PDA

Xem đầy đủ chức năng : ấy.............

emvanconbe2002
31-12-2006, 03:16 PM
cái cảm giác ấy cứ ở trong tớ. 1 cái cảm giác thật khó hiểu. tớ lo âu , chờ đợi , rồi lại thất vọng. Tớ không thể hiểu nổi. tại sao , tớ lại như vậy. Ấy và tớ đâu còn gì , hay nói đúng hơn là ấy đâu còn cảm giác gì với tớ. Vậy mà sao tớ luôn mong chờ ấy , mong chờ 1 điều mà giường như sẽ không bao giờ trở thành sự thật đó là tớ mong , sẽ có 1 ngày ấy quay về với tớ. Tại sao tớ lại mong như vây? Tớ không biết , tớ không muốn biết. Chẳng nhẽ tớ yêu ấy thật rồi sao? 1 tình yêu mà tớ không thể lí giải nổi nó nữa , tớ yêu ấy vì cái gì.....vì đẹp trai ư? ừ thì u đẹp trai ,có 1 số đứa nói u đẹp trai nhưng tớ có bao giờ dám nhìn thẳng mặt u đâu. Nhà ấy giàu có ư? ừ ,thì nhà ấy giàu có nhưng đó có phải là tài sản của ấy đâu, đấy là của bố mẹ ấy mà.
giá như ấy đừng nói thích tớ , ấy đừng gọi điện cho tớ , đừng nhắn tin cho tớ.....thì có lẽ tớ không phải ngồi đây 1 mình và viết những dòng chữ này. ấy đến với tớ và đi như 1 cơn gió thoảng qua , nó đến nhanh và đi nhanh khiến tờ không thể ngờ được. nhưng ấy có biết rằng ấy là mối tìn đầu tiên của tớ tuy nó quá ngắn ngủi nhưng trong tớ nó sẽ là mối tình thiêng liêng nhất.
còn 2 tiếng đồng hồ nữa là kết thúc năm 2006 , 1 năm mới đến và mọi thứ dường như cũng mới theo kể cả con người và mọi thứ xung quanh nhưng tớ tin rằng tình yêu của tớ dành cho ấy , sẽ không đổi thay theo năm tháng.
Cái giây phút chuyển giao sắp đến.mọi người nô núc , tấp nập đón năm mới. Nhưng tớ ngồi đây , giữa cái bồi hồi , nao nao. Tự nhiên tớ cảm thấy nhớ quá , tớ nhớ tất cả mọi thứ đã xảy ra với tớ trong thời gian qua. Ước gì ấy ở đây giờ này để tớ có thể nhìn thấy ấy dù chỉ là 1 lần.........bây giờ ấy và tớ đã ở cách xa nhau đến nửa vòng trái đất....liệu ở 1 nơi đó ấy có nhớ đến tớ không , chỉ cần trong tim ấy có 1 chút hình ảnh của tớ , dù chỉ là 1 chút nhỏ thôi......điều đó cũng làm cho tớ hạnh phúc rất nhiều. Tớ hi vọng rằng vào 1 ngày nào đó , tớ sẽ được gặp ấy , chúng mình sẽ cười với nhau như những người bạn cũ. 1 nụ cười thật tự nhiên , trong sáng.Tớ chắc rằng ấy sẽ không bao giờ đọc được những dòng chữ này , nhưng ở 1 nơi nào đó , tớ sẽ luôn nghĩ về ấy , nghĩ về mối tình đầu của tớ và luôn luôn cầu chúc cho ấy được hạnh phúc

cute_girl_92
31-12-2006, 03:48 PM
để vào mở hàng cho con bạ nthaan ...hay cố lên nhé ....mình luôn luôn bện cạnh cậu để động viện cậu...:huglove:

xuanphu
31-12-2006, 03:55 PM
hay lắm đó bạn ơi
mình luôn luôn ủng hộ bạn mọi nơi mọi lúc
chuc happynewyear vui vẻ nha

emvanconbe2002
31-12-2006, 06:08 PM
thanks bạn thân nhìu.......hihi

xuanphu
31-12-2006, 08:11 PM
đọc thư xong mà muốn khóc, nhưng bạn ghi sai chính tã rùi nao nức chứ ko phãi nô nức nhắc lần này là thừ rùi đó, sửa lại dùm đi :)

http://youtube.com/watch?v=priA2bEM5QM nghe nhạc này cho đõ bùn đừng có chú ý nghe nhạc mà nghe cái cãm xúc đó cũng như bạn ghi ra