PDA

Xem đầy đủ chức năng : Oº°‘¨ Hoa Hồng Ít G4i Di4ry ¨‘°ºO

Hiennie*
21-01-2007, 08:48 PM
Như vậy chỉ còn 1 tuần nữa thoy là được về vn rùi....hix hix , vừa hồi hộp vừa lo lo, kô bik về vn có ai còn nhớ tới tên Thu của mình kô nữa , thời gian công nhận nó wa nhanh như chớp, còn nhớ hồi ở vn , đâu lúc nào ở nhà , toàn là đi chơi rong rong ngoài đường với đàn anh đàn chị nhớ lại hùi đó vẫn còn buồn cười , từ hồi wa Usa tới giờ , chỉ ở trong nhà ra ngoài đường thì lạnh như băng , mùa hè thì nóng , muốn đi bơi đi chơi , thì chẳng có ai chở đi, hỏi thì chỉ nghe mí tiếng cằn nhằn điếc cả lỗ tai, kô bik khi mình về vn thì đường phố có thay đổi gì kô ta , chắc là kô, người biết đi chứ đường phố nó đâu có bik đi, chắc nó cũng đúng im 1 chỗ.
hồi nãy vừa về nhà đọc tin nhắn thì thấy con Thu Lan nó nói con Hạnh bị bệnh phổi nằm bệnh viện, kô bik tới ngày mình về nó có ra đón mình được kô nữa , tuần trước gọi điện thoại còn nói mày mày tao tao ngon lắm , kô ngờ tuần này nó nằm viện mình muốn giúp nó wa', nhưng lại kô bik giúp bằng cách nào , con Hạnh là đứa tốt nhất trong nhóm , dễ thương nhất , cũng hơi điên điên khùng khùng chút , nói chung trong nhóm chẳng có đúa nào bình thường cả :so_funny: mình còn nhớ hồi mới gặp nó là cái ngày Khai Trường , lên trường mà lại kô mang sách vở gì hết hên là có nó ngồi bên cạnh nó cho mượn bút, mượn giấy ghi thời khóa biểu thế là lúc đó wen nhau và thân với nhau rùi từ từ lại wen được con Hà , Con Ngọc Lan, Thu Lan, Từ đầu thì MÌnh tưởng con Trang sẽ là bạn Thân tại lúc nào đi đâu nó cũng rủ đi theo, nhưng thân với nó được có mấy tháng thì lại bắt đầu thấy ghét nó :so_funny: chắc tại nó học giỏi wa' :so_funny:
hồi năm học lớp 6 vui thiệt là vui , wen được với thằng Việt , nó tên là Việt mỗi lẫn gặp nó thì gọi là Vịt Vịt gọi riết rùi quen ,có hôm nó đang bực mình chắc bị thất tình hay seo í mà Mình với con Hạnh vừa gọi tên nó thì nó dí chạy từ đầu lớp đến dưới căn tin,:so_funny: hên là hôm đó hai đứa đều mang giày nếu mang dép chắc dục dép để chạy :so_funny: mà cũng hên thằng Vịt này nó mập nhìn cái tướng nó chạy thoy cũnG đủ mệt rùi , sao mà đuổi kịp được 2 đứa con gái , mà nghĩ lại nếu nó đuổi kịp cũng chẳng giám làm gì :so_funny:

công nhận càng nhớ lại chuyện xưa thì càng nhớ nhưng tiếc là chỉ được ở vn có 4 tuần , chắc chỗ mình muốn đi cũng chẳng đi được, người mình muốn gặp cũng chẳng gặp được , Còn Anh Nữa, kô bik là khi về vn có được gặp anh kô, mấy bữa nay mình chọc cho anh giận anh kô còn hỏi thăm kô còn quan tâm đến mình nữa rùi , nghĩ lại anh kô wan tâm đến mình thì cũng đúng tại chỉ là tình yêu trên mạng thoy mà , anh làm gì wan tâm tới mình , tuy anh đã nói yêu mình ,nhưng có những lúc rất tin anh, rồi lại có những lúc lại kô thể nào tin anh được , nhiều lúc muốn quên anh, quên đi tất cả về anh, nhưng lại kô thể nào quên được anh, lâu lâu anh tốt với mình lâu lâu lại lạnh lùng, có thể là anh nói chữ yêu mình chỉ là trò trên mạng, có thể anh nói chữ yêu cũng nhiều lần chứ kô phải là 1 , Con trai mà ai chẳng vậy , lâu lâu tốt bụng nhưng chỉ có 1 ngày, còn nhữnG ngày khác chỉ làm cho mình buồn và buồn.....:timvo:

HÔm Nay MỚi DÔ PhÒng Offfice NỘp CÁi ĐƠn Xin NghỈ HỌc, ThiỆt LÀ RẮc RỐi MÀ, Bik VẬy ThỨ 3 TuẦn Sau ĐƯa LuÔn Cho KhỎi RẮc RỐi GiỜ ĐƯa TrƯỚc KÔ Bik MÍ BẢ CÓ Bik MÌnh LÀ Ai KÔ NỮa, KÔ Bik CÓ ĐƯa BÀi Cho MÌnh KÔ ĐÂy , CÒn CÁi TỜ GiẤy Kia , ĐỂ ThỨ 6 NỘp NỘp Xong RÙi ThỨ 3 ĐƯa Cho TỪng CÔ KÍ, ChẮc KÔ CÓ TrỄ ĐÂu, HÊn LÀ MÌnh LÀm Theo Í CỦa MÌnh , LÀm Theo Í CỦa Ba MẸ ChẮc Chik Wa'

Hiennie*
22-01-2007, 02:29 PM
TỐi Wa NgỦ LẠi MƠ ThẤy NgƯỜi CŨ BÓng CŨ , GiỜ LẠi CẢm ThẤy BuỒn Huhuhuhu:timvo:
----hÔm Nay Anh Kt CÓ Đi HỌc, Hehe Enh MỚi CẮt TÓc NhÌn NgỘ Wa', NhƯng CŨng ĐẸp Trai NhƯ ThƯƠng KÔ Thay ĐỔi :so_funny:

hùi nãy trên bus lại ghẹp được enh í....enh í cắt tóc nhìn kĩ công nhận giống M thiệt :cr:...mà hình như là enh í hơi kì kì cục cục thì phải hem hỉu nổi , lúc thì dễ thương, vui tính lắm lúc thì khó tính như gì, hôm nay hình như là enh bị seo í, :1_question: ghế chỗ 2 người ngồi mà, seo enh lại hem cho ai ngồi, giành ngồi 1 mình goài người gì âu mà chảnh giữ thía , ai mà giám kua được :so_funny:
hôm nay trong môn PE(thể dục) hehe lừa được bà cô , nên không phải tập thể dục ,nhưng cũng đâu có chính xác là lừa , mình đau thiệt mà , cứ mỗi lần nhảy tưng tưng là đau, tróng mặt nhức đầu, hên là hôm nay cũng bớt đau kô có đau như hôm thứ 6 cứ mỗi lần cười là ho:so_funny: hình như là cái bịnh nì nó mới thì phải cứ mỗi khi mình cười lên thì nó đau bụng , :so_funny: cầu xin ngày mai đừng có phải chạy hay làm gì nữa , chán lắm rùi, sao bên mĩ này tập thể dục sao mà mệt thế kô biết :rang:

Hiennie*
24-01-2007, 05:42 PM
túi wa ngủ mơ mớ thía đìu kì dịu, sáng dậy cũng thía vui vui :clap:
hix hix ngày mai có finl test rùi, chán wa' i thoy à , hem bik có làm được hem ây :timvo: hòi họp hồi hộp wa' đi mak
hix hix hùi nãy bà cô nói nếu kô làm được trên 50% thì bị F...hix hix seo mà học nổi...còn môn history nữa cũng là vocab, hisstory 72 từ vocab, ELL 144 từ...má oy....học kô bik chừng nào mới xong đây chí nhớ đã kém rùi....huhuhuh
ủa hum ni enh T bị seo dzị ta , seo enh lại mún mình goi điện thoại cho enh dzị kà.....hem hỉu enh ra làm seo nữa lâu lâu tốt lâu lâu điên điên khùng khùng :so_funny: :love-smil:

Black & White
24-01-2007, 06:11 PM
sướng nha.... sướng nha kưng..... sắp dzìa VN òi........ chéc đang dzui lém hén........ gáng đi em..... sắp được dzìa wạy òi..... kố gắng nha :so_funny:......
nghĩ lại ss phãi đi học kòn em thì long nhong... khỗ ghia dzị đóa :rain:......
sao mùh ss thí em onl yahu rùi out wai` dzị nà........ rùi sau đó lên nữa.... rùi out.... choài lùm ss đây mún chóng mẹt nun..... chịu hoh nũi :so_funny:.........

ây dzà dza........ nhức kái đầu.... bực kái mình..... :rain:.........

Hiennie*
25-01-2007, 11:31 AM
hôm nay thứ 5, ngày mà tui ghét nhất...kô bik tại seo..cứ tới thứ 5 là tui ghét là...hôm nay có final tést....trong tiết thứ 2 chẳng có ji` làm...chán như quỷ hix hix...chán ghê..kô bik cuối tiết thứ 6 có làm bài được kô đây...hôm wa tới giờ chưa làm cái gì hết, chưa học bài luôn...lười biếng chết đi được huhuhuhu
ss TT : tội nghiệp ss của em, hem được về vn, ss gáng chờ mí năm nữa i, rùi cũng sẽ được về thui à, kì nì về chắc em ăn thoải mái, chéc en đến đau bụng lun wa' , ss bik em thix món gì nhất hem, soài chấm nước mắm gừng , me chua thiệt là chua, cóc, mận, táo xanh nho nhỏ, , măng cụt, Na.... vân...vân.. và vân..vân... à ss nè ở bên ss có mí món đó hem dzị , bên em chẳng có món ji` ngon cả, mún đi thì phải lái xe xa thiệt là xa, mà đi cũng như kô , chẳng có món ji` vừa í, nói chung đồ vn mình là ngon nhất ss hen :spin2:
p/s : ở ngoài yahoo, hên cho ss là mí bữa nay em mệt, kô online offline nhìu , tại học bài, vài bữa nữa em đi vn về nghịch ss cho ss mệt lun, ss bik tại seo em làm dzị hem.......em nghịch mí đứa bạn với mí đứa em đóa mà...chọc tụi nó tức mới dzui...ss thung cảm choa em nghen...iu ss nhìu :so_funny:

bi giờ đang trong library vào lúc 12:03' thứ năm....:so_funny: đói bụng...chẳng có ji` en...hết tiền :so_funny: còn 20' nữa thui là bước vào phòng thi chiến đấu với mấy cái chữ vocab rùi....:guoc: ghét...:so_funny: chưa thuộc bài...:so_funny:

Hiennie*
25-01-2007, 09:35 PM
cuối cùng thì cũng thoát khỏi những từ vocab quái quỷ....trưa nay làm bài, mình kô có tự tin cho lém...:timvo: .khó wa'...kô bik đúng bao nhiu sai bao nhiu..nhưng theo mình nghĩ thì chéc sai nhìu hơn là đúng..:timvo: ..giờ thì đang là học history...ngày mai có kiểm tra history....history kiểm tra 2 lần lận...hix hix...phải học nữa....trời ơi....học tiếng anh học goài chẻng dô tí nào cả....:thatall:
ngày mai kô bik PE học cái ji` ây nữa , kô bik ngày mai bà cô có béc ra ngoài chạy kô...chéc mai phẻ mang cái áo...lỡ bắt ra ngoài chạy chắc chik cóng wa'.....huhuhu mệt ghê vậy đó :xao:

1 ngày mới nữa lại béc đầu....đang ngủ ngon...:so_funny: đồng hồ quỷ reng dạy đi học :so_funny: nhưng cũng hem seo...chỉ còn 4 ngày nữa thui là về vn tha hồ mà ngủ :so_funny:
sáng nay dô tiết thứ nhất tưởng là sẽ bị ra ngoài chạy...hên wa' bà cô mập bà nghỉ :so_funny: bà khác thế bà này dễ hơn chỉ bắt quét dọn chứ hem có bắt ra ngoài :so_funny:...hình như lớp Pe mình có trốn học mấy ngày thì phải...kệ nóa...hem seo...dù gì cũng bị D thui kệ chịu lun....năm sau gỡ lại.....:so_funny:

tiết thứ 5 hôm nay làm bài khó wa' đi thui à.......hình như là đúng được có mấy câu thui thì phải....mèn ui..hôm nay cái máy Mp3 nó bị seo mà nghe nhạc chẳng được ji` hết à....hay tới ngày tới giờ tiễn nó lên đường rùi :so_funny: ( má oy...MP3 mà cũng phải ra đi :so_funny: )
vạy là thứ 3 bắt đầu học môn mới rùi.....hem bik môn đầu tiên nó ra seo ây...môn vẽ...kô bik vẽ cái ji`...mình giở nhất là môn vẽ....vẽ cái này sọ wa cái kia....:so_funny: cầu xin là môn vẽ học kì này đừng có mí cái từ vocab ji` nữa ngán mí cái đó lên tới tận cổ rùi :guoc:

Hiennie*
30-01-2007, 12:32 PM
hôm nay là ngày đầu tiên học kì 2, hix tiết thứ nhất học nấu en , đưa cho ông thầy tờ giấy, ông hem chịu kí ji` hít à , ghét...:guoc: :kô bik môn thứ 4, 5 sẽ học cô hay là thầy đây , tiết thư '2 gặp anh người vn cũnG đẹp trai nhìn cứ tưởng là người korea cơ , hehe enh xưng với mình là con :so_funny: " con kô biết nói tiếng việt con biết nói 1 chút xíu :so_funny: " nghe xong cố lắm mới kô cười :so_funny: tội nghiệp ghê , đẹp trai mà hem bik nói tiếng việt để mình kua....tiếc wa' :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Hiennie*
31-01-2007, 01:53 PM

luốc cuộc cũng đã lấy bài về rùi.....đi chơi chắc là hết hi vọng.....bài nhìu vô số kể...sumary...hix hix...sumary.....mèn ui....ghét nhất là sumary....ghét nhất là làm văn....kô bik ông này ông dạy sức khoẻ hay là dạy làm văn mà bài nào cũng làm văn :dien: chéc là điên mak thui à...còn môn hissstory nữa thui..cầu xin là h3m có ji` nhìu...:dien: hix.....thui kệ....cứ làm đại...làm được cái nào thì hay cái í.....kô làm bị F thì seo...mình ghi kệ mình...:so_funny: ông đọc hỉu thì hỉu....kô hỉu thì thui :so_funny: cũng hem seo....:rang:

Trang Sassy
01-02-2007, 12:42 AM
dzui nhá Kưng :tim: dzề VN thì dzui lém ó:so_funny: chúc em ăn TẾTdzui hén :huglove: NK của em type có cảm xúc..nhưng ss cận thị..em làm ơn type chữ to to hơn xíu :dance: