PDA

Xem đầy đủ chức năng : _______________________________________________

kidkisscat
15-01-2007, 07:36 PM
hôm wa vừa thử phá bức tường ngăn cách với ông bà già , nhưng tệ quá, chả đi đến đâu cả........:clap:
có lúc tự hỏi cuộc đời là j`, ai đã tạo ra nó nhỉ, nó đẹp , nhưng ko phải cho mình rồi.liệu khi chết con người ta đi đâu nhỉ, thế gọi là ra đi hay là trở về.chả biết nữa:so_funny: đấng sáng tạo à, ông có theo dõi con ko, ông đẩy con ra đời làm j`, người muốn con thấy j` ở cuộc đời này?có lẽ con trở về chỉ có hành trang là nỗi đau thôi.mà giả như người cho con sống ở đời ,nhưng thấy nh' con wa' ng` lại phù phép cho con về , chắc ng` cưng con lắm nhể:cr: , nhưng cũng có lúc con yêu đời lắm lắm. hay giả như con là đứa con ngỗ nghịch của ng`, ng` làm thế để trừng phạt con chăng?
à mà con ở đời cũng ko vô dụng đâu ng` ơi , cũng nhiều ng` mến con lắm, nhưng con lại đánh mất họ rồi ,con biết con ko hợp với họ:drive: mà sao bề ngoài con lạc quan thế nhỉ, con chả muốn cho ai biết con đau khổ cả, nực cười, sao 1 thằng nhóc 17 t lại luôn lạc quan trong khi mình chả có 1 ngày vui, con luôn làm ng` khác vui, nhưng có ai làm cho con vui đâu:thatall: con là con sâu non ko dám xuồng đất, cũng ko dám lột xác để chu du thế giới , thật là....
sao hôm nay nghe gloomy sunsay thấy hay hay thế nào ý nh`, cứ như tim mình là ổ khóa còn nó là chìa khóa vậy , nó len lỏi trong tim như đó là chốn cũ của nó vậy ...
nhưng có lẽ đó cũng ko phải cái mình muốn....
http://giaitri.vnmedia.vn/Multimedia/flash/prettyboy.swf