PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình bạn

lisasa
12-02-2007, 11:17 AM
Tập (1)
Ngôi trường mới
Chuyến xe buýt khởi hành đến ngoài ô thành phố TOKIO,đến một ngôi trường nơi toàn là những người có tài năng bầm sinh mới được học,nơi đây là nơi của cô bạn gái của Sa Sa học.Gần đến trường thì cô bé gặp một đám bắt cóc trẻ em may mắn cô bé được một người thầy trong trường cứu,khi cô bé bước vào trường thì gặp một hoc sinh giỏi cua trường đang định tấn công cô ta thì ông thầy dùng roi quất vào người bạn trai ây....Cô bé có nhiệm vụ là canh chừng bạn trai ấy,khi bạn ấy bị xỉu đang nằm trên giường thì cô bé lôi hình bạn của cô bé ra xem bỗng bạn trai ấy tỉnh dậy thì đè cô bé ra định giết cô bé may sao thầy giáo vào kịp nhưng cái váy cô bé bị rớt cô bé khóc như thác nước.Cuối cùng thầy giáo đồng ý cho cô bé học cùng với cô bạn thân của mình,đứng 7h sáng hôm sau cô bé mặc chiếc áo đồng phục đến gặp bạn mình và ở đây cô bé làm wen được thêm 1 người bạn trai là lớp phó học tập của lơp....Lần đầu tiên vào lớp cô bé đã bị mất cảm với mọi người,vì thế lúc giới thiệu cô bé với cả lớp ném giấy vào cô bé....Nhưng vận may lại không đến cô bé lại ngồi với người mà cô ta ghét nhất chuyện bắt đầu từ đó!!!
xin dừng bút vì phải đi ngủ:snore: :snore:

XxGaUxBeOxX
12-02-2007, 11:18 AM
Chép ở đâu mà hay thế ! :D póc tem nha !!!

lisasa
12-02-2007, 11:20 AM
Chuyện trên đài ANIMAX

lisasa
12-02-2007, 08:53 PM
Tập (2)
Báu vật của trường
Trong trường có một căn phòng rộng nhưng không cho ai vào.Mọi người đồn rằng trong phòng đó là nơi để báu vật của trường.Với các tính tò mò mà SaSa cùng hai bạn vào ban đêm lẻn vào,trong phòng có hai món đồ :một là cái áo giáp,hai là một nữa mảnh ngọc giống của SaSa và thêm câu chữ là:Tặng con gái SaSa,chúc con càng lớn càng đẹp và có sức mạnh của trời đất.Sau khi đọc xong chữ đó SaSa xỉu... Rồi mọi người cho rằng SaSa chính là báu vật của trường.Cô bé bị khủng hoản tin thần và các bạn tìm cách xác định SaSa có phải là báu vật của trường không...Mọi người tìm ra thêm một bí mật SaSa chính là công chúa của vương quốc Dal Sengo hùng mạnh.Thế là từ đó mọi người luôn phải bảo vệ SaSa khỏi các quái vật.Tình bạn bắt đầu từ đây.
Hết tập (2)