PDA

Xem đầy đủ chức năng : câu chuyện buồn của tôi

tcd_ngocanh
15-03-2007, 01:35 PM
:cry: Cuộc đời thật bất công cho tôi 1 người cha nhưng lấy đi tình cảm của cha con. Tôi ko cần tôi chỉ cần có người hiểu tôi thế là quá đủ. Nếu có một điều ước lúc này chắc tôi chỉ ước ko có bố. Bố là gì ? Bố là nơi con cái tin tưởng là trụ cột của gia đình nhưng thất vọng ba tôi ko phải như vậy. Có những lúc tôi tìm đến cái chết nhưng tôi ko đủ can đảm để nghĩ đến cái chết. Bố nghi ngờ tôi ngủ với bạn trai , nghi ngờ tôi có thai với bạn. Tôi thật tình mà nói tôi hận bố rất nhiều hận hận và hận :cry:. Chỉ vì ông có bồ mà còn mẹ tôi 18 năm đợi chờ chồng nuôi tôi khôn lớn vậy mà cái giá phải trả là sự thật phũ phàng đó. Tôi thật sự đau khổ khi biết tin đó tôi đã nói hết nh gi tôi nghĩ và bênh vữ mẹ tôi ; nhưng tôi ko thể bởi tôi còn ăn bám ông ý( theo cách nói của ông ý). Xin lỗi mẹ ngàn lần xin lỗi mẹ con ko làm đc việc đó mà con lại buông xuôi mà con còn nghĩ là mặc ông ý đi. Nếu có cũng như ko nên con khuyên mẹ thôi quên ông ý đi. Con ích kỉ quá ko mẹ con chỉ biết nghĩ cho con mà ko nghĩ cho mẹ , con thầm nghĩ rằng con sẽ cố học và làm thật nh tiền và nuôi mẹ với ông ý con đã quên.Có đc ko mẹ ơi con ko ngờ ràng ông ý có thể đối xử với con như vậy. Ông ý tin ng ta hơn con đẻ con khóc hết nc mắt và cuối cùng cũng chỉ nghĩ đc rằng học và học con ko thích nói đến ông ý nữa mè à! Giờ mẹ ở nơi xa mẹ con ko bên mẹ đc mẹ thông cảm nha con yêu mẹ nh lắm