PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhạc hát về Hà Nội ---> ai biết nhào dzô thử tài... ^.^

PlanetVN
08-01-2007, 03:38 AM
:clap: Nào, chào đón những tâm hồn vừa thích âm nhạc vừa thích vui chơi ghé qua đây... Bữa nay rảnh rảnh Planet làm một file nhạc tiếp theo chủ đề Nghe Nhạc Đoán Tên Bài Hát để mọi người thể hiện khả năng hiểu biết âm nhạc của mình... :clap:

Cách chơi có lẽ mọi người không lạ... rất đơn giản... Planet có một file nhạc bao gồm những đoạn ngắn của những ca khúc khác nhau, các bạn nghe và lần lượt cho biết tên những ca khúc được nghe... ^.^ Vừa được nghe nhạc vừa được vui chơi, rất thú vị nhé... ^.^

Và chủ đề lần này Planet sẽ mang đến cho các bạn 12 ca khúc hát về Hà Nội để các bạn thử tài... :D Bài viết thứ 2 của Planet ở chủ đề này sẽ bị xoá tạm để chỉ có Mod room Đố Vui cộng với SuperMod, Admin mới có thể coi được đáp án mà thôi... ^.^ Các Mod có thể xem bài viết đó để đưa ra kết quả cho mọi người nha!!! ^.^ Planet không có thời gian online xem kết quả được... :sick:

Đây là file nhạc... :birthday:

http://music.geocities.jp/hoatimvn1784/www_HoaHocTro_com/DoVui/Do-vui-Ha-Noi-1.wma

Download (http://music.geocities.jp/hoatimvn1784/www_HoaHocTro_com/DoVui/Do-vui-Ha-Noi-1.wma)

PS: "Hà Nội" ---> 11/12 ca khúc lần này có 2 từ Hà Nội trong tên ca khúc... :hihi: Ai biết được hết mới thực sự là cao thủ... Nhạc này đâu phải ai cũng biết... :D

5.30pm
09-01-2007, 12:29 AM
1. Có phải em mùa thu Hà Nội
2. Hà Nội đêm trở gió
3. Hà nội mùa thu
4. Hà Nội niềm tin & hy vọng
5. Hà Nội ơi thầm hát trong tôi
6. Trời Hà Nội xanh
nghe dc coá bi nhiu àh:rang:

Bell
09-01-2007, 10:39 AM
Endless...lâu rồi mới thấy xuất hiện! ^^ Xin chúc mừng, tất cả những bài bạn nêu ra đều đúng cả! ^^ Good job! ^.^

Còn 6 bài nữa...đoán tiếp đi nào! ^.*

PlanetVN
16-01-2007, 02:48 AM
:clap: Chính xác hoàn toàn 6 ca khúc đầu tiên... Bạn Endless này hay thiệt đó nghe... :hug: Bạn này chắc là iu Hà Nội lắm... ^.^

Hihihih... Cảm ơn Bell nhiều nhé!!! ^.^

PlanetVN
08-02-2007, 02:32 AM
Đang ngồi giữa thủ đô thân iu mà được nghe những ca khúc này thiệt là không còn gì thú vị bằng!!! :3nhay: Dzui quá... :3nhay:

Chậc... :think: Bà con ta đâu hết rùi nhỉ??? Bó tay hết sao??? :anhPha: Nhân tài sợ lộ mặt hở??? :D Không lẽ tớ chỉ nhớ mỗi nick của bạn endless khi nghe những ca khúc này sao??? :cr: