PDA

Xem đầy đủ chức năng : dIaRy..NhẬt Ký NgÀy HốI hẬn....

>::LoVe::<
02-03-2007, 07:29 PM
NgÀy..ThÁnG..nĂm...
MìNh GặP qUý TrUnG..nÓ bẢo Nó ChÁn sỐnG..nÓ chẢ mUốN cÓ mẶt TrÊn QuẢ đẤt NàY nỮa...mÌnH aN ủI...mOnG nÓ kHônG lÀm cHuYệN jI`bẬy Bạ
NgÀy..thÁnG...nĂm...
QuÝ TrUnG nĂn Nỉ mÌnH mAnG bIa lÊn lỚp cHo Nó...bIk lÀ kHôNg NêN...Từ cHốI..nHưNg... Nó lẠi nÓi...Nó Tự Tử..hÃi qUá..mÌnH qUyẾt đỊnH lÀm liỀu...MaNg ChO nÓ MộT lẦn..ChỈ mỘt lẦn...vỚi đIềU kIệN..nÓ kHôNg lÀm bẬy
NgÀy..ThÁnG..nĂm..
MìNh I hẸn..mAnG cHo Nó...NhƯnG nÓ lẠi ĐeM rA cHo Cả lỚp ThẤy..ừ ThÌ aI cŨnG thẤy..Vì cÓ mÙ đÂu...tHế nHưnG...cẢ cÔ gIáO cŨnG thẤy...MìNh đà bIk cÓ cHuYệN kHÔnG hAy XảY đẾn..cHo mÌnH vÀ cẢ cHo Nó...
Cô GọI mÌnH lẠi..HỏI cHuYệN...mÌnH kỂ hẾt...nhƯng...sAo nƯớc mẮt TuÔn nHư mƯa...cÔ mẮnG...cÒn mÌnH...Sợ HãI..HốI hẬn...sAo mÌnH ThIếU sUy NgHĩ...sAo mÌnH nGu nGốC..ừ..sAo cÁi lÚc Ấy mÌnH kO nGhĨ..nẾu mÌnH mAnG cHo Nó...NhỠ bỊ bẮt ThÌ sAo...mÌnH sẼ hẠi Cả nÓ..hẠi cẢ mÌnH...
OnLiNE...GặP nÓ...uH`...VẫN tHấY tỘi nÓ dÙ nÓ đà kHaI mÌnH rA...lÚc vỀ..Nó NhẮn lẠi.."đỪnG bAo GiỜ qUêN nIk nÀy...dÙ...Nó Sẽ KhÔnG bAo GiỜ sÁnG nỮa "..
NgÀy mAi...MìNh sẼ lÊn pHòNg GiÁo vỤ gẶp bAn gIáM hIệU..VẫN cÁi CảM gIáC lO lẮnG nGậP lÒnG...PhẢi lÀm sAo...???

* bim ky *
02-03-2007, 07:30 PM
Dùng tông chữ khác đi bạn...chẳng đọc đc gì , đau mắt quá

.¥... Tarus ...¥.
03-03-2007, 01:00 AM
Bi: Cụ thể koan đang lo lắng chuyện gì :om: