Ðăng Nhập

Xem đầy đủ chức năng : ☺..♥ Alek 's Djary ♥..☺ Part II

Trang Sassy
24-12-2006, 10:14 AM

Lại là cái rét... lại là đêm giáng sinh đông đúc trên đường... và lại là em... lang thang... bao mùa giáng sinh rồi nhỉ? bao mùa để dần trở nên quen thuộc với nỗi cô đơn... với sự vắng vẻ... để hiểu rằng bên em mãi mãi không anh... Những đêm giáng sinh như thế... nhào lặn lên em của ngày hôm nay... ưu tư... trầm lắng. Giọt cà phê đen đắng từng chút... từng chút thấm vào cái cổ họng khô cứng... đôi bàn tay run lên theo nhịp... trái tim lạ lùng một nỗi vu vơ... nhìn ngắm... những đôi tình nhân bé nhỏ dạo bước... hạnh phúc làm sao đôi má ửng hồng... hạnh phúc làm sao dập dìu bên yêu đương... Đôi mắt ngây dại vì hạnh phúc của người... không ghen tị... không ao ước... chỉ đơn giản là thèm ngắm nghía bông hoa hạnh phúc. Trời vẫn lạnh căm... cất bước khỏi cái bàn quen thuộc... tiếp tục lạc lõng trong dòng người hối hả cho một đêm giáng sinh tuyệt diệu... Giáng sinh... từ bao giờ mà trong lòng em tồn tại một định nghĩa về giáng sinh? có phải từ khi có anh... rồi từ khi mất anh... cái định nghĩa giáng sinh trong em vẹn tròn như chưa bao giờ vẹn tròn đến thế... Có lẽ ko ai thấm thía và rơi vào trong sâu thẳm của đêm giáng sinh như em... Có ai có thể đơn độc một mình dạo bước qua khắp các phố phường suốt một đêm dài? Có ai có thể đau đớn một mình suốt bao nhiêu thế kỷ ?... Yêu anh... nhớ anh... từ kiếp này qua kiếp khác... lang thang tìm anh dù vô vọng... sự hồi sinh của em... là anh...

Đêm giáng sinh năm nay anh có trở về... có ở bên em... nhẹ nhàng nắm tay em sưởi ấm... Đôi tay của em vẫn thế... không ấm nồng như đôi tay bao cô gái khác... mà lúc nào cũng lạnh buốt đợi chờ bàn tay anh... Anh hãy nói đi anh... anh sẽ trở về ?

Ai bước qua có phải là anh không?
Sao giống quá lại hình như không giống
Niềm vui bỗng vỡ thành bọt sóng
Mắt ai nhìn đăm đắm phía không anh
Chầm chậm đếm từng thời khắc dần qua... rất gần... rất gần thôi... đêm giáng sinh đang gõ chạm nơi đầu ngõ... những ánh đèn màu sáng choang... những khung cửa kính phun hình hoa tuyết... những bộ áo quần đỏ thắm trên đường... tất cả đều để đón chào một đêm an lành giáng sinh. Tâm cảm cũng bắt đầu càng ngày càng lạnh giá. Nỗi sợ vu vơ theo những bước của thời gian. Sẽ là những gì?... một đêm cô đơn như bao năm qua... hay có thể là hạnh phúc bất ngờ?... ko thể tiên đoán điều thuộc về tương lai... nên... cứ... ko yên vậy thôi. Đầu ngón tay tê buốt trên bàn phím... nhớ quá cơ... nhớ mà ko thể thét gào... cứ âm ỉ trong tim... Nỗi nhớ tràn ra theo hơi thở... theo giọt nước mắt nóng bỏng... Khóc...
Giáng sinh qua rồi... thử nhớ xem đêm giáng sinh năm nay đã trôi qua thế nào? Đâu có gì đổi khác... vẫn là những bước chân lang thang trên phố phường. Sự khác biệt duy nhất là bên em có thêm cô bạn nhỏ. Cố để cho mình không cô đơn... nhẹ nắm tay cô bạn nhỏ từng bước, từng bước trên con phố đông chật kín người... Có phải cứ hòa mình vào dòng người đông đúc sẽ vơi bớt cô đơn? Nhìn thấy bao nụ cười, bao niềm vui để rồi cũng huyễn hoặc rằng mình đang vui, đang hạnh phúc. Môi nở nụ cười... cười với người lạ lướt qua... cười với cậu nhóc nhỏ xíu mặc bộ quần áo hình con sư tử... nhẹ cười và buông lời chúc giáng sinh người gác cửa... Đứng lặng im trước cửa Tràng Tiền plaza đợi bạn... càng có dịp để nhìn ngắm bao người xung quanh. Ánh đèn từ những chiếc xe ngang dọc chiếu vào... ánh sáng lung linh từ các cửa hàng tỏa ra... đâu đâu cũng là ánh sáng hạnh phúc. Em phải chăng cũng đang hạnh phúc... Tiếng chuông điện thoại khẽ reo vang... một lời chúc mừng của một người bạn... cười... cám ơn... vẫn đang được quan tâm đấy chứ. Đôi chân lại bước đi... ra đến chợ đêm... ờ... vào nhé... biết đâu chẳng kiếm được cái gì đó hay ho. Dọc theo những gian hàng sáng choang... biết bao nhiêu hàng hóa... ngó bên này... rồi xem bên kia... với tay lấy một chiếc kính màu, soi trong gương... là khuôn mặt đã thành quen... giá mà khác đi... chiếc kính đã che đi đôi mắt vô hồn nhưng liệu có thể che được tâm hồn trống vắng? Thất vọng... đặt trả chiếc kính và bước đi... chuồn chuồn... cánh chuồn chuồn đủ sắc... nhìn và ao ước... giá mình cũng có thể là một cánh chuồn chuồn tự do tự tại lướt trên bầu trời bao la... cứ thế... cứ thế... đêm giáng sinh dần trôi... cố kiếm lấy một món quà tặng cho người ấy... nhưng ko thể... vì bản thân quá đòi hỏi... quá âu lo... ko biết người ấy thích gì... ra về tay trắng... đêm giáng sinh dần khép lại với bao ưu tư...
Nỗi buồn thì bao h chẳng thế...

Đồ.Rê.Mi.Fa.Son.La.Xí_Xọn
24-12-2006, 01:11 PM
Thôi cố lên đi bà..................[way Thinh].........:so_funny:..........Niềm vui lúc nào cũng đi đôi với nỗi buồn..........Thế nên phải cố gáng làm sao để vứt bỏ cái thằng bùn kia sau đít.........:so_funny: bà hứa với tui nhá :smioh:

meoboteo
24-12-2006, 01:31 PM
Thanks em đã tin anh.................bé Ngốc..........Anh vào spam tí nha...............Nhân tiện hỏi xem em còn nhớ hồi anh em mình mới gặp nhau ko.............? Nó như thế nào ấy nhỉ...............? Em bảo ko nhớ nữa đi.............:so_funny:

Xã Ơi
24-12-2006, 06:41 PM
Noel ... Vô Vị :rain:

Sáng 11h ra khỏi nhà , bạn bè hẹn hò như cái bẹn bò ... lúc đầu hẹn 32 đứa , khi đến station thì còn ngọt nghét 9 mạng :rain: Quất tất ... lên city ăn Lẩu ( Đang lạnh mừ ăn lẩu thì ngon phải bít :lol:

Ăn song đếch bít đi đâu ... thoai thì có 3 phương án :

Đi Shoping : Éo ai muốn đi
Đi Biển : Lạnh + Chán + đi nhìu rùi
Về nhà đắp chiếu đi ngủ

Lằng nhà lằng nhằng mãi mới quyết định đi shoping . Lên Bus chạy được 1 đoạn roài thì 1 thằng nữa đòi về ... Akay ... Tản Dzái ... thằng nào về nhà thằng đấy ... đắp chiếu đi ngủ .
Về đến nhà ... nghĩ bụng , người ta đi chơi noel , chẳng nhẽ mình lại kém phần long trọng ? Liều mình ra đường mua 1 cái Cake , cocacola , nến = Chơi noel :D

Thắm sáng nến , rót coka , cầu nguyện :so_funny: Cắt bánh ... và đớp :so_funny:
Vừa chơi noel vừa online ... mệt trym , đếch kòn ai để 8 để quan tâm , thoai invi , chơi Diablo :so_funny:

4:00AM/25/12/06 ngủ ... 11:00AM25/12/06 dậy ... boring vãi :so_funny:

Trang Sassy
24-12-2006, 06:53 PM
..Mèo hỏi em còn nhớ hay hok àh? Nhớ chứ..EM đang mún lập lại kỉ niệm xưa nài..em sẽ type 1 bài bên Thư tình..Mèo mò sang ấy ngay nhé :so_funny: ..hum nai cảm hứng lại dzâng trào..bỗng dzưng thấy hum nay iu đời vô đối ..7h sáng đã mò mẫm online..hỹ hỹ :dance:..cái NK của mình có Tr và M mò vào ròy..sẽ đông khách lém đây..và vui vẻ nữa..:so_funny: ..thank 2 người há
..Đúng làh mùa đông..vùng cao Yb Nài lạnh thấu xương..rét buốt...tê cóng 2 tay..tê vật vã..hôm wa nhét đôi găng tay màh bạn đặc biệt của mình tẹng ở đâu...h tìm hổng thấy :khocnhe: mún tự xử mình quá :ham:.Help me..plz..
HUm nay bùng học :D..bít là sắp KT học kì rùi...nhưng muh sao chán ghét học hành quớ..mình lại bị ảnh hưởng bởi bạn Nhím thưn iu..chán ghét học hành rùi..mình vốn dzĩ rứt chăm học cơ màh .. con VA và con Nhím ..chúng mài hại 3` nhá..3` trở thành hs Hư miẹ òy..:so_funny: ..

Trang Sassy
24-12-2006, 07:03 PM
í ẹ.. Quên mất bà Đồ Rê mI xÍ xỌn..quên..quên màh..:om:.đừng giận há Kưng..tui hứa dzới 3`..giờ tui sẽ dzui..luôn dzui..:so_funny: sẽ ko còn buồn nhìu như trước nữa..Sẽ buồn 1 chút..1 tị tèo teo thoai :so_funny: ..ko có rì đáng lo léng đâu..ăn ngon..ngủ ngon há 3`..thax bà vì đã wan tâm tới tui :huglove:

Lips
24-12-2006, 07:45 PM
noel cũng dzui dzui.............:D..........nhớ type toàn đìu dzui nha mài...........mài mà khóc với lóc nữa là bít tay teo:gian:....iu mài nhìu lắm.........:huglove:...lâu lâu teo vào type với mài.....:dance:......thông kảm vì bữa nai tau hơi nhác.......nhá........teo vào thì mài đừng có đủi đấy:meo:....

Trang Sassy
24-12-2006, 08:32 PM
:dance: :dance:..hoh..sẽ hok giận màh..giờ tui sẽ làh 1 ngừi khác..sẽ khác..:dance:..tui sẽ thay đổi..sẽ sống vui vẻ..vô lo..những quá khứ xưa..những tâm trạng xưa sẽ ko còn lởn vởn trong tui nữa :so_funny:..Bà tin tui hén , Bi !!!
..tHing? thoảng dzô ây type NK chung dzí tui..type dzài dzài i..chứ type được 3 dzòng thì type mần chi :gian:.tui đá 3` văng ra ngoài đó..:hihi:.

Tid.
24-12-2006, 08:54 PM
Chào các bạn.Tôi là Tid.Chúc các bạn Jáng Sinh zui zẻ.Trang ah,nói chuyện hình sự wé.Tid muốn tâm sự thui mà.Đc rùi.Tid ko thế nữa.Đừng ghét tid nha ^_^

Tid.
24-12-2006, 10:14 PM
Tid noi nhu the nay dc hem?
Trang ui.Trang xinh lem.Co le Trang ko biet mot dieu la tid rat men Trang. Heheeheh

Tid.
24-12-2006, 10:31 PM
Ko có em,anh vẫn sống.Ko có em,anh vẫn cười.Ko có em ,anh vẫn ko khóc.Ko có em,anh vẫn ở quanh những người bạn.....Nhưng.....Ko có em,anh sống một cách thật vất vả.Ko có em,anh chỉ nở những nụ cười gượng gạo.Ko có em,anh ko khóc bởi vì anh đã nuốt nước mắt vào lòng.Ko có em,anh cảm thấy cô đơn khi ở giữa cả thế giới..... >""<

*T.Nga*
24-12-2006, 11:09 PM
no mứi chả el :rang: .....nhìn thiên hạ ôm nhau ầm ầm chống rét.. mình ngồi trong ô tô ôm ái khăn nó tặng.... trong khi nó phởn ngoài xe máy vèo vèo ôm túi pháo mình cho :so_funny: đã thế lượn lờ trên đường với cái bụng sôi ọc ọc đến thê thảm... 10h30 mới đc đĩa mì xào vào bụng...... ra cửa quán làm 1 liên khúc pháo.. bà chủ quán sợ van xin văng sạch nước bọt...:so_funny:
đêm về vì quá rét... lờ đờ vì say.. kem....quên cả calling cho ghệ... bò lên gõ lạch cạch bàn phím 1 tẹo...vớ cái phone... có tin nhắn từ lúc nào ko biết.... mắt nhắm mắt mở gửi trả xong cũng lăn ra ngủ....
sáng mãi 8h mới dậy.. lỡ muộn học cho muộn luôn...:so_funny: lại lên net... nghiện mịa roy`..... vào blog type diary... xí xớn :so_funny:...
tự nhiên xí xớn ác... ngồi make up...:so_funny: .. chọn khăn chọn áo đến nửa tiếng rồi xách xe đi.... chả biết đi đâu................. cuối cùng.. ghé.. hàng bún :so_funny:

Trang Sassy
24-12-2006, 11:58 PM
Buồn... vì gì chứ? Phải chăng vì sự cô đơn đang cào cấu con tim... Buồn vì cảm giác lạc lõng, u sầu. Một ngày trôi qua chẳng có gì... một ngày rồi một ngày... cứ thế thả trôi thời gian trong vô định. Nhớ... càng xa càng nhớ... càng nhớ càng buồn... chuỗi vòng luẩn quẩn... đã là quên... vậy mà lúc này đây... cái từ " quên " nó ko còn tồn tại nữa... duy nhất chỉ có " Nhớ "... Nhớ đến phát sầu. Tại sao lại phải xa? Tại sao lại phải nhớ? Tại sao lại thích đến vậy? :rang:

Căm ghét đi... căm ghét cái người đã bỏ lại ta đi... Căm ghét để ko còn phải như thế này. Tin yêu... ko đủ để trở thành một vật đáng giá để níu giữ. Ôi! tin được ko khi có lúc ta ảo tưởng rằng Người chính là hạnh phúc... vậy mà... ngắn ngủi quá Người ơi! Ngắn ngủi đến bàng hoàng. Dường như chỉ là một cái chớp mắt... ta và Người trở thành xa lạ. Ta đau... nỗi đau của người thất bại... nỗi đau của kẻ vô tri. Ko trách... ko oán... ko hờn... chỉ là xót xa... xót xa cho chính mình. Thương hại cho chính mình... cam chịu khi ta - chính ta là kẻ ngộ nhận những tình cảm vụn vặt đó... ta tự thần tượng hóa nó lên thành một thứ tình cảm tưởng chừng chân thật, tưởng chừng đẹp đẽ... ha ha ha... ta... xứng đáng bị như vậy lắm. Ta ngu... ta khờ... để rồi ta chỉ biết nghĩ đến một mình Người thôi... Ôi! cái sự đời :so_funny: :so_funny:

Buồn... vì gì chứ? Phải chăng vì sự cô đơn đang cào cấu con tim... Buồn vì cảm giác lạc lõng, u sầu. Một ngày trôi qua chẳng có gì... một ngày rồi một ngày... cứ thế thả trôi thời gian trong vô định. Nhớ... càng xa càng nhớ... càng nhớ càng buồn... chuỗi vòng luẩn quẩn... đã là quên... vậy mà lúc này đây... cái từ " quên " nó ko còn tồn tại nữa... duy nhất chỉ có " Nhớ "... Nhớ đến phát sầu. Tại sao lại phải xa? Tại sao lại phải nhớ? Tại sao lại thích đến vậy? :rang:

Căm ghét đi... căm ghét cái người đã bỏ lại ta đi... Căm ghét để ko còn phải như thế này. Tin yêu... ko đủ để trở thành một vật đáng giá để níu giữ. Ôi! tin được ko khi có lúc ta ảo tưởng rằng Người chính là hạnh phúc... vậy mà... ngắn ngủi quá Người ơi! Ngắn ngủi đến bàng hoàng. Dường như chỉ là một cái chớp mắt... ta và Người trở thành xa lạ. Ta đau... nỗi đau của người thất bại... nỗi đau của kẻ vô tri. Ko trách... ko oán... ko hờn... chỉ là xót xa... xót xa cho chính mình. Thương hại cho chính mình... cam chịu khi ta - chính ta là kẻ ngộ nhận những tình cảm vụn vặt đó... ta tự thần tượng hóa nó lên thành một thứ tình cảm tưởng chừng chân thật, tưởng chừng đẹp đẽ... ha ha ha... ta... xứng đáng bị như vậy lắm. Ta ngu... ta khờ... để rồi ta chỉ biết nghĩ đến một mình Người thôi... Ôi! cái sự đời :so_funny: :so_funny:

Lips
29-12-2006, 08:24 PM
mệt woá.............thi xong gòi.........nhưng làm bài tệ quá chừng...........dis mịe con Tiên & con Thuỷ......bạn bé kái chó gì roài tới khi thi nó cũng chẳng thèm vẽ mình.........chó đẻ nhứt là con Tiên:guoc:............lozz.........mình đek làm được kái gì.......trông khi mó thì làm gần hết.........kiu thì nó làm lơ:meo:...........humm humm.......
thoy chẳng noái tới coan chó đoá nữa............hix.......hum nai P về làng........mà ở làng thì P có thể gặp được ngừi ấy........mình bưồn.:timvo: .......nhớ P lắm...........3 hum ko gặp.......chắc chết mất:mecry:.......mong P sẽ gọi ĐT cho mình:sleepwell:

^^koan điên Anéc:mài thi xong chưa.......làm bài có tốt hok:rang:.........lâu roài hok có dzô thăm NK của mài..........hình như lâu gòi mài hem type......:noidea:........teo kéo kái topic nài lên giùm mài nhá........:flower:........iu mài........mong bài của mài sẽ được điểm cao......^^

Trang Sassy
30-12-2006, 06:46 PM
Hm :so_funny: Hum nay thì Hoa Họa Trò đã trở lại Bình xường..oy..Alek nhớ HHT quá chòy..:so_funny: ...1 tuần ròy hok dzô HHT chứ bộ..hỹ hỹ :...Tuần Này đang Thi Học Kỳ..cũng dek có time màh ONL..học vật mặt ra nhá...năm nay thì chỉ được hs Khá thoy nhá... CÒN mơ màh được HS giỏi nhá :huhu:..Hôm noạ còn bị điểm 4 Kiểm Tra Hình 1 tiết..úi miẹ oy..:meo: ..Tẹi sao hum đóa ngu quá tròy..viết lộn mấy cái giao điểm..thié làh 4 điểm nhá..hizzzz ...

Hum qua ,ra chợ..Tậu được hẳn 1 bộ ná..cái quần 200K và cái; áo 95K..rẻ màh đẹp Vô Đối...hi hi:so_funny: ..thié làh tối đi chơi..dziện luôn..vênh váo đi ra ngoài đường..thié mới king chứ....Lượn lờ chán thì vìa hàng Xóm ngồi..hơ hơ..Tối thứ 7 màh xóm mình đông đủ há..miẹ..mí cái thèng ranh..vừa đi học về 1 kái làh xúm vào chêu mình như hồi nào...giờ thì mình hiền dzịu , đoan trang rồi..ứ xèm kãi tay đôi..đây chửi tay 3 nhá :cr: ..hớ hớ

..Tuần này trở đi..bắt đầu Thi những Môn Chính..thứ 3 nài thi Văn- Anh- Toán..miẹ kiếp..Toán ngu vãi..éo bik được nổi 4 điểm màh lên lớp hok?? hix hix...ngu vật !

Hôm nọ Dũng Quân bảo làh CN nài sẽ vào..Thié màh đíu thấy kái mẹt lozl của nóa đâu..cả thèng K , L nữa..bọn nài toàn thất hứa..đis..đúng làh con dzai..éo tin được thèng nào hít..Giờ thì mình éo tin thèng con dzai nào hít.. màh cũng éo mún iu ai..CHÁN YÊU VÔ ĐỐI :rang:

Lips
30-12-2006, 09:00 PM
tình hình nà mài chó lắm nhá...........teo hỏi thăm mài thế mà mài éo trả lời tau:mecry:......ghét:chayle:.........

Lips
30-12-2006, 09:36 PM
nhớ nhớ nhớ P woé:khocnhe:..............dek chịu nổi nữa roài :chayle:...........bùn:meo:........
sáng nai online..........nghe noái hum wa đi chơi dzui lắm........mình éo có đi tại hok có P........hix.....roài kéo vô chat phòng.........bọn nó chửi tùm lum..........cũng dzui nhưng cũng lại nhớ........bùn quá........dek bít làm gì để đỡ nhớ:chayle:...........

Trang Sassy
31-12-2006, 07:14 PM
:so_funny: Cuối cùng thì bọn kia cũng đã vào..miẹ..5h mới gặp chúng nó..nhìn thằng nào cũng bơ phờ..nhưng có 1 thèng mình vẫn thấy đẹp dzai..hí hí :so_funny: tình hình là lại thik rầu nha..nhìn dzuyên ứ chịu được..còn kó răng khểnh nữa đấy..tiếc nàh có người iu miẹ rầu :meo:

TỐI...mí thèng điên xuống đón đi chơi..choy` oy..ghét cái thằn Trung Phương vãi :guoc: nhìn như KHỈ đầu to..xấu vật :rang: ..lại còn nói phét king..nhìn thấy ghét..

òA..hum qua trúng 500k lô nhá..lại kó tiền ăn chơi , nhảy múa..hớ hớ..đang thời kì đói rách vĩ đại ..

UHm..hôm qua làh SN Đ..mình hoh bít..mình đã bảo làh mình đành lùi bước màh..anh í ko thik mình..và sẽ mãi làh ko thik.tính cách mình như vậy..lấy đâu ra ma nào thik..Chán !

mình ko bít để màh tặng quà hay làm 1 điều gì đó..nhưng..nhưng.. màh thôi..

NĂm mới năm me , rủ tụi nó đi uống rượu..say bét nhè..đến giờ phút này vẫn còn lâng lâng..hì hì..:so_funny:..1 giọt 2 chén..bảo mả tổ thằng nào ko phải uống haha..

Thôi !! đi ngủ...NK đến đây là hết..chấm ba chấm

Trang Sassy
01-01-2007, 03:28 AM
Type..tiếp tục type nào...:so_funny:..Tết gì muh bùn vãi thié này..onl..dzí mặt vào kái comp..mờ kả mắt..Au HN Dek vào được..vào HHT Phá vậy:rang: bị ss Mây cảnh cáo 1 nick nhá...:meo:..tư rờ trỡ đi mình TU..cứ sang Tán Dóc làh thié..bên NN thì ngoan thié cơ màh :so_funny:

Lúc nãy chat với K, :rang: mệt ! thằng rồ..Lúc éo nào cũng bảo yêu mình..thié màh hú nó vào YB đú thì...:ham:..Chán vật !!..Về đi ngũ cho béo...màh mình 50kg rùi..chít 3`..béo tý nữa là vỡ mồm.com..!

Uhm..Dạo nài dek thấy Bọn Nhím và VA onl.. chúng nó kứ làm sao thié nhỉ...VA thì ko ổn tẹo nào roài..Nhím thì die ở đâu :khocnhe: nhớ roài nhá ! 1..2..3 Chạy dzề nhà fone xuống nó nhá

meoboteo
01-01-2007, 04:52 AM
Type bên này nhiều thế ko chạy sang type cho anh...........Ngốc.............Anh gõ đầu..........:ex7:

Trang Sassy
01-01-2007, 07:15 AM
:so_funny: :so_funny: sao mình lại cứ thik type NK thế này nhở :cr:.tự dzưng muốn share cho all bít tất cả mọi chiện of mình..thế kó dzở hơi hok cơ chứ :rang:..tiếc làh chẳng kó éo ai đọc :so_funny:..Tối nay lại lén lút lấy chìa khóa con SH nhà mình lượn lờ...bẩu làh đi hỏi bài..thực ra làh ngồi quán nét chứ đâu..nhà kó máy roài..nhưng mai thi học kì..bả chưa cho sử dzụng..mai thi rồi đấy..thié màh vẫn trơ trơ kái mặt ngồi đây..khốn khổ..khốn nạn :rang: học éo vào..:khocnhe: đầu óc chỉ chơi game là nhanh thoy...

meoboteo
01-01-2007, 08:20 AM
Lờ anh hả Ngốc..........Nhớ..........Anh ko tha tội này đâu......:so_funny:

Lips
01-01-2007, 08:29 AM
:khocnhe:...........mình mún gặp P quá...
......nhớ ko chịu nổi.....
....mình đek bik làm gì cho hết nhớ:mecry:.......
.bùn wá.......trước khi ngủ cũng nhớ......
..ngủ dzậy cũng nhớ.....
..mún đập đầu dzô kái bánh trán mà chết cho roài wá:so_funny:.......
....mệt phờ ngừi....mai được gặp òi.........hì..........^^

Trang Sassy
02-01-2007, 12:08 AM
:so_funny: hUM NAy trích 6k đi mua kái dzây nối internet :so_funny: tranh thủ lúc bà già ngủ..lén lút tí toáy..cuối cùng thì cũng xong..kó thể bình tĩnh ngồi chat trong sự sợ hãi :cr:..Mai thi học kỳ rùi đấy..màh vẫn cứ chơi thié nài..éo biết kó lên được lớp hoh?? Hôm nay đã bít được phẩy của môn Văn..:rang: mình được 7,2..Sock vật..Văn học ngu làh thế..bà Hương iu quý mình chăng??...

Mai thi 3 môn V , A, T ná..tình hình làh Toán thì ko dzám chắc..nhưng V, A thì tàm tạm..éo bít gì màh học cơ..ngồi chat cho nó lành..mai..ko quay bài..màh sẽ chỉ chép bài..đứa nào ko cho 3` chép..3` vặt cho rụng lông..í ẹ..lộn..rụng râu :rang:

Dow được Au roài..làm tí đã..nhịn suốt hôm qua roài :so_funny:

Trang Sassy
02-01-2007, 03:48 AM
♥.**sweet love **: suot ngay chat chit
**sweet love **: ko chat mot ngay chac em chet qua'
Cô bé Ngốc : chinh xac'
Cô bé ngốc : sao biet'
Cô bé ngốc : Ko có anh ở nhà chỉ thế thôi :D.
Đúng làh thié nài thật..một ngày hok online..hok chat...hok Au..sao thấy chán đời quớ :so_funny:..một ngày màh ko sờ vào bàn phím..chắc chắn là mình đột tử..cũng phải thôi..cũng bít làh nó hoh tốt..nhưng màh sao hok dzừng lại được..

Anh bảo , mình chat chit ít thôi..thì bây giờ ít màh :D..ít hơn Hồi Hè nhiều :so_funny: Chìu nay.chat với anh..hay vật..bỗng dzưng thấy nhớ anh thế..nhớ ơi là nhớ :om:

Lips
02-01-2007, 08:25 PM
hơ hơ:rain:.........4 ngày......ko gặp mặt.......ko chat chit:rain:.......mình nhớ hắn quá sức.....tại seo mình như 1 con đin thế nài:khocnhe:......trong khi mình nhớ hắn thế thì hắn làm gì nhớ tới mình.........hắn vẫn dzui dzẻ bên bồ của hắn kia mà:rain:......hix.......mình.....
làm gì có tư cách noái thế.........mình nào có là gì của hắn.........nhưng sao mình lại có suy nghĩ như thế.........ghét bản thân ngu xuẩn này woá:rain:......bài thì thì điểm tệ dzô cùng....mệt mỏi..........mún biến mất khỏi kái thế giới nài woá:chayle:..........

Trang Sassy
04-01-2007, 01:15 AM
:meo: Vụ của Kiêu vẫn chưa xong..dzài dzòng..6 page..mờ cả mắt..admin chết ở đâu hết cả..mỗi ss SF vào..nhân vật thì mãi mới vào..vào rồi thì giải thik loằng ngoằng.. căng mắt ra đọc roài thì ức chế :rang:..kái ông XÊ KÔ này nói nhiều câu hay , nhưng nhìu câu cũng động chạm vật :khocnhe:..

Ko bít bao giờ mới xong , mình và bà Het cũng bảo nó thôi mẹ đi..Được kái lợi ích éo gì đâu..để rồi sau này..các MOD nhìn vào..lại bảo mấy con này chuyên đi kiện tụng..màh chúng nó kó ngoan kái wa'i gì đâu :meo: dek hiểu nổi

Mình cũng vào xi' xớn vài câu , nhưng roài lại bị del bài đi ngay , bị chặn họng.. tức cười quá đi :so_funny:..cứ như làh đang bênh nhau vậy?

Trang Sassy
05-01-2007, 12:20 AM
:so_funny: ngày chik đã hết..hôm nai thi học kì đã xong..môn nào làm cũng tàm tạm..éo đúp được roài :so_funny: Phởn suốt từ sáng tới rờ..nhìn mình ai cũng bảo con điên :rang: điên kái thèng cha chúng mài :guoc: 3` mày điên màh được lên lớp còn hơn chúng mài đúp..thié thì ăn đủ..lúc í muốn điên giúng 3` cũng éo được ná !

Hôm qua nhãy Au , FN được 8K 178 :clap: thấy mình giỏi quá cơ..khà khà :dance: tự dzưng khùng..nhảy 8k suốt cả chiều..FN được kái..tối dzề ngủ..phọt cả máu kam :so_funny: mình mua bộ đồ mới cho nhân dzật , xi đèn đèn , nhưng nhìn vô đối nun :rang: đẹp vcl..send cho Kiêu 40 vcoin , bả Het ghen tỵ liền..hĩ hĩ

Hôm qua , bà già bảo hè nài cho mình đi HN nè , đi SG nè , đi ra tỉnh nữa niè..sướng vật vã..hôm qua điên quá chòy điên..
Tiếc nàh bả đi SG hum wa , dzính ngày mình thi nên hok được đi..hum nai ỡ nhà 1 mình phá làng , phá xóm

Trang Sassy
06-01-2007, 12:48 AM
chà chà :so_funny: hôm nay đi két tóc..ai cũng bảo xinh ra..chít chít..sướng vãi tè..lượn lờ cả chiều ngoài phố :so_funny: miẹ..đầy đứa khen đểu..bít thié màh dzẫN thấy sướng..hờ hờ..tuần sau được tập quân sự..tha hồ muh loạn nhá..dzề nhà..nhà éo kó WC..lại lượn sang quán bên..gửi wc tứ phía..hôm nay mình dễ xương màh :rang:

Đọc điểm KT học kì , toán được 7 ..Phù..may mắn ghê :rang: tưởng đúp dzì môn Toán..thié màh ông trời vẫn thương...hò hò

Trang Sassy
07-01-2007, 12:41 AM
Chà !:so_funny: hôm nay noái rã họng , bà già có phần lay chuyển về việc giả cái DT di động thân yêu cho minh..nhớ mày lắm roài DT oy..nhịn mí tháng hok có DT..mình phải giở cái dzọng nai nai , ngoan ngoan , hiền hiền :so_funny: i như rằng...mình cũng thiên tài phết đó chứ
mÌNH bỉu khi nào mình đi choy dzề làh phẻ trả nời :cr: chắc chắn làh sẽ giả..chắc chắn.khà khà...lại kó kái để hằng đêm tí toáy với anh yêu dzấu roài

Hôm qua và hôm nay , toàn onl HHT , chả choy Au mí..vào kill boss cùng bọn Dũng Nhí mí phát..được nhiều Den..:chayle: đi mua đồ liền..hờ hờ...có 1000 vcoin ,.mua được bộ đồ xịn vãi..ai nhìn cũng khen nhân vật đó đẹp chai :so_funny: mình dzụ được khối em chít roài á

Học kì này chắc mình được tiên tiến..đis..năm nay học ngu king..***** biết kái gì ra kái gì..học C1..mang tiếng lớp CHọn..chứ chọn lozl gì..chán ngắt..láo toét..mất dzậy..chỉ giỏi nói chuyện..ăn quà ,..roài quay bài..Nản

Lips
07-01-2007, 10:03 PM
hơ hơ...........tau đin roài Anec' oai.:rain:...........sao nại đi thix 1 thằng đã có bồ nhở...........bi giờ teo chả bik làm gì kả....:rain:...thấy hắn và bồ hắn gây nhau.......lẽ ra teo phải dzui.......thế mà teo lại khuyên hắn đi làm lành với bạn gái..:rain:.......có phải teo điên roài hok......hắn đã ko muốn kể......nhưng tau kứ bắt hắn phải kể ra là tại sao gây nhau.........để roài khi hắn kể thì đek hỉu nước mắt ở đâu cứ chảy như điên........roài ngồi buồn.......teo phải làm gì bi giờ........:rain:.......:rain:

Trang Sassy
08-01-2007, 01:49 AM
Ko cóa gì..ko cóa rì Kưng oy :so_funny: tình kảm roài sẽ nhạt dzần..mài hạn chế tiếp xúc là được roài :rang: roài sẽ quên..sẽ quên ngay í mà :om: chiện tình trẻ coan..chẳng kéo dzài được lâu đâu..ổn định tâm thần đi nhé :flower:

dzạo này mình kó nhìu chiện dzui..từ khi bắt đầu type NK nài..toàn chiện dzui..hí hí..tối hôm qua đi Kưa dzai chẹp :so_funny: cho hắn ta mấy đòn..ngấm roài..ngấm roài..12h vẫn nhắn tin cho mình..hờ hờ..dzai chẹp nàh kưa đến cùng..Muh mình cũng thiên tài..thèng đó làh con dzai đít nhôm của ông Hiệu Phó trường mình..nại coàn làh thấy dzậy Toán của lớp :rang: thié nài làh sao ta?? thèng chả muh kết mình thật chắc mình cóa nước đi tự tử dzì bùn cười quớ :cr: hổng ngờ NAI dzữ

kaivn
08-01-2007, 07:31 AM
Hy vọng hoh ghé nhầm quán :hihi:
Khổ thân thằng bé con ông phó hịu trưởng nha :so_funny:

Trang Sassy
09-01-2007, 03:29 AM
:so_funny: Chẹp !! tối hôm qua hắn lại nhắn tin..tìm mình :so_funny: hỹ hỹ..10h30 còn chưa được dzề...dm :rang: thèng chả say..nói lảm nhảm..ngứa tiết..:guoc: thoy..để xem thié nào..tình hình là :rang:

*[£iµ £i€]*
09-01-2007, 07:53 AM
rồi....có chiện gì dzị con bạn....thực sự tao mệt mõi quá kún oai.....đi học...đếch hiểu bị sao nôn hik ga lớp.....còn có máu nữa....trong 4rum thì tum lum tùm la.....nghe mừ oải....sao mừ nói mãi nó kô thông thế nhỉ...:so_funny:....miẹ...cứ nói 2 nik là 1 người.....đúng là bọn ngu king....:so_funny:...tết xuống chơi dzí tao ná kưng :hihi:

Trang Sassy
10-01-2007, 02:39 AM
Kứ tưởng lần này NK sẽ dzui..sẽ ko coá chiện buồn..Kứ tưởng sẽ rũ bỏ được kái quá khứ buồn..nhưng roài..nó lại đến..lại đeo bám..nản quá...
Mình kể cho anh nghe chuyện mình kua thằng S , con dzai ông Hiệu Phó..anh giận mình..anh nói rằng..anh ko thik em trở thành 1 đứa con gái như thế..đến lúc thiên hạ người ta lại 1 đồn 10 , noái mình làh loại con gái lăng nhăng :rang:..uhm..thì thôi..nói thế thì biết thế..hi vọng là anh sẽ hiểu..trẻ con mờ..

Tối hôm qua , thèng S lại rủ rê đi chơi...chán..cũng ko muốn đi lắm..nhưng bỗng thấy nhớ anh..nhớ ghê gớm..thế roài cũng đi ..để xem..bên thèng chả đó..có vơi bớt cô đơn..có đỡ nhớ anh hay ko...:guoc:
Nhưng roài..nhưng roài..nhớ anh..vẫn nhớ..nhớ lắm..nhớ đến phát khóc..Ngồi bên hắn ta cứ thấy chán..:so_funny: roài hắn tự dzưng ôm chầm lấy mình..ặc...ặc..:guoc: thằng khùng..tao làh gì của mày màh mày dzám như thé..người yêu tao mà biết thì mày chỉ kó nước đâm đầu vào cột điện mà chết :so_funny:

tóM lại làh mình vẫn yêu anh..yêu 1 mình anh..yêu nhứt trên đời :huglove:
@ Vân Anh : ra thế !! thoy..bỏ qua chiện đó đi VA..ko tin thì thoy..mày cũng kó mất kái gì đâu..Tết nài nếu được , tao và anh yêu sẽ xuống thăm mày và NHÍM :flower:

*[£iµ £i€]*
10-01-2007, 07:29 AM
ặc ặc....anh yêu á :so_funny:.....chiện nài hum nay có nói dzí bà MD rồi....bà ấy có lẽ vẫn hok tin...nhưng thoy mặc kệ....7 cưa bà ý :so_funny:....tao hok mất kái gì thật.....nhưng cứ 2 đứa là 1...làm tao ức chế :so_funny:....mà thôi....nếu hok tin nữa đến tao kêu anh Fa'....ạc min check cho chúng nó coi kái...IP của kái comp lun....

Trang Sassy
11-01-2007, 02:34 AM
:rang: Khi noái chiện thèng S với anh , anh cáu :meo: thế làh sao chứ..cáu..có đồng nghĩa với GHEN ko nhỉ..anh cho 1 tràng dzài..chỉ biết ngồi nghe..may là ko ở gần nhau..ko thì ko biết số phận mình sẽ ra sao..lão ta nóng tính..kinh vật vã :rang:..roài lão kấm mình..ko được dzây dzưa gì với thằng đó nữa..Uh..thì thôi..chỉ cần có anh là đủ..

CN nài ra ngoài nhà anh ăn cưới..ko bít thế nào..dzân Thái Nguyên cũng xuống nhiều..nghĩ thấy vui lắm..nhưng mẹ dek cho đi từ chiều thứ 7..akay kinh khủng :guoc: đi thì đã làm sao..kó làm sao ***** đâu..nghĩ mà ức chế..
Hôm nọ , bố đi SG về..thấy mấy hôm ở nhà , mình bễ quá..cấm tiệt..chán...:thatall: dm ông già..lẩm cẩm..suốt ngày nói..nhức hết cả đầu ,,:so_funny: chít miẹ đi cho roài:so_funny:

Trang Sassy
11-01-2007, 10:12 PM
:wavey: anh về đến nhà roài..anh nhờ THỊNH đưa mình ra ngoài nhà anh..lúc nãy fone ra đó..anh lại đi chơi..ko ở nhà..tức chết :guoc: kứ về nhà là lang thang..choy` oy..

Đêm hum wa nhắn tin cho Ngốc :rang: 12h30 mới ngủ..hì hì..nhựn nhau là chồng - vợ..Hok ngờ thằng cha đó 90..hơn mình có 1t :so_funny: thoy..cứ gọi là anh cho hắn sướng...chứ thật ra , ở đây , làm gì có chuyện mình gọi thằng 90 là anh :cr:

Dzao, này gần TẾT , vina và viettel khuyến mãi to..mình tiêu tiền như rác..gọi - nhắn tin vcl ..hờ hờ..sướng :so_funny:

TiNoShOcK
12-01-2007, 03:59 AM
:so_funny:

:huglove:

:rain:

Trang Sassy
13-01-2007, 12:16 AM
:dance: thử hết màu này đến màu khác..Alek vẫn thik màu tím..thik thế ko biết được..kái gì của mình cũng màu tím..hơ hơ..bi giờ HHT cũng màu tím mất roài :so_funny:..
Hôm nay thứ 7 rồi đấy..lại là ngày cuối tuần..mệt !! Hôm nay SH lớp , cô đọc phẩy..7,1 đủ phẩy là hs Khá :rang: kứ tưỞng đúp..ak ak :clap: suốt ngày onl , lượn lờ , lêu lổng..mama coàn ko tin , fone lên hỏi con Chủ Nhiệm..hình như bả khùng lên vì tin đó..nhét ngay cho 200K..và cho kái thẻ Dt :so_funny: 1 phút lên tiên..

Ngày mai ra nhà anh..cũng chưa gặp được THỊNH để mà bàn chuyện , vứt cho anh số DD roài..ko bít có nhớ màh nói với lão THỊNH ko..đầu óc chẳng bao giờ nhớ kái gì..
Tối nay còn phải đi SN Long Lanh..ghét gặp thằng S king :ham: cứ gặp nó là mình thấy sợ..thấy hãi vô đối..giờ dek biết tính sao..cứ lằng nhằng..biết thế mình đã ko tà lưa lão ta :khocnhe: hối hận mất roài...

Trang Sassy
14-01-2007, 07:47 PM
:so_funny: sáng nay hông đi học...tự dzưng thèm cái cảm giác được ở 1 mình..thế là ta nghỉ học..ta lang thang..ta cô đơn..bỗng trời mưa :rang: lại mưa nữa rồi..nhưng sao bỗng dzưng thấy nhẹ lòng thế :rain:..vơi bớt nỗi nhớ anh..vơi bớt sự trống trải ,..mưa rơi..!!!
Hôm qua ra nhà anh..9h mới ra đến nơi..ăn được ít cơm..roài lại lởn và vởn..chẳng ở bên anh được lâu..roài anh lại phải lên trường..anh PM..xin lỗi..và hứa sẽ đền bù thiệt hại..Cũng chẳng sao..quen với kái kiểu đó của anh roài..thứ mình kần làh tình yêu của anh..ngoài ra..chẳng cần gì hết :so_funny:..dzạo này éo kó time để onl..ko vào HHT được

Lips
14-01-2007, 08:01 PM
hum wa đi chơi............lại là hát karaoke..........mình ghét:rain:........lần sau sẽ hok đi nữa........chán vãi......đừa đẩy đừa đẩy sao roài mình cũng ngồi gần hắn.........hắn hoải sao hok hát.......mình noái ko thix vả nại cũng làm gì có kính mà hát:rain:......có thấy dek gì đâu......roài mình noái hắn hát nghe 1 bài.........hắn ko chịu.......đáng ghét thật.......mình ko thèm noái chuyện nữa......thấy mặt mình giận hắn liền ngồi năn nỉ:so_funny:.........ngộ ghia.........thix nhìn mẹt hắn lúc xin lỗi nhứt............đáng iu cực.:huglove:......càng ngày càng iu...:tim:.....hix

Trang Sassy
16-01-2007, 12:19 AM
..đm..tự dzưng chán đi học..Được hs kHÁ ,..éo có tâm trạng nào màh đi học...ứC chế king..hôm nay đến lớp..tát cho con QUYÊn 2 phát vì cái tội hớt lẻo..đã xấu hổ bỏ miẹ..đã muốn dzấu dek được..con ĩ đấy lại coàn đi bô bô cái mồm..rằng mình từng làh hs giỏi nhất khối 9 năm ngoái màh năm nay được hs kHÁ bằng nó :rain: dm..còn vênh mặt lên cãi..chẳng nhẽ lại ném cái dzép vào mồm nó..cho nóa ngậm mồm lại..đỡ sủa..con ranh..từ trước tới giờ , cứ tưởng mình hiền cơ , vì từ trước đến nay..mình chưa làm kái quái gì đến nó :rain:..Ngày mai sơ kết học kì I..trốn.!! :so_funny:..xấu hổ vãi lìn..:meo:..ức king..7,94 mà éo năng cho mình lên 8,0 :ham: bọn chóa A1, A2 thì xin xỏ..vẫn được nâng như thường...tại sao lại muốn điên lên thế nài

Hôm wa đi YB về..mệt phờ râu ,..ốm miẹ òy..nhớ anh dek tưởng được..Anh Pm..anh xin lỗi..anh xin mình tha thứ và ko giận anh..vì mình ra mà ko thể dzẫn đi chơi.,.Cũng dek có gì..anh phải làm đề tài..nếu ko làm thì học lại năm nữa..mình kó điên đâu khi để anh học 1 năm nữa..roài mình lại xa anh 1 năm nữa :rang:..hí hí..Nói là giận thế thoy chớ cũng BT..đừng nghĩ ngợi linh tinh há , Kưng..em iu Kưng nhất :huglove: iên tâm muh học hành đi nhé !!!

Trang Sassy
17-01-2007, 12:33 AM
..3 hôm nay suốt ngày lang thang..éo muốn đi đâu..về nhà hay đi học đều cảm thấy chán :rain: vãi..:rang:..dm..đi học là i như rằng nổi khùng lên ngay..với bất kì đứa nào..sao thấy ghét chính mình quá..éo hiểu nổi mọi chuyện thế nào..cứ lung tung beng lên..đầu mới chả óc..hôm wa..vừa bước từ quán cafe ra..xém chết..có cái ô tô nóa kẹp vào chân..thế màh dek làm sao..thế mới cao số..đời mình còn dzài chán :dance:..nghĩ đi nghĩ lại thì vẫn chả hiểu sao..ô tô nó lại lao vào mình..hình như mình tự đâm đầu vào nó thì phải..kũng dek nhớ..dek muốn nhớ gì cả

Sáng nay đi sơ kết Học Kì..mình nhìn thấy Đ..mình vẫn thik hắn..sự thật dek làm thế nào cãi được..mà mình cũng chả cần cãi..mình nhìn hắn..hắn nhìn mình..roài mình là đứa cụp mắt xuống trước..ko dzám đối dziện với khuôn mặt ấy..mình phát điên lên mất thôi..!

Tại sao khi trong lòng mình đã kó anh..đã hứa là chỉ có riêng anh..yêu mình anh..vậy màh lại thik người khác được nhỉ...?..cứ thấy bản thân mình có lỗi..thôi thì kệ miẹ đời..chả thèm quan tâm nữa ,,..
Mình đang gặp rắc rối..nhưng làm sao mà lại ko thể nào noái ra được..ko thể..chán !! chán ghét bản thân mình lắm..

ĐI học..lại phải đi học..Ừ , thì đi học..mang cái xác ngớ ngẩn này đi học ,..tóm lại là đi học..:so_funny: mình loạn ngôn mất roài..học với chả hành..nghỉ ở nhà lấy chồng mẹ cho xong :hihi:..chán như con dzán
Sáng nay đi học..con Chủ Nhiệm dek biết nó tức ng` yêu nó kái gì..tự dzưng lên lớp cáu um lên..cần dek gì cái chức LT này..mà cái gì cũng đổ lên đầu mình..thik thì bảo đứa nào làm LT đi..rẢnh nỢ ! :rain:
Chẳng kái gì ra cái quái gì..:rain:
Từ hôm wa đến giờ , trời cứ mưa hoài..Nhục như con Chó..chẳng đi được đâu cả..đường xa bẩn thỉu..lầy lội :meo:. thôi thì hết ngủ roài lại ăn , ăn chán thì mở Băng ,, đọc truyện..chán và ngán..

Autumnvillage
18-01-2007, 02:55 AM
haha :haha: nick kia bị ban Vĩnh Viễn :chayle: quá ổn !! Mình cũng muốn nó bị ban luôn đi..tại mình cứ luyến tiếc nó mãi..nên ko rời được HHT..giờ thì đã xong..có lẽ mình ko vào HHT nữa..như lời 7 nói..ko vào HHT..để ko phải nghe những lời ko nên nghe..để nói những lời ko nên nói..để quên những người nên quên :rain: uh` !!!

Autumnvillage
19-01-2007, 12:20 AM
Xin lỗi mọi người :rain: xin lỗi tất cả..tớ xin lỗi !! Chỉ vì có quá nhiều chuyện xảy ra , mọi thứ cứ ập đến , đổ lên đầu tớ..nên tớ ko thể nào chịu đựng được. Trong những giây phút nóng giận , ko kìm chế được mình , tớ đã có những hành động, những lời nói chẳng ra gì..am so ri all :so_funny:..Năm 07 này..tớ sẽ thay đổi..thay đổi hoàn toàn nhé !! :dance: sẽ hiền lành như ngày xưa , như hồi đầu mới vào HHT :chayle:..vì bây giờ mọi chuyện đã ổn rồi..tớ đã ổn

Lips
19-01-2007, 04:51 AM
mài đin hử.......sao hok dzào nữa:gian:..........ban nick thì có nick mới òi đóa thoy:so_funny:.......con ranh......ko dzào HHT nữa teo đạp chít:guoc:

Autumnvillage
20-01-2007, 12:37 AM
Nói chế chôi :dance: chứ chẳng dzại rì tự dzưng rời xa HHT :rain: mình có bị dzở hơi đâu..hi hi..đến là buồn cười..nghe những lời admin SF nói..buồn cười king..:rain: tóm lại làh số phận của những cái nik vẫn ko thay đổi..vẫn là ban vĩnh viễn..ừ..thì vĩnh viễn..cho nó ngồi tù mọt gông..cho đi đời luôn 1 Alek láo toét , mất dzậy..vô văn hóa..
Bây giờ sẽ là 1 Alek khác :so_funny: sẽ tốt đẹp hơn..:hihi: chắc chắn !!!

Autumnvillage
20-01-2007, 06:47 PM
:rain: bên HHT..bị ban nick..lò dzò sang TVD..sang bển làm Mod..oai vật..ở bển mình ngoan và hiền..được nhiều mem kính trọng :dance: thế mới dzã man con ngan :rang: mỗi nơi là 1 bộ mặt hoàn toàn khác..:hihi:..khó hiểu vật vã..
Cả đêm hum wa nhắn tin cho Th..anh ấy noái..vẫn dzành t/c cho mình, trong suốt 1 năm qua :rain: mình bất ngờ..ko tin được..nhưng TH nói..anh ấy ko thể chọn cả 2..chọn cả mình và sự nghiệp.
Đúng là lời nói mâu thuẫn nhau ghê gớm..mình ko thể nào hiểu được điều gì..thôi thì kệ..vì cũng có quay lại được nữa đâu..:chayle:..kệ chả hắn.!!
Hôm wa..mình cũng kƯA được thèng chả admin bên TVD..ha ha..lão ấn tượng dzì cách chat của mình quá..kết luôn..xét lên Smod cho mình nun..:chayle: chít dzì cái lão SI tình nài thoy
'

Autumnvillage
22-01-2007, 02:23 AM
:rain: điện xoại hết Xiền..quay quắt đi vay tạm Xiền để nạp thẻ..Kòn có 30K để sống qua ngày :khocnhe: oy..Chúa ơi..sao Chúa chẳng thương con :dance:..con đã rách nay còn nát :so_funny:..28/1 nài được ra tù rầu nhá :so_funny:..sướng..tưởng phải rời xa cái nick hơn 2 ngàn bài ấy roài chứ..bít là cái nick thì ko là gì..nhưng màh vẫn tiếc..lười SPam lại từ đầu..
Hôm nay lên lớp..hỏi con mụ Q và H ..về chuyện TH..dek bít làm sao :rain:..có nên way lại ko nhỉ..nhưng thằng cha í đẹp chai..ko chịu được

Autumnvillage
23-01-2007, 12:18 AM
Cả ngày ở nhà..bố mẹ đi ăn cưới.. 1 mình 1 nồi mì tôm..ăn thả cửa :so_funny:..cHán..hôm nay đi học..thấy đau đầu ghê gớm..đúng là mình méc bệnh gì về đầu óc roài..:chayle:..hay là tại mình hay suy nghĩ quá nhiều chiện nhỉ :rain:..chiện của TH mình vẫn ko biết như thế nào..sợ rằng gương đã Vỡ thì chẳng lành lại được :rain:..sợ rằng giữa 2 người vẫn còn khoảng cách...cũng chẳng bít tính sao :rain:..

Autumnvillage
23-01-2007, 06:37 PM
:rain: biết ngay là bị làm sao mà..hôm nay mình ốm thật :rain:..sáng ngủ dzậy đầu đau như búa bổ..ừ..lại nghỉ học..lò dzò cầm lấy fone....fone cho bà Nhung xin nghỉ học...chòy oy..đau đầu chít đi được..Nhưng bi giờ thì tạm Ok..online được..:hihi:..mò mẫm vào HHT và cả TVD nữa..dzạo này 4R TVD đang rếset lại..chắc mình lên làm admin :so_funny: :so_funny:..tự dzưng mí thèng cha admin bên đó kết mình..từ đầu lè mod tập sự..lên smod..roài admin..dzễ sợ thiệt :dance:..bên hht nài thì mọi người nhìn mình lại như 1 đứa con gái vô văn hóa..mất dậy..Bây giờ sẽ khác..sẽ thay đổi :rain:.. ai cũng có 2 mặt tốt - xấu cơ màh..

thôi..đi ngủ thoy..hông chịu được nữa..:chayle:

Autumnvillage
25-01-2007, 02:08 AM
:rain: Hức..hum wa tưởng dzề nhà bị lèm sao..há ra bà già hiền khô.hổng noái nửa lời..lên lớp bà N cũng ko noái gì..dzị nàh mình yên ổn :dance:

Cả chiều chat với TH..mình quyết định ..quay lại :rain: ko bít làm như thế có đúng hay ko...sợ quay lại roài thì ko hạnh phúc..rồi lại làm khổ nhau..nản chết .. hic..time này đói nghèo..xiền ko có..gần tết rầu màh nghèo thié nài chắc mai đi ăn xin :khocnhe:

type nốt NK này..:rain: sẽ chuyển sang NK..bỗng dzưng cảm thấy nhàm chán và mệt mỏi ghê gớm..chán cái NK này roài :chayle: vớ vẩn