PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giờ anh là gì?

h5n1
09-12-2006, 11:26 PM
Anh ơi! thế giới lạnh lẽo quá ko làm sao để em tạo ta một thế giới ảo ấm áp và nồng nàng hả anh thế giới mà ở nơi đó chỉ có anh và em hai con người đả được số mệnh an bài trong con người có chất chứa tình yêu không nhỉ câu hỏi lạnh lùng quá không anh sự lạnh nhạt của một người đang yêu đối với mình phải chăng quá cục bộ thời gian có thể trôi trái đất không thể ngừng di chuyển cũng như em ko có anh em ko biết em có thể làm được gì nữa một năm đến hai năm rồi ba em cũng sẽ chờ lại lạ lùng khi không có anh bên chạnh củng như một ngưới không có bộ óc tiếng nói của anh đâu đó thoang thoảng bên tai em một chút giỏ đá gởi về hiện tại em chỉ ước ao một điều thế giới ảo sẽ có hình bóng của anh ! Rằng em biết chính bản thân mình sẻ chờ anh được yêu anh...:Baby:

se7engirl_dj
10-12-2006, 03:33 AM
tại sao em lại phải như thế chứ , sống trong thế giới ảo thì chỉ khiến cho em càng mệt mỏi lém đó , em hãy làm 1 điều gì đó vì bản thân mình đi

trami88
10-12-2006, 03:36 AM
tiếp dó rồi phãi làm sao dây! tôi phãi làm sao! chẵng lẽ cứ như thế anh mới hày lòng sao? tôi ghét cái thứ dó............mà thôi cứ di nhé cư thế có lẽ sẽ tốt cho anh hơn mà

h5n1
10-12-2006, 04:03 AM
hic hic anh ơi em nê ga_day_ne anh_muonnoi_iloveyou_em_nghi sao em ne