PDA

Xem đầy đủ chức năng : -๑- Giá như thời gian quay lại .... -๑-

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
08-03-2007, 01:04 AM
http://files.myopera.com/bichthuy2011/files/Dieu%20Do%20Khong%20That%20Dep%20Sao%20-%20Nguyen%20Thanh%20Truc.wma

Uhm ..... Nếu có 1 điều ước , em ước j` thời gian có thể quay lại ..... Em ko biết rằng mình đã làm j` sai nhưng thực sự ...... Em thực sự ko muốn mất anh .....

...Khóc...

Cũng chả làm đc j` .....

Khi thấy anh lo lắng cho sis .... Trong lòng em lại nhói lên ... Nó đau từng cơn ... Ko ngừng đau đc .... Khi bên em , anh cũng chưa lo lắng cho em nhìu như thế .... Cảm giác ganh tỵ lại nổi lên .... Nó làm em nghẹt thở ...

Khó chịu .... Mệt mõi .... !!

Cứ ngỡ nằm ngủ 1 giấc sẽ quên đc mọi chuyện .... Nhưng ko .... Nó vẫn cứ còn đấy .... Nó cứ làm em đau âm ỉ .... Chỉ có khi ngủ em mới có thể ngưng nghỉ về anh ....

Nhiều lúc em thực sự muốn ngủ 1 giấc ngủ thật dài .... Nhưng sao em ko có đủ can đảm đó .... Em yếu đuối quá đúng ko anh :) ..... Huhm ....

Bây giờ , ngay lúc này , tim em lại nhói lên ... Thổn thức ... Hoang mang ... Em ko biết gọi nó là j` .... Huhm ...

http://i85.photobucket.com/albums/k73/bichthuy2011/aNh%20nGh3%20tHu4t/ecfe.jpg

Lời ru thiết tha nhẹ theo gió mãi ngân nga.
Sánh vai bên người thoáng nghe môi cười.
Từ trong trái tim niềm hạnh phúc ướt đôi mi.
Hỡi anh hay không tình em mênh mông.

Hồ in bóng trăng nhìn đêm vắng rất lung linh.
Dáng anh bên em phút giây êm đềm.
Ngàn sao sáng soi dòng sông trắng lướt trên mây.
Hỡi anh hay không tình em mênh mông.

Giọt nước mắt đã rơi.
Ướt đôi mi mềm tình này em trao đến người suốt cuộc đời
Giọt nước mắt đã rơi.
Ước ao thêm một lần tình yêu ta cùng hát bài ca.

Phút giây xa rồi thoáng nghe rơi giọt sương mai.
Đã xa vòng tay ấm nồng cùng những người xưa.

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
09-03-2007, 04:05 AM
Đã lâu rồi em ko gặp anh từ khi chuyện đó xảy ra ....

Em nhớ lắm ... Nhớ vòng tay của anh , nhớ giọng nói của anh ... Nhớ lắm !!! ...

Thời gian dành cho em ko còn nhiều ... Em muốn anh trở về bên em , ôm em trong khoảng thời gian còn lại này ... Nhưng dường như , nó chỉ là 1 ước mơ ... Ước mơ em ko thể nào với tới đc

Nó cao ... Xa vời ... Xa lắm !!!

Anh ở nơi đó ko biết còn nhớ em ko ?! ... Chắc 90% là ko ^^ ... Nhưng em ở đây nhớ anh lắm ... Những món đồ của anh , em giữ lại cả ... Nhưng nhìn đi nhìn lại thì ... Chỉ có 1 vật :) ... Em giữ kĩ lắm , em luôn mang nó theo bên mình ... Làm như vậy , nó giúp em có cảm giác anh đang ở bên em ... Ko lúc nào rời xa em ...