PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thư gửi Hoàngtử2811!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

(¯`v::CeReNiTi::v´¯)
28-06-2005, 05:00 AM
:jerry: Anh giờ đây không hiểu vì sao mình lại xa cách nhau anh nhỉ
Anh có biết dc một ngày ko có anh đối với em như ngàn thế kỷ vậy, vậy mà anh đã ko còn chút gì với em sao. anh có biết khi yêu anh em biết mình sẽ đau khổ rất nhiều không anh. em biết dù em là người thứ ba nhưng em vẫn không thể chịu được khi tình yêu ấy anh ko dành hoàn toàn cho em.
Tuiy anh ko đấu em nhưng em biết là anh ko hề dành trọn trái tim của mình chi em đúng ko anh.
Và giờ đây chúng ta lại ko dc ở bên nhau nhưng dù bất cứ hoàn cảnh nào anh cũng là người mà em yêu, anh biết không chuyện chúng mình thật sự em không biết nên hiểu như thế nào đây nữa. tình yêu của chúng ta không hoàn toàn thuộc về nhau, nhưng em thà yêu anh còn hnơn là chịu sự dày vò. Anh có biết mỗi khi đọc thư anh gởi cho người đó em như thế nào không, tim em như hàng ngàn lưỡi dao xé tan trái tim nóng bỏng của em.
ngồi nơi đây viết lá thư này em đã khóc khóc rất nhiều anh à, nhưng biết làm sao đây kiếp này chúng ta có thể là ko dc ở bên nhau rồi anh à
nhưng em thà sai lâm khi yêu anh còn hơn là ko anh à, khi bên anh em vui lắm nah có biết không.
tuy chúng ta mỗi khi gặp nhau thì lại gây lộn nhưng khi gặp anh em rất hạnh phúc. anh có biết mỗi tối em vẫn cầu mong cho người đó quay lại với anh hay không. em biết khi ở bên cạnh em anh không hề hạnh phức bằng khi người đó về với anh.
anh ơi em sẽ làm bất cứ điều gì cho anh hạnh phúc, khi anh hạnh phúc thì em cũng vậy thôi anh à. khi anh vui em cũng sẽ dc vui hơn, khi anh bưồn em mưốn chạy đến bên anh lắm, nhưng biết sao bây giờ anh ơi, khi tình yêu này chỉ có em là trọn vẹn hả anh.
thôi thì chúng ta hãy để cho nhau một cơ hội làm lại nha anh, anh hãy quay vể với người ta và nhớ rằng bất cứ lúc nào anh cũng có em bên cạnh nha anh. tình yêu của chúng ta giờ đây đã ko còn như xưa nữa rồi anh à.
kiếp này chúng ta coi như có duyên mà không có nợ hẹn kiếp sau ta tủng2 phùng nha anh

EM
người chỉ có mình anh .........

j_and_p
28-06-2005, 07:15 AM
hic hic..úi trời ơi...có người làm tui khóc kìa :hihi:....mà chuyện này thiệt không đó....????

vip_girl_88
28-06-2005, 03:57 PM
híc Ran ui thía này là sao? :hihi: sắc mắc quá nè :smoking2:

tếu
28-06-2005, 06:20 PM
Ran viết thư hay we' . Một chàng vỗ tay khen bé Ran nào ...boppp boppp

28-06-2005, 09:27 PM
xin trả lời cho quý bà con là chuyen này là sự thật 110%
chứ không tui ngồi viết Ran làm gì khi mà tôi khống mưốn phịa chuyện chút nào .

Thao Linh
28-06-2005, 09:38 PM
nghe bai cua Ran cam dong ghe huhuhuhuhuh kho chet nươc mat lươn

28-06-2005, 09:52 PM
vậy sao
nhưng chuyện gì cũng đã rồi, mình chỉ mưốn viết lên cho người ta biết để ko phải giữ tỏng lòng sẽ làm mình bưồn nhiều hơn thôi mà ..............

mình thấy nhẹ nhõm rất nhiều khi nói ra dc lòng mình mà

hoangtu2811
30-06-2005, 02:52 AM
- Em àh ! Ðọc th em mà anh buồn vui lẩn lộn...
- Buồn vì lòng em dành cho anh nhu thế nhung anh không hiểu hết, buồn vì em đã quá lo cho anh mà em quên mất rằng: "em mới là người mà anh hết mực yêu thương !"
- Vui vì anh đã hiểu em nhiều hon ...

Em àh , em có biết rằng nhưng ngày qua anh cũng như em. Anh lên trường mà sao những câu nói của em cứ theo anh, anh ngủ mà sao hình bóng em cứ quấn lấy con tim anh ... Có nhũng điều anh thật sự muốn nói ra thế nhung anh không nói được. Anh xin em, đừng vì điều đó mà nghi ngờ lòng anh không như em hằng mơ.
Anh thừa nhận trong lòng mình còn nghĩ về T.T, nhung anh dã nói với em rồi, em phải cho anh thời gian để anh quên đi cô ấy và anh muốn em sẽ là người anh yêu chứ không phải là người mang anh về với cô ấy ! Một khi anh chỉ muốn quên cô ấy để yêu em thì em lại cứ làm cho anh quay về với cô ấy. Anh biết dó là hành động hy sinh của em, em muốn cho anh được hạnh phúc. Thế nhưng, anh sẽ hạnh phúc hon nếu em lo cho mình, lo cho tình cảm của anh và em hon là lo cho chuyện quá khứ của anh. Thử suy nghi coi, nếu như em mong anh quay về và anh cũng như thế thì chuyện gì sẻ xảy ra. Em không quay về với Thuyên được chắn hẳn có lí do của em sao em không hiểu là anh không quay về với TT vì có lí do của anh !
Ðã quen nhau thì hãy cho qua quá khứ của nhau, anh kể cho em quá khừ của anh vì anh muốn em hiểu cho anh chứ không muốn em hy sinh cho anh. Em nên nhớ là: "Hạnh phúc của em cũng là hạnh phúc của anh".
Ngoài ra, anh cung buồn em nhiều lắm. Thời gian gần dây em an nói .. "thô" lắm! Ðôi lúc còn nói tục n?a. Anh không muốn vây dâu. Không tin em hỏi toàn thể pà kon HHT xem. Anh muốn mọi người nhìn vào BX thì khen chứ không phải chê. Khen BX cung khiền anh tự hào biết bao ... Anh mong em sẽ giống nhu xưa, 1 thiên thần với nụ cười dể thuong, an nói dể nghe, ai ai cũng mến !

Nếu có ước muốn trong cuộc đời này hãy nhớ ước muốn cho.... thiên thần trở lại !

30-06-2005, 03:07 AM
thiên thần biết bao giờ mới quay trở lại dc chứ

hoangtu2811
30-06-2005, 03:18 AM
hoh trở về là ... anh lên nhà me'c má em a' !

30-06-2005, 03:32 AM
chìa
anh dám hoh em cho xiền đi xe nà :D

vip_girl_88
30-06-2005, 10:43 AM
lãng mạn ghia^^thui Ran ơi cho thiên thần trở về đi ha.....

30-06-2005, 08:06 PM
thiên thần bị cắt lấy đôi cánh hoh trở lại dc nữa đâu H ơi :D

vip_girl_88
01-07-2005, 07:18 AM
trùi vậy mất cánh rùi cho thiên thần đi máy bay đi đc hoh???^^
bét người ta chờ hoài cực ghia....>_<

01-07-2005, 09:46 PM
chài H chờ Na ha? :D

vip_girl_88
01-07-2005, 09:56 PM
trùi H chờ Na nhưng có người mòi mỏi hơn H nhìu....^^

01-07-2005, 10:01 PM
chài
ai vậy ta nghe noai' mec' kỡ we' chừng nà :D

vip_girl_88
02-07-2005, 02:15 AM
thì Hoàng Tử nè chứ còn ai nữa^^Na giả bộ hả...

02-07-2005, 02:30 AM
hoh kó
ủa hoàngtu mà sao H bit vay hả
Na chưa biết mà H biết hay thiệt đó nha, bái phục bái phục :d
để anh T tự nói đi Ran mới tin à :hihi:

vip_girl_88
02-07-2005, 04:03 AM
ùa dzậy H hoh bon chen nữa :D H chạy qua chỗ thư của H đây...tạo ko gian cho anh ý nói với Ran hé :hihi:

04-07-2005, 02:57 AM
chài H ơi đừng bỏ Ran một mìn mứ hixhixhix

vip_girl_88
04-07-2005, 09:38 PM
hì Ran phải tự giai quyết thui H chịu mờ :hihi:

04-07-2005, 09:47 PM
Ran biết nhưng H ở lại đây cho zui chứ
mà H có nick yahoo ko cho Ran nghen
nick cua? Ran nè
darkangel_purle

H đợi tí Na đi en cơm rồi way lại nghen :D

vip_girl_88
04-07-2005, 10:09 PM
ok nick của H nè:girlxinh_yeuboy_hetminh
Na chại vô đi hén...^^ah H viết thư tình đấy ở trang 3 na en cơm xong rùi chại qua đọc nha...>_<

04-07-2005, 11:49 PM
uh
hẽm bít thư H vít ra sao nhỉ ^_^

04-07-2005, 11:56 PM
uh

uh

Lạnh Lùng
05-07-2005, 02:24 AM
Nhìn bé Ran và chàng hoangtu của mình vui vẻ, híc ... có khối người , ham muốn cơ đấy !.. Hì hì , Ran ui , đừng có nghi ngờ tình củm của HT nữa nhé. Người ta đã nói " em có bít rằng em là người mà anh nhất mực iu thương .." ... hí hí .. thích nhé , còn bày đẹc vòi vĩnh nữa ko .. hì .... Đùa thui , Q chúc Ran và chàng HT của mình hiểu nhau và yêu nhau nhiều hơn nhé !...

05-07-2005, 03:44 AM
cám ơn sis lạnh lùng nhiều lắm
sis thường xuyên góp ý kiến giúp cho mụi và hoàng tử nha
mụi chân thành cám ơn

vip_girl_88
05-07-2005, 03:57 AM
trùi Ran đọc chưa???thấy thế nào :hihi:

05-07-2005, 04:06 AM
Na đọc rồi thấy rất hay đó nha ^^

vip_girl_88
05-07-2005, 08:22 AM
thanks Na nhìu nha^^good firend...*.^

07-07-2005, 09:54 PM
hi
koá gì đâub mờ
chỉ cần H zui là dc thoai à

chipcontinhnghick1988
07-07-2005, 09:57 PM
hi h 2 người thương nhau như thế nên quay lại iu nhau đi nè ................đừng làm cho cả 2 người thêm đau khổ nữa nè ................chúc 2 người hạnh phúc bê nhau nha

07-07-2005, 09:58 PM
cám ơn sis chip nhìu lém nha
hiiiiiiii

Lạnh Lùng
08-07-2005, 02:23 AM
Bé Ran khỏi phải nói làm giè , bộ hổng thấy bài nào của bé Ran SS đều ghé chân vào hay sao nè ? Chỉ sợ bé Ran bảo SS Lạnh Lùng nhiều chuyện thấy pà luôn á ... hì hì...

08-07-2005, 10:40 PM
chài
péran hẽm có nói sí zậy đâu nà
lúc nào cũng mong sis cỗ vũ cho beran ko hà^^
mà nick chat của sis là gì cho beran dc hoh sis?

nhím còi
12-07-2005, 06:15 PM
ui ! bà chị viết cảm động wa' khiến em khóc sướt mướt
ba` chị mau về bên HT điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nếu ko có xiền đi máy bay để em gủi tên lủa cho nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :blinking: :angel1:

CHÚC BÀ CHỊ HẠNH PHÚCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC :angel1: :lol:

tếu
12-07-2005, 06:50 PM
ngày xưa ran là nàng tiên
giờ iu nhiều quá ,hóa điên mất roài
viết thư ngay đến anh đọc còn xúc động nè , thằng hòng tử có phúc quá

12-07-2005, 08:57 PM
trời ơi
anh làm Ran xấu hổ wá
thật sự anh viết thư hay lắm
cái này Ran viết theo cảm xúc của Ran thôi mà, có gì đâu mà xúc đông chứ, có gì nói nấy ko thêm ko bớt ko gì hết mà ^^

hoangtu2811
06-08-2005, 09:06 PM
thiệt tình là thiệt tình hà ... Tự nhiên có cảm giác .. tội lỗi đầy mình.
Đừng buồn anh nhé em. Thật lòng anh cũng yêu em và muốn chúng mình hiểu nhau ma thôi.
All for you and only you !!

09-07-2006, 02:19 AM
Cuối cùng thì kết thúc như zay^. ah`...............