PDA

Xem đầy đủ chức năng : Quà Tặng Âm Nhạc Vol1 << Đăng ký ngay

Ban Phát Thanh
27-01-2007, 05:43 AM
Chào các bạn, sau khi ra mắt Vol1 Radio HHT đội ngũ phát thanh chúng tôi tiếp tục có những kế hoạch nhằm làm cho chương trình ngày càng hấp dẫn hơn. Để minh chứng cho điều đó, chúng tôi sẽ bắt tay thực hiện chương trình Radio Quà Tặng Âm Nhạc (QTAN) ngay bây giờ. Chương trình sẽ là nơi để các bạn gởi những lời nhắn, những thông điệp cũng như những lời chúc mừng đến bạn bè và người thân mình.

Bạn muốn đăng ký gởi tặng ai đó 1 món quà từ chương trình QTAN? Rất đơn giản, chỉ cần viết theo mẫu sau và gởi tin nhắn đến nick của tôi (http://matnauhoctro.com/4rum/member.php?u=148529). Nếu yêu cầu của bạn hợp lệ và gởi đến cho chúng tôi sớm nhất thì món quà của bạn dành cho người thân sẽ được phát sóng ngay trên số đầu tiên của chúng tôi. Sau đây là mẫu đăng ký gởi tặng:

Nick của bạn (nick trong 4rum):
Gởi đến:
Bài hát:
Với lời nhắn:
Tiêu đề tin nhắn xin ghi rõ: Tham gia QTAN

Lưu ý:
1. Nick của bạn nếu bạn không muốn nói ra xin vui lòng ghi là Xin giấu tên.
2. Phần gởi đến bạn có thể gởi cho bất cứ ai (cá nhân, tập thể,..). Người nhận không phải là member của HHT vẫn được chấp nhận.
3. Mục Bài hát: Xin lưu ý, bạn phải nêu rõ tên bài hát - ca sĩ trình bày. Chúng tôi sẽ không đáp ứng các bài hát: Nhạc phim, nhạc chế, nhạc quảng cáo.
4. Lời nhắn của bạn không được dài quá 100 chữ.

Chúng tôi chỉ đáp ứng cho 10 tin nhắn đầu tiên có yêu cầu hợp lệ. Thời gian nhận tin: Do chương trình mới khai trương nên chúng tôi không biết số lượng mem đăng ký thế nào nên tạm thời chúng tôi sẽ nhận cho đến khi đủ 10 tin đầu tiên. Khi đã đủ 10 tin chúng tôi sẽ thông báo ngừng nhận tại đây. Thân!

Chương trình sẽ được phát sóng tại box Chương trình Phát thanh Hoa Học Trò (http://72.36.161.42/4rum/forumdisplay.php?f=88)
Mời các bạn thưởng thức Radio Vol1 của HHT chúng ta: Click here (http://72.36.161.42/4rum/showthread.php?p=2588048)

Ban Phát Thanh
27-01-2007, 08:40 AM
Tạm ngừng nhận đăng ký cho QTA NVol1 - Các yêu cầu tiếp theo sẽ đc chuyển sang vol2.:)

dạ lời nhắn của bạn không quá 100 chữ nhưng " Từ Âm Nhạc Đến Trái Tim " Tức là từ những lời nói của con tim mình muốn nói qua bài hát đó thì chưa thục sự đã hết. Lên cần phải nhắn thêm ,với số lương 100 chữ thì quả là ít ( bao giờ để lại lời nhắn tức là lời cuối cùng của phần quà và là lời từ đáy lòng ai cũng muốn mặn nồng một chút mà ). hi hi

Quả thật, Những lời từ con tim mình thì không thể gói gọn trong 100 từ được. Thế nhưng, chương trình thì phải có quy định của nó. Theo quan niệm của cá nhân tôi thì khi gởi tặng nhạc trong QTAN này lời nhắn chỉ là 1 phần phụ mà thôi. Phần chính là ở bài hát bạn chọn để gởi tặng, nếu ca khúc gởi tặng của bạn phù hợp với tâm trạng của bạn lúc đấy thì chỉ cần với vài phút để nghe ca khúc đấy người ta sẽ hiểu hết những điều mà trái tim bạn muốn nói. Nó còn tác dụng nhiều hơn khi bỏ hàng giờ ra viết những dòng tâm sự hay những lời nhắn mà đôi khi người ta cũng chẳng buồn đọc. Âm nhạc sẽ nói lên tất cả những lời mà trái tim ta muốn nói, Từ Âm Nhạc Đến Trái Tim là thế. Thân!

Ban Phát Thanh
31-01-2007, 11:50 PM
Thông báo: Các bạn có nhu cầu gởi tặng nhạc vui lòng gởi tin nhắn đến nick của tôi... Yêu cầu đến sớm sẽ được phát sớm... Nhanh chân lên!.

Duy_Ga
13-04-2007, 10:10 AM
Nick của bạn (nick trong 4rum): Duy_Ga
Gởi đến:Yến(DK) ½317_dk
Bài hát: Nguoi Ra Di - MTV
Với lời nhắn: I Love U & happy birrthday.