PDA

Xem đầy đủ chức năng : mí chị ơi!!!!!! giúp em dzới!!!

firstkiss_32
23-02-2007, 02:07 AM
hix hix..Là con gái mà da đen, lại có nhìu mụn nhỏ làm da xần xùi hix hix..Đã dzậy lại có nhìu mụn rùi nữa chư hu hu hu............... mí chị chỉ em cách làm đẹp da dzới!
Mí chị chỉ cách nào thực tết đó, mí chị xài rùi đoá chứ đừng coá chỉ mí cách cổ truyền, em hổng làm dc mấy cái đoá.
MONG MẤY CHỊ GIÚP ĐỠ!!!!!!!!!!

firstkiss_32
23-02-2007, 02:13 AM
mấy chị ơi! mí chị chỉ em xài mỹ phẩm đc hông, chắc sẽ có hiệu quả tốt
hix hix, seo hổng ai dzô chỉ dzây?

traitimmuadong_9011
23-02-2007, 10:04 AM
níu da sần sùi và nhùi mụn thì mua kem trị mụn phù hợp với từng loại da , để wup1 da trắng thì dùng po'nt dưỡng da ban ngày và đêm cũng có hiệu wua đoá . níu mụn nhùi thì mua đỗ trắng rùi dun sôi với ít nước nun cho đỗ chín kĩ rùi đem đỗ giã nát chép vào mặt 2.3 tiếng rùi rửa mặt phải kiên trì . trong khi đó ăn thêm hoa wua? + sữa chua+ nhùi rau . để wup da thêm đẹp^^

tibuidoi
24-02-2007, 05:16 AM
ý này hay đó nha ! để tui dzìa làm thử coi ^_^

Hoa Huệ Trắng
24-02-2007, 03:18 PM
Da em nhiều mụn vậy em có thử đi bác sĩ khám ko, mặt của nhỏ bạn HHT nhiều mụn gần như khắp cả hai bên má, nó làm mọi cách nhưng mụn vẫn ko giảm bớt. Nó đi khám bác sĩ và bác sĩ hướng dẫn cho nó 1 loại thuốc phải uống mỗi ngày.Thuốc có hiệu quả nên bây giờ mặt nó đã bớt mụn rất nhiều.

Nếu em có mụn do em đang ở tuổi dậy thì, thì từ từ nó cũng sẽ hết thôi, em nên ăn kiêng chút, đừng ăn nhiều đồ nóng và chất béo, uống nước nhiều vào...

traitimmuadong_9011
26-02-2007, 08:10 PM
nói chung là trong độ tưổi này thì mun nổi lên là chiện tb vì vậy ko nên lo lắng was ^^. mà loại thuốc bạn nói là ji vậy!