PDA

Xem đầy đủ chức năng : GiỌt LỆ NÀy KhÓc Cho Em MỘt ĐỜi!

THIÊN TỬ
13-03-2007, 09:54 AM
Đừng nhớ nhau làm gì một khi ta đã không còn yêu
Giờ mới biết em không là gì của anh
Ở bên đó em đau buồn, em có muốn quay trở về
Thì em ơi anh đã yêu, yêu người khác
Giờ đắng cay đã nhiều em mới biết tôn trọng tình yêu
Đừng nói tiếng yêu ai mà lòng chẳng yêu
Đời là thế, yêu thật lòng thì sẽ thấy điều tốt đẹp
Còn gian dối sẽ đắng cay khi về sau

Giọt lệ này khóc cho em một đời
Vì ai mà em đã thay lòng như thế
Bao xa hoa phù du kiếp người
Đành lòng lao như con thiêu thân vào thú vui
Và em giờ đã biết đau biết buồn
Chỉ mong được bên anh nối lại tình xưa
Đau thương nhận ra khi hay rằng
Giờ anh đã trao trái tim cho bạn em

TẠI SAO TA LẠI MÃI NGHE BÀI HÁT NÀY NHỠ?, NGHE NÓ HOÀI MÀ MUỐN NHIỄM THEO NÓ LUÔN RỒI:haha: NGHE NÓ RẤT TÂM

TRẠNG GIỐNG NHƯ TA BÂY GIỜ NHỞ?:haha: MẤY HÔM NAY KHÔNG BIẾT SAO LẠI CỨ NGHĨ VU VƠ, CHẮC LÀ TA BỊ ĐIÊN RỒI NHƯNG TIẾC LÀ ĐIÊN KIỂU CỦA

TA THÌ KHÔNG CÓ THẦY THUỐC NÀO CHỮA ĐƯỢC HẾT :haha:, ĂN NÓI KHÙNG MỘT CÂY, TA THÌ VẪN CỨ NGỐC CỨ NGỐ NHƯ HỒI NÀO NHƯNG KHÔNG HIỂU

SAO MẤY NGÀY NÀY TA KHÔNG CÒN MUỐN LÀM MỘT THẰNG NGỐ NỮA, TA MUỐN TRỞ LẠI TA NHƯ LÚC NÀO. LÀ MỘT THẰNG THÍCH LÀM THƠ YÊU ĐỜI

THẤY BÀ QUẠI NHƯNG TA LẠI KHÔNG LÀM ĐƯỢC NỮA, CHẮC LÀ BỊNH CỦA TA CHỈ CÓ THỂ ĐỂ MỘT MÌNH TA TỰ CHỮA LẤY QUÁ, VÌ DÙ SAO TA CŨNG BIẾT

CHÚT ĐỈNH VỀ THUỐC VỀ TÂM LÝ MÀ NHỠ:haha: MÀ HÌNH NHƯ LÀ THẦN Ở NHÀ KHÔNG LINH BẰNG THẦN Ở NGOÀI NÊN TA CỐ GẮNG CHỮA CĂN BỊNH CHO

MÌNH HOÀI MÀ CÓ BAO GIỜ NÓ HẾT ĐÂU??? SAO TA VẪN CỨ KHÌN KHÌN, ĐIÊN ĐIÊN NHƯ THẾ NÀY MỚI CHẾT CHỚ:haha:

Conan_Raito
13-03-2007, 03:28 PM
Bóc tem cho nà......
Đúng là Sứ Tình bị bệnh rồi..........nói nhảm kh à, mà bài thơ gì vậy.......giờ anh đã trao tái trim cho bạn em.......ghÊ nha.......
2 chấm haha 2 chẤm

tuan_123
14-03-2007, 02:50 AM
anh TTST có link bài yeu^ nhiều khỗ nhiều gỡi cho em hen

THIÊN TỬ
14-03-2007, 06:35 AM
NGÀY HÔM QUA ANH ĐƯỢC MỘT SỰ BẤT NGỜ KHI ONLINE Ở YAHOO. KHÔNG NGỜ MỚI VÀO THÌ NHẬN ĐƯỢC NHẮN TIN CỦA EM GÁI, NÓ NÓI LỜI XIN LỖI VỚI MÌNH, MỚI ĐẦU THÌ ANH CŨNG NGẠC NHIÊN THẬT, TỰ DƯNG LẠI XIN LỖI MÌNH:haha: THÌ RA LÀ BẤY LÂU NAY NÓ ĐÃ NGHĨ SAI VỀ CÂU CHUYỆN TÌNH CỦA MÌNH, VÀ NÓ CŨNG NGHĨ SAI VỀ MÌNH NỮA NÊN NÓ XIN LỖI MÌNH VÌ ĐÃ CHỌC MÌNH TRONG KHI MÌNH ĐANG BỊ ĐAU TIM:haha: VÌ NÓ TƯỞNG ĐÂU MÌNH CHỈ NÓI ĐÙA VỚI NÓ:haha:NHƯNG MÀ EM GÁI NÀY ANH HAI KHÔNG CÓ TRÁCH EM ĐÂU VÌ ANH HAI LÀ NGƯỜI RẤT KHÓ HIỂU NÊN KHÔNG TRÁCH NGƯỜI KHÁC HIỂU LẦM VỀ TÍNH CÁCH CỦA ANH. CHẮC TẠI VÌ ANH NÓI CÁI CÂU NÀY" MỘT VỢ THÌ NẰM BÊN NHAU, HAI VỢ THÌ ANH XÂY NHÀ LẦU MÀ NẰM, BA DZỢ ANH XÂY LÂU ĐÀI, BỐN VỢ ANH CHỖ TÀI LÀM OX" NÊN EM TƯỞNG RẮNG ANH LÀ NGƯỜI LĂN NHĂN ĐÚNG KHÔNG EM GÁI HOHOHOHO ANH NÓI CÂU ĐÓ LÀ ĐỂ CHỌC EM THÔI VÌ EM NÓI RẰNG " MỘT VỢ THÌ NẰM GIƯỜNG LÈO, HAI VỢ THÌ NẰM CHÈO QUEO, BA VỢ THÌ RA CHUỒNG HEO MÀ NẮM":haha:

NGÀY HÔM QUA MÌNH QUẬY THẤY BÀ QUẠI LUÔN:haha:GẶP ĐƯỢC CẢ HAI BX, BÀ NÀO CŨNG PHẢI BÓ TAY VỚI MÌNH, NHƯNG MÀ HAI NGƯỜI ĐÓ CÓ THUA GÌ MÌNH ĐÂU MỘT NGƯỜI THÌ CƯỜI TOÀN LÀ RĂNG SÚNG KeKeKeKeKe ĐÒI ĐÚT CƠM CHO MÌNH GIỐNG NHƯ MÁ ĐÚT CƠM CHO CON VẬY:haha: mumm ngoan nào mumm:haha: CÒN MỘT NGƯỜI THÌ CỨ HỎI MẤY CÂU HỎI MÓC HỌNG, LÀM MÌNH KHÔNG BIẾT TRẢ LỜI RA SAO NHƯNG KHI MÌNH TRẢ LỜI ĐƯỢC VÀ HỎI LẠI THÌ TỰ DƯNG LẠI NÓI " EM BỊ BÍ RỒI ANH, ANH GIẢI GIÙM EM ĐI":haha: HAI BX CÓ HAI CÁ TÍNH RẤT KHÁC XA VỚI NHAU, NHƯNG KHÔNG BIẾT SAO MÌNH CÓ THỂ HẠP VỚI HAI NGƯỜI MỘT LÚC. ANH YÊU HAI NGƯỜI LẮM:huglove:

MỘT TÌNH YÊU ĐÃ VỪA XA, KHI BAO NGÀY QUA ANH ĐÃ NHẬN RA EM ĐÃ KHÔNG NHƯ LÀ ANH, MỘT TÌNH YÊU ĐANG DẦN TRÔI, CON TIM LẼ LOI, ĐẾN LÚC BIẾT EM PHẢI RA ĐI. GIỌT LỆ HOEN CAY BỜ MI, AI MONG ĐỢI CHI, CON TIM AI CŨNG PHẢI MỘT LẦN ĐỔI THAY, KỂ TỪ ĐÂY EM LÀ EM, TÔI SẼ LÀ TÔI, EM CỨ BƯỚC ĐI CON ĐƯỜNG EM. ĐƯỜNG EM ĐI, ĐI GIỜ ĐÂY DO EM CHỌN LẤY, XIN EM TỪ ĐÂY ĐỪNG TÌM ĐẾN TÔI LÀM CHI, DÙ NGÀY SAU RA LÀM SAO CHẲNG LIÊN QUAN GÌ NHAU, EM ĐỪNG TÌM TÔI VÀ NHƯ THẾ, TÔI CHẲNG BIẾT, TÔI CHẲNG NGHE TÔI CHẲNG THẤY!
Ở BÊN NGƯỜI ẤY EM SẼ KHÔNG BUỒN ĐÂU, Ở BÊN CẠNH TÔI EM SẼ KHÔNG ĐƯỢC CHI
VÌ TÔI CHỈ CÓ EM TÔI KHÔNG LÀ GIẤC MƠ, GIẤC MƠ ĐỜI EM LÀ HẠNH PHÚC.
Ở BÊN NGƯỜI ẤY XIN ĐỪNG NHỚ ĐẾN TÔI Ở BÊN CẠNH TÔI, XIN ĐỪNG LÀM KHỔ TÔI. NGƯỜI ẤY VÀ CHÍNH TÔI, TRONG CUỘC TÌNH CHÚNG TA, EM PHẢI NHẬN RA MỘT NGƯỜI THÔI, EM CHỌN YÊU!

@conan: đó là lời của một bài hát á conan
@tuan: anh đã send cho em rồi đó

♥:Bím_Tóc:♥
14-03-2007, 06:58 AM
tuấn: nơ tưởng anh cũng bít xấu hổ

anh zdai nè thật sự em ko tin tình iu trên net hay trên mạng cả...^^

anh zdai bùn về ai vậy

anh dzai nói thì em mới việt nhật kí dc em phải bít chủ đề đang nói :huglove:

THIÊN TỬ
14-03-2007, 07:08 AM
em gái, chủ đề lộn xộn và tự do nên anh hai cũng không thiết phải có một chủ đề thật sự:haha:

*:Ngây_Thơ:*
14-03-2007, 10:27 AM
đọc cái chữ ký của anh thấy mình cần phải vik vài zòng:so_funny: hôm qua em đã đọc những zì anh vik rồi...nhưng kô hề bik nên vik zì cho anh....em bik anh đang viết về zì.. ....nhưng khó thay là lòng em nó trống rỗng.:meo: ..kô 1 cảm xúc.:meo: ..kô một vần thơ...(ý nhầm kô vik thơ bao zờ :so_funny: )

anh nghĩ sẽ có 1 chuyện tình tay ba àh...:rain: em nghĩ là kô bào zờ...sẽ kô bao zờ đâu anh...trái tim người sẽ kô ngăn ra làm hai đâu...nó cần được cùng nhau...cùng đi một hướng....chả nhẽ anh lại bắt gớ hai tay àh...:so_funny: em thì hông thik vậy...em bik sẽ thật khó khi anh phải lựa chọn em thay cho chị íh....nhưng em sẽ kô khóc kô bùn vì 1 ai hết.....:rain: mọi ng quen em với một Nai khác....thì em sẽ là 1 Nai như mọi người đã quen.....con người em nó vậy......:so_funny: em kô hề khóc...:so_funny: kô bao zờ......:so_funny:

phải chăng nếu iu 1 ai thì sẽ mong người đó hanh phúc...phải chăng iu lại đau khổ hơn nà thấy được hạnh phúc àh anh......chắc thế đó...ty mà anh...chỉ những người trong cưộc mới hỉu......:rang: :rang:

14-03-2007, 11:10 AM
Giấc mơ kia quá xa vời
Làm sao anh bên em, thương em, yêu em mãi
Nếu chia tay, những ưu phiền
Đừng luôn vây quanh em trong đêm, đêm tăm tối
Và em mong vậy thôi

THIÊN TỬ
14-03-2007, 01:32 PM
Giấc mơ kia quá xa vời
Và em mong vậy thôi

GIẤC MƠ KIA KHÔNG HẲNG LÀ VÔ NGHĨA
NÓ CÓ THỂ THỰC HIỆN ĐÓ EM ƠI
NẾU CÒN SỐNG THÌ EM HÃY CÒN MƠ NHÉ
HÃY THẢ LÕNG TÂM HỒN, ĐỪNG BUÔNG XUÔI
ĐỪNG CÓ TUYỆT VỌNG, MÀ EM HÃY CƯỜI
MỌI VIỆC RỒI CŨNG ĐÂU VÀO ĐÓ
ANH HỨA MÀ! EM HÃY YÊN TÂM
TUY RẰNG HÌNH BÓNG KIA KHÓ XÓA
NHƯNG ANH VẪN CHẤP NHẬN YÊU EM:huglove:

14-03-2007, 02:08 PM
thực ra đây là một bài hát..:so_funny: ....em thấy hay lém anh àh....:so_funny: .....bài của minh thư sao mai điểm hẹn hát......anh xem lời nè..:so_funny: ...hay anh nhỉ.......:so_funny:

Giấc mơ kia quá xa vời
Và em mong vậy thôi
Đêm ơi đêm vắng, đêm ơi xa vời
Trên cao ngôi sao lẻ loi, ngôi sao mong nhớ
Tìm một hạnh phúc cho đêm yên lành
Và một đôi vì sao giữa đêm làm yêu thương
Và ước mơ em vậy thôi
Let me alone, I'll be OK
Cause I don't wanna be a fool, make it starting again
You took me away and left me inside
But you forgot to bring me back from your lies
I won't be a fool
Things you have said, things you have done
Make me feel like I've never been in love
You've got me know, you've got me go
I won't be a fool
Bước chân kia nếu quay về
Đừng mang tình vơi để thêm lần tan, tan mới
Giấc mơ xưa đã phai mờ
Ngủ yên trong niềm riêng như khi, khi anh chưa tới
Và em mong vậy thôi
Đêm nay trong sáng, đêm không mơ màng
Trên cao ngôi sao ngủ ngon, ngôi sao yên giấc
Tìm một hạnh phúc cho đêm yên lành
Và ngủ yên vì sao giữa đêm là đêm trôi
Và ước mơ em vậy thôi
Tell me
Please tell me that you love me
Let me alone, I'll be OK

THIÊN TỬ
15-03-2007, 06:07 AM
@bxnhi: ờ ờ bài đó cũng hay thiệt:clap:

ngày hôm qua là cái ngày mà ta bận nhất trong một tuần học, chỉ có rãnh mỗi lúc sáng mà thôi, nhưng lên thì không thấy có bx, dù gặp thì cũng không nói được nhiều vì bx cũng bận học, với làm, giống như mình vậy thôi. ngày hôm qua vừa học xong hóa học thì lo nhảy lên một chút thì gặp được bx nhí với ngố vịt, quậy một hồi ở trong topic của ngố tìm người thì ngố lại bảo là chưa tìm được ai trong khi là có nhiều anh chàng cũng ngốc muốn theo ngố mà ngố lại không chịu bảo là để chờ nai ly dị thì mới đi tìm.:haha: nai thì lại bảo mình mua keo 502 để dán cho chặt cái khoảng cách của mình với nai:haha: nhưng bên này làm gì mà có keo 502 người ta chỉ có dùng keo con voi thôi nên mình phải tranh thủ đi mua mới được:haha: chỉ có thế thôi mà mình thấy cũng tức cười rồi nhỡ, sao mình dễ cười thật:haha:

:rain:một chuyện tình buồn không có ai mong đợi đâu, một mình ngồi buồn không có ai muốn vậy đâu, vẫn biết ngày xưa chuyện tình ta như trăng sao, vẫn biết em sẽ không quay về, tại vì một người đã trót yêu anh mà thôi, tại vì một người đã khóc rất nhiều vì anh, cho nên dù anh có buồn đau, đau thế nào, anh cũng chấp nhận không oán than. ở bên người ở bên đó em có chắc vui gì hơn? sao không về đây bên cạnh anh như ngày xưa? ở bên người, ở bên đó, người ta có tốt với em? yêu em như anh đã từng yêu? còn có một người thôi, chỉ có một người thôi, vẫn mong chờ em trở về đây như ngày xưa, còn có một người thôi chì có một người thôi vẫn mong người ta sẽ luôn tốt luôn yêu em, hãy nhớ có một người vẫn chờ em đến một ngày, em hiểu cho anh và yêu anh như lúc ban đầu:huglove::haha:

tuan_123
15-03-2007, 07:44 AM
chữ ký anh nghe hay nhĩ nhưng điều anh mún em sẽ cố gắng ko đễ anh làm vì em........... TNL hehe

THIÊN TỬ
16-03-2007, 05:33 AM
Sao nó bảo không đến? Sao bảo nó không đến? Sao không đến bảo nó? Sao nó không bảo đến? Sao? Ðến bảo nó không? Sao? Bảo nó đến không? Nó đến, sao không bảo? Nó đến, không bảo sao? Nó đến bảo không sao. Nó bảo sao không đến? Nó đến, bảo sao không? Nó bảo đến không sao. Nó bảo không đến sao? Nó không bảo, sao đến? Nó không bảo đến sao? Nó không đến bảo sao? Bảo nó sao không đến? Bảo nó: Ðến không sao. Bảo sao nó không đến? Bảo nó đến, sao không? Bảo nó không đến sao? Bảo không, sao nó đến? Bảo! Sao, nó đến không? --> đừng

Tình đã lỡ thôi anh đừng giận nhé.
Em biết rằng em chẳng xứng với anh.
Em biết rằng hi vọng quá mong manh,
Và dại khờ em yêu anh chân thật.
Đêm giáng sinh 1 mình em đơn lẻ.
Nhìn sao trời em bỗng nhớ về anh.
Không gian đó bỗng làm em thấy lạnh.
Cũng 1 phần lạnh vì thiếu anh.
Em không sợ khoảng không gian xa vắng.
Mà chỉ sợ khoảng chống vắng trong anh.
Nó chứa đựng muôn vàn cô gái khác.
Thì em cũng là hạt cát phải không anh?
Trước khi yêu em cầu xin thượng đế.
Ban cho em 2 chữ ân tình.
Đêm cô đơn đêm dài vô tận.
Người vô tình người bỏ mặc tình tôi.

:rain:MỚI SÁNG SỚM VÔ THÌ ĐÃ NHẬN ĐƯỢC MẤY CÁI CÂU NÀY CỦA MỘT ĐỨA EM GÁI GỬI TỚI MÌNH ĐỂ ĐỌC CHO VUI, ĐỌC XONG THẤY NÓ CŨNG RẤT CÓ Ý NGHĨA VÀ TÂM TRẠNG DÃ MANG LUÔN:haha:
NGÀY HÔM QUA BX NHÍ GẶP EM GÁI, NÓI CHUYỆN GÌ VỚI NHAU ĐÂU KHÔNG NỮA ,NGHE MÀ MÌNH MẪY TỰ NHIÊN THẤY PHÁT LẠNH LIỀN, NHƯNG MỘT HỒI NGHE EM GÁI NÓ NÓI LẠI LÀ BX NHÍ NÓI VỚI NÓ LÀ "CHỊ SỢ VÀ NGHĨ RẰNG ANH ẤY KHÔNG CÓ IU CHỊ MÀ CHỈ CÓ YÊU CHỊ LINH THÔI" NGHE ĐẾN CÂU NÀY TỰ NHIÊN THẤY PHÁT NÓNG:haha: KHÔNG BIẾT SAO TỰ DƯNG BX NHÍ CÓ Ý NGHĨ ĐÓ TRONG ĐẦU, CHẮC LÀ VÌ ANH VẪN CÒN CÁI TÌNH CẢM DÀNH CHO LINH ĐÚNG KHÔNG? ANH BIẾT LÀ ANH ĐÃ SAI, ĐÃ CHẤP NHẬN CHO LINH BƯỚC TIẾP VÔ ĐIỀU KIỆN THÌ BÂY GIỜ ANH PHẢI GÁNH. ANH ĐÃ CHỨNG MINH CHO EM BIẾT RỒI, CÒN ĐỐI VỚI MỌI NGƯỜI THÌ AI MUỐN NGHĨ GÌ THÌ NGHĨ CÒN VỀ PHẦN ANH, EM VÀ LINH THÌ CHỈ CÓ NGƯỜI TRONG CUỘC MỚI BIẾT LÀ TẠI SAO THÔI ĐÚNG KHÔNG?MỌI NGƯỜI CHỈ CÓ GIỎI LÀ TRÁCH ANH BẮT CÁ HAI TAY, NHƯNG HỌ CÓ BIẾT CHUYỆN GÌ ĐÃ XẨY RA GIỮA CHUYỆN TÌNH CẢM CỦA MÌNH ĐÂU ĐÚNG KHÔNG? ANH LÀ MỘT THẰNG NGỐ SI TÌNH NÊN BỊ TÌNH LỤY LÀ CHUYỆN THƯỜNG TÌNH NÊN ANH CŨNG KHÓ LÒNG MÀ QUÊN ĐI MỘT CÁI GÌ ĐÓ. CÓ NGƯỜI THÌ LẠI KHUYÊN ANH ĐỪNG NÊN QUÁ SI TÌNH VÌ MỘT CHUYỆN TÌNH ĐÃ QUA, NHƯNG ANH LẠI KHÔNG BIẾT LÀM CÁCH NÀO ĐỂ CÓ THỂ QUÊN, ANH NÓI ÍT NHƯNG MONG RẰNG EM SẼ HIỂU NHIỀU NHÁ:huglove::haha:

be_bon_dl
17-03-2007, 02:02 AM
nay mình hoi moi người nà!! khi thĩ môt người là chỉ mong người ta vui không? tui thì nghỉ thĩ môt người la muốn người i''' dáp trả thui !!!Nhưng nếu ngươỉ ta cóa ngươì # rùi thì danh thui vây vì thĩ môt người hok phải al` bám ngươì ta dâu mà!!!

=~> PampeliskA <~=
17-03-2007, 02:33 AM
http://www.freewebtown.com/hieuchetliendn/VanNgoNhuLa_BaoThy(Tu%20Stins).wma

bài này Giọt sương thik đó a :hihi:

ừ em hỉu rùi anh àh :meo:

mà hôm nay hông được ghẹp anh rùi :meo:

chán quá Ngốc àh :meo:

bik khi nào a mới ol đây :rang:

a bảo vào đây vik NK kùng anh..mà hem bik vik zì a àh :rain:

Mong luôn trong giấc mơ bên cánh tay anh ôm ấm nồng.............môi kề môi thiết tha cho........nắng chiều lá vàng trên má.........tay nhẹ buông rớt cánh hoa nhờ gió cuốn về lại đây.......mây thầm trôi lững lờ như sóng vỗ bờ............Gọi tên anh mãi trong đêm bơ vơ * giật mình mới biết cơn mơ vô tình..............đang tìm yêu dấu trong tim hình bóng anh trong đời em..........tình yêu đó gởi chọn về anh..........mỗi đêm trong giấc mơ bên anh .........vùng trời thêm xanh..........nhớ mãi những khi bên người cuộc đời thắm tươi vui trong tiếng cười...........mong trong đôi mình được mãi gần nhau.........mỗi đêm trong giấc mơ bên anh tình nồng mong manh.........giờ tình mình là ước mơ (trái ngang)........tình yêu sẽ ko như là mơ ước * biết trái tim người nơi đâu... (nhớ phút giây mình bên nhau)

Giọt Sương
17-03-2007, 04:43 PM
lại 1 đêm vắng nữa...................ngồi bùn quá..............post bài hét lên cho anh và Nai nghe nà.............
nghe bài này xong thấy cũng vui vui nhưng text của nó cũng bùn bùn..............sao mình lại vui vui nhể ? chắc bị làm sao rồi á ! :sr: chắc là iu Nai mất rồi Nai ơi ! :so_funny:

http://www.freewebtown.com/giotmua/Dem_Vang___767___Nghia_MP___Lac_Hong___06.wma

=~> PampeliskA <~=
18-03-2007, 01:57 AM
ơi ơi Nai đây :so_funny:

iu N thì lại đây N sương :so_funny:

ai hét đó mà hay vậy :clap:

đúng nà nghe hay thật...:dan:

nghe cũng tâm trạng gớm :so_funny:

~ Chàng Ngốc ~
18-03-2007, 03:21 AM
:wavey: Nai ,.. Ngốc vào chep mí lời bài hát roay ra lun.. :chayle: :5: ko đọc trộn tâm sự ng` khác ....:so_funny:

THIÊN TỬ
19-03-2007, 07:03 AM
BẤY LÂU NAY ANH TƯỞNG ANH LÀ NGƯỜI CÔNG BẮNG, ĐỐI VỚI NGƯỜI, VỚI EM...

NHƯNG ANH ĐÃ VÔ TÌNH LÀM CHO CẢ HAI EM ĐỀU BỊ TỔN THƯƠNG:rain:

ANH ĐÃ SAI RẤT NHIỀU RỒI ĐÚNG KHÔNG???

ANH ĐÃ VÔ TÌNH CHỌN CHO EM CON ĐƯỜNG MÀ LÒNG EM THẬT SỰ KHÔNG MUỐN

NHƯNG EM ĐÃ KHÔNG NÓI RA THÌ BÂY GIỜ ANH VÀ EM SAO LẠI COI NHAU NHƯ NGƯỜI XA LẠ THẾ?

MÀ SAO TA KHÔNG THỂ COI NHAU NHƯ LÀ BẠN???

ANH ĐÂY CŨNG ĐÃ LỠ LÀM CHO NGƯỜI YÊU ANH BUỒN NỮA:rain:

VÌ ANH CỨ MÃI ÔM BÓNG HÌNH CỦA EM TRONG VÔ VỌNG,

ANH BIẾT LÀ ANH ĐÃ KHÔNG CÔNG BẰNG KHI ĐỐI XỬ VỚI NGÂY THƠ NHƯ THẾ

NÊN BÂY GIỜ THÌ ANH PHẢI LÀM NHỮNG GÌ ANH NÊN LÀM ĐỂ CÓ THỂ BÙ ĐẮP LẠI LỖI LẦM CỦA MÌNH ĐẾN VỚI NGÂY THƠ.

ANH MONG RẰNG MỌI CHUYỆN RỒI CŨNG SẼ QUA ĐI NHANH CHÓNG VÀ TẤT CẢ CHÚNG TA SẼ CÓ ĐƯỢC CON ĐƯỜNG MÀ CHÚNG TA ĐÃ CHỌN.

NGÂY THƠ ANH XIN LỖI EM VÌ ĐÃ LÀM CHO EM BUỒN:huglove:

=~> PampeliskA <~=
19-03-2007, 07:13 AM
có mấy nhân vật đó anh :so_funny:...iem đọc mà chả hỉu người ta là ai....:so_funny: người iu anh chắc là Tóc Thề hả...:)...

nói chung tội anh cũng hơi bị nhìu :so_funny: vô số tội :so_funny:đi rửa tội đi anh :so_funny:

THIÊN TỬ
19-03-2007, 07:33 AM
có mấy nhân vật đó anh :so_funny:...iem đọc mà chả hỉu người ta là ai....:so_funny: người iu anh chắc là Tóc Thề hả...:)...

nói chung tội anh cũng hơi bị nhìu :so_funny: vô số tội :so_funny:đi rửa tội đi anh :so_funny:

sặc em phán một câu tóc thề ở trong đó nữa:rain: anh đã nói rồi mà sao em cứ mãi lôi nó lên thế này, em chọc nó như thế, anh nghĩ nó cũng buồn á:rain: mà em muốn thế à? nếu thế thì ráp anh với nó luôn đi bx:haha: sặc anh nói chơi thôi nhá em làm thiệt thì anh đi tu luôn:haha:

http://ngothuymien.bennhac.com/music/64/duet/Van%20Quang%20Long%20-%20Cam%20Ly/Anh%20Co%20Quen%20Em.wma

=~> PampeliskA <~=
19-03-2007, 07:39 AM
mm pp oy :so_funny: lại mà siem coan rể thú tội nè :so_funny:

iem hỏi thật.....chọc đâu mà chọc.......anh vik kô có tên :so_funny:...ẩn zanh thế ai mà hỉu.....:so_funny:trí thông minh của iem nó có hạn.....:so_funny: iem đưa ra sử zụng hết òy mà có bik ng ta nà ai âu....:so_funny:

THIÊN TỬ
19-03-2007, 07:49 AM
mm pp oy :so_funny: lại mà siem coan rể thú tội nè :so_funny:

iem hỏi thật.....chọc đâu mà chọc.......anh vik kô có tên :so_funny:...ẩn zanh thế ai mà hỉu.....:so_funny:trí thông minh của iem nó có hạn.....:so_funny: iem đưa ra sử zụng hết òy mà có bik ng ta nà ai âu....:so_funny:

anh viết cho ai người đó tự biết mừ bx:haha: em lôi nó lên như thế làm cho nó mừng hụt thì chết á:rain::haha: trí thông minh của em mà có hạn hỡ? trí của em nó còn nhiều hơn anh tưởng tượng nữa:haha: nó chỉ cần xuất một chiu thôi thì cũng đủ làm cho anh chít luôn rồi về nhưng câu móc họng không này:haha:

http://sky.geocities.jp/thanhphongvungtau12/vungtaumusic_nhacthang12/GianNhauGiupTaHieuNhauNhieuHon_PhamQuynhAnh.wma

=~> PampeliskA <~=
19-03-2007, 07:51 AM
trí thông mình lúc ẩn lục hiện :so_funny: khi mình cần nó là nó bín đi....:so_funny: khi kô cần thì mò vào :so_funny:...điên chế >.<.....:so_funny:

anh mà vik như thế thì TT cũng tưởng như vậy đó :so_funny:

làm iem nó mơ :meo:

THIÊN TỬ
21-03-2007, 06:56 AM
hôm nay không muốn viết nhật ký mà chỉ muốn viết lời của bài hát thấy nó hay hay nên làm đến làm đại luôn:haha: ý mà quên anh cũng phải viết vài dòng nhắn lại với bx nữa chớ:haha: hôm nay thì chắc là anh sẽ bận rồi nhá bx, vì anh sẽ phải học cả ngày, không có thời gian rãnh mà quậy với bx, khi nào bx học về thì có quậy cũng nhớ đến ox ngố này nghe chưa:haha:

từ một ngày xa xăm xa mãi ngàn năm, một chuyện tình lênh đênh ngàn cơn bão dông, chuyện tình lênh đênh trên muôn đợt sóng, anh trông theo trong nỗi chờ mong, em đã xa dòng sông có nghe lạnh không?có nghe lòng mang nỗi nhớ nào không?
chiều ngồi buồn nơi đây xem nắng tàn phai, lòng chợt hỏi chiều ơi chiều thương nhớ ai? lặng nhìn mây trôi phiêu du nghìn lối, lắng nghe nỗi buồn đơn côi, nhớ em lắm người ơii vẫn mong chờ em mãi mà thôi!

tình là giấc mơ cô đơn anh ôm ấp bao ngày qua, tình là mỗi đêm ôm thương nhớ khi em đã rời xa, cho dẫu không gần nhau cho dẫu mang buồn đau, vẫn xem như một lần đã biết nếm men tình yêu. tình này đã trao cho em, nên anh vẫn mong chờ em lòng này đã luôn yêu em nên anh vẫn nghe dịu êm, cho ước mơ ngày sau, anh ước mơ ngày đó ta luôn có em kề bên:huglove::haha:

21-03-2007, 10:07 AM
:so_funny:

Lạnh quá zá có A bên cạnh nhỉ !!!!!!!!!!!

hôm nay iem ol mụn 3 tiếng....:so_funny: điên quá >.<....tại quên chìa khoá nhà hik đó.....:meo: trí nhớ iem zạo nè tồi wa....hai tiếng ở ngoài ngắm zai.....đi wa đi lại......:so_funny: mà kô có cha nào đẹp = Xã iem hik.....:so_funny: nói thế chớ...lạnh cóng đi....tâm hồn đâu mà ngắm với chả nghía nữa....nhớ là khi sáng đưa chìa khoá đi rùi mà..... mà tìm mãi chả thấy

may mm hôm nè về qua nhà đứa chìa khoá....eo ôi...tưởng thế nà hik...ai ngời còn nghe zọng hét của mm nữa....con gớ lớn rùi mà.....khi thì quên chìa khoá......khi thì đi học quên sách vở......1 lần nữa mà như vậy thì chik >.<... bị mm chửi thế đó...mà công nhận kô ai nói chuyện zuyên như mm nhỉ...:so_funny: zọng thánh thót nghê....:so_funny: mà hình như mm hông bik chửi....chửi zì mà hiền hoà như sưối vậy ....:so_funny: có mỗi chìa khoá...

.mà cũng làm iem khìn òy...>.< hỏi iem có xấu tính hiem :so_funny: !!
nói một hồi nữa là A lại nói iem nhìu chuyện :hihi: thui đi qua 88 dóc vậy :hihi:

mà từ nãy tới zờ chưa có nghẹp enh...nhớ quá :huglove:

THIÊN TỬ
22-03-2007, 06:56 AM
bx được nghe cãi lương miễn phí à:huglove: nhưng bx đừng có buồn vì lỗi cũng ở nơi bx mà, đừng buồn nha bx bữa sau nhớ là được rồi:huglove:

ngày hôm qua mình cũng bị chuyện nữa:rain: đang làm lab của hóa học, đang đụng đến nước sôi, ai biết đâu nó sẽ bắn ra chơi thò tay vô, trời đất nó bắn ra tung toé lám mình bị phỏng tay mà lúc đó đầu óc lại nghĩ đến bx nên chẳng có biết đau là gì hết:haha: tình yêu thật là thang thuốc chuột, ý lộn thang thuốc bổ mới đúng chớ:haha: mình lên được 3 tiếng buổi sáng để gặp bx nhưng bx lại bị kẹt ở ngoài đường 3 tiếng đồng hồ, nghe bx nói lạnh cũng thấy thương, muốn ôm cho bx ấm nhưng không được:rain: choáng hơn cái gì nữa:haha: cái hình ngày hôm qua bx tặng mình nhìn phê mà mình thì chẳng biết cách save nó nên nhìn đi nhìn lại mấy lần, khi out rồi thì hình đó nó cũng biến mất:rain: anh tặng lại bx này:huglove:

22-03-2007, 09:26 AM
enh thik hình đó thì iem send lại cho :huglove:

thương enh nhém :huglove:

zà rùi cẩn thận nha enh :so_funny: ..

. enh mà ra đi...

..nà iiem lại đi tìm tình iu mới đó......:so_funny:

iem bik đó nà lỗi của mình...nên iem cũng chả bùn..đâu enh àh :)

enh đang ở một nơi xa iem nhớ mong enh lém ...

....Uớc sao mình đuợc bên nhau đêm nay nhỉ anh...:so_funny:

iem đang ngồi chờ anh ol...may mà mai iem hông vik zì hik...

..nên ol được nhìu...hí hí...sướng waaa...

ở bên iem tuyết rơi rùi....zá có một ai đó bên cạnh nhỉ...he he..

hôm nay chuyện với cha Ngốc..mà chỉ mún chửi...>.< cha này bị điên mà >.< vì một ng con gớ khác mà làm tổn thương đến Vịt...đến tất cả mọi người >.< Ngốc kô còn là Ngốc nữa oỳ...mà là 1 thèng điên >.<..Ng nhớ hồi xưa Ng nói zì với N hiem...>.< chắc hông....ờ...vì con bé PL zì đó...mà bỏ mẹc bạn bè...hỏi có còn là ng nữa hông....>.< N chúa nghét những ng như vậi >.< zả nhân quá Ng oy...hơ hơ lại còn nói là hông quen N >.<...kô quen thì kô quen...chớ N cũng hông có 1 thèng bạn nào như Ng cả đâu....>.< điên điên >.<...bị con bé nó chơi rùi mới sáng mét ra...>.< N hông bik làm thơ >.< nhưng N vẫn đọc được nó >.< hỉu thì kô hỉu cho lém....nhưng N cũng cố nghéng để hỉu thơ của Ng có íh zì...>.< mà chả bik cái quái zì lun >.< nói về Ng thế đủ ròy...N cũng chẳng còn zì mà vik nữa đâu....khìn khìn khìn khìn khìn >.<

Black & White
22-03-2007, 06:35 PM
lâu wa em mới onl..... mới gặp anh chai nà.....nhớ em hoh :sr:.... hum ni em mới bét đầu rãnh rãnh mùh mò lên onl nà..... hít bịnh nữa........ h way nại khà khà
anh chai dzạo nài có gì lạ hoh......hoh nhắn tin gì choa em lun nha...... :meo:........
ũa mùh nãy h em đọc nk anh..... em thấy anh kó 2 bx..... ỡ đâu ra thim mụt ngừi nữa dzị... anh chai em im im mùh ghia wa' nha :sr:.........mốt onl yahu nhớ nhắn tin choa em hén anh.......kễ ring choa em nghe..... ok

kòn em huh... dzạo nài bt..... kũng dzui dzẽ......... hay giận hờn dzu dzơ......
kòn cc đáng ghét.......hoh hĩu gì hít.... hoh bik gì hít..... định giận ai dzè mấy nay cc gọi dt em wai`......... hehe hít giận :sr:...... kũng đúng em gái anh đâu bik giận nà gì...... đúng hoh anh chai...... khà khà........:D

THIÊN TỬ
27-03-2007, 06:16 AM
tình hình là ly dị với bx hai ngày, nhưng không biết sao lại thấy không ổn ở trong lòng nên thứ bảy lại nhảy lên:haha: thật ra là muốn xem thử bx có viết nhật ký cho mình đọc hay không vì bx nói là lúc nào bx nhớ mình thì sẽ viết cho mình đọc, vậy là chắc hai ngày ly dị đó bx không có nhớ đến mình gòi:timvo::haha:hôm qua là ngày đầu tuần, gặp lại bx, nói chuyện từ chiều cho đến tối, thấy con mắt nó quay quay nhức nhức, cũng may là không có ngồi hòai vì phải chạy tới chạy lui để đi học nữa,rút cuộc thì cũng nói chuyện cùng bx để cho bx khỏi sợ ma khi ở nhà một mình:haha: gặp em gái, nó cho mình xem wc, mà sao mình ngố thật không biết cách để xem:rain: lúc sáng cũng có gặp em gái rêu ngồi đó nghe nó tâm tình rồi lại cũng gặp sương nó nhờ mình nói tên trường của đại học nổi tiếng ở mỹ và school system của nó, nói xong thì lại gặp được bé pink, làm thơ đấu khẩu, nói chuyện với bé này thấy cũng hay hay sao á:haha:

trong tình yêu làm sao biết ai luôn chân thành, trong tình yêu làm sao biết ai hay lừa dối? xin hãy cứ yêu đừng nên bối rối, trái tim tự tìm ra lối bước qua ngục tối người ơi!
em nhìn anh vùi trong đáy mắt em thăm thẳm, anh nhìn em một trời hoa bướm lung linh tỏa sáng, muốn nói, thế nhưng cần chi phải nói? trái tim tự tìm ra lối, bước qua ngưỡng cửa người ơi. khi thời gian như đứng yên lại, quá điên dại ôi chiếc hôn nồng, giữa hơi thở đê mê ngây ngất, đắm say vị ngọt đôi môi. cho dù mai vật đổi sao dời, trái tim này cũng chỉ một lòng, dù phải chịu trầm luân muôn nghìn kiếp chỉ yêu một mình em thôi:huglove::haha:

THIÊN TỬ
31-03-2007, 11:32 AM
ngày hôm qua nói chuyện với bx cũng hết mấy tiếng đồng hồ, nói chuyện nhiều quá nên có lúc cũng chẳng biết nói gì đành im lặng một hồi, rồi thì lại nói tiếp, nói những chuyện gì vu vơ ngố ngố không chả hiểu:haha: đành phải lập ra một câu chuyện dắt bx đi chơi vòng quanh thế giới trong vòng 30 phút. nhưng chỉ bằng ảo giác với trí tưởng tượng
còn gì nữa?? à nhớ rấu, ngày hôm qua cũng ly dị với ông bạn già 35 lãng tử, haaaa làm vợ chồng với lãng tử mới có một ngày mà cả hai đều thấy muốn ói ra hết một xô nước đầy rồi. biết tại sao không?? vì mình gọi lãng tử là bx nghe thấy khó chịu trong lòng không có cảm giác mạnh như lúc gọi bx của mình:haha: còn lãng tử thì hun nựng mình nhưng mình lại không có cảm giác giống như lúc được bx :huglove: nên đành cười và ăn mừng nạp đơn ly dị với toà án. nghĩ lại thấy mình tự nhiên quậy lên hồi nào cũng không biết:haha:bắt tay quậy với lãng tử thấy cũng vui thấy bà quại luôn:haha: hôm nay gặp bx mà có nói được gì nhiều đâu. bx thì cứ lo tám còn mình thì không biết tám gì nữa:rain: thôi thì mình nhảy đi lung tung nhảy vô đâu nói đến đó cho nó dễ dàng cho rồ:chayle::haha:

http://i3.photobucket.com/albums/y82/darthmolly/Beautiful%20Places/AE.jpg
lâu lâu mà nhìn hoàng hôn với người yêu thì chắc là phê thấy bà quại luôn

http://i3.photobucket.com/albums/y82/darthmolly/Beautiful%20Places/AA.jpg
thôi thì chào nhật ký cái đã, thiên tử đi tắm suối cái đã :haha:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
31-03-2007, 12:17 PM
khóc khóc khóc.........hay khóc đi anh cho hết nước mắt thì hok còn khóc nữa.:sing:...............:so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
31-03-2007, 12:25 PM
khóc khóc khóc.........hay khóc đi anh cho hết nước mắt thì hok còn khóc nữa.:sing:...............:so_funny: :so_funny:

wow em hét hay thật nhỡ? mà chẳng hiểu em hét bài gì:haha:

hãy khóc đi khóc đi khóc đi đừng ngại ngùn và hãy khóc nước mắt chứa chang trong lòng, khi cơn mơ chắp cánh bay xa rồi thì người đàn ông cũng vẫn phải khóc giống như ai:sing::haha:

THIÊN TỬ
04-04-2007, 03:53 PM
NGÀY HÔM TRƯỚC ĐI ĂN KỶ NIỆM CHỊ HAI QUA MỸ MỘT NĂM.GIA ĐÌNH MÌNH XUM TỤ THÌ ĐÔNG QUÁ, MỘT XE TRỞ KHÔNG HẾT NÊN CHIA NHAU RA MÀ LÁI, ANH RỄ MÌNH THÌ LÁI TRỞ BỐN NGƯỜI CỘNG EM BÉ, CÒN MÌNH THÌ TRỞ CŨNG TRỞ BỐN NGƯỜI ĐI ĂN BUFFET. ANH RỄ RỦ MÌNH CHẠY ĐƯỜNG HIGHWAY CHO NÓ XUNG HAY LÀ CHO NHANH THÌ MÌNH KHÔNG CÓ BIẾT NHƯNG MÀ CHỊ MÌNH SỢ MÌNH KHÔNG CÓ BIẾT LÁI, RỒI LÁI ẨU ĐỤNG XE THÌ MỆT, NHƯNG MÀ CHỊ ẤY ĐÂU CÓ NGỜ LÀ MÌNH LÁI XE ĐI HỌC MỖI NGÀY CŨNG TOÀN LÀ CHẠY HIGHWAY:haha: CÓ KHI CÒN CHẠY VƯỢT MẤT TỐC ĐỘ NGƯỜI TA CHO PHÉP NỮA LÀ KHÁC:haha: THẾ LÀ HAI ANH EM LÁI VỚI NHAU, ĐI ĐƯỜNG 22 CHẠY ĐÃ 60 MILES NHƯNG MÀ VẪN THẤY NÓ CHẬM, MUỐN TĂNG GA NHƯNG MÀ SỢ BỊ LA QUÁ NÊN KHÔNG NGU GÌ LÀM THẾ:haha: ĐI ĂN ĐỂ RỒI ĂN QUÁ CHÉN HAY ĂN TRÚNG ĐỒ ĐỘC NÊN VỀ ĐẾN NHÀ LÀ OÁI RA HẾT CHẲNG CÒN GÌ Ở TRONG BỤNG NỮA TƯỞNG BỊ ĐƯA VÔ BỆNH VIỆN NỮA CHỨ:haha:
RỒI NGÀY HÔM SAU THÌ ĐI HỌC LÊN GẶP ĐƯỢC BX, BÉ PINK VỚI BÉ MƯA. KHÔNG BIẾT TỰ NHIÊN NÓI CHUYỆN VUI MUỐN ĐIÊN LUÔN, BX THÌ NÓI CHUYỆN MỘT HỒI THÌ IM RU, CÒN BÉ PINK THÌ VẪN THẾ, CỨ ĐÒI MÌNH GỌI LÀ CHỊ NHƯNG KHÔNG THỂ ĐƯỢC VÌ ĐÃ CÓ LỜI HỨA:rain: NHƯNG MÀ CỨ ĐÒI LÀM CHỊ GÁI CỦA MÌNH:haha: BẢO LÀ GỌI ANH ĐI VÌ VÔ HHT SAU MÌNH THÌ PHẢI NHẬP GIA TÙY TỤC GỌI LÀ SƯ HUYNH NHƯNG VẪN CỨNG KHÔNG CHỊU GỌI:haha: GẶP BÉ MƯA HỎI TÊN ĐỂ CHO DỄ GỌI THÌ MƯA NÓI LÀ MƯA KHÔNG CÓ THÍCH TÊN CỦA MƯA NÊN MÌNH NHẢY VÔ ĐẶT CHO MƯA CÁI TÊN MỚI"GIỌT SẦU TRINH NỮ":haha: THẾ LÀ HẾT! CÒN NHIỀU NHƯNG KHÔNG NHỚ:chayle::haha:http://i73.photobucket.com/albums/i226/ngophuc1612/041025_html_lma_v2_real_aq_.jpg

*pInk horizon*
04-04-2007, 06:02 PM
Vô chơi NK thấy tên mình bị "nói xấu " nên type vài dogf để lại bút tích.Nói chuyện với nhóc mới mấy hôm mà thấy nhóc cứng đầu quá đi , nhỏ tuổi hơn chị mà hoh gọi chị , ừ , cứ cho là nhóc vì một lí do nào đó đi , nhưng mờ never chị gọi nhóc bằng "anh ", hehehe , ai có chuyện ngược đời thế :so_funny: :so_funny: , nhưng mờ để thế cũng ko ổn ,hum qua cứ tưởng nhóc chịu rùi ai dè " vũ như cẩn " , "mèo lại hoàn mèo "....
Tối qua tự nhiên thấy buồn , chẳng muốn onl , thế là type xong dòng NK rùi đi dạo. Ngày mới rùi hi vọng sẽ khác....happy day nha nhóc !!!!
Vào tán dóc. tình cờ quen 1 nhóc em bướng bỉnh ,hoh bít hên hay xui đây:so_funny: :so_funny: , nhóc nhớ quan tâm Nai đấy nhé , hoh chị uýnh chít :wavey: :wavey:

**qiutian**
04-04-2007, 07:50 PM
http://mobile.vietnamnet.vn/upashowgif/305959.am
Heeeeee. dzào xì pam cài nk của ka chút đã :so_funny: Hum wa mới bít thiên tình sử của ka , bùn ghê cơ...suỵt ,ka yên tâm , em sẽ ko nói với người thứ 2 đâu , dưng mờ thứ 3 thứ 4 thì ok liền :so_funny:

P/S
cái hình đóa em đưa vào cho nóa đẹp thui , koh có ý gì # đâu nhá:so_funny:

THIÊN TỬ
05-04-2007, 06:24 AM
HAAAA HÔM NAY RỐT CUỘC CŨNG CÓ NGƯỜI CÙNG VIẾT CHUNG NHẬT KÝ VỚI MÌNH NỮA RỒI.NGÀY HÔM QUA CŨNG THẾ, CÓ CHÁT NHƯNG LẠI BUỒN VÌ KHÔNG BIẾT LÝ DO ĐỂ BUỒN.XÂY NHÀ THƠ CHO BX, KHI TRỞ VỀ THÌ KHÔNG THẤY BX ĐÂU NHƯNG THẤY CÓ MỘT BÉ NÀO TÊN "THUHA_LEHA" CƯA ZAI NÊN CŨNG ĐÀNH BÓ TAY:haha: RA YAHOO THÌ BX NÓI MÌNH ĐỪNG CÓ GIẬN, ĐÓ CHỈ LÀ DỠN CHƠI THÔI, Ờ THÌ CHỈ LÀ DỠN CHƠI THÔI:haha: VẬY THÌ MÌNH KHÔNG CÒN GÌ ĐỂ NÓI RỒI:haha: ANYWAY BX CỦA MÌNH THÌ DĨ NHIÊN LÀ LÚC NÀO MÌNH CŨNG MUỐN NGƯỜI ĐÓ ĐƯỢC VUI VẺ RỒI ĐÚNG KHÔNG? NÊN BÂY GIỜ BX CÓ QUẬY THẾ NÀO ĐI NỮA ANH CŨNG CHẤP NHẬN MIỄN LÀ BX VUI LÀ ĐƯỢC RỒI, CHỨ ĐỂ Ý MÀ GHEN THÌ CÒN GÌ ĐẦU ÓC ĐỂ MÀ VUI VẺ NỮA ĐÚNG KHÔNG BÀ CON:haha: NGÀY HÔM QUA LỚP CANCLE NÊN NHẢY LÊN CHAT LÂU HƠN BÌNH THƯỜNG CHAT ĐẾN LÚC BX BUỒN NGỦ QUÁ NÊN BB ĐI NGỦ LUÔN. NHƯNG SAU ĐÓ THÌ LẠI GẶP BX 4 MÀ CỨ HAY LỘN GỌI BX 3:haha: EM NÓ NÓI AI BẢO CÓ NHIỀU BX QUÁ CHI RỒI GỌI LỘN:haha: YEAH ĐÚNG THẾ, TỰ DƯNG NHẢY ĐÂU RA BX 3 RỒI 4 MỚI CHẾT CHỚ, MÀ EM NÓ NÓI LÀ GỌI ANH NHA? NÓI CHUYỆN VỚI NÓ THẤY CŨNG VUI NHƯNG KHÔNG CÓ NÓI ĐƯỢC NHIỀU VÌ PHẢI VỀ NHÀ MÀ LO HỌC ĐỂ HÔM NAY CÒN LÀM TEST NỮA.

@PINK: NGÀY HÔM QUA THÌ KHÔNG CÓ NÓI CHUYỆN VỚI PINK NHIỀU NÊN KHÔNG BIẾT NÓI GÌ HẾT:haha: MÀ HÌNH NHƯ NGÀY HÔM QUA EM CÓ TÂM TRẠNG ĐÚNG KHÔNG? ĐỌC NHẬT KÝ THẤY EM HÌNH NHƯ LÀ VIẾT VU VƠ NHƯNG CÓ NỘI DUNG RẤT SÂU XA MÀ HÌNH NHƯ THIÊN TỬ CẢM NHẬN ĐƯỢC ĐIỀU ĐÓ, HÃY CỐ GẮNG LÊN ĐI EM , VÌ MỌI CHUYỆN RỒI CŨNG SẼ QUA, HÃY XEM NHƯ NÓ LÀ GIÓ THOẢNG MÂY BAY VỀ PHÍA CUỐI CHÂN TRỜI, VÀ Ở NƠI ĐÓ EM SẼ TÌM THẤY LẠI HẠNH PHÚC NẾU NHƯ EM TÌM CON ĐƯỜNG KHÁC ĐỂ MÀ ĐI. ĐỪNG GIỐNG NHƯ THẰNG NGỐ NÀY MÀ KHÌN KHÌN ĐIÊN ĐIÊN VÌ NÓ NỮA OK. CÒN VỀ PHẦN TỐT HAY KHÔNG TỐT VỚI BX NAI THÌ EM CỨ YÊN TÂM, ANH TIN RẰNG CÓ MỘT NGÀY BX NAI SẼ TỰ CẢM NHẬN VÀ BIẾT ĐƯỢC NÓ NÊN EM KHỎI CẦN PHẢI LO, MÀ DĨ NHIÊN LÀ EM KHỎI CẦN PHẢI HÙ DỌA LÀ ĐÁNH ANH RỒI VÌ THIÊN TỬ MÀ LỊ:haha:

@GIỌT SẦU TRINH NỮ: KHI ANH ĐẶT CHO EM CÁI TÊN NÀY ANH ĐÃ GIẢI THÍCH TẠI SAO RỒI ĐÚNG KHÔNG? VÀ EM NÓI RẰNG TÊN NÀY CHẮC CHỈ CÓ MỘT MÌNH ANH GỌI THÔI CHỨ CHẮC KHÔNG CÓ AI GỌI EM NHƯ VẬY HẾT. VẬY THÌ BẮT ĐẦU TỪ BÂY GIỜ ANH SẼ GỌI EM LA GSTN HAY GIỌT SẦU TRINH NỮ LUÔN ĐỂ CHO CÓ NGƯỜI NGHE ĐƯƠC85 VÀ HỌ SẼ BẮT ĐẦU GỌI EM LUÔN NHÁ. NGƯỜI THỨ 3 THỨ 4 THÌ ANH KHÔNG BIẾT LÀ AI, NHƯNG NẾU ANH THẤY AI BIẾT ĐƯỢC VỀ CHUYỆN TÌNH SỬ BÍ MẬT CỦA ANH THÌ ANH SẼ LÔI KÉO RA HẾT MÀ CHÉM BÂY ĐẦU LIỀN, KỂ CẢ NGƯỜI CHỦ MƯU LUÔN:haha: ANH GIỎI NÓI THẾ THÔI CHỨ LÀM SAO MÀ CHÉM ĐƯỢC AI TRONG KHI ANH LÀ NGƯỜI QUÁ HIỀN ĐÙNG HEM?:haha: KHÔNG BIẾT LÀM CHO CON GÁI BUỒN, CHỈ TOÀN LÀ CHỌC CHO NÓ CƯỜI ĐẾN KHÓC LUÔN.

P/S THIÊN TỬ CŨNG CHỈ ĐỂ HÌNH CHO NÓ LẸP THÔI NÊN CŨNG KHÔNG CÓ GÌ:haha:

*pInk horizon*
08-04-2007, 01:17 AM
Mấy hôm nay không được ngồi net lâu , vào YH cũng hoh được nhìu , có khi chỉ sáng nick thía thui chứ hoh nói chuyện được :thatall: :thatall:. Lâu rùi ko gặp TTST , ko bít nhóc ấy vui hay buồn ,nhưng có lẽ suốt ngày cười , nhóc nói rùi mà , dẫu có buồn đến mấy thì cũng sẽ cười thôi nên chẳng ai biết được nhóc như thế nào. Sức chịu đựng của nhóc tài thật , mình chẳng được như thế.May mà mấy hôm nay vui chứ hoh bùn , nếu mà bùn thì cái mặt cứ :meo: :meo: :meo: rùi lại người tuôn nước mắt trời tuôn mưa. Nhóc ơi , cuối tuần vui vẻ nha nhóc

**qiutian**
10-04-2007, 05:17 AM
Hum wa nói dzào way nk của ka , bi h thực hiện nè :so_funny: Nói nhỏ dzới ka tối wa em đang hâm đơ , nên nói gì bi h em chả nhớ nổi nữa , chỉ có 1 điều đánh chết cũng ko quên là tuyển cho ka đủ 3000 bx. Hum nai em mệt quá trời , chạy loăng quăng cả bủi mà chưa cóa ai hy sinh cả :meo: Định dzào tán dóc theo lời của ka , dzưng mờ phải hỏi ý kiến của ka , iem sợ bị ăn axit :so_funny:

http://mobile.vietnamnet.vn/upashowgif/305037.am
P/S : post cho chẹp thui nhá :rang:

THIÊN TỬ
10-04-2007, 06:00 AM
ngày hôm qua là ngày mình được rãnh rỗi để dành thời gian chơi với vợ với bạn nhưng điên cái là hht lại không vào được cho đến chiều khi bà con về nhà hết thì mới vào được:rain:nên không được quậy gì nhiều. buổi sáng gặp bx nhí nói chuyện chạy vô room của yahoo thì nghe toàn là mày mày tao tao giống như chửi lộn nên out để ra ngoài nói chuyện vui hơn:haha: gặp bé pink thì vẫn cứ đòi mình gọi là chị nhưng mình lại chống cự muốn bé gọi bằng anh:haha: ngày hôm qua cũng không có nói được nhiều vì bé pink phải đi sn của bạn, không biết bé có đi chơi vui không nhỡ nhưng mong rằng bé vui vẻ để giảm bớt đi stress. còn có gặp "giọt sầu trinh nữ" nữa chứ, nó hỏi mình có thật là có 3000 vợ không thì mình trả lời là vua trung quốc có 3000 phi tần nhưng hiện thời thì thiên tử chỉ có hai. 1 thì ở trung quốc, 2 thì ở czech (hình như là tiệp khắc thì phải) thì em lại hỏi là " anh tính lấy mỗi vợ mỗi nước à?" thì mình nói để anh đếm xem trên thế giới có đến 3000 nước không cái đã thì em nó chọc cười nó nói khỏi cần đâu, kiếm 5 bà một nước là đủ :haha: thế là mình nói anh chưa có bx ở vn này, thì tự dưng em nó hỏi ngược lại là anh nói với em để làm gì:haha: vậy là chắc em nó quậy mình thiệt rồi vì tự dưng nó liệt kê ra là vịt và pink cũng ở vn nữa này:D biết có đụng đến đó được không hay là nhăn răng mà cười thoai:haha: rồi thì cũng gặp bé hiền và mấy đứa em gái,nói chuyện chung chung thì cũng vui nhưng đến khi tán tỉnh thì mình out (invisible) thôi chứ không thì lại bị mấy đứa em gái nó khủng bố đặt mìn nổ chậm thì toai đời công tình làm một kẻ si tình của mình rồi:haha:

p/s: để hình chó nó đẹp:haha:

nếu em không tin tình anh thì anh sẽ moi tim ra cho em thấy dù rằng nó có thể làm anh chết đi:haha:

anhduc31287
10-04-2007, 06:37 AM
ÔNG BẠN SI TÌNH :so_funny::so_funny:

THIÊN TỬ
10-04-2007, 09:41 AM
ÔNG BẠN ĐỨC GIÀ:cungly: ÔNG VÔ ĐÂY CHỈ ĐỂ SPAM BÀI THÔI HẢ ÔNG BẠN:haha:

ngày 9 tháng 4 chính là ngày hôm qua đã đánh dấu 3 tháng kể từ ngày chúng ta gặp nhau và quen biết phải không em?? anh nhớ rất rõ lần đó chat với em rất bất ngờ. lúc đó em cười nói rất vui vẻ nhỡ?:haha: anh đã chọc cho em cười đến nỗi em không thể ngừng được. thấp thoáng như thế mà đã qua ba tháng thời gian trôi nhanh thật em nhỡ. bây giờ anh không biết nói gì thêm nữa nên vì chỉ muốn vào đây gõ thêm mấy câu để tưởng nhớ đến ngày 9 tháng 1 mà thôi:flower::chayle::haha:

một chùm hoa có bao nhiêu nhánh, nó nói lên lòng chân thành của anh đến em:haha:

anhduc31287
11-04-2007, 03:19 AM
Goodbye my love !
Ngày xưa khi tôi chưa quen em tôi sống rất vô tư, một cuộc sống phẳng lặng mà giờ tôi thầm ứơc ao Trưa tôi đi học, chiều đi về nhà cứ vậy cuộc sống ko có jì biến động cả . Thỉnh thoảng thì tôi cũng trốn tiết, đôi khi là do bạn bè rủ rê nhưng cũng có lúc chính tôi là người lôi kéo , khi đó chúng tôi bỏ học thì thường hay tập trung ở War game (bây giờ vẫn vậy ) đó là những giờ đế chế căng thẳng, những trận hò reo chiến thắng, những tiếng cãi nhau chí choé của bên thua trận, những tiếng châm chọc của bên thắng và tiếng trả đũa của bên thua, hay còn là những giờ PK kịch liệt trong Tống Kim,niềm vui lên Phó tuớng, Đại tướng... Tôi nghĩ rằng niềm vui của tôi chỉ giản dị như vậy thôi , nhưng thật trớ trêu hay tạo hoá hay đùa cợt con người cho tôi gặp em .Mỗi buổi tan học là tôi muốn về nhà ngay, vì tôi biết rằng lúc đó tôi sẽ gặp đc em , niềm vui của tôi bây giờ chính là mỗi ngày đc nhìn thấy em, đc nghĩ về em .Trong thời gian này ko có giây phút nào tôi ngừng nghĩ về em,ko làm sao đc để tôi thôi nghĩ về em, ngay cả trong mơ tôi cũng mơ gặp em, nụ cười em làm tôi bâng khuâng, ánh mắt em làm tôi xao động, tiếng nói em làm con tim tôi đập nhanh hơn ,... Có lẽ tôi đã yêu em :X :X:X

Nhưng dù có tưởng tượng ra 1 thiên đường cho tôi và em thì cũng có tôi tỉnh cơn mê, trở lại với 1 hiện thực phũ phàng .............Em ko yêu tôi mà chỉ coi tôi như 1 người bạn tốt

Just a good friend ,no more no less

Tôi hiểu ra rằng mình đã yêu đơn phương,tôi ko trách em mà chỉ trách tôi sao quá yêu em mà thôi. Mặt khác tôi vốn là người hiền lành (ko biết có phải vậy ko nhưng ai cũng bảo tôi vậy, nhưng chỉ có điều hơi ngốc nghếch 1 chút ) do đó tôi ko muốn níu kéo những jì ko thuộc về mình
có lẽ thôi nghĩ về em sẽ tốt cho tôi , tốt cho em , tốt hơn cho cả 2 .
Giờ đây tôi đã có những mục tiêu mới cho mình ko phải là chuyện tình cảm mà là về sự nghiệp học hành, bạn bè , gia đình . Tuy yêu em tôi đã mất đi 1 số thứ nhưng tôi ko hề hối hận, tôi thấy mình truởng thành lên nhiều : chín chắn hơn, tự tin hơn ,....

P/S : Tôi mong em sẽ gặp đc người em yêu và người đó sẽ yêu em nhiều như tôi đã từng yêu em, có thể hơn tôi . Em sẽ mãi là 1 kỉ niệm đẹp trong tim tôi.

Goodbye my love

nancy015
11-04-2007, 01:33 PM
Hãy nói '' goodbye my love '' mọi đau khổ tan vào mây ,tui tin nếu ông nói ra được , ông sẽ thấy lòng mình nhẹ nhàng hơn , nói đi ông '' goodbye , goodbye my love, có lẽ thế ông được vui hơn :hihi:

anhduc31287
12-04-2007, 05:08 AM
:so_funny: VUI GÌ MÀ VUI HẢ HIỀN:so_funny:
BUỒN THỐI RUỘT ĐÂY:meo: :meo:
MÀ DẠO NÀY KHOẺ KO:5:

*pInk horizon*
12-04-2007, 05:45 AM
Mấy hôm nay thấy mệt mỏi vô cùng , đi học cả ngày lại thêm chuyện tình cảm nữa , bắt đầu thấy nản nhưng vẫn cứ cố mà đi qua...chẳng nói chuyện đc với nhóc thấy áy náy vô cùng....nhóc đừng giận chị nhé , khi nào chị thấy thanh thản thì sẽ gõ cửa nhà nhóc và nói chuyện..Thực sự lúc này chị buồn lém....

THIÊN TỬ
12-04-2007, 05:51 AM
ngày hôm qua trời nắng không mưa nhưng tự dưng ta thấy như có mưa trong lòng mình nên có cảm giác lành lạnh nhưng không để cho ai biết hết chỉ biết mình tự chữa cái căn bịnh của mình mà thôi:haha: ta cứ mãi cười cười như thế thì đố ai biết được ta buồn:haha: nhưng kệ đi vì ta sinh ra mang giới mệnh là làm cho người khác vui nên khi người được vui thì ta cũng cảm thấy vui lây:haha: ngày hôm qua ta không buồn chít chát nữa nên có gặp mấy người bạn nói vài ba câu thì không còn biết nói gì nữa, ta đã không chọc được cho ai cười hết nên ta lại thấy buồn thêm:rain:

nhưng đặc biệt là cuối ngày học, ta online lại thì lại nhận được một nhắn tin từ một người mà từ trước tới giờ ta đã không nghĩ rằng người ấy sẽ để ý đến cảm giác của ta:haha: bấy lâu nay ta và người ấy không biết là bạn hay là thù nữa nhưng ta thì chọc ghẹo có lúc đã làm cho bé đó giận và ghétttttttt ta luôn nhưng ngày hôm qua chat với bé ấy thì bé nói" lúc trước thì thấy anh đáng ghétttttt lắm nhưng bây giờ lại thấy thương anh hơn ghétttttt":haha: ta tưởng là ta chọc cho người cười cho vui để quên đi nỗi buồn của dòng đời mang tới không biết trước nhưng không ngờ đã làm cho bé cảm thấy ghétttttt ta , nên bé ơi cho anh xin lỗi nhá vì anh không ngờ là mình lại có thể làm cho bé ghéttttttt ngầm anh đến vậy:haha: anh cũng muốn thanks bé đã làm người bạn của anh:flower::haha:

Mấy hôm nay thấy mệt mỏi vô cùng , đi học cả ngày lại thêm chuyện tình cảm nữa , bắt đầu thấy nản nhưng vẫn cứ cố mà đi qua...chẳng nói chuyện đc với nhóc thấy áy náy vô cùng....nhóc đừng giận chị nhé , khi nào chị thấy thanh thản thì sẽ gõ cửa nhà nhóc và nói chuyện..Thực sự lúc này chị buồn lém....

không gì đâu em, anh biết là em đang buồn nên khi em hỏi anh có chuyện gì thì anh cũng không muốn nói ra để em không phải buồn thêm nữa, mong rằng những nổi buồn của em không có sâu nặng lắm vì còn phải để tâm đến học hành nữa mà đúng không em? nếu mọi thứ em coi nó bình thường và lãng quên nó đi thì em sẽ tìm lại những ngày an bình như ý em muốn:flower: mong rằng em vượt qua tất cả:flower::haha:

amy_le
12-04-2007, 05:55 AM
tình iu như cánh chuồn chuồn
khi vui nó đậu khi buồn nó bay

anhduc31287
12-04-2007, 06:00 AM
Mình tự hỏi tại sao niềm vui và nỗi buồn vốn là của mình, nhưng mình lại không bao giờ có thể kiểm soát, chi phối được nó, nó thuộc về một người khác.Người bạn ấy có thể làm cho tôi vui chỉ vì một nụ cười vu vơ của ban, có thể làm cho tôi buồn vì những lúc bạn làm cho tôi nhận ra vốn dĩ thế giới của bạn không có tôi.Tôi chỉ là một người khách lữ hành, thoáng qua cuộc sống của bạn, cảm thấy mình vui vẻ thì cố gắng níu kéo niềm vui, dù biết rằng hạnh phúc chỉ là tức thời, nó không phải là bất biến.Khi tôi chào bạn:" Tạm biệt!", bạn vẫn mỉm cười và nói:"Ừ, chào nhé!", bạn không biết rằng tôi đang chia tay chính tình cảm của mình.Bạn có thấy mệt không khi lúc nào cũng thấy tôi ở bên cạnh, chắc bạn không mệt đâu, vì bạn coi tôi như bạn tốt, còn tôi thì mệt rồi, tôi đã tham lam những thứ không bao giờ thuộc về mình.Đã đến lúc tôi phải từ bỏ rồi, tôi phải nhường lại vị trí của tôi cho một người khác rồi.Bạn bảo tôi: "Niềm vui và nỗi buồn luôn đi kèm với nhau, vì vậy cách duy nhất để không đau buồn là vứt bỏ cả niềm vui ra khỏi cuộc sống của mình", tôi đã làm như vậy rồi đó.Tôi đã làm đúng hay sai, tôi không biết, không thể biết và có lẽ không bao giờ biết được đâu. Chỉ đến một khi nào đó, tôi hạnh phúc, bạn hạnh phúc thì tôi biết là tôi đã làm đúng

amy_le
12-04-2007, 06:08 AM
đối với thế giới tôi ko là gì nhưng đối với 1 người biết đâu tôi đang là cả thế giới hihihihihih

anhduc31287
12-04-2007, 06:16 AM
đối với thế giới tôi ko là gì nhưng đối với 1 người biết đâu tôi đang là cả thế giới hihihihihih
:so_funny: :so_funny:em lại spam rồi:so_funny:

THIÊN TỬ
12-04-2007, 06:19 AM
ĐỐI VỚI EM ANH CÓ THỂ CHỈ LÀ MỘT NGƯỜI BẠN BÊN CẠNH KHI EM BUỒN NHƯNG ĐỐI VỚI ANH EM CHÍNH LÀ NHỮNG GÌ ANH HUỐNG CÓ:haha:

how about yourself hở đức:haha: đức cũng spam thấy bà quại luôn:haha:

amy_le
12-04-2007, 06:25 AM

nài nài em an ủi anh mừ ghét nhém cơ kakaakkakaa :guoc: :so_funny:

anhduc31287
12-04-2007, 06:36 AM
ờ THÌ TRANH THỦ CÂU ĐƯỢC BÀI NÀO HAY BÀI ĐẤY MÀ:so_funny:

nancy015
12-04-2007, 02:14 PM
:so_funny: VUI GÌ MÀ VUI HẢ HIỀN:so_funny:
BUỒN THỐI RUỘT ĐÂY:meo: :meo:
MÀ DẠO NÀY KHOẺ KO:5:

H biét là buồn mà , nhưng thôi, cố gắng quên đi , mọi chuyện rồi cũng qua , H cũng vẩn bình thường , lâu ngày ko gặp Đ ha

anhduc31287
13-04-2007, 07:40 AM
THÌ ĐỨC CŨNG QUÊN RỒI
MÀ TỐI NAY TỰ NHIÊN GẶP JUNG
TỨC KO CHỊU ĐƯỢC:dapcom:

THIÊN TỬ
13-04-2007, 09:38 AM
mấy ngày rồi không gặp được bx nhí không biết dạo này bx nhí sao rồi? hỏi thăm bạn bè quen biết thì họ cũng nói là không có gặp, chắc là bx nhí sắp thi nên phải tu mà học nhỡ? vậy thì anh chúc bx nhí học chăm và thi tốt em nhé:huglove:

ngày hôm qua ngồi cả ngày duy nhất chỉ có chát với một người không biết là bạn hay là kẻ thù:haha: ngồi nói chuyện mà cứ bảo là mình chớp mắt ngủ một chút đi rồi đi học không thì ngủ gục ở trong lớp haaaaa mình lại bảo là có gì thì nói với thầy, thầy cho nguyên cái bàn trống để nằm trên đó mà ngủ:haha: còn không thì thầy cho ra hành lang mà nằm ngủ thẳng cẳng luôn, thì người ấy lại cười quá xá chắc là vui nên cười hay là giống như mình lúc nào cũng cười cho được:haha:

đến chiều thì có gặp bé pink bé cứ mãi kèo nhèo về chuyện gọi bé bằng chị nữa và dĩ nhiên câu trả lời của mình vẫn là no no no:haha: chắc là bé giận mình vì mình quá cứng đầu nhưng mà bé cũng lì lợm thấy sợ luôn bảo gọi bằng anh đê cho nó gần gũi hơn nhưng cũng không chịu nên cả hai đành đánh huề:haha:

anhduc31287
14-04-2007, 06:20 AM
Mặt trời đỏ rực ..chiều tàn...lòng bâng khuâng đã bao buổi chiều ta nhớ em...quê nhà. Ta tưởng mọi chuyện có thể quên,rồi có thể thay đổi rồi bất chợt chiều nay ngắm mặt trời kia lòng ta chợt......con đường dài âm thanh ồn ã của cuộc sống hiện đại như...im ắng. Tất cả chỉ dõi theo ánh mặt trời kia......nhớ những chiều này ta đợi chờ.....chờ cho tới khi trăng ngó qua đồi gần nhà em. Ta tưởng chừng như đó là cái khung cảnh đẹp nhất mà ta bắt gặp...là cả giác vui vui khi chờ em ngồi ngắm chiều tàn ...trăng lên...tròn và đẹp,vẻ đẹp khiến ta ko tưởng tưởng như nụ cười thơ ngây-hồn nhiên,bím tóc dài tung tăng.........ta là kẻ hoài niệm ? cố chấp ? Ta tưởng chừng ta hiểu em,em hiểu ta ? ta ko tưởng ta ko nghĩ mình lại có tình cảm với em.........! Điều mà ta ko nghĩ đến thì nó đến bất chợt.....hey bao giờ nó mới trở lại trong ta.....?...ta nhớ em.......

Nhìn cảnh mờ ảo khi mà đám mây tàn che mất đi một phần chói lòa khi nó lặn. Mà ta tử hỏi ta cũng như ánh mặt trời kia....chiều tàn rồi uh ? ......trống rỗng vô vị ? ta đang làm j đây ? hay ta cũng đang chỉ như ánh nắng tàn phai kia..đang bị che mất bởi hàng cây....hay âm thanh ồn ã kia.....? Kỉ niệm vẫn là kỉ niệm,hoài niệm làm chi đây ? Ta biết ta kẻ ko tốt,là ta sai....là ta rời bỏ em vì những lý do ko chính đáng vì ta có ng` khác...vì khi buồn ta có ng` phụ nữ khác..cay đắng ta có thể cảm nhận đc nụ cười của em khi nhìn thấy ta và ng` khác đi với nhau.......!Em biết ko ....ta tưởng khi gặp em nói chuyện với em ta tưởng chừng như em là ng` hiểu ta nhất ..ah` ko mà em là ng` có cùng hoàn cảnh sẽ hiểu ta nhất......sẽ hiểu cảm thông chia xẻ cùng ta.......nhưng rồi tuổi trẻ vẫn là tuổi trẻ...ta còn quá đỗi ..khù khờ để hiểu đc em...hiểu những hành động của em.....ta là kẻ vầy đó ngốcc nghếch....chẳng có j hết.....!

Em từng đau khổ phải ko ? có ko ? ta biết ng` con trai đến với em cũng rất nhiều nhưng cũng hiểu sơ sơ em tại sao chọn đi cùng con đường với ta...vì ta là kẻ ngốc nghếch.....hay kẻ "giả" chung tình ??? haaahaaaaa ta cay đắng cười lên tự vấn lòng mà hỏi vầy ....! tình yêu là thứ j đó thật kỳ diệu nó ko tự mà có ko tự mà đến..nó đến thật bất ngờ mà khi ta chợt hiểu ra...ta đang yêu.....ta thường nói "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ- Có duyên sẽ gặp" nhưng rồi nhiều khi ta lại nói....ta nói với em rằng: "chúng ta có duyên mà ko có phận ".Cay đắng thay.....ta kẻ vô tình hay "giả" chung tình ? Con gái..chà đẹp thì nhìn ngó....nhưng ta để trong lòng vầy thôi....ta bất chợt kịch lắm đùa cợt chút xíu để cho ta đỡ bùn thui mà......Sao...sao em giờ ko hiểu nhỉ ? Ta biết em là ng` rất.......rất.....ta ko biết nói sao nữa vì khi yêu ta cảm giác khác....nhưng ko em....hận...em ghét....thì sao thật ....anh ko thể cảm giác nghe lời đó...kể cả khi anh ...anh nói mà em........anh cảm giác thật "cay độc".......

Đóa "Tử đinh hương" như lời mún nói ....em vẫn còn yêu anh chứ ? Nhưng nó đã hóa tàn trong phòng ta.....vì sao vì sao chứ ? vì ta có duyên mà ko có phận ? chẳng nhẽ thật vầy sao ? vì sao giờ ta mới hiểu em rất quan trọng trong đời ta....rất rất quan trọng em biết ko ?

haaaaaaaa

..."đời mà sống với dĩ váng chỉ mang đến đớn đau.......ta hay ngồi 1 mình cho đêm dài vây quanh...lật từng trang dĩ vãng với kỉ niệm đau......những lời nói hôm nào như vang vọng quanh đây ? thành tiếng hôm nào nào dày xéo con tim.....kìa hình em thấp thoáng trong đêm........"

<người nói...>........

THIÊN TỬ
16-04-2007, 06:54 AM
ngày hôm qua đi ăn birthday của chị tư nữa:haha: từ ngày gia đình mình đoàn tụ bên này thì cứ mỗi tháng là được đi buffet ăn birthday chỉ có thiếu tháng bảy và tháng giêng thôi không thì ăn birthday nguyên năm luôn rồi:haha:cả gia đinh đi ăn trong bầu không khí ấm cúng nhưng tiếc là trời lại đổ mưa cả ngày,hình như phải gọi là bão mới đúng vì nó lớn chớ có mưa nhỏ đâu mà mưa:rain:mưa rơi làm ta nhớ đến bx ở phương xa nên cũng thấy hơi buồn:haha: cuối tuần vừa rồi gặp được nhiều người ở trong room quậy mệt nghỉ luôn, mà lại có người tỉnh tò với mình nửa làm cho mình cảm thấy giống như là họ đang đùa giỡn nên bó chân chạy nhanh cho thoát thân cho rồi:haha: sáng hôm nay gặp conan, conan bảo là bx nhí của mình không online được vì quên đóng tiền tháng, vậy mà bấy lâu nay mình cứ nghĩ là bx tu để học thi, hay là bị bệnh không lên được, hoàn toàn sai hết:haha:

nancy015
16-04-2007, 06:12 PM
Ngày hôm qua và hôm nay sao mà trời cứ mưa tầm tả , mưa làm con người thấy buồn ghê , nhớ Vn quá , mỗi lúc trời mưa chỉ muốn khóc, nhớ bạn bè ghê , nhớ wa' trời............................................ .............

**qiutian**
17-04-2007, 12:57 AM
Xì pam, xì pam lại xì pam , tình hình nà em thèm xì pam nhưng ko biết nói gì nên vào đây xì pam một phát cho đỡ giền :so_funny: , đừng đuổi em mà tội nghiệp :meo:

THIÊN TỬ
17-04-2007, 06:30 AM
hai ngày liên trời mưa và tuyết tơi tả, làm cho ta thấy buồn hơn bao giờ hết:haha: người ta nói april shower for may flower nhưng không ngờ đã tháng 4 rồi mà trời vẫn còn có tuyết:meo: ngày hôm qua phải làm cái project nên phải ở lại trường tới 8 giờ mới về tới nhà, đã gọi báo cho nhà biết là mình sẽ về trễ rồi nhưng mà lúc về thì má cứ theo hỏi chọc quê mình là có hẹn với người yêu hay sao mà về trễ thế này vậy con cưng:haha: nghe mà càng thấy buồn thêm vì có ai chịu đâu mà có bồ:haha: 3000 vợ cũng đủ rồi không giám đụng thêm nữa:haha:, hai con mắt nhứt muốn ngủ nhưng cũng phải học nữa, bây giờ thì buồn ngủ muốn chết luôn nhưng lại không thể ngủ được.

đang có em chiều nay
mà bỗng nhớ em ngày mai
yêu nhau ngất ngây mê say
trọn kiếp sẽ không hề phai
yêu em anh sẽ yêu em
dù mai nay tình có chết
yêu em anh sẽ yêu em
dù có cách xa một đời
sẽ hơn bao giờ hết
anh nhớ em từng phút
sẽ hơn bao giờ hết
anh cần em đến
sẽ hơn bao giờ hết
anh yêu em
sẽ hơn bao giờ hết
hơn hết những gì...
anh có trên đời này

=~> PampeliskA <~=
17-04-2007, 12:12 PM
Xã ôi , vậy sẽ ra sao đây , tửng rằng xa cách nhau thì sẽ gần nhau hơn :rain:.
Nhưng ai bik được rèng càng xa nhau, tình củm càng xa vời vậy a :rain: iem hông mún vậy :rain:.
Hai đứa mình rùi sẽ đi về đâu :rain: ?

Anh mún như nào iem sẽ làm như vầy..Kô hận anh , kô zì hik , iem hỉu mà..Chả có zì để

iem phải trách anh cả..Mà phải trách iem thì đúng hơn..Iem quá thờ ơ với anh..Iem bik làm sao đây anh..Để anh hỉu..Nhìu khi mình chát với nhau..Thì hông có chuyện zì để nói nữa..Iem đành im lẹng :rain:..Iem kô bik làm rì để phá tan sự tĩnh lẹng đó..Iem kô hỉu mình nữa :mecry:..Iem kô ngờ tình củm của anh cho iem lại lớn đến vậy :rain: Anh mún cho iem được vui , cười mãi , mà iem lại làm cho anh bùn :rain:. Tồi quá ha :meo:
Anh nói đi iem phải làm rì :rain:? làm zì hả anh :rain:?

**qiutian**
18-04-2007, 06:47 AM
Em chỉ muốn ênh bớt buồn , hiểu không? Tình iu vốn đã mong manh , tình onl lại càng dễ vỡ... đó là điều không tránh khỏi. Ai cũng muốn ênh luôn là người vui vẻ , ngố vô đối và luôn chọc kon gái nổi khùng. Ênh có làm được ko?:5:

*pInk horizon*
18-04-2007, 07:38 AM
Á á , nhóc đang iu say đắm.....và cũng đang bùn vì iu , chuyện tình iu quả thật hoh dễ chút nào , chị cũng hoh bít nói thế nào với nhóc , chỉ mong nhóc hoh bùn nhìu. !!!!

đoạt mạng tình yêu
18-04-2007, 10:38 AM
[11:20] vanmaichimotminh2287: mien la anh xin xa dugn co "bua'" len dau anh nua la duoc
[11:20] vanmaichimotminh2287: co duoc khong?
[11:20] thuha_leha: được mà
[11:20] thuha_leha: )
[11:20] thuha_leha: iem đá anh thôi ha )
[11:22] vanmaichimotminh2287: ac
[11:22] vanmaichimotminh2287: lai da voi dam
[11:22] vanmaichimotminh2287: roi thi cho anh an don
[11:22] thuha_leha: ) anh hư iem mới cho
[11:22] vanmaichimotminh2287: sao may cai ki niem no cu quan quan benminh vay ta
[11:22] vanmaichimotminh2287: haaaaaa
[11:22] vanmaichimotminh2287: anh hu o cho nao?
[11:23] vanmaichimotminh2287: ma anh co bao gio hu dau
[11:23] vanmaichimotminh2287: haaaaa
[11:23] thuha_leha: )
[11:23] thuha_leha: hông hư á
[11:23] thuha_leha: anh chỉ ngoan thui chứ zì
[11:23] thuha_leha:
[11:25] vanmaichimotminh2287: vay xa thay anh hu o cho nao?
[11:25] vanmaichimotminh2287: na`
[11:25] vanmaichimotminh2287: noi di neu anh thay no hu thi anh se vi xa ma sua no ngay lap tuc
[11:25] vanmaichimotminh2287: haaaaaa
[11:27] thuha_leha: hình như hông có rì )
[11:27] thuha_leha: tìm mãi chẻng thấy
[11:27] thuha_leha: anh đẹp lém trong mét iem rùi
[11:27] vanmaichimotminh2287: ui'''''
[11:28] vanmaichimotminh2287: nghe cau noi nay la thang con trai nao cung ngat ngay nhu con ga tay voi em roi
[11:28] thuha_leha: với anh thôi mà ...còn ai nữa đâu :">[11:29] vanmaichimotminh2287: y anh noi la neu nhu con gai nao cung dung cau noi nay thi chac la con trai no xiu het qua
[11:29] vanmaichimotminh2287: haaaaa
[11:30] vanmaichimotminh2287: anh phai copy no cho vao nhat ky de ki niem lai moi duoc
[11:30] thuha_leha: ;)
[11:30] thuha_leha: zạ hỉu ròy )
[11:31] vanmaichimotminh2287: vay la bay gio xa cua anh linh dong nhieu hon truoc roi
[11:31] vanmaichimotminh2287: haaaa
[11:32] thuha_leha: linh động
[11:32] thuha_leha: anh zùng từ ngộ quá
[11:32] thuha_leha: )
[11:33] vanmaichimotminh2287: sao ngo ha xa?
[11:33] vanmaichimotminh2287: haaaa
[11:33] vanmaichimotminh2287: anh la thien tu ngo vo doi ma nen anh noi chuyen cung khin khin vodoi luon haaa

ngày hôm nay nói chuyện lại với tình yêu sét đấm rồi thấy cũng vui trở lại nhiều:haha: đúng là mình không thể giận gì ai dai được:haha:

**qiutian**
19-04-2007, 05:31 AM
:so_funny: :so_funny: :so_funny: dzậy là đổ roy , đổ thật roy :so_funny: Có tin em mách lại dzới xa hay xã gì đó của anh những gì anh nói ko? Hối lộ đi :so_funny: :so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
19-04-2007, 05:52 AM
@xã: yeah có lúc em vô tình lắm:rain: còn có khi đáng ghét nữa là khác:haha: không biết nhờ cái ngây thơ của em làm cho anh bỏ qua những cái đáng ghéttttt kia hay sao mà anh khó có thể giận em thiệt:haha: lúc anh giận mà thấy xã đứng cầm cây dù :rain: ở ngoài mưa thế kia làm cho anh thấy xương xã mà không thèm giận nữa:haha: lỡ xương rồi nên anh yêu luôn cái đáng ghét của xã luôn, bây giờ đã hết chuyện, sau cơn mưa thì trời lại sáng nên em không cần che dù đợi anh trở về nữa ok:huglove:giận nhau sẽ giúp ta hiểu nhau hơn, haaaa nghe bài hát đó thấy nó nói cũng có lý lắm xã ơiiii bây giờ anh lại hiểu thêm về xã một ít nữa dù chưa là hoàn toàn chính xác nhưng anh cũng có thể hiểu hơn để tránh phải sung đột giống như trước nữa:haha: xương xã nhiều nhắm nhắm:haha: về nấu cơm cho anh ăn cái coi xã yêu quáiiiiiiiii haaaaaaaaa

@giọt sầu trinh nữ: ok anh sẽ trở lại là thằng ngố như hồi nào, để trả lài tiếng cười cho tụi em nhá haaaaaaa mà nói trước là anh chọc cho cười thì đừng có đổ lỗi cho anh lúc bị đau bụng nhá:haha:anh không có gì phải sợ hết haaaaa mà xa hay xã nào vậy em haaaaa ngu gì hố lộ để xiền đó dẫn xã anh đi ăn cà rem kem cây sướng hơn haaaaaaa

@pink: thanks pink, thiên tử cũng mong pink sẽ vui trở lại nữa nhá, đừng buồn vì chuyện dĩ vãng không hay kia mà em hãy vui và hãy sống cho mình đi:flower:haaaaaaa gọi anh một tiếng anh hai coi haaaaaaa

@nancy: hôm nay trời cũng lại mưa nữa rồi đó em, tha hồ mà em nhớ vn, em nhắc tới làm anh càng nhớ thương quên hương của mình nữa này:haha:

=~> PampeliskA <~=
19-04-2007, 06:06 AM
Anh về nấu đi , sao bek iem nấu hoài vậy , mệt lém :so_funny:.

Anh về nấu nhá , iem đi them hàng sóm tán tí , song về :so_funny:

Ôi Một Ngày như mọi ngày :so_funny: man man đến não lòng :so_funny:

THIÊN TỬ
19-04-2007, 06:09 AM
Anh về nấu đi , sao bek iem nấu hoài vậy , mệt lém :so_funny:.

Anh về nấu nhá , iem đi them hàng sóm tán tí , song về :so_funny:

Ôi Một Ngày như mọi ngày :so_funny: man man đến não lòng :so_funny:

vậy mà xã hứa với anh là một người dzợ đảm đang số một kà:haha:ok vậy thì anh xách giỏ đi về nhà nấu ăn cho xã liền:haha: mà nói trước anh nấu có khét thì xã ăn cho hết nhá:haha: thôi đi anh kêu Lính lái xe trở mình đi ăn tiệm ha xã yêu quáiiiiiiiii:haha:

=~> PampeliskA <~=
19-04-2007, 06:24 AM
đó nà hồi xưa , bây rờ nà bây rờ mà :hihi:
Kể từ bi rờ , anh chỉ có công vik bếp nuk , iem 88 :so_funny:
chịu được hông , :so_funny:? khổ thân bị iem bek nạt hoài :om:
Thôi kố chịu nhá , vì tương Nai coan iem chúng ta mà :so_funny:

OIiiii cười hoài mỏi mồm quá , :so_funny:

THIÊN TỬ
19-04-2007, 06:29 AM
đó nà hồi xưa , bây rờ nà bây rờ mà
Kể từ bi rờ , anh chỉ có công vik bếp nuk , iem 88
chịu được hông ,? khổ thân bị iem bek nạt hoài :om:
Thôi kố chịu nhá , vì tương Nai coan iem chúng ta mà :so_funny:

OIiiii cười hoài mỏi mồm quá , :so_funny:

trời vậy là xã anh thay đổi nhanh quá:rain::haha:thiên tử ai đời bếp núc thế kia:timvo::haha: nhưng mà yêu vợ thì phải chịu đúng hông:haha: nhưng nói trước nếu bắt nạt anh hoài mà hay đi 888 thì có lúc anh bức súc không nhịn được nữa thì anh sẽ, anh sẽ, anh sẽ.......:drive: :chayle: :haha: thì lúc đó em đừng trách anh keo kiệt nhá xã:haha:

??*tÌm lẠI*??
19-04-2007, 06:52 AM
0aj` NK hay là tán dóc đây trời...có nhiều bài đọc thấy hay..nhưng có nhiều bài đọc..thấy mét cười quá đi mất
Bé Love là bé Nai đúng hem...lâu ko gặp kưng...kưng khoẻ hem...ss dạo nỳ bận quá nên ít online được hihi khi nào online hét tiếp cho Nhóc nghe nhé

=~> PampeliskA <~=
19-04-2007, 06:55 AM
Á ss Kẹo xinh :huglove:

vừa chát ở yh song , bay vào đây nhanh chế :hihi:

ùh cái nài nên gọi nà 88 dóc còn hơn :so_funny:

TTST : quyết định vậy đi nhá :hihi:

??*tÌm lẠI*??
19-04-2007, 07:07 AM
TTST : ông này tên là j` hả kưng..tên thiệt ý...
oài...hóa ra là nhóc hihi..
mấy hôm nay học hát....mai thầy đi HN để thi lấy bằng...26 thầy về mới thu âm được chán thật

THIÊN TỬ
19-04-2007, 07:10 AM
Á ss Kẹo xinh :huglove:

vừa chát ở yh song , bay vào đây nhanh chế :hihi:

ùh cái nài nên gọi nà 88 dóc còn hơn :so_funny:

TTST : quyết định vậy đi nhá :hihi:

ặc ặc là nhật ký của anh nhưng mà có sự xuất hiện của vua tán dóc nên nó trở thành như thế này:haha: quyết định gì quyết đinh tha hồ anh bức xúc hả:haha: xã đừng có trả lời nhá:haha: muốn biết thì bé nó đi lục lý lịch của anh thôi ok:haha:

hôm nay là một ngày trời mưa buồn bay phất phơ ngoài đường phố, không biết sao cái computer lại không nhảy vô meebo được:rain: không vô thấy nhớ nó quá biết làm sao hơn bây giờ đây trờiiiiiiiiii........................:rain::haha :

.~*Bơ Vơ*~.
19-04-2007, 07:21 AM
Ôi lẠi 88...đI Đâu CũnG thẤy 88 :hihi:
NghiỆn 88 lun òI :so_funny:
+++++++++++++++++++++++++++

HuM NI mÌnH đà lÀm ZI nhỉ , TìNH Hình nÀ ChƯa zì HiK..mÚN LàM NHÌU ChuYệN LéM , nhƯNG LườI , ek Mún lÈM , MệT qUá :so_funny:
MúN nGỦ , Mà Bủi sÁnG , TRờI sÁng trƯnG trƯNG vẬY nGỦ SaO ĐànH :so_funny:
ÔI nHÌU vIK quÁ , mÀ qUaN TọNG nHỨt nÀ ôN tHi :so_funny:
ThÔI cỐ Lên..Kiu Vãn Zì Nữa..:so_funny: !!!!

??*tÌm lẠI*??
19-04-2007, 07:28 AM
sặc...thế ông TTST cho tớ bét cái tay làm wen nhé hihi...:huglove: thấy anh cute mà trym em sắp rụng xuống rốn đến nơi roài..hô hô
tán dóc cũng được..chắc hem sao đâu ,...chỉ sợ mấy mod dzô delete đi thì buồn thui
nói chuyện với ấy bây h thấy ko hợp..ko nói thì thôi..cứ nói là y như rằng cãi nhau..chán quá đi mất thôi..giá như..giá như mình chưa từng quen ấy.
bít thế này thì tu từ bé :rain:

hoài^_^thương
19-04-2007, 07:34 AM
Chù chù Sao mù NK của tTTST mù co nhìu ng` viết we' ta. Vụ nì dzui ah' ^^ Cho pe' viết với nhá mí anh mí chị :P Khoan đợi cíu pe' viết xong pe' xách dép chạy liền đừng đuổi nhá :P ^_^
Mỗi ngày của tơ' sông' với 1 điều hy vọng ( vì hy vọng là mơ đoá mơ đâu có tốn xiền hìhi`) Như tuần trước ông anh bảo pe' dzô web matnauhoctro.com đi dzui lúm anh dzai bảo hộ choa. Thế là 1 điều hy vọng loé lên " hy vọng mành sẽ dc mọi ng` đón nhận và xem như 1 thành viên của cái fammily to đùng kia. Bay vào vườn thơ lại hy vọng bài mình sẽ có nhìu ng` ủng hộ. Chui đi đâu cũng có ~ hy vọng. Và bi giờ khi đang viết bài nì pe' hy vọng bài pe' sẽ ko bị 1 mod nào đó xóa vì 1 ly do duy nhất " nhảm" ( mà cũng đừng xoá vì lý do khác nhé ! thanks) :chayle: chạy chết cha bỏ we^n chiếc dép :D:biggrins:

đoạt mạng tình yêu
19-04-2007, 09:37 AM
@TÌM LẠI: THẰNG NGỐ THIÊN TỬ CHƯA CÓ THỂ BẮT TAY CỦA EM THÌ ANH BẮT CHÂN ĐƯỢC HÔNG:haha:
@HOÀI THƯƠNG: BÉ CỨ YÊN TÂM ĐI, MẤY MOD Ở ĐÂY RẤT ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI GIA NHẬP, NÊN EM CỨ TỰ DO VIẾT NHẬT KÝ NHƯNG ĐỪNG CÓ 8 NHIỀU LÀ ĐƯỢC:haha: ANH CHÀO BÉ VÔ HHT:flower:

hôm nay là thứ 5 chỉ còn có võn vẹn tuần rưỡi nữa là hết năm học của mình rồi, thời kỳ này rất là căng thẳng và bận rộn nhưng mình lại cũng lo lên hht này biết tại sao không, tại vì nhớ bx với lại sợ....:haha: thôi không nói mắt công rồi xã lại buồn vì nghĩ mình....nên không thèm nói:haha:

Giọt Sương
19-04-2007, 10:56 AM
dạo này dùng nick mới hả anh hai ????
:D

hoài^_^thương
20-04-2007, 07:11 AM
@TÌM LẠI: THẰNG NGỐ THIÊN TỬ CHƯA CÓ THỂ BẮT TAY CỦA EM THÌ ANH BẮT CHÂN ĐƯỢC HÔNG:haha:
@HOÀI THƯƠNG: BÉ CỨ YÊN TÂM ĐI, MẤY MOD Ở ĐÂY RẤT ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI GIA NHẬP, NÊN EM CỨ TỰ DO VIẾT NHẬT KÝ NHƯNG ĐỪNG CÓ 8 NHIỀU LÀ ĐƯỢC:haha: ANH CHÀO BÉ VÔ HHT:flower:

hôm nay là thứ 5 chỉ còn có võn vẹn tuần rưỡi nữa là hết năm học của mình rồi, thời kỳ này rất là căng thẳng và bận rộn nhưng mình lại cũng lo lên hht này biết tại sao không, tại vì nhớ bx với lại sợ....:haha: thôi không nói mắt công rồi xã lại buồn vì nghĩ mình....nên không thèm nói:haha:

Hì hì cảm ơn anh nhìu nhen. Cũng mong thế nhìu nhìu. Em thấy mọi ng` thân thiện wa1 trời ! Hè hè we^n lại 888 trong NK nữa oài. :P
Hôm ni hình như mành hẽm dc dzui nhưng tự nhiên nhận dc 1 lời nhắn của anh đoạt mạng tình yêu cái dzui dzui òi hìhi` thanks anh nhìu nhìu. Nghe cái nick hơi bị ớn lạnh nhưng hẽm ngờ cũng dễ cương éc ^^

*Một mình*
20-04-2007, 07:15 AM
ÔI tửng tửng lúc nào cũng tửng
sao chẻng bao rờ có sự thật nhỉ...
lúc nào cũng phải hi vọng
mệt thật
nhưng vẫn tin , mẹc zù sẽ vô vọng

Thui type từng vậy thoy , rờ bín đi xưống tìm cái rì bỏ bụng đã :so_funny:
hi vọng sau heng ^^

Giọt Sương
20-04-2007, 09:24 AM
nhìn cái chữ ký của anh em thấy vui dễ sợ :so_funny: thế là Cuội nhà ta đã hiểu ra mọi chuyện :hihi:

??*tÌm lẠI*??
20-04-2007, 09:45 AM
oài..anh mà bét chân em 0k liền :hihi:
rất hân hạnh được làm quen với ông anh :haha: ông anh ui em đói quá mua kem cho em ăn đi :huglove:
ngày nào cũng như ngày nào..đến lơp
rồi buồn chán..quanh đi quẩn lại cũng chỉ như vậy..rôi đi chơi tụ tập..chán quá đi mất :mecry::mecry:

đoạt mạng tình yêu
21-04-2007, 10:03 AM
@HOÀI THƯƠNG: NGHE NICK THẤY ỚN LẠNH HẢ BÉ?:haha: ANH KHÔNG CÓ Ý ĐỊNH LÀM CHO NGƯỜI TA SỢ, NÊN BÉ CŨNG ĐỪNG CÓ NHÌN NGƯỜI QUA BỀ NGOÀI LÀ ĐƯỢC RỒI, ANH WELCOME BÉ TỚI HHT NỮA:flower:
@xã: lúc anh hỏi thì em nói là không có gì nhưng em viết thì anh thấy là có chuyện, nhưng thôi anh không hỏi nữa ok.mong rằng xã còn nhỏ thì hãy nên còn ngây thơ một chút dừng có buồn nhiều quá, để dành sau này để xài cho những nổi buồn đó ok:huglove:
@giótuong:thằng cụi nào em gái nhỡ:haha:mà sao em gái lại vui như xì được tiền vậy ta:haha:
@timlai:em đói thì lấy cái gì đó mà ăn chứ anh có biết kem bán ở nơi mô:haha:

hôm nay lên để làm gì ta?:haha: á nhớ rồi là để học..........:haha: nhưng mà học riết rồi cũng thấy buồn nhảy lên đây gặp bx một tí đã rồi ta nhảy xuống về học bài tiếp vì cũng sắp thi final đến nới rồi còn gì nữa:rain::chayle::haha:

hoài^_^thương
21-04-2007, 11:37 PM
@đoạt mạng tình yêu : hìhi` thanks anh nhá. Mù m cũng đâu có mún nhìn ng` đâu nhưng mà em ko cóa thí cái bao tử của ng` ta dc hèhe` thía là phải nhìn bên ngoài thôi :P

THIÊN TỬ
23-04-2007, 06:33 AM
@đoạt mạng tình yêu : hìhi` thanks anh nhá. Mù m cũng đâu có mún nhìn ng` đâu nhưng mà em ko cóa thí cái bao tử của ng` ta dc hèhe` thía là phải nhìn bên ngoài thôi

@hoài thương:haha: nhìn bên trong bao tử của một người chỉ trừ khi em làm bà xã của người đó mới có quyền nhìn lận em:haha:chúc vui:haha:

ngày thứ 7 vừa rồi có lên mạng ở yahoo nhưng không có gặp xã yêu quáiiiiii của mình:haha:gặp ngốc nói chuyện gì đâu không, ngốc nói "TT không có hiểu nai gì hết"(nguyên văn luôn):haha: không biết sao ngốc lại nghĩ và nói như thế, nhưng chắc là ngốc có lý do và ý nghĩ riêng của ngốc, chắc là xã có chuyện gì đó mà không nói cho mình biết:timvo: :so_funny: nhưng thôi mình sẽ không hỏi vì nếu như xã muốn nói thì xã sẽ nói cho mình hiểu thôi đúng không ? đôi lúc nghĩ lại tự nhiên thấy nó...........:rain: rồi thì có gặp bé pink nữa, pink cứ mãi lì gọi nhóc,mình thì cứng đầu gọi em:haha:nhưng có điều tức cười là lúc pink gọi nhóc, mình lại hỏi là ai đó? làm pink ngẩn người gọi một tiếng chùi haaaaa chắc pink tức chít với mình đi được ha, nhưng rồi mình xuất hiện đã làm cho pink cười lại nên bé pink ơi đừng giận anh ngố khìn này nhá haaaa. tiếp tới thì gặp bx4 và mới biết là bx4 đi bộ tập thể dục ở ngoài vì thời tiết đẹp, hèn chi bx4 có cái body nhìn find quá xá haaaaaa anyway hôm nay là ngày đầu tuần rồi, mong rằng sẽ trôi qua nhanh.:haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 07:10 AM
anh cứ nghĩ lung tung làm rì :so_funny: iem vẫn vậy mà..chả có rì thay đổi hik á :so_funny:....mệt ng ra hôhôhôhô :so_funny:..iem thi song rùi.. mà .thông báo nà thi trựt...:so_funny: iem về cầy rụng đây hôhôhôhôhô :so_funny:

Conan_Raito
23-04-2007, 07:13 AM
cái topic này hơn 1 tháng rồi, mà vẫn đang còn tiếp tục xây nhà :D......

khóc hơn 1 tháng rồi chắc là hết giọt lệ rồi chứ gì :D

@linh: Linh là ai vÂy????

THIÊN TỬ
23-04-2007, 07:16 AM
em cứ chơi trò bịt mắt bắt dê với anh thế này thì anh làm sao biết để mà hiểu được em đây hả xã?:rain: em thi xong rồi á? mà sao có thông báo nhanh thế kia hả bx, thi trựt mà xã cũng vui cười được thì anh thấy không bình thường rồi:haha: em cầy ruộng ở đâu, nhà anh ở thành phố chớ có ở quê đâu mà có ruộng cho em cầy nhở:huglove::haha:

cái topic này hơn 1 tháng rồi, mà vẫn đang còn tiếp tục xây nhà :D......

khóc hơn 1 tháng rồi chắc là hết giọt lệ rồi chứ gì :D

@linh: Linh là ai vÂy????

dĩ nhiên là vẫn còn xây:haha: vẫn còn xây cho đến khi nào nó đóng cửa thôi mà lị lúc đó thì anh sẽ làm lại một người mới luôn nói thế thôi chớ ngu gì khóc hả bx3, khóc không làm gì được, không giải quyết gì xong hết chỉ làm cho mình thêm khùng thôi:haha: hi bx3 khoẻ hông?:haha:

Conan_Raito
23-04-2007, 07:24 AM
a thì ra linh là Phương cz à :D........sao mà nhiều nick ghê vậy :D..cứ tưởng là dark kh chứ, tại vì dark tên đó luôn :D...

DUng kh khoẻ sao onl hả???????........DUng kh có kêu đoạt mệnh là sứ tình nữa nha

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 07:26 AM
Tớ sin tự zới thịu với thám tử conan.....ljnh xjnh nà tớ :so_funny: tớ nè hôhôhohoo

Iem về quê sống anh ạ.....thành phố bụi bặm hông chịu được :so_funny:
Iem về quê cưa zai nghèo .......zai ở đó hìn lém.....được cái chung tình nữa....hông như zai thành phố nhà anh đâu nhá..hôhhôhhô:so_funny:
Iem mà anh...hông bình thừng xíu nào.......phởn lên nó vậy đó...chả hỉu nổi....đấy anh cứ tin ở iem đi...iem kô les đâu nhá...bọn iem iu nhau = nìm tin á anh ( bé kưng và bé ngoan á ) :cr: :so_funny: đến khổ !!!!!!

THIÊN TỬ
23-04-2007, 08:26 AM
vậy thì anh làm dzai nhà quê:haha: không thèm làm zai thành phố nữa:haha:haaaaaaaa anh là thằng ngố mà lị, ai bảo em ghéttttttttttttttt thằng ngố này và thằng ngố này cũng ghétttttttttttt em nhiều quá chi để rồi lo với sợ mà không biết là lo sợ gì nữa ha:haha: ối trời đất ơi, thiên tử chết mất vì điên vì ghéttttttttt bx nhiều quá đê:huglove::haha:
@bx3: không biết đoạt mạng với sứ tình là gì nữa ha:haha:

hôm nay là một ngày mà mình phải đứng thuyết trình trước lớp rồi, trước bao nhiêu con mắt nhìn mình chăm chăm mà tự nhiên thấy vinh dự nhưng rung thấy bà quại luôn:haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 08:38 AM
Zạ Zạ......anh thục về zai thành phố rùi...:so_funny: chuyển sao được nữa...hôhôhhô:so_funny: có mún cũng hông được nhá....đừng có mà mơ ha :so_funny:...ôi anh điên vì nghét iem àh....iem đã nói ồi...đứa nào nghét iem...iem nghét lại :so_funny: có qua có lại mà....=)) cục sống lun công = với iem , với mấy đứa nữa :so_funny: hôhôhhô....
Gớm thi song...............ô la la :so_funny: :so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
23-04-2007, 08:58 AM
à ha anh quên mất là anh có 3000 vợ nên khó lòng làm zai nhà quê được ha bx:huglove: nhưng dám cá với thằng nào mà hiền như anh được, có sức chịu đựng như anh được, bị khìn khìn như anh được:haha:nhưng hình như anh ghéttttttttttttttttttttttttttttt em nhiều hơn em ghét anh á nên vẫn chưa có công bằng cho anh:huglove::haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 09:04 AM
chéc là anh hông có thật lòng nên.......kô công có= :so_funny: Số trời định rùi mà , iem hôm qua vừa đi siem bói =)) ông thầy bói nó nói nà , nem nè iem thi hông đỗ đâu , phải zải hạn hôhohoo :so_funny: . Ổng còn bảo nà số iem sứng , đứa nào vak iem về khổ cả đời cho họ nhà nó :so_funny: Sao cái ông thầy nài nói gở thế cơ :timvo: , Ổng còn thêm một câu nà...za đình iem lật đật :so_funny:..ts thầy bói chứ....Cứ nói thế sao iem vưn lên cho = anh được anh nhể :so_funny:. đúng nà thầy bói mù......:so_funny:

THIÊN TỬ
23-04-2007, 10:58 AM
Ờ Ờ ANH THẬT LÒNG HAY KHÔNG THÌ TỰ ANH BIẾT VÀ EM CŨNG....:rain: nhưng thôi anh không cần chứng minh gì nữa, bây giờ anh không cần làm thằng zai quê nữa, vì lam trai thành phố vui hơn:haha: có thể quậy có thể....:rain: nên không cần làm thằng zai nhà quê hiền cho em cưa nữa......đắt cần làm gì nữa rồi, mệt rồi, điên rồi, khó hiểu rồi, nhức đầu rồi, không còn biết mình là ai nữa rồi:rain: bây giờ thì anh đi tìm thằng thấy bói nói dối ăn tiền kia để coi bói cho số mệnh của mình cái đã:chayle: ta không còn gì nữa rồi hahahah:haha::rain::haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 11:13 AM
Thôi rên rỉ đi anh ôi........=)) iem cũng mệt....cũng khìn....cũng phởn như đin đây :so_funny:. Thế zời đin thành ra mình hông đin hông được.....theo kịp thời đại crazy tí :so_funny:. Anh khỏi cần bói iem cũng bik số anh rồi......iem nà cô tiên mà =)) =)) =))....đoán được số anh ra sao rùi :so_funny:Anh cứ suy nghĩ như vậy.......cứ như vậy rùi sẽ mệt mỏi...chán nản cho siem....Suy nghĩ cho nó phóng toánh một tí siem nào......:so_funny: . Như vầy sao iem in tâm hả ?.....suy ra anh còn tâm trạng hơn iem....iem chẻng còn cái rì để bùn...để vưng vấn nữa đâu....cái zì đi qua cứ đi...kô níu zữ nữa....:so_funny:........Thôi nào happy lên......

THIÊN TỬ
23-04-2007, 11:26 AM
Như vầy sao iem in tâm hả ?.....suy ra anh còn tâm trạng hơn iem...

em yên tâm cái gì? đã bao giờ anh thấy em nói là em đã yên tâm về anh đâu:haha: còn về phần tâm trạng thì anh chấp nhận:rain: anh còn nhiều tâm trạng hơn em dĩ nhiên rồi, vì em có tâm trạng thì anh mở lời, bảo em kể cho anh nghe để anh củng chia sẽ nhưng còn anh có tâm trạng thì anh không nói được với ai hết ôm nó trong lòng xong thì lại tậm trạng nữa rồi ôm nó ở trong lòng nữa cứ thế mà nó chất chồng chất đóng lên nên gôm lại thì thấy nó nhiều thôi:rain::haha:

ljnh_ljnh_tj3u_thư
23-04-2007, 11:55 AM
bình tĩnh nào................................:rain:........ ....nghĩ đơn zản đi anhnnnnnnnnnnnn........:rain:

đoạt mạng tình yêu
23-04-2007, 01:01 PM
CÁI THẰNG NGỐ THIÊN TỬ NÀY, HÃY MAU BÌNH TỈNH LẠI ĐI HAAAAAAAAAAAAAA SAO MÀ MÀY CỨ BỊ QUÂY QUẦN QUẦN KHÌN KHÌN ĐIÊN ĐIÊN KHÔNG MỆT HẢ MÀIIIIIIIII HAAAAAAAA

HÔM NAY LÀ MỘT NGÀY MÀ MÌNH THẤY LÀ RUNG RUNG NHẤT:haha: VÌ LÁT NỮA ĐÂY PHẢI ĐỨNG MÀ LA HÉT TO LÊN CHO CẢ LỚP NÓ NGHE RỒI HA:haha:

anhduc31287
23-04-2007, 10:54 PM
điin giống mình:sr::sr::sr::sr::sr:

.~*Bơ Vơ*~.
24-04-2007, 04:42 AM
Hai đứa cứ đin đi........:rain:

Pjg_kut3
24-04-2007, 04:44 AM
khổ thân chỉ vì yêu!!!!!!!!!!!

THIÊN TỬ
24-04-2007, 05:43 AM
điin giống mình

thiên tử không đin mà là khìn thoai:haha:

ngày hôm qua đúng là rung thiệt:haha:đứng trước mũi kiếm hay dao kéo ta không sợ nhưng lại sợ tụi bạn trong lớp nhìn mình:haha: :dien: , đứng lên nói mà trong lòng nó nóng như bị phỏng :tim:đập:mạnh còn hơn là khi phải nói lời tỉnh tò nữa:haha:mình nghe giọng mình nói thấy nó rung rung làm phát ra tiếng được tiếng mất mà cúng cùi thì tụi bạn trong lớp nó cũng vỗ tay:clap: may là tụi nó không có mang dép lào giống như người vn, không thì chắc là dép lào bay lên vùn vụt vùn vụt rồi quá:haha:

dungnhinanh_em
24-04-2007, 06:48 AM
lại có một ku giống mình
kakaka

THIÊN TỬ
24-04-2007, 06:52 AM
lại có một ku giống mình
kakaka

giống khùng hay là giống si tình hả em rễ:haha:

dungnhinanh_em
24-04-2007, 06:59 AM
giống khùng hay là giống si tình hả em rễ:haha:
sặc !
cái ấy ku tự bít mờ
kakaka

THIÊN TỬ
24-04-2007, 07:04 AM
sặc !
cái ấy ku tự bít mờ
kakaka

anh biết anh si tình còn em rễ thì......:rain: không biết:haha:

dungnhinanh_em
24-04-2007, 07:05 AM
kakaka
ku làm sao biết anh nghĩ gì chỉ có 1 người bít anh nghĩ gì thui ku

.~*Bơ Vơ*~.
24-04-2007, 07:06 AM
cấm sipam nhá các cưng :rain: :rain:

THIÊN TỬ
24-04-2007, 07:18 AM
@dung: ai nói một người ít nhất cũng phải 2 hay 3 ngươi chứ vì ba má của em rễ cũng phải ít nhiều hiểu em rễ chớ:haha:

hôm nay là ngày mà mình phải làm test chem rồi, ngồi chơi một chút ở đây rồi thì sẽ xách cặp đi học, hôm nay xã bảo mình im lặng nên không thể nói chuyện gì với xã hết, vậy thì mình sẽ im lặng sẽ không nói chuyện gì với xã hết, để xã suy nghĩ:rain::haha:

hoài^_^thương
24-04-2007, 09:04 PM
[QUOTE=THIÊN TỬ SI TÌNH;2903668]@hoài thương:haha: nhìn bên trong bao tử của một người chỉ trừ khi em làm bà xã của người đó mới có quyền nhìn lận em:haha:chúc vui:haha:

Hì em hiểu bởi vậy toàn nhìn ng` ta bằng bề ngoài trước ko hè đâu cóa dám nhìn dzô cái bao tử âu :fi:
wên nữa anh cái bài mà tình là giấc mơ cô đơn anh ôm kín bao ngày wa .... của VQL phải hem nó tựa gì em wên mất tiu òi anh nói lại cho em với dc ko

THIÊN TỬ
25-04-2007, 07:31 AM
yeah là của VQL nhưng anh cũng quên tên nó rồi để tối nay về lục lại xem cái đã ok:flower:

ngày hôm qua làm test chem xong thấy nó thoải mái thật:haha: mấy ngày học chỉ vì nó thôi mà mình phải mất ngủ nhiều đêm buồn ngủ chết đi được:cry: mà có ngủ thì mình cũng có ngủ được nhiều đâu:haha: đúng là ngố thật ha:haha: ngày hôm nay lại đến thứ 4 nữa rồi:cry: phải bị bận cả ngày làm lab hóa học nữa:chayle: lúc trước sơ ý làm bể đồ phỏng tay làm cho bx sợ khi nghe mình nói:huglove: và đã căn dặn mình là phải cẩn thận, haaaaa nghe bx dặn tự nhiên thấy sao mà ấm cúng thế nài:haha: hôm nay cũng là ngày cuối cùng làm lab cho năm học này rồi yeahhhhhhhhhh còn một tuần nữa thì mình đã được nghĩ học không biết nên buồn hay nên vui, vì nghĩ thì sẽ ít gặp.........hơn có thể là không gặp nữa là khác:timvo: nhưng không sao chắc rằng........sẽ hiểu cho mình thôi.......có gì thì đợi anh lên quậy nữa nhá:huglove::haha:

†*~ Xí Xọn ~*†
27-04-2007, 05:52 AM
http://www.freewebtown.com/xci_n/library/audio/03_Da_Khong_Yeu_Thi_Thoi_Minh_Tuyet.wma

nghe đi cho đỡ bùn nhá :so_funny: :so_funny: bài nài cũng hay hay đó :D :hihi::hihi:

THIÊN TỬ
27-04-2007, 08:49 AM
ngày hôm nay sẽ là ngày cuối cùng mình có lớp học, nữa vui nữa buồn thật là điên:haha: tuần tới final ngập đầu:rain: học, học, học ừ ta sẽ ráng học, ráng cho tới khi nào không chịu nỗi nữa thôi ha:haha: hôm nay làm lab nhanh nên được ra sớm.......nhảy lên đây nghe mấy bài nhạc chữ tình, nghe mà muốn sầu não nhưng lại thích nghe vì nó nghe phê quá mà lị:haha: anyway chỉ có viết thế cho ngày nay thôi, out đi quậy đây yeahhhhhhhhhh:chayle::haha:

http://www.freewebs.com/thangnhocbathanh/CoHoiVaLyTri.wma

Lý Trí và Cơ Hội

Ưng Hoàng Phúc::
Nhiều lúc nhớ em thật nhiều em ơi,
Cảm giác khi gặp lại em hy vọng xưa chưa tắt.
Hình như tình yêu em yêu anh chưa hết bao giờ,
Tại sao lại chẳng cho cơ hội về với nhau.

Phạm Quỳnh Anh:
Từ lúc xa anh em buồn lắm,
Chẳng muốn nói ra vì bây giờ không còn ý nghĩa.
Thật ra tình yêu em yêu anh nay vẫn nguyên vẹn,
Mà em sợ khi em lại gặp cảm giác lúc xưa.

Ưng Hoàng Phúc::
Tại sao em luôn nghĩ anh không yêu thật tâm?
Và tại sao em cứ để lý trí lấn chiếm tâm hồn của em?
Một lần tin anh được không em, lời thề anh đây là chân thành,
Đừng vì đa nghi cứ mãi bám lấy kí ức em bao nhiêu ngày (hỡi em...)

Phạm Quỳnh Anh:
Tại sao anh không hiểu em tin anh từ lâu?
rồi vì anh đã nối dối giấu giếm em nên chẳng muốn tin
từ đầu em đây thật tin anh, rồi về sau em thật ân hận
rồi nay em vẫn nhớ vẫn yêu nhưng chẳng muốn quen anh.

†*~ Xí Xọn ~*†
27-04-2007, 08:58 AM
http://www.freewebs.com/thangnhocbathanh/CoHoiVaLyTri.wma

anh thix bài cơ hội và lí trí à :D:D:D :so_funny: :so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
27-04-2007, 09:05 AM
anh thanks xã:huglove: tự nhiên nghe bài này thấy hay nên gõ nó lên một chút thôi chứ không có gì:huglove: tình yêu nó có đôi lúc sẽ có nhiều chắc chỡ, nhưng nếu ta bỏ qua và tha thứ và hiểu cho nhau thì nó sẽ trở thành một tình yêu bất diệt nhất đời:haha:

hoài^_^thương
28-04-2007, 11:30 PM
hic em we^n tựa bài đóa mất tiu oài. Hix bùn ghia. Tự nhiên giờ em củm nhận nóa hay we' :( ^^ cái avatar của anh hay wa' ^^

đoạt mạng tình yêu
02-05-2007, 08:15 AM
tựa bài đó là " đã trót yêu em" á bé, anh mới tìm lục ra nó này nghe hay nhở:haha: