PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nguyện ước cho tình yêu của tôi....

liemtd
30-06-2005, 01:50 AM
Nguồn yêu vô tận của tôi .

Người tôi yêu duy nhất và mãi mãi đã yêu thương 1 ngừơi khác !

Tôi yêu người hơn tất cả , hơn chính bản thân tôi .Nhưng Người đã yêu 1 người khác điều đó làm trái tim tôi tan nát , cuộc sống với tôi chẳng còn lại gì. Tôi tự hỏi vì sao tôi yêu người nhiều đến vậy?

Nhưng rồi thời gian vẫn mãi trôi đi mang theo nỗi buồn trong lòng tôi chẳng thể thổ lộ cùng ai. Tôi đã ra đi rời xa người mãi mãi mang theo tất cả tình yêu và tấm lòng của tôi.

Từ nơi xa tôi luôn cầu mong người hạnh phúc .Hãy quên tôi đi và hãy đem lại hạnh phúc cho"người ấy" nhé.

Tôi luôn dõi theo cầu mong sự an lành trong từng bước chân của người.

Người sẽ chẳng bao giờ biết đươc tôi yêu người đến dường nào? Nhưng như thế thì tốt hơn cho tất cả...

Yeu_Tham
03-07-2005, 11:18 AM
Tôi muốn hét lên và ước rằng : em oi ! mãi hanh phúc em nhé ! anh chỉ mong thế thôi !

Đừng bao giờ chúc anh hạnh phúc
Bởi em là hạnh phúc của đời tôi .

ngan_kiep_mai_yeu_em
03-07-2005, 04:34 PM
đời là thế đó bạn
tìng yêu cũng giống như trò chơi thế thôi, người mình mong muốn sẽ ko yêu mình dù có trông chờ
tốt hơn bạn nên tìm hạnh phúc khác thì hơn

kenshin_nmt
04-07-2005, 05:01 PM
Bạn cao thượng quá nhỉ!! Mình chắc là không làm được vậy!!

¯|¯ïN
04-07-2005, 06:47 PM
Thế ra đó là tình yêu đơn phương sao?Thật là chia buồn cùng bạn,trước đây pain cũng đã từng đơn phương yêu 1 người nên có thể hiểu rõ tâm trạng của bạn mà,nhưng mình mong bạn đừng vì thế mà nản lòng tự trách mình,tình yêu mà bạn dành cho anh ấy ko có gì sai trái cả,có trách thì trách trái tim anh ấy đã không chọn điểm dừng là trái tim của bạn mà thôi,bạn nhé!

pinkygirl
04-07-2005, 09:07 PM
ban that la cao thương nhi !neu la minh chac minh ko du can dam doi cho ngươi con trai vay dau hi...............hi..................

:3nhay:[QUOTE=pinkygirl]ban that la cao thương nhi !neu la minh chac minh ko du can dam doi cho mot ngươi con trai vo tinh ay ::
:3nhay: :no: :ham:

sonchau
06-07-2005, 07:18 PM
nhung ươc mo chi là vu vo thui toi ko tin lam vào nhung ươc mo nhung ngươc lai toi mo ươc rat nhièu hihihihhiih
toi mo ươc ràng tinh yeu cua toi xe trương tòn mai mai và se vươt qua moi gian nan trong cươc song