PDA

Xem đầy đủ chức năng : Valentines cho những người cô đơn nè !!!!

o0|:-TÌNH-:|0o
13-02-2007, 08:06 PM
Chắc mọi người cũng biết....thường thì mọi năm há....ngày này là ngày phải nói là so happy cho những người iu...những cặp trai gái nảy mầm.....những cánh tay cùng hòa vào những đóa hoa or tay trong tay...thế nhưng bên cạnh đó...cái này hum nay cũng là 1 nỗi buồn cô đơn...tủi thân âm thầm...của những người ko có đc niềm happy đó or là chưa tới thời....hum nay tớ thay mặt cho hàng tiệu đồng bào đang cô đơn trong ngày này.....cầu chúc cho mọi người nem sau có thể sánh vai với người mà phải nói là bạn đã có người ấy trong lòng...hix nem nay buồn....tớ thì chả hơn gì các bạn...nên cũng mạn phép tẹng các bạn 1 bài nhạc Au khá vui...mong các bạn đừng lấy đó làm chuyện bùn tủi trong lòng....tất nhiên cũng tự khuyên mình...>>>>Nào anh em...chúng ta cùng bước điệu nhạc Au tưng bừng và xáo hết bao cái bùn cái tủi trong lòng......Vui lên nào...rùi cái gì chúng ta ước ắc sẽ có ngày thành sự thật ...happy valentines :tim:
http://www.filefarmer.com/2/music_o1ine/nguoidau_khovn_com/AuditionKorea/Turbo-IHaveADate.wma
Dzui trong Au nào <<< (http://www.filefarmer.com/2/music_o1ine/nguoidau_khovn_com/AuditionKorea/Turbo-IHaveADate.wma)

vịt_con_xấu_xí
13-02-2007, 08:20 PM
nhạc giựt giựt, nghe đã tai quá :hihi: thanks bro

o0|:-TÌNH-:|0o
13-02-2007, 08:22 PM
ko gì...thấy nhìu người buồn post lên cho dzui thui :hihi:

eku_socola
13-02-2007, 08:37 PM
oa...............kảm ơn nhớ
đang buồn vì ko kó socola.........nghe bài này thấy vui hẳn lên .
:) :)

tiểu_muội_muội
14-02-2007, 01:41 AM
ai buồn chứ iem chả thấy buồn :so_funny:............mặc dù hem có ai rủ đi chới :so_funny:
pài này hay :cr:

mashi_barbie
14-02-2007, 03:56 AM
...:D...nHạc Hay Đo'A....^^...
cHÃ Bu`n..RÌ hiK...a'H...:so_funny:.

*fx_mưa đá_fx*
14-02-2007, 04:10 AM
bài hát nghe máu quá :D

>>::Huyệt_Lạnh::<<
14-02-2007, 05:53 AM
Mặc dù ko trong trường hợp này nhưng xin gửi tất cả lời chúc đến Tears.. xin lỗi Tears vì tất cả những gì trong quá khứ... :huglove: