PDA

Xem đầy đủ chức năng : niềm tin ơi , mi ở đâu hãy về bên ta đi

se7engirl_dj
26-12-2006, 02:59 AM
Anh vẫn tàn nhẫn với em , em đã yêu anh như thế nhưng dường như anh ko cảm nhận được hay anh xem nó như 1 trò chơi đây. Em đã tha thứ tất cả lỗi lầm anh gây nên cho em , những nỗi đau mà chỉ mình em với em chịu đựng. Để giờ đây người cứ hờ hững , nhẫn tâm đến thế với em đó. Đến phút cuối anh cũng sẽ ra đi , chẳng còn gì để tiếc thương , tự bảo lòng em đừng rơi nước mắt nhưng giọt lệ ko sao ngăn được , dù có khóc bao nhiêu đi chăng nữa thì em cũng chỉ yêu mình anh.Dù biết rằng 1 ngày nào đó em cũng sẽ biết được anh phản bội em nhưng sao em lại yêu anh nhiều đến thế , em yêu anh em có thể bỏ wa cho anh tất cả thậm chí anh từng phản bội em , trái tim em tan nát ra trăm mảnh , niềm tin ko còn ,mỗi đêm về nước mắt em lại rơi vì tim nó đau , nó cứ dằn vặt em mãi. Em phải làm sao đây cho vết thương nó mãi mãi ngủ yên đây. Giờ đây em nước mắt em đã cạn nó chảy ngược vào tim em. Còn đâu nữa niềm tin em dành cho anh , đã bao lần em cố quên anh nhưng ko được anh ơi , em lại thất bại nữa rùi. Anh có còn như em từng mơ nữa ko? anh có còn cùng em bước trên con đường mà giờ đây nó đang phủ đầy sỏi đá , 1 màu đen đang vây quanh em , anh có đưa em ra khỏi cái bóng đêm đáng sợ đó ko? hay là anh đang vui vẻ bên ai đó , em ko muốn nghi ngờ anh nhưng em ko thể............. có ai thật sự thông cảm cùng em ko? nước mắt cứ rơi , những con đường mà chúng ta đi còn nữa ko? hay chỉ mình em ôm dĩ vãng xưa. Có còn như lời anh nói ko? anh sẽ mãi bên em ko làm em bùn nữa ko?
Muốn làm 1 người mất hết đi ký ức xưa nhưng lòng lại nhớ
Muốn quên anh đi nhưng trái tim cứ thổn thức khi nghĩ về anh
Muốn đi 1 nơi thật bình yên nhưng đôi chân sao cứ mãi đứng lại thế này
Muốn chôn chặt kỷ niệm xưa nhưng mỗi đêm lại về bên giấc mơ
tại sao..........tại sao...........em ko làm được vì sao...................
vì em yêu anh

maybe i love you
26-12-2006, 06:09 AM
Cũng may là P ko như T ,T yếu đuối quá rồi , mặc dù yêu người ta nhiều thế nào đi chăng nữa thì cũng phải cố gắng vượt qua ,T biết mình phải nên làm gì mà , phải cứng rắn lên T à ,đừng để người ta thấy mình yếu đuối... Và P nghĩ mình sẽ làm được điều đó....