PDA

Xem đầy đủ chức năng : noel!buồn vắng anh!

nanghong
24-12-2006, 12:25 AM
một cô bạn đã nói với em rằng, tại sao cuộc sống lại bất công với cô ấy như vậy , cuộc sống vốn dĩ chẳng công bằng với ai cả , không phải chiw rieng mình cô ấy mà ngay chính bản thân em cũng vậy , cuộc sống ko công bằng.hôm nay là giáng sinh phải không anh?mọi người đều vui vẻ đón mùa lễ giáng sinh trong sự vui mừng hạnh phúc , tưng đôi nắm tay nhau đi dạo trên đường phố , họ tặng cho nhau những món quà thật độc đáo , còn em thì cô đơn một mình trong căn phòng trống rỗng ,một mùa nonel buồn tẻ kéo theo sự cô độc.em không trách anh nhưng em thấy buốn và cô đơn vô kể,mọi người đều có đôi đều hạnh phúc còn em sao cảm thấy cuộc sống xót xa đến như vậy ,em tự hỏi anh đang làm gì có nhớ em ko , chắc gi anh đã nhớ em cơ chứ?anh bảo yêu thì phải tin vào nhau ,cho dù xa nhau nhưng chỉ cần trái tim hướng về nhau là đủ rồi? nhưng sự đời đâu đơn giản như anh nghĩ,cuộc sống này đâu có nhiều tiên phật hả anh ,sự thật thì vẫn là sự thật chẳng có thể thay đổi được nó cả phải không nào?em biết một ngày nào đó mình sẽ xa nhau , anh cũng sẽ dời xa em , chỉ có điều ngày đó muộn hay sớm thôi?dù sao thì cũng mong anh có một đêm giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc?yêu anh nhiều:flower: , món quà mà em muốn tặng anh ngyaf lễ giáng sinh này là trái tim và tất cả tình yêu của em dành cho anh , mãi yêu anh?:xao: :flower:

-H.Q.L.T-
24-12-2006, 08:18 AM
Hope , đó là điều có thể làm vì khoảng cách trong TY ,cứ hi vọng 1 ngày sẽ gặp nhau , sống và tiếp tục = niềm tin , đó là điều kỳ diệu mà chỉ có TY mới làm được. (^_^) Chúc may mắn , đêm noel vui vẻ !