PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tất cả rồi cũng sẽ qua mãi mãi đi vào hư vô

girl_no_cute
11-12-2006, 04:53 AM
Hôm nay nhoé anh lòng tôi bỗng se thắt lại 1 niềm đau khó nói thành lời. Nơi đay giờ đang bị vây quanh bởi 1 cái lạnh đến ghê ng và bên trong tâm hồn tôi giờ đây trái tim tôi cũng đang hóa đá. Có lẽ giờ đây tôi đã chuẩn bị được tâm lý và cũng có lẽ giờ đây tôi đã có đủ dũng cảm để quên anh nhớ làm gì khi anh đã hok cần tôi nữa lòng tự nhắc mình sẽ chỉ nhớ vè anh , chỉ nhắc tên anh 1 lần này nưa thoi rồi đây tất cả sẽ nhạt fai sẽ đi vào quên lãng. Tôi hok biết dùng từ gì để nói về cảm xúc của tôi lúc này nhưng tôi biết 1 diều tôi vẫn còn yêu anh dù biết là còn yêu anh chòn nhớ anh nhưng giờ tôi cũng tự ý thức được những việc làm của bảnh thân mình. Thời gian và sự xa cách sẽ là 1 liều thuốc vô cùng hữu hiệu để tôi quên đi tất cả. 1 lần , 1 lần này nữa thôi hãy cho tôi được gọi tên anh thật nhiếu , được khóc thật to và được nhớ về những kỉ niệm hôm nào. Ngày mai tôi sẽ là tôi là tôi của chỉ 1 mình bản thân tôi thôi sẽ hok còn nhớ hok còn yêu hay hok còn đau khổ vì bất cứ ai nữa cả. Rồi đây tôi cũng sẽ quên anh giống như anh đã quên tôi vậy đó. Kỉ niệm ơi 1 lần này nữa thôi rồi xin mi hãy ngủ yên đi nhé đừng tìm về với ta trong cả ký ức cũng như trong những giấc mơ xin hãy để cho tao được quên, sẽ quên và mãi mãi muôn đời được quên đi 1 người đã hok cần tôi nữa. Những giọt nước mắt này rồi đây sẽ chảy ngược vào tim làm lên 1 khối băng lạnh lùng và băng giá khép cửa trái tim từ đây sẽ hok còn buồn đau hay nước mắt. Hãy vui soongd bên tình mới nha anh
Từ đáy lòng tôi mong anh hạnh phúc
Cầu chúc cho cả 2 chúng ta sec lun được bình an trên những con đường mới

Tất cả sẽ đi vào hư vô tình yêu và cả ký ức của ngày hum wa

Tình yêu đó có những giắc mơ biết anh quá hững hờ ng hỡi thôi đành tình xót xa mình em , Từng ngày qua tiếng mưa như bùn hơn đến nơi đâu để quên đi bao tủi hờn ngày bình yên có anh bên đời em đã qua mau em còn nỗi đau đành lòng thôi lãng quên đi tình xưa bước chân em âm thầm dưới mưa !!

se7engirl_dj
12-12-2006, 02:26 AM
Đọc bài viết của T làm cho Trúc se thắt lòng lại , và Trúc cũng cảm nhận được nỗi đau mà T đang phải chịu đựng. Hãy can đảm lên T nha , Trúc ko đủ can đảm được như T nên chỉ biết cứ để mọi chuyện như thế và cứ phải bùn đau mãi mãi.Dù biết rằng người sẽ rời xa mình vào 1 ngày nào đó nhưng Trúc vẫn cứ mãi đi theo. T cố lên nha , Trúc luôn bên T mà

babylove_hue
13-12-2006, 03:24 AM
Chat với Thủy mấy lần , nghe Thủy kể..... Chi cũng hiểu được phần nào , Chi thấy cũng khâm phục Thủy thật đấy. Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua , thời gian sẽ đưa nó vào hư vô , mọi nỗi đau sẽ tan biến mà.

babylove_hue
13-12-2006, 03:24 AM
Chat với Thủy mấy lần , nghe Thủy kể..... Chi cũng hiểu được phần nào , Chi thấy cũng khâm phục Thủy thật đấy. Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua , thời gian sẽ đưa nó vào hư vô , mọi nỗi đau sẽ tan biến mà.

girl_no_cute
13-12-2006, 09:04 PM
em tưởng là em đã quên anh đã hết yêu anh hế à hok hỉu tại sao khi đi trên những con đường đò lòng em lại thấy nhớ anh vô cùng em mong sao em sẽ quên được anh trng 1 ngày hok xa nữa. Ngày mai (15/12) là sinh nhật của anh e chúc anh sinh nhật vui vẻ và lun được hp mong sao anh lun dược bình an

babylove_hue
14-12-2006, 01:28 AM
Nói quên thì cũng phải có thời gian chứ , không dễ gì một sớm một chiều muốn quên là quên được Thủy à , phải mạnh mẽ lên chứ.

¯|¯ïN
14-12-2006, 03:20 AM
Tất cả những kỷ niệm ấy sẽ dần nhạt nhoà & tan vào hư vô em ạ :)