PDA

Xem đầy đủ chức năng : VĨnh BiỆt TÌnh ĐẦu

Minh_Nhat
24-01-2007, 02:30 AM
VĨNH BIỆT TÌNH ĐẦU

Cũng biết bao mối tình thế gian này " hợp rồi lại tan , tan rồi lại hợp " tững chừng điều đó như một quy luận cua tình yêu . Trong tôi vẫn cảm thấy nhói đau vì điều đó , khi mỗi lần nhớ tới mốt tình đầu của mình mà tôi là 1 ccậu học trò lớp 9 nhu ngơ để giờ nhớ lại sao vẫn thấy mình quá trẻ con !
Khi mỗi lần tới trường tôi và em t thưòng đi chung trê một con đường mà khi vè mỗi người chúng tôi lại rẽ theo 1 ngã khác nhau cũng như dòng đời đã xo đẩy chúng tôi về hai nửa của cuộc đời mà mỗi nhười có 1 thế giới riêng của mình . Em , 1 người mà trong mắt mội người em không có gì nổi bật , em không được xinh gái cho lắm nhưng trong lòng tôi em là 1 cô bé ngây tho ,trong sáng hồn nhiên . Chắc những điều này không biết em có nhận ra mình có đc những điều quý đó mà không người con gái nào trong lớp có đc , Nhung tôi đã trạnh long khi chính minh nhận ra điều này . Và chỉ khi 2 đứa chúng tôi giận nhau không ai nói với nhau 1 lớp nào thì trong lòng tôi cảm thấy mình là người có lỗi cho dù không phải những lần nào tôi cũng có lỗi chỉ vì em có tình trẻ thơ nên tôi nên thời gian qua đi tôi và em lại như cũ , Và chỉ những lần em ốm trong lòng tôi cảm thấy không thể học khi mỗi lần đi học không đc gặp em những lúc đó chỉ mong thời gian troi qua that nhanh cho tôi về đc nghe em nói trê điên thoại , những lần đó tôi chỉ biiết an ủi em mong em đừng buòn khi không có ai cùng em nói chuyện , tôi chỉ mong em sớm khoẻ lại cho 1 lần tôi được gặp em, chỉ cần một nụ cười của em khi em nở trên môt là tôi cảm thấy vui biết bao nhưng giờ thòi gian qua đi , tình em cũng đã đổi thay
GIỜ NÀY TÔI PHẢI NHỚ THƯƠNG AI ĐÂY !