PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhật kí >.<

*ngoan hiền*
31-12-2006, 07:54 PM
27/12/2006
Hôm nay tính ngồi ôn thi mà kô ddc, vì học kô vào. Thôi thì kệ, để cho bèo dạt mây trôi cũng dc.
đằng nào, ngồi bao quanh cũng là những gương mẹt sáng giá của lớp. Cầu mong sẽ sống xót qua khỏi kì thi . A men !
______ gam màu tối of 10a3 _____

đã 2 ngày roài hok onl. hok sờ vào cái máy tính, thấy chân cẳng ngứa ngáy quá. Chuyện là thế này ...
kô hiểu số phận lận đận làm sao ( T__T), tối hôm đó, một buổi tối kô trăng và kô cả sao luôn ... Đang ngồi hì hục chat chit ( nhớ lại giây phút ấy, tiếng lạch cạch lên xuống của bàn fim’ nghe mới ấm lòng làm sao ^^). Bố ở đâu, bỗng xuất hiện như 1 vị super man, nhẹ nhàng đặt bàn tay théo lên đôi vai bé nhỏ của tớ ..T_T... và chỉ 1 cái rê tay nhẹ …tớ đã ddc nhanh chóng kéo xệch ra khỏi bàn …hic..hic..và cuộc đối đầu + đối thoại bắt đầu :
- sao lúc nào cũng thấy mày chat chit thế hả ? h này h học hay h chat chit ? (>.<)
- Con học xong roy` ( mới có 10 h)
- mày bao nhiêu bài mà kêu học xong, h đang lúc ôn thi học kì, nước sôi lửa bỏng, bla..bla.. VỀ CHỖ.
thế là tớ cũng câm nín đi về chỗ luôn.
Bố đứng nhìn phòng 1 lúc, rồi ...1 sê ri các thứ tiếng hỗn loạn ... Xong!
bố - PHÙ
tò mò ưay lại và ...1 hình ảnh làm cho con trym phải thắt lại T_T..
hu..hu..bố tháo dây internet ra... đã thế nại còn buông nhơi lạnh lùng ...
‘’ tao cất vào két, thứ 7 & CN mới cắm lại ‘’

lúc ế, tưởng chừng như cả thế giới trop đổ, và trong 1’ đau khổ, 1 ý tưởng mới ddc ra đời .. :
‘’ bố cất dây này thì mình đi mua dây # …có 6k 1 m chứ mấy ^^ ‘’
đôi lúc cũng phải tự thấy mình khâm phục mình quá...ha..ha...

à có chuyện này hay lắm nhé, ngồi im để kể cho mà nghe.
Hum ưa, đi học ở trường có 3 tiết thì hok sao, hok cảm giác je`. Cho đến lúc ... vừa trống về cái ...hí hửng xuống sân chơ bọn nó ... bỗng ...khựng lại, cơ thể ngừng hoạt động 3s ..và 1 điều kì diệu xảy ra là ... MÓT ...
đành rằng đây cũng chỉ là sinh lí of con ng`, im lặng rồi tự giả quyết cũng chả làm sao. đằng này, lại quay ra rủ hằng, uh thì rủ ( chuyện này ưa’ bt ) nhưng lại ngu ngốc lở mùm : ‘’ hăng oy ..đi đái đi ‘’ ( T_T) ..
bt nói 2 đứa với nhau cũng chẳng làm sao .. chỉ là thô nhẹ nhàng. Ai ngờ, cơn gió độc nào đi qua ..đem theo cái câu ý …rót vào tai anh lớp 11 đi bên cạnh ..T_T..
anh ý stop lại luôn, quay ngoắt về đèng sau ( chỗ bọn tớ ) ...đôi mét chưa hết bàng hoàng ( nhìn bọn tớ ), roy` mét anh ý chớp chớp có nhịp .. anh ý buông 1 câu và lắc đầu quay đi
- đúng là con gái 10a3 ..T_T..’’ vô tư ‘’ quá ..
tớ bik mà ..chữ vô tư thẻ nào cũng trong ngoặc kép mà ..T_T..
thoy …viết tạm thờ đến đây đã ..mệt ra phết roy` …^^ ! ...
à ..hum ni 28/12/2006 … xuống nhà bà chơi ..chẳng may ..mợ ninh lại cho 2 quần bò ..đẹp phết ^^ !..tính chuyện mai đi mài đường khoe quần lun ..^^ !
_____th end __

viết cho những ngày cuối cùng của 2006...:rang:

ko hiểu vì sao...:khocnhe:...ko hiểu vì sao...:khocnhe:...
...
từ cấp II mình đã tập xác định là dzô lớp 10 phải có người iêu...cho = chị = em...ậy dzậy mà...:khocnhe:...ku đơn vẫn hoàn ku đơn....
mà thoy..nhắc chiện này làm dek j` nhỉ...năm mới năm me...:dance:..còn bao nhiêu chiện phải nàm..ối thứ đang chò mình đến fa'...:cr:
đây nhắc tới chiện này....T_T....lại nhớ....
tối hum wa, tí tởn dzác xe máy đi chơi....cân thim coan bạn đèng sau..... mình nói với nó....nhất wuye^t'...h này năm sau..tao đường tao mầy đường mầy...>.<
đi đường thì fong' rõ nà nhanh....>.<....bỗng rưng ở bên cạch...xuất hiện mấy thèng xài giật....:meo:.....
nó giật tóc mình ( dzê dek tả đc )....nó lói : con gái j` mà fong' nhanh thế em...
mình trả nhời : tao fong' nhanh kệ miẹ tao...
và thế nà....:timvo:...cọn bạn nó nói : mày mà cứ thô thế này..thì năm sau tao với mày lại típ tục lăng quăng trên con nouvo chiến này thoy....
oy...trời oy nà trời.....mình mún chik.....>.<

hiphop_style
31-12-2006, 11:13 PM
Bạn chỉ cần soạn tin nhắn theo mẫu:"UH " rồi gửi đến số 8733 Ví dụ: "UH Noi vong tay lon" rồi gửi đến 8733
Người nghèo không điện thoại di động để trả lời. Nhưng bạn hãy tin rằng, có cả triệu người đã nhắn lại với bạn một câu giản dị: Cám ơn”!

.......vì người nghèo..:rain:....:rain:...

Trang Sassy
01-01-2007, 12:07 AM
NK của mày bùn cừi thié :gian: viết cho đẹp đẹp chút + tử tế chút đi :hihi: kả bộ mặt đó :so_funny:

hiphop_style
01-01-2007, 05:28 AM
.......:meo: ..vậy nà nại sép trôi wa 1 ngày roy`...:meo:....hum nay...ma ma choa mìn bám đít đi chợ cùng.:cr:...may rủi thế nào...lại cá kiếm đc 2 cái áo khoác mùa đông...:so_funny:..ma ma bẩu....từ h đến tết là thoy...miẽn đòi hỏi mua quần áo lữa...:khocnhe:...tự nhin thí tiếc quá...mún way lại rả đồ we' trời......
______dziết dzậy thoy______mũi hum dziết 1 tý..:rang:

hiphop_style
01-01-2007, 05:45 AM
http://i143.photobucket.com/albums/r142/StevenNguy3n/Avatar/661.jpg
dzòm người ta đang rắt tay nhau i dzìa mô vậy kà...:khocnhe:...chỉ coàn mình mình đứng nại....đứng chôn đít 1 chỗ....chờ đợi người ấy :timvo:....sao người ta mãi hok thèm sút hiện nhờ.....:timvo:.... mình chán ngấy cái cảnh ku đơn.....:khocnhe:...