PDA

Xem đầy đủ chức năng : zaizai đẹp nhất cái rôm hình diễn viên ca sĩ này

lucdinhphong
06-03-2007, 07:25 AM

>::LoVe::<
06-03-2007, 07:44 AM
KhOáC nÁc :guoc:........

firstkiss_32
06-03-2007, 07:47 AM
có mấy tấm đầu thôi!Mấy tấm sau mất hình tượng we ah! Người ta đẹp dzai dzậy mừ lị ra thí này...........Tội nghiệp!!!!!!!!

Conan_Raito
06-03-2007, 03:05 PM
CHÂU DƯ DÂN ĐẸP TRAI QUÁ, HÁT HAY, ĐÓNG PHIM CŨNG HAY :D
ỦA MÀ BẠN CŨNG LÀ BOY HÂM MỘ GHÊ QUÁ VẬY :D

..::Xiao Zi::..
06-03-2007, 11:48 PM
yeah ! zaizai no.1.......so coool and cute boy in the earth

hoatimuoi
07-03-2007, 12:04 AM
tuyệt thât............................................. ..

lucdinhphong
07-03-2007, 09:49 AM
boy thì boy chứ.ai đẹp là tui mê hà.như so ji sub,won bin,hạ quân tường.cổ thiên lạc.trinh nguyên sướng..................nhìu lấm nhưng mê nhất là zaizai vì nó lẹp trai hơn tui kakakkaa

Hiennie*
07-03-2007, 12:34 PM
đẹp trai thiệt......hôm bữa có chụp hình chung với anh đẹp trai nài nè......:so_funny:

.:+:.pHa Lê BạC_lOv3jj.:+:.
07-03-2007, 10:30 PM
Có hai cái nhìn Giai Giai biến thái qué
Đậm chất Giai Nhân
Ha ha.............!

the_following_day90
07-03-2007, 11:22 PM
ko đẹp bằng ngày xưa
ngày xưa đẹp lắm

online_love75
08-03-2007, 01:25 AM
quá đẹp trai nhưng chị dại s của chúng ta đã công nhận zaizai hay ghen lắm nhe

shin_kaylin
08-03-2007, 01:53 AM
đẹp thì đẹp thật nhưng mà không nhất room này được đâu

lucdinhphong
08-03-2007, 09:41 AM
Có hai cái nhìn Giai Giai biến thái qué
Đậm chất Giai Nhân
Ha ha.............!

thằng hero nhìn biến thái thì có

đẹp thì đẹp thật nhưng mà không nhất room này được đâu

thế ở đây có ai đẹp hơn hả?

½317_dk
08-03-2007, 02:36 PM
wow đẹp trai wa :huglove:

cu bợm
08-03-2007, 10:47 PM
mỗi người có 1 mắt thẩm mĩ khàc nhau! sao bà con cứ tranh cãi về vấn đề đẹp nhất nhì?
mà zai zai trông giống hệt 1 người bạn của tôi ,nhất là cái miệng ,có khác 1 tí là zaizai cao hơn ,hát hay hơn ,đóng kịch giỏi hơn ốm hơn ,và không biết làm thơ và vẽ như bạn tui ,...ban tui là number three ,tui two :D

heroviet
27-03-2007, 08:07 AM
thua HeRo của tui :D

Max_KiBum
28-03-2007, 08:04 AM
trời ơi nhìn vô gương mặt chả thấy có cái gì đẹp hết trơn, mũi như trâu vậy
ai xấu khen đẹp, ai đẹp nói xấu ko à, mắt đui mù, toàn mấy ông già

PINKBEE
28-03-2007, 09:22 AM
hi deo trai the ma con che ha anh gi oi

Max_KiBum
28-03-2007, 09:30 AM
sao ai cũng nói mình là con trai hít vậy trời, nick mình giống lắm sao ^^"
nhìn ko có chút cảm tình nào hít đó bạn gì ơi, nhìn vô ko ưa hay sao đó ngay lúc nhìn đầu tin
nổi lên nhờ phim sao băng thui, ko có thì chìm xuống đáy lun
nhóm Phi Luân hải đẹp hơn nhìu, nhất là Ngô Tôn

Ngày Hôm Qua
28-03-2007, 09:16 PM
trời ơi nhìn vô gương mặt chả thấy có cái gì đẹp hết trơn, mũi như trâu vậy
ai xấu khen đẹp, ai đẹp nói xấu ko à, mắt đui mù, toàn mấy ông già

Đúng rồi già chát !!!! hang hay mấy rồi, lại nhình đen đúa như mấy anh cài ruộng , tóc gì bù xù không có vẽ đẹm kiều diểm của Hero gì hết trọi

Có một điều nhìn Chau du Dan là biết liên He is a man
Còn Hero hay Junior nhìn vào I dónt know, maybe they are gays ỏr lesses. Có lẽ đó là new style!!!!!!

Max_KiBum
29-03-2007, 08:03 AM
Đúng rồi già chát !!!! hang hay mấy rồi, lại nhình đen đúa như mấy anh cài ruộng , tóc gì bù xù không có vẽ đẹm kiều diểm của Hero gì hết trọi
Có một điều nhìn Chau du Dan là biết liên He is a man
Còn Hero hay Junior nhìn vào I dónt know, maybe they are gays ỏr lesses. Có lẽ đó là new style!!!!!!

tại vì xấu nên nhìn vô bít con trai thui, rất nhìu người ganh tị với vẻ đẹp của DBSK hay SuJu nhưng ko làm gì được vì mình xấu wá, còn 1 cách là nói giống gay thui, mà cũng thông cảm cho những người này, xấu wắc đã khổ lắm rùi, nói thêm tội nghiệp
style đó là của HQ, còn style của VN tụi anh nhìn vô bít lìn, 2 mái nhìn vô là bít dân VN, xấu hay ganh tị, mệt wá nói nữa nó chạy lun

chắc mắt có vấn đề.....nhóm phi luân hải cả hạ quần tường điều ước muốn được như zaizai.....thì lấy gì nhóm phi luân hải hơn được nếu nó hơn nó đâu lên báo ước được như zaizai.........mình thấy bạn có vẽ thích mấy thắng mặt biến thái waaaa há

sao lấy nick khác lun vậy anh zai, tất nhin là nhóm PLH phải nói vậy vì mới xuất hiện mà, ko lẽ chảnh wá sao
em thấy mặt anh mới bín thái đó, xấu thấy người ta đẹp kiu người ta bín thái

blackpear_0710
29-03-2007, 11:56 AM
công nhận..........................

Ngày Hôm Qua
29-03-2007, 04:06 PM
tại vì xấu nên nhìn vô bít con trai thui, rất nhìu người ganh tị với vẻ đẹp của DBSK hay SuJu nhưng ko làm gì được vì mình xấu wá, còn 1 cách là nói giống gay thui, mà cũng thông cảm cho những người này, xấu wắc đã khổ lắm rùi, nói thêm tội nghiệp
style đó là của HQ, còn style của VN tụi anh nhìn vô bít lìn, 2 mái nhìn vô là bít dân VN, xấu hay ganh tị, mệt wá nói nữa nó chạy lun
i

Anh chẳng ghen tị gì đâu, có đẹp như vậy có nước thành bê đê luôn thôi. Chăm sóc tóc bằng
Dove... chắc phải hấp dầu mỗi tuần, rồi phải chân mài lá liểu, không mặt hơi nữ tính,...

!!! style của anh không phải Vn tóc hai mái như Đ Trường hay đinh như L Trường. Style của anh là "quân đội" nên đầu không tóc... Người ta gặp anh nói Indo hay Mexico thôi.
Ừm Mình xấu.... nhưng tóm lại không hề ghen tị.
Đánh giá một cách chân thật , đẹp trai kiểu con gái thì chỉ mấy cô gái thích thôi..... vì cứ ghỉ đó là chị gái mình:bicycle: :thatall:

Max_KiBum
30-03-2007, 08:49 PM
Anh chẳng ghen tị gì đâu, có đẹp như vậy có nước thành bê đê luôn thôi. Chăm sóc tóc bằng
Dove... chắc phải hấp dầu mỗi tuần, rồi phải chân mài lá liểu, không mặt hơi nữ tính,...
!!! style của anh không phải Vn tóc hai mái như Đ Trường hay đinh như L Trường. Style của anh là "quân đội" nên đầu không tóc... Người ta gặp anh nói Indo hay Mexico thôi.
Ừm Mình xấu.... nhưng tóm lại không hề ghen tị.
Đánh giá một cách chân thật , đẹp trai kiểu con gái thì chỉ mấy cô gái thích thôi..... vì cứ ghỉ đó là chị gái mình:bicycle: :thatall:

Níu ko bít gì thì im miệng dùm, bít mình xấu thì cũng tốt, làm sao cũng xấu thui, xấu tự nhin mà, để tóc kỉu nào cũng xấu, nên cạo đầu cho mát là phải rùi
Làm gì xài Dove chứ, fan tụi tui ko bít được sao anh bít được hay vậy, ai thèm xài Dove anh, làm như nghèo như mấy anh vậy
Người ta làm ca sĩ diễn viên mà, anh nói chuyện sao thông minh wá, chuyện anh nói ko bít có đúng ko mà dù có cũng đúng, có tiền mà mún làm gì làm chứ, có người làm tóc vuốt keo dùm mỗi khi diễn mà, ai nghèo như mấy anh
Con gái ko thix chẳng lẽ con trai thix à, nói chuyện thông minh dễ sợ, mà bộ anh là con gái sao bít hay wá vậy, chị gái thì thíu gì ca sĩ diễn viên nữ đẹp hơn kìa sao ko thix
Nói đẹp như con gái thì chỉ có 2 người thui mà mấy anh nói wá nói ai cũng vậy, đúng là dân VN, nói chuyện ko ghét ko được

Max_KiBum
30-03-2007, 08:55 PM
thằng hẻo là thằng biến thái...............bọn hàn quốc toàn sữa sắc đẹp..............sữa wa nên nhìn biến thái.............hàn quốc chỉ có so ji sub với won bin là cue thôi.................hẻo biến thái............

em công nhận WonBin kute thiệt mà sao anh bít ai cũng sửa, chỉ ra ai đi, có chứng cớ ko
ko có thì anh làm ơn im mỏ vịt lại dùm, sao có vẻ ghét Hero wá vậy

Ngày Hôm Qua
30-03-2007, 10:04 PM
Níu ko bít gì thì im miệng dùm, bít mình xấu thì cũng tốt, làm sao cũng xấu thui, xấu tự nhin mà, để tóc kỉu nào cũng xấu, nên cạo đầu cho mát là phải rùi
Làm gì xài Dove chứ, fan tụi tui ko bít được sao anh bít được hay vậy, ai thèm xài Dove anh, làm như nghèo như mấy anh vậy
Người ta làm ca sĩ diễn viên mà, anh nói chuyện sao thông minh wá, chuyện anh nói ko bít có đúng ko mà dù có cũng đúng, có tiền mà mún làm gì làm chứ, có người làm tóc vuốt keo dùm mỗi khi diễn mà, ai nghèo như mấy anh
Con gái ko thix chẳng lẽ con trai thix à, nói chuyện thông minh dễ sợ, mà bộ anh là con gái sao bít hay wá vậy, chị gái thì thíu gì ca sĩ diễn viên nữ đẹp hơn kìa sao ko thix
Nói đẹp như con gái thì chỉ có 2 người thui mà mấy anh nói wá nói ai cũng vậy, đúng là dân VN, nói chuyện ko ghét ko được

Bó tay với nhỏ này luôn, nói Mấy bạn diễn viên HQ đó giống gay là nóng vậy sao.
Đó là mode đó em! thôi trong mắt em giờ cỉ có mấy cậu Diễn Viên đó thôi. Em đừng chê dân VN nhé, khi em lớn hơn em sẽ hiểu thế nào là dân VN. Không chỉ có anh nói bấy DV gì đó giống bê đê đâu em, còn nhiều người khác nữa.... em có thể đọc báo VN net - viết rằng - Báo HQ viết, Phong trào vẽ đẹp nữ tính trở nên nổi bật ở HQ. và chính những Người Diễn Vn đó cũng say Yes mà
Còn nữa em chê anh nghèo, ừm thì nghèo thiệt! ai biểu mình sinh ra là người VN, nước mình nghèo mình có làm gì được dâu
Một chuyện nữa, dừng vội vàng chê người khác xấu khi chưa biết mặt người ta nha!

Max_KiBum
30-03-2007, 10:59 PM
Bó tay với nhỏ này luôn, nói Mấy bạn diễn viên HQ đó giống gay là nóng vậy sao.
Đó là mode đó em! thôi trong mắt em giờ cỉ có mấy cậu Diễn Viên đó thôi. Em đừng chê dân VN nhé, khi em lớn hơn em sẽ hiểu thế nào là dân VN. Không chỉ có anh nói bấy DV gì đó giống bê đê đâu em, còn nhiều người khác nữa.... em có thể đọc báo VN net - viết rằng - Báo HQ viết, Phong trào vẽ đẹp nữ tính trở nên nổi bật ở HQ. và chính những Người Diễn Vn đó cũng say Yes mà
Còn nữa em chê anh nghèo, ừm thì nghèo thiệt! ai biểu mình sinh ra là người VN, nước mình nghèo mình có làm gì được dâu
Một chuyện nữa, dừng vội vàng chê người khác xấu khi chưa biết mặt người ta nha!

Tại anh nói anh xấu trước mà, tự nhận mà còn trách ai nữa, mà cạo đầu thì có ai mà đẹp chứ, nhưng em chắc rằng anh ko đẹp = oppa của em, nhìn avatar với chữ kí của em đi
Người VN mà, ai chẳng giống nhau, kỉu tóc của HQ thường là kỉu dài, vậy là giống con gái sao, ai như dân VN có mấy kỉu làm quài, tới ca sĩ kỉu tóc cũng wê mùa wá trời
Đất nước người ta phát triển, có nhìu kỉu tóc modern, rất đẹp, ai như VN, kỉu nào cũng xưa xửa rùi mà để quài, ko có tiến bộ xíu nào, thấy người ta đẹp, ghen tị nói này nói nọ, nói giống con gái
Nhà bào hay diễn viên hay ca sĩ nào ở Vn thì cũng là dân VN thui, 1 í tưởng mà, ko đẹp = thì chê thui, thấy bên TQ ko, rất tiến bộ, kỉu tóc của ca sĩ rất hợp modern, người ta có nói gì đâu, có VN chẳng lên nổi rùi ngùi ở dưới chê bai
Ko phải em mún chê VN như vậy, tại mấy anh nói chê trước đó nha, ko nói gì tụi em đâu làm gì, đâu có rảnh

Ngày Hôm Qua
30-03-2007, 11:44 PM
oppa nhìn pretty and cute thiệt chư?! anh không có ý kiến! nhưng cũng bé be ghê , và còn mấy người khác, nhìn vào cứ ngỡ là girl. Em đừng vội nói là không đẹp bằng thì chê. Em biết Wonbin chứ is he handsome? có ai dám nói anh ấy giống gay không? dĩ nhiên là không. Còn mấy cậu diễn diên bây giờ không giống gay hả. Máy tóc dài ngắn thì có gì đâu. Bạn anh tóc dài ngang vai mà nhìn đâu có giống co gái chúc nào.
Em có qua box hình chưa, cũng có nhiều bạn nam để tóc y nhu HQ ấy, có bạn gì ở Bồ Đào Nha tóc tai thì modern hết chổ chê luôn.
Rồi để xem một ngày nao đó em sẽ biết thế nào là vẽ đẹp của con trai Vn !!!!

::l0vE..1..y0u::
31-03-2007, 12:57 AM
You nài chỉ có kái nói đúng nhưng mỗi tội hình hơi cũ.
muốn hình mới zo DAN mà lấy

Max_KiBum
31-03-2007, 01:00 AM
oppa nhìn pretty and cute thiệt chư?! anh không có ý kiến! nhưng cũng bé be ghê , và còn mấy người khác, nhìn vào cứ ngỡ là girl. Em đừng vội nói là không đẹp bằng thì chê. Em biết Wonbin chứ is he handsome? có ai dám nói anh ấy giống gay không? dĩ nhiên là không. Còn mấy cậu diễn diên bây giờ không giống gay hả. Máy tóc dài ngắn thì có gì đâu. Bạn anh tóc dài ngang vai mà nhìn đâu có giống co gái chúc nào.
Em có qua box hình chưa, cũng có nhiều bạn nam để tóc y nhu HQ ấy, có bạn gì ở Bồ Đào Nha tóc tai thì modern hết chổ chê luôn.
Rồi để xem một ngày nao đó em sẽ biết thế nào là vẽ đẹp của con trai Vn !!!!

Anh nói bé be nghĩ là sao vậy, WonBin thì anh hết cớ để chê rùi nên ko chê được thui
Còn bạn anh cho em xin lỗi trước, là tại vì ko được đẹp lắm thui, tất nhin nhìn vô là bít con trai lìn, mà sao anh bít diễn viên giống gay, anh có chứng cớ ko
Box hình tất nhin là em wa rùi, có ai để tóc dài đẹp lắm đâu, em còn thấy mắt anh rùi, mới vừa cạo đầu thui hả, anh cũng đẹp wá trời lun mà chê người ta
Em ở VN mà sao em ko bít con trai VN, đa số dê sờm, rude khủng khiếp, nhìn mặt là bít dê chúa rùi
Hên là anh ko nói KiBum em gì, mà nói TVXQ hay SuJu em cũng ko thix rùi, đừng nên nói người ta

Ngày Hôm Qua
31-03-2007, 08:00 PM
Hey, nói tóm lại: đó là thần tượng của em phải không? Vậy thì dù dúng hay sai em cũng không đồng ý
Em thấy mắt anh à, anh đâu có nói mình đẹp, !!! anh đâu có chê mấy Bạn HQ này xấu mà anh chỉ nói thấy giống gay, anh hỏi nhé : khi nhình một chàng trai giống y như con gái em gọi là gì? không phải họi là giống bà bóng sao.
Cũng như em nói Châu Du dân vậy !!!!!! so, đó gọi là quan điểm !!!! mà khi đã tin vào quan thì mù quán mà mù quán thì bó tay

Còn một điều! tại sao anh không nói Wonbin because he is my idol. dĩ nhiên anh không bao giờ nói anh ấy giống gay, mà anh ấy có giống gay đâu mà nói?, còn Kibum gì đó "của em "* không giống gay.
KHông phải em nói con trai Vn dê sòm, rude sao nhìn dê chúa nữa .... thật mắc cười
Thôi chấm dức tại đây! Càng nói càng làm cho cai topic này có co may bi close soon. peace!
Make your wish come true !!

Max_KiBum
02-04-2007, 12:16 AM
người ta đẹp mà cho dù giống con gái đi nữa thì sao cho người ta là gay được, trời sinh có 1 sắc đẹp như vậy rùi, tụi anh thấy vậy ko thix chứ tụi em thì thix
ko phải đa số dân VN đìu như vậy sao, mắc cười gì chứ, đi ngoài đường thấy con gái là nhìn như sinh vật lạ vậy
chấm dứt thì chấm dứt, topic này nhảm wá close cũng đúng

Max_KiBum
02-04-2007, 01:14 PM
mỏ anh mỏ vịt vậy em mỏ heo hay mỏ chó ma sủa ghê vậy nè.........bằng chứng thì cả đóng đấy...........bộ bị đuôi hay sao ma ko thấy cái topic hình dv hàn quốc trước và sao khi sửa sắc đẹp hả??????????????????nhìn thằng hero là biết ngay biến thái rồi..............với thằng kibum chó gì đó..............nam ko ra nam..........nữ ko ra nữ thì đúng là biến thái rồi

vậy anh nhìn lại mặt mình đi, xấu nhứt mà khoái chê ko à, bít anh nhìn con trai lắm dù để tóc dài vì wá xấu lun mà
nói chuyện mất dạy wá đi, ở nhà chắc ba má ko dạy hả
hình DVHQ gì đó anh kiếm được Hero ko hay DBSK, SuJu, làm gì có, toàn là con gái thui
người ta có giống con gái đi nữa thì vẫn nổi tiếng hơn anh nhìu, fan khắp nơi, còn anh ngồi đây manly dữ lắm chả có 1 fan nữa, đi thi làm ca sĩ hay diễn viên chắc bị rớt từ hồi mới nộp đơn lun wá, có đậu thì đóng vai lu manh hay côn đồ thui

cuccungcuabame
02-04-2007, 01:34 PM
........Gừng càng già càng cay hen......:lol:

bongtuyet_zn93
03-04-2007, 02:53 AM
minh iu zaizai nhat do,cam on bn neu co nua nho post len nha

thongbuon_2007
03-04-2007, 03:23 AM
zaizai that la dep trai dung ko ban minh rat thich cam oc ban