PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi Nhỏ Đaklak

langtu_yeunhiu
18-12-2006, 05:01 AM
Hun bít nhỏ có đọc được bức thư của anh hay ko nhưng đây là những lời anh muốn nói với nhỏ mà chưa có dịp nói :

Nhỏ ơi !!!

Nhỏ ơi khi từng cơn gió cuối thu vô tình làm rơi những chiếc lá héo khô rớt xuống lòng đuờng , cũng là lúc mùa đông đến rồi ,, Mà mùa đông ở đó lạnh lắm phải hông Nhỏ... Nhỏ àh nhớ mặc áo ấm đầy đủ ha ,,, Nhỏ hay bị cảm lắm nên nhớ giữ gìn sức khoẻ nha ở đây anh bít Nhỏ bị bệnh chắc anh bùn lắm ...
Nhỏ àh vậy là tụi mình không gặp nhau cũng gần 2 tháng rùi đúng không ... Và có lẽ cũng khá lâu lâu lắm rồi tụi mình chưa có dịp ngồi bên nhau trò chuyện ( cũng gần 1 năm rồi đó ) ... Anh không muốn vậy chút nào .... Anh không gọi điện và nói chuyện với Nhỏ vì nhìu lý do lắm chắc Nhỏ không bít đâu .... Bình thường giờ này tụi mình phải gọi điện cho nhau rồi ... Anh muốn nói chuyện với Nhỏ wá muốn nghe giọng nói wen thuộc mà anh từng tưởng rằng trời đã ban nó cho anh ... Nhỏ ơi không bít ko gặp anh lâu rồi em có người khác chưa .. Anh nghĩ Nhỏ vẫn nhớ anh như bao năm qua Nhỏ vẫn luôn nghĩ về anh mà ... Nhưng anh lo với thái độ vô tình làm như không wen bít của anh đối với Nhỏ và cả ... Nhỏ nữa đó Nhỏ vốn nổi tiếng là một người thông minh học giỏi và dễ thương mà Thiếu gì chàng trai khác xung quanh phải không ? Trời nghĩ tới đây mà anh không dám nghĩ nữa .... Nhỏ ơi không phải tự dưng anh không nói chuyện với Nhỏ đâu .. Mà vì anh không thực hiện được lời hứa với Nhỏ nên anh không dám gặp mặt Nhỏ thôi ... Tuy không nói chuyện và ít gặp nhau nhưng hầu như tin tức nào của Nhỏ anh bít hết .. :D ko nói cho Nhỏ nghe ai nói cho anh đâu nên Nhỏ đừng giận anh nữa nha ... Hôm tụi mình ngồi gần bên nhau nhưng làm như không wen bít anh bùn lắm .. Anh bít nhỏ cũng buồn và giận anh lắm nhưng mà anh không có đủ can đảm thú nhận với Nhỏ ... Trời anh có thể nói chuyện đường hoàng với tất cả mọi người nhưng với Nhỏ thì không ,,, Anh không bít phải mở lời sao với Nhỏ hết do anh thấy mình không làm gì có lỗi vối Nhỏ hết ( Cố chấp wá phải không ) Nên xin lổi Nhỏ thì không được mà anh thấy áy náy ghê đó ... Nhỏ là người tin anh nhất mà anh cũng làm Nhỏ thất vọng ... lại không một lời giải thích nữa chứ ... Nhỏ chắc thất vọng về anh lắm .. Nhưng Nhỏ àh em có giận anh thì cứ giận nha chứ đừng lạnh nhạt với anh nữa ... Anh bít mình lạnh với Nhỏ trước chứ không phải Nhỏ lạnh với anh trước ... Nhưng thấy thái độ của Nhỏ anh bùn ghê lắm .... Anh hứa lần sau gặp Nhỏ anh sẽ chủ động lại gần Nhỏ và giải thích mọi điều cho Nhỏ hiểu ... Nhỏ bít không mấy tháng qua không gặp Nhỏ và nói chuyện với Nhỏ anh thèm nghe giọng cười và tiếng nói của Nhỏ quá .... Anh bít chính mình gây ra điều này nên cũng phải chính mình sữa đổi nó ... Nên khi nào có dịp về đó Anh nhất định sẽ lại gần Nhỏ nói hết mọi vướng mắc trong lòng mình cho Nhỏ nghe Anh hy vọng Nhỏ sẽ hiểu và thông cảm cho anh ...

Nói thật nha giấu Nhỏ mấy điều này anh buồn lắm anh muốn nói cho Nhỏ nghe ngay bây giờ nhưng mà những điều anh làm không thể nói hết = thư nên anh nhất định sẽ gặp trưc tiếp nhỏ và nói cho Nhỏ nghe .... Nhỏ bít không 3 tháng ở đó người mà anh muốn gặp nhất và muốn nói chuyện nhìu nhất chính là Nhỏ đó và Nhỏ cũng chính là người mà anh sợ gặp nhất ... Anh sợ nhìn thẳng vào đôi mắt Nhỏ Đôi mắt mà anh từng hứa với lòng mình rằng sẽ không bao giờ để nó rơi ra một giọt lệ nào .... Anh cũng không hiểu nỗi mình nữa những điều anh suy nghỉ và hành động trái ngược nhau hoàn tòan .... Anh rất muốn gần bên Nhỏ nhưng mà anh không thể đường hòang gặp Nhỏ cũng như anh không muốn làm Nhỏ buồn nhưng anh đã làm Nhỏ khóc vì anh ....

Nhỏ àh năm nay là năm 12 rồi đó Nhỏ ráng học nha ... Chắc Nhỏ cũng không có thời gian mà giận anh đâu phải không .... Vì bao nhiu thời giờ của Nhỏ Nhỏ dành hết cho việc học rồi mà ... Nhỏ nhớ giải trí nha đừng ham học Nhưng cũng đừng như anh là được rồi ;) Anh nhất định sẽ về thăm hỏ trước khi Nhỏ bước chân ra khỏi ngôi trường cấp 3 Nhỏ yên tâm chưa ... Nhỏ ơi bi giờ anh cũng đang cố gắng lắm hy vọng năm sau 2 đứa mình sẽ vào được một ngôi trường ĐH nào đó .... Hay 2 người 2 nơi nhưng mà dù sao thì tụi mình cũng qua được cánh cửa ĐH mà đúng không ? Anh rất muốn cùng Nhỏ đến trường như hồi tụi mình còn Nhỏ xíu xiu vậy ??? Nhưng anh bít điều đó bây giờ rất khó khó thực hiện lắm phải hok nhỏ ?
Nhưng Nhỏ yên tâm anh sẽ cố gắng cố gắng làm cho Nhỏ không thất vọng nữa đâu …

Nhỏ àh đã từ lâu rồi anh muốn nói với Nhỏ rằng :

I love you forerver

m2mnamtuocbongtoi
18-12-2006, 05:42 AM
nhỏ của bạn có đọc được những dòng chữ này ko?

langtu_yeunhiu
18-12-2006, 09:33 PM
Hình như chưa đọc được... Nói thật mìnhko dám gửi :D