PDA

Xem đầy đủ chức năng : ChỌn LỰa

nancy015
04-03-2007, 03:55 PM
nếu phải lựa chọn giữa người mình yêu ( người đó ko yêu bạn) và người yêu bạn ( bạn ko yêu người đó ) thì bạn sẽ chọn ai. Nancy thấy nhiều trường hợp như vậy lắm , lựa chọn sao đây , mời bà con thảo luận.

Conan_Raito
04-03-2007, 04:00 PM
sẽ kh chọn ai hết :D.....đánh lẽ Conan muốn chọn người mình yêu, nhưng họ kh yêu mình mà mình ở bên họ cũng như kh thôi, kh có đc vui vẻ và tự nhiên

mà cũng có thể chọn người yêu mình, biết đâu lâu ngày nảy sinh tình cảm thì sao :D

*.*black_pearl*.*
04-03-2007, 04:15 PM
cho em trả lời câu thứ 3 ạh, là chọn 1 người khác vừa yêu mình vừa mình yêu ^_^

Conan_Kudo
04-03-2007, 04:21 PM
cho em trả lời câu thứ 3 ạh, là chọn 1 người khác vừa yêu mình vừa mình yêu ^_^

khôn quá vậy bé :D
cái đó ai mà kh muốn, hiện tại là fai chọn 1 trong 2 cái đó :D

*.*black_pearl*.*
04-03-2007, 04:52 PM
khôn quá vậy bé :D
cái đó ai mà kh muốn, hiện tại là fai chọn 1 trong 2 cái đó :D

có bắt bưộc chọn đâu nè, vậy thì cứ hốt cả hai, hoặc là, cả 3 đều là bạn, hok chọn ai hết :rang:

còn tàn nhẩn hơn thì cứ đi theo người yêu mình, vì người ta sẽ làm đủ cách cho mình vui, rồi khi nào chán thì mình lại.................."mèo lại hoàn mèo" :so_funny:

nancy015
04-03-2007, 05:02 PM
conan vàbalck ui , Nancy nói giả sử phải chọn mà , nếu mà nói như 2 người thì còn nói làm gì , chán

.:*~Tawny~*:.
04-03-2007, 05:11 PM
giả sử phải chọn 1 trong 2 hả????Tawny cũng hem bít. Tuỳ thui. T thì chọn ng` mình iu !!!! T ko phải 1 đứa con gái dễ bỏ cuộc trong chuyện tình cảm. đã thik ai thật lòng thì.... nhất định phải có dc ng` đó, ko có chuyện ngang chừng bỏ ra đâu, yếu đuối lắm!!! Nhưng cái gì cũng có mức độ, nếu chọn ng` mình yêu ( nhưng ko iu mình), theo đuổi cũng đến mức độ thui để tránh...tự làm tổn thương đến chính mình, nếu ko dc thì......cứ cho là " cái gì ko phải của mình, sẽ ko bao giờ là của mình" , move on :fi:

*.*black_pearl*.*
04-03-2007, 05:16 PM
conan và balck ui , Nancy nói giả sử phải chọn mà , nếu mà nói như 2 người thì còn nói làm gì , chán

:rang: nếu nếu nếu phải chọn thì em sẽ chọn người mình iu :rang: chứ ở bên người mình hog iu cho dù có cố gắng nhưng cũng hog thể.......:thatall: (chỉ có ai trong nghề mới biết :hihi: )

nancy015
04-03-2007, 05:18 PM
chí lí , Nancy thích loại người như Tawny , ko nên bỏ cuộc dể dàng , nhưng một khi cái gì ko thuộc ze' mình thì có muốn cũng ko được. Nancy chỉ nói là giả sử thui, nhưng thật ra cái này cũng có rất nhiều trong cuộc sống , một người thì yeu6 mình , mình lai chạy theo một người khác , mà trong tim người đó lại không có hình bóng của mình , đúng là trái ngang

cuccungcuabame
04-03-2007, 05:56 PM
giả sử phải chọn 1 trong 2 hả????Tawny cũng hem bít. Tuỳ thui. T thì chọn ng` mình iu !!!! T ko phải 1 đứa con gái dễ bỏ cuộc trong chuyện tình cảm. đã thik ai thật lòng thì.... nhất định phải có dc ng` đó, ko có chuyện ngang chừng bỏ ra đâu, yếu đuối lắm!!! Nhưng cái gì cũng có mức độ, nếu chọn ng` mình yêu ( nhưng ko iu mình), theo đuổi cũng đến mức độ thui để tránh...tự làm tổn thương đến chính mình, nếu ko dc thì......cứ cho là " cái gì ko phải của mình, sẽ ko bao giờ là của mình" , move on :fi:

......wow......kinh nghiệm dã man........:so_funny:

.:*~Tawny~*:.
04-03-2007, 06:00 PM
......wow......kinh nghiệm dã man........:so_funny:
ờ, kinh nghiệm lắm. Vướng dzô 1 dzụ......đơn phương 3 năm, wen nhau 2 tháng, chia tay.....đơn phương tiếp >>> tổng cộng 4 năm đau khổ !!! Giờ move on, thấy nó ko đáng để mình phải bùn khổ , có ng` khác better !!!!!Giờ đời đẹp như mơ :so_funny: :so_funny: :so_funny: !!!!!!!
to nancy: uh, ai cũng sẽ gặp 1 lúc như thía !!!!! nhưng rùi sẽ thí....ng` đó ko đáng để mình phải đợi chờ , move on là điều tốt nhứt:fi:

cuccungcuabame
04-03-2007, 06:30 PM
....chít.....cuccung hem cố í , nhắc đín chiện bùn hen.......mai mốt học ở T nhìu đìu.......:so_funny:

][_ADam_][
04-03-2007, 07:25 PM
HOk chọn ai hết, mình chỉ tìm Eva thôi

cuccungcuabame
04-03-2007, 08:03 PM
[_ADam_][;2730243']HOk chọn ai hết, mình chỉ tìm Eva thôi

.........phát ngôn gì vậy pa.......chỗ tum sự....mừ dzào tìm gái.......biến......:so_funny: :so_funny: :so_funny:

][_ADam_][
04-03-2007, 08:15 PM
Tui bảo ko chọn ai trong 2 người kia
Chỉ tìm Eva : là tìm người mình iu mà cũng iu mình đó ông nội :gian:

duyen03
05-03-2007, 01:43 AM
cũng hỏng biết chọn sao ,tuỳ theo trường hợp hihihi ,mình chưa từng gặp trường hợp vậy

sad princess
05-03-2007, 07:48 AM
đúng rùi, fải chon người mình yêu chứ nhỉ?? phải cố gắng cho chính mình hạnh phúc...hiiih.....chọn người mình yêu.....và làm spider....^^

peppi_pig
06-03-2007, 12:19 AM
người mình iu mà hông iu mình thì còn rì đau khổ hơn...nếu người ta 1 mực hông iu mình..thì chắc chạy tới người iu mình quá...
còn hơn là cô đơn..
hihi

Lo_Lem
06-03-2007, 02:21 AM
nếu phải lựa chọn giữa người mình yêu ( người đó ko yêu bạn) và người yêu bạn ( bạn ko yêu người đó ) thì bạn sẽ chọn ai. Nancy thấy nhiều trường hợp như vậy lắm , lựa chọn sao đây , mời bà con thảo luận.

Lời khuyên khôn ngoan nhất dành cho con gái là nên chọn ng` yêu mình. Mình cũng ko biết tại sao nhưng có rất nhiều ng` nói như vậy với mình. Theo mình thì là vì với con gái thì gia đình và tình yêu là những thứ rất quan trọng (nếu ko muốn nói là quan trọng nhất) trong cs của mỗi ng` con gái, cho nên đó là lựa chọn tối ưu nhất.

Còn đối với con trai thì có thể họ có sự lựa chọn khác với con gái, vì với con trai, tình yêu ko phải là tất cả, họ còn có những thứ quan trọng hơn như sự nghiệp, bạn bè... Cũng có thể có 1 số ngoại lệ nhưng mình nghĩ hầu hết con trai là vậy.

ANATASIA
06-03-2007, 03:13 AM
ANA hok chọn ai hết , thấy hok cần phải suy nghĩ gì hết

anhduc31287
06-03-2007, 03:17 AM
ặc EM CHẢNH GHÊ ( NHƯNG MÀ ANH THÍCH THẾ):5:

duyen03
06-03-2007, 03:20 AM
làm sao đây bà con ơi tui hỏng biết làm sao ^^ hihi