào ss về VN thì hú 1 tiếng nha :so_funny: Thế nào kũng tìm kách gặp ss

HP thì xa xôi dzì :rain: gần thâu mờ

À , TY làm ss thay đổi rồi đấy. Trầm lặng hơn :hihi:

.Se7eN.
08-05-2007, 08:51 AM
:rain: Trầm Lặng Hơn :rain: Sợ :rain:

Trang Sassy
08-05-2007, 08:54 AM
Anh thik ss í " vô tư " như ngày xưa sao :so_funny: Cái kiểu đó làm em hãi quá :D

ss Jang đừng nghe lời 7 nha :kaka:

.Se7eN.
08-05-2007, 09:03 AM
:rain: No Idea :rain: Nhưng ... Cứ Thấy Sao Sao Á :rain: Chẳng Biết Nữa ... Thôi Thì AyE :huglove: NEN :huglove:

Dịch Đi Em ^^"

_HotGirl_
08-05-2007, 10:20 PM
Khíp quả avtar hở cả xi lích ra :so_funny:..bựa bựa :hihi:
:rain:.....HappY BirthdaY bạn 7 à....tớ thưng tặng nà :huglove:...hị hị
Tôi lại Khổ rồi bà ơY....:rain:....chắc hok sống nỗi wa'.....T.T"....chik mất

_HotGirl_
09-05-2007, 07:46 AM
hì mới đi học nghề về là Online lun ^.^"....tranh thủ Nốc bát cơm luôn........ko thì chik mất......:rain:.....Hum nay SG Mưa....lạnh Vaj~......mình mặc có mỗi cái áo mõng manh...hiz.....thôi thì Thời trang hơn Thời tiết mà hehe....chả sao cả...bời vì giờ mình đã xấu mà ko điệu lên thì cò mà Ma mới nhìn đc :hihi:.......
Hum nay học khó wa' à :rain:......vẽ mãi mà chả xong ấy...như mọi hum làm mấy lần mình đã làm đc rồi hum nay nó cứ khó khó thế nào ấy...T.T"....chị kia bảo mình " Chắc em đang tâm trạng nên ko vẽ đẹp đc đâu "....ac...:rain:.......chắc thế wa '.....ngay cả đến 1 người bt...chả thân thiết rì nhìn cái mặt mình là bít Ũ Rũ rồi T.T"....chán thiệt đấy...hiz....
Thực ra thì hum nay mình suy nghĩ nhiều lắm.....chẵng bik fai~ suy nghĩ làm sao cả /....người mình Đau 1 cách ê ẩm....nhấc người cũng thấy đau nữa....nhưng ko sao cả ...mình vẫn chĩu đc.....rồi sáng nay...bắt mình đánh ToLet....ưh thì đánh.....>.<"....sao àm sạch thế...hơ hơ......hơn cả con ở rồi...:hihi:....càng ngày càng sướng.....
Bà ơi hok fai~ tui đang đấu đầu hay thi Gan gì đâu...nhưng đối sử bất công như thế với tôi....mà cứ bảo tôi thay đổi....Thay thế Éo nào đc.........trong khi những cái Bất Công vẫn còn...hơ hơ....tôi chả có gì cả có cái Xác này thôi...mún hành sao thì hành..chả còn cảm giac gì đâu...Tâm sự àh...Góp ý...:rain:...tui đang mơ hay sao ấy....hok bao giờ nghe tôi nói dù chỉ 1 câu vì Bà ấy luôn luôn đúng mà..:hihi:.....thôi Kệ vậy.....ông Trời cho mình Số như thế mình chịu thôi....Hay là tôi thử Lên Trời :bay:.....Kiện nhé ^.^".....
Hì cảm ơn các bà quan tâm & chia sẽ...iu nhắm á :huglove:......mà tui tin chắc là tui sẽ vượt wa thôi..Con Hót này chả dễ gục ngã vậy Đâu.....
Hãy Đợi Đấy !!!

¤°º::sÓI::°º¤
09-05-2007, 11:15 AM
Sao dạo này kô thấy em bom thế :rain:

11-05-2007, 09:03 AM
Sói : bom? anh hỏi con bom này có phải ko? :so_funny: thì nó nè , vừa đội mồ sống lại đấy :so_funny: dm anh... lặn ngụp trong cái đống nào , biết éo đến em mà.. tinh vi...Dạo này sao? vẫn côi cút à? đã bảo mà cứ thế cơ , yêu thì yêu ẹ đi , ố cái loại... :so_funny:
Hót ơi là hót >.< ko biết bà luẩn quẩn trong cái đống rác của tâm hồn đến bao giờ nữa , thật là vô đối đấy :so_funny: thôi... nói thế thôi... tôi ko biết nói gì hơn vì tôi... sorry bà ha :rain: chỉ cần biết là tôi rất quý cái tính bà :huglove: Còn lời động viên nào tôi có thể nghĩ ra bây giờ? chả có cái giè cả vì... vô tác dụng thôi , kakaka
Feel nothing... lost feeling...
My love for U never change...!!!

Tối nay mệt ghê... ngủ gục trên bàn phím mới kinh , lần đầu tiên mình như thế :so_funny: Mở mắt ra thì mấy người out hết mje từ bao giờ , là sao tả :rain::so_funny: vcl... Ko biết có đứa nào giận mình ko? thôi... no care đi... hiểu nhau là chính , đâu phải cứ lúc nào gặp nhau cũng phải rồ lên mới là quý nhau đâu.... ngồi nghe nhạc thư thái , rùi dăm ba câu chuyện hỏi thăm chọc nhau , ồi , đủ lắm rồi...:huglove:
Dạo này lắm người khùng , gặp đứa nào cũng kêu chán , oải ko muốn đến gần luôn vì bản thân mình cũng đang oải nhồn lắm... sao thế nhẻ? cứ lôi nhau mà chết chìm thế? ố mày... ỉu như cơm nguội. Kệ... đến lúc nó phải thế thôi... Kố hiểu cũng ỉ mệt êm ôi... hôi ứa lào ứa ấy tự lo choa nhau đê... no an ủi , no thông cảm... như dzậy nà giả dối ấy , hiểu hông hả????????
Điên.................. chơi với nhau rất thân nhưng thân ai người ấy lo , chơi vậy cho nó bền mấy con nhìn hắm nhờ :so_funny:
Mưa kìa..........:kaka:

_HotGirl_
11-05-2007, 09:51 AM
:kaka:...Đấy Tau bik là Tau sẽ Tỉnh mờ :kaka:..
Tao lại đc sống rồi.....Ánh dương kia.....àh ko Ánh bình minh kia lại le lói....vào Chym Tao rồi :tim:....sướng nhắm giờ lài bt....như chả có chiện rì ế....:rain:....hay tại mặt Tôi dàY...:rain: ............chắc là thế woa :so_funny:...
người ta cứ bảo chỉ có những đứa NGu mới " Sướng hok bít đường Sướng "...mà mjnh Khôn cơ mà " sướng thì fai~ bik đường sướng hơn chứ " haha...
giờ tự nhiên thấy tâm trạng lại khác...
Mấy hum nay thật là Vật Vã....chả ai xui chả ai khiến cũng tự lau nhà rửa bát.....Ôi !!...Thật Kjnh Khũng...hèn chi SG mấy bữa nay cứ đến Chiều Mưa TO....Có khi ChớP nữa......vAj~ lều ^.^"....
Oài giờ tớ lại fai~ đi coi FimL đây....11h khuya nữa rồi..hum nay học mệt we..mai tớ lại lên tâm sự nhá..
mà anh HonEy của tớ hok bít trôi dạt góc nào rồi....chờ mõi cả tay ròi.....thôi dek chờ nữa :so_funny:.....Out đây ^.^"

.Se7eN.
11-05-2007, 07:59 PM

_HotGirl_
11-05-2007, 09:11 PM
:rain:.................lOạN roj........:rain:.............chả hỉu rì hít :ham:

.~*Bơ Vơ*~.
12-05-2007, 03:46 AM
Iem hông hỉu chi hik á :rain:?

lại có chuyện rì nữa hả :rain:

cứ lung tung lên thế nè , iem chẻng hỉu rì :rain:

.~*Bơ Vơ*~.
12-05-2007, 04:02 AM
bên iem 12 h rùi ss ạ :so_funny: ngủ zậy sớm lém :so_funny:

hum qua iem đi đâu đâu :rain: ở nhà hoài àh :rain:

ôi rồi , làm iem tửng ss mún chik :so_funny: hết cả hồn...

iem bik ss bận mà :hihi: hông sao hik :hihi:

.Se7eN.
13-05-2007, 01:16 AM
:rain: Em Khoẻ Ko :rain: Hôm qua em có vui ko :rain: Cuộc sống of em dạo này ntn rồi ? Aye ... Anh nhớ em lắm ... mong được gặp em ... !!!

Trang Sassy
13-05-2007, 01:21 AM
Oh My God:so_funny: 2 ông bà già này tình kủm dzữ quá :meo: làm em ghen tị :meo:

Đây nàh chiện thầm kín..riêng tư..sao lại noái như vầy :dance: