PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tớ và cậu...

only_loveyou_4ever
31-12-2006, 10:15 PM
Kái này tớ viết cho cậu...người tớ lun iu quý :blinking:
Cậu bik ko trong thời gian có 1 đìu đã khiến cho tớ rất ngạc nhiên...đó chính là tình cảm của tớ.Uh...ko biết là đối với cậu thì khoảng thời gian 10 tháng có được cho là dài ko nhỉ???Còn với tớ thì thời gian vừa wa thật là hạnh phúc,vì sao ư???Bởi tớ đã IU cậu thật nhìu,cậu có biết rằng mỗi ngày được đến lớp và được nhìn thấy cậu là tớ lun rất zui hok???Nhìu khi tớ thầm cảm ơn Thượng Đế vì đã sinh ra cậu trên trái đất này và cho tớ được làm bạn với cậu:spin2:...Những suy nghĩ về cậu thật sự tớ chẳng thể nào diễn tả hết được...ko bik đến khi nào thì cậu mới hĩu được cái ý nghĩ ngốc xít của tớ nhỉ???Uh,có lẽ là còn lâu lém đó...mà bik đâu tớ lại chẳng có nói cho cậu bik thì sao???Bởi tớ hài lòng với tình cảm của mình lúc này,và cảm thấy thật hạnh phúc vì "Hạnh phúc là khi ta việc gì đó để làm (mà công việc của tớ thì nhìu lém)...là có ai đó để IU (có lẽ người đó là cậu rồi)...và có điều gì đó để hy vọng (tớ hy vọng 1 ngày đẹp trời nào đó có thể nói với cậu rằng TỚ IU CẬU_IU THẬT LÒNG)":3nhay:

redstar
02-01-2007, 03:08 AM
hix. lại yêu đơn phương hả bạn. cuộc đời đôi khi cung hok như ý mình ma phải hok bạn.tình cảm của bạn dành cho người ấy rất khiến tôi khâm phục đấy , ai yêu đc bạn sau này sẽ đc hạnh phuc , vì bạn biết mình lên lam ji mà , tại sao ban ko nói thẳng ra với người ấy , biết đâu người ấy cung ấy iu bạn mà

bekho87
02-01-2007, 04:30 AM
Như khuyên bạn rằng nếu bạn đã yêu người đó thật lòng thì đừng ngại bày tỏ, vì khi cơ hội trôi qua bạn sẽ hối tiếc đó...Hãy làm theo trái tim mình mách bảo nhé.....Như chúc bạn thành công...Cố lên nhé...

http://farm1.static.flickr.com/127/333692666_e23541ef08_m.jpg (http://profiles.henho.com/bekho87)

----------------------------------------------------
Có những lúc trên đường đời tấp nập
Ta vô tình đi lướt qua nhau
Quá lơ đễnh như ta vừa để mất
Một tâm hồn ta đợi đã từ lâu...(henho.com)

only_loveyou_4ever
03-01-2007, 03:40 AM
uh....!!!!!!!!!củm ơn những lời động viên của mấy bồ,có lẽ là tớ sẽ nói kái đìu đặc biệt này cho cậu ấy...nhưng mà hông phải lúc nài bởi tớ và cậu ấy vẫn còn đi học mừ^_*Lúc này tớ bít rằng cậu ấy đang cố gắng rất nhìu cho ước mơ vào cổng trường đại học iu thích và tớ cũng thế...tớ cũng sẽ nổ lực ko kém ^_^Hy vọng là mọi người sẽ chúc cho tớ may mắn nghen!!!!!!