PDA

Xem đầy đủ chức năng : tại sao anh ko là anh?

emyeuanh_cnl
22-12-2006, 09:55 PM
Tối wa em đã khóc khóc thật nhiều em chẳng biết làm j` để cho mình ngừng khóc nứa ko có 1 lý do nào khiến trái tim em bớt đau chỉ 1 câu nói : " em nghĩ là anh yêu em mà " em tự nghĩ như vậy nhưng nước mắt cứ rơi nó hòa vào giấc mơ của em mất rùi anh ah........
Anh đó chính anh đã làm em khóc như thế.....nhưng đêm wa em cũng đã thầm nói với lòng mình rằng đây là nhưng giọt nước mắt cuối cùng em khóc vì anh...... dù có khóc ngày mai đây em chỉ khóc vì em mõi mình em mà thôi......... tim em vẫn luôn nhói đau mõi khi đi cùng anh tại sao? tại sao anh ko giống ngày xưa anh ko còn là anh của ngày xưa của nhưng ngày cứ chạy xe đạp theo em vào mỗi chieu` dù ngày ấy có mưa đi chăng nữa........ ngày đó em thấy mình hạnh phúc bít bao........ sao anh ko còn như thế nưa đi cùng em anh nói là trời lạnh wa''' ở nhà thì sướng bít mấy anh cũng đồng ý nhưng em ra vè với vẻ mặt ko dc. vui anh bảo về dt cho anh............ nhưng em chẳng bít anh đi đâu khi tròi lạnh thế này nữa đi cùng em chắc anh ko tìm thấy ấm áp nhưng đi với thằng bạn anh thì có lẽ anh vui hơn................. em nghĩ thế em chẳng bít mình có đúng ko hay đã trách lầm anh.............. nhưng anh ơi tim em đau wa'''... wa''' dau sao anh ko thử là em đi anh...... cũng có khi em lại thầm ước mình đừng yêu anh nhiều đến thế thì h này em đâu đắng cay thế này................. giá như ngày em mất anh ấy em cũng đừng yêu anh............ em gặp anh là 1 duyện phận............ hay chỉ là vô tinh gặp nhau.... em bít suốt cả cuộc đời này em và anh ko thể tách rời dc. nhau em chắc là như thế nhưng h đây em đau wa''' chag bít làm j` dể quên nỗi đau này đây....... em vẫn sẽ luôn yêu anh YY a``

babylove_hue
23-12-2006, 03:22 AM
Thời gian trôi qua , là con người ai cũng phải thay đổi , ngay cả mình cũng thế thôi.
Những gì đã qua bạn cứ để nó vào quá khứ , rồi một ngày nào đó bạn cũng sẽ sớm tìm ra nửa kia của mình.

rose misa
06-01-2007, 08:11 AM
nếu như anh là anh còn gì để bạn nói

mongemquayvebenanh
07-01-2007, 10:22 AM
uh, thay vay dung doa

emkothenoi_viemqua_yeuanh
07-01-2007, 12:52 PM
hĩ, tui nghĩ còn viết ra là còn đau còn bùn. Chừng nào bạn cảm thấy sự việc ngoài tầm tay, ko nhớ mà cũng hok muốn nói tới , lúc đó nước mắt bạn mới ngừng rơi !

sad princess
09-01-2007, 08:43 AM
thế đó em....đời là như thế đó em....tình yêu nào phải giấc mơ....mọi thứ rồi sẽ thay đổi và con người cũng vậy....hi vọng, tin tưỏng là phù du...là giấc mơ....mãi mãi là mơ.....