PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đàn ông là thế !!!

dieu_xinh_kieu
08-12-2006, 02:08 AM
Là người đàn ông ai ko có lòng tham.Mặc dù có em nhưng vẫn ngắm nhìn người ta.Mặc dù yêu em nhưng đàn ông là thế,khi vắng em rồi người ta cũng sẽ quên em đi tìm vui bên người yêu mới !!!Thật lòng anh cũng như bao gã đàn ông,tình yêu với anh anh ko biết lựa chọn ai.Ngày nào yêu em nhưng giờ đây thì khác,trong trái tim anh dường như đã hết yêu thương như ngày xưa,người ơi có biết????
Em đã yêu anh 1 tình yêu chỉ có riêng anh mà tại sao anh nỡ nhẫn tâm xem tình em như baonhieu người con gái
Là người con gái ko giống như đàn ông,đàn ông là thế 1 trái tim nhưng 2 lòng.
Thà anh đừng nói câu yêu em,thà em đừng nói câu yêu anh.Rồi anh bước đi theo người ta, đàn ông là thế em ko tin ai cũng như vậy đâu.
Tình anh chia sớt đâu chỉ riêng mình em,giờ em đã biết người có yêu như ban đầuĐàn ông là thế nay em tin " đàn ông chỉ biết tham lam thôi "Và em sẽ ko yêu 1 ai.Giờ em đã biết như thế là đàn ông
:timvo:
Đây là lời bài hát mà bông rất thích !! Ai muốn nghe thì add nick Y!M:dieu_xinh_kieu của bông nhé? bông sẽ gửi cho nghe:timvo:

guiloiyeuquakhoithuoc
08-12-2006, 02:24 AM
Cảm ơn bông nhưng tui đã nghe rồi........ đàn ông tùy từng người đó bông ah ..........

dieu_xinh_kieu
08-12-2006, 02:43 AM
Cảm ơn bông nhưng tui đã nghe rồi........ đàn ông tùy từng người đó bông ah ..........

điều đấy là chắc chắn rồi !!! nhưng 10 người con trai thì có đến 9 người như thế !!! tìm 1 người còn lại khó lắm:timvo:

b0ng^_^b0ng
10-12-2006, 12:49 AM
điều đấy là chắc chắn rồi !!! nhưng 10 người con trai thì có đến 9 người như thế !!! tìm 1 người còn lại khó lắm:timvo:

Biết anh là vô tình tại sao em cứ yêu,cứ dại khờ?Vì đã yêu người ko thể tin để giờ đây em ôm nhiều đắng cay ko cần anh nữa :timvo:

girl_hu_hong
10-12-2006, 02:20 AM
..........biết đàn ông đểu nhưng vướng vào lưới tình..... có mấy ai mà thoát ra được nhẹ nhàng đâu .........

hà_linh_4ever
10-12-2006, 02:30 AM
bít sao đây? đời là vậy,rùi sẽ đến ngày girl cũng vậy !

dieu_xinh_kieu
10-12-2006, 02:33 AM
bít sao đây? đời là vậy,rùi sẽ đến ngày girl cũng vậy !

ko hề con gái như vậy có rất rất ít khó tìm ra lắm nhưng con trai thì thường là đa số:timvo:

buixuanmau
10-12-2006, 02:41 AM
to
i

nge ban gai noi cung dung lam nhung ban noi chung qua ban co the cho minh lam quen chu ban gai

ba com cho minmh nhap cuoc cung nge chaocac ban

vianhmuonyeuem2
10-12-2006, 02:47 AM
tôi không chắc mình là người còn lại. mà tôi cũng không muốn mình là người còn lại nhưng tôi lại thấy buồn. bởi tôi cũng chỉ yêu một người nhưng tại sao khó vậy. phải chăng cái gì nó cũng có giá của nó. ai cũng vậy không ngoại trừ tôi và bạn. hiểu không. ai làm tôi khổ , người tôi yêu. ai làm bạn khổ người bạn yêu. vậy ai làm chúng ta khổ , chính chúng ta. nhưng ai làm mình vui và hạnh phúc chính họ , vậy là tôi cũng là một trong số đó , nhưng 1 trái tim tôi chỉ yêu 1 người

se7engirl_dj
10-12-2006, 03:05 AM
đàn ông là vậy dù biết thế nhưng ko hiểu sao con gái chúng mình lại yêu họ như thế đây. Cũng như mình biết rùi 1 lúc nào đó người ta cũng sẽ ra đi nhưng sao ta vẫn cứ yêu dại khờ

vianhmuonyeuem2
10-12-2006, 03:13 AM
nếu không tin xin đứng làm họ khổ. đã có lúc người ta củng cô đơn. chắc có lúc con gái sẽ bỏ rơi con trai. mà lúc đó người con trai chẳng hiểu mình làm gì sai. họ cũng khổ lắm chứ

hoangtucodondn
10-12-2006, 03:29 AM
Mình xin nói đôi điều về cánh đàn ông tụi mình, theo lời bái hát này thì cũng không thể nói tất cả những điều đó cho cánh đàn ông tụi mình được bởi vì con trai ai mà thấy những cô gái đẹp ai mà chẳng nhìn để ý chứ, đẹp là một chuyện chứ đâu phải rồi họ lại không chung thủy đâu chứ và cũng tùy người thôi bạn à.Mong bạn có thể có những suy nghĩ khác về cánh đàn ông tụi mình nha.

dieu_xinh_kieu
10-12-2006, 04:22 AM
to
i

nge ban gai noi cung dung lam nhung ban noi chung qua ban co the cho minh lam quen chu ban gai

ba com cho minmh nhap cuoc cung nge chaocac ban

rất vui bạn à :birthday:

tôi không chắc mình là người còn lại. mà tôi cũng không muốn mình là người còn lại nhưng tôi lại thấy buồn. bởi tôi cũng chỉ yêu một người nhưng tại sao khó vậy. phải chăng cái gì nó cũng có giá của nó. ai cũng vậy không ngoại trừ tôi và bạn. hiểu không. ai làm tôi khổ , người tôi yêu. ai làm bạn khổ người bạn yêu. vậy ai làm chúng ta khổ , chính chúng ta. nhưng ai làm mình vui và hạnh phúc chính họ , vậy là tôi cũng là một trong số đó , nhưng 1 trái tim tôi chỉ yêu 1 người

rất hạnh phúc nếu 1 ngày nào đó bông có người yêu như anh:timvo:

đàn ông là vậy dù biết thế nhưng ko hiểu sao con gái chúng mình lại yêu họ như thế đây. Cũng như mình biết rùi 1 lúc nào đó người ta cũng sẽ ra đi nhưng sao ta vẫn cứ yêu dại khờ

thế nên mình mới là con gái !!! con gái đa sầu đa cảm mà

nếu không tin xin đứng làm họ khổ. đã có lúc người ta củng cô đơn. chắc có lúc con gái sẽ bỏ rơi con trai. mà lúc đó người con trai chẳng hiểu mình làm gì sai. họ cũng khổ lắm chứ

ai có thể như thế nhưng bông thì ko bao giờ :timvo:

Mình xin nói đôi điều về cánh đàn ông tụi mình, theo lời bái hát này thì cũng không thể nói tất cả những điều đó cho cánh đàn ông tụi mình được bởi vì con trai ai mà thấy những cô gái đẹp ai mà chẳng nhìn để ý chứ, đẹp là một chuyện chứ đâu phải rồi họ lại không chung thủy đâu chứ và cũng tùy người thôi bạn à.Mong bạn có thể có những suy nghĩ khác về cánh đàn ông tụi mình nha.

khi nào 1 người đàn ông có thể làm bông thay đổi cách nghĩ của bông về đàn ông thì bông sẽ quên bài hát này !!!

h5n1
10-12-2006, 07:34 AM
chị ơi chị nói hay quá em cũng cãm thấy thế chị ah

dieu_xinh_kieu
10-12-2006, 06:12 PM
chị ơi chị nói hay quá em cũng cãm thấy thế chị ah

có gì đâu mà hay? Sự thật là như thế mà !!!:timvo:

saocodon104
10-12-2006, 07:46 PM
- neu chua cho em o tren thien dang va anh o noi dia nguc.........thi anh se mim cươi va han hoan cung em
-neu chua cho em o noi dia nguc va anh o noi thien dang va em o noi dia nguc thi anh se cau xin chua cho anh o canh em vi anh biet thien dang se ko con la thien dang khi thieu vang em

dieu_xinh_kieu
11-12-2006, 12:47 AM
- neu chua cho em o tren thien dang va anh o noi dia nguc.........thi anh se mim cươi va han hoan cung em
-neu chua cho em o noi dia nguc va anh o noi thien dang va em o noi dia nguc thi anh se cau xin chua cho anh o canh em vi anh biet thien dang se ko con la thien dang khi thieu vang em

Nếu em là giọt nước mắt của anh.Em sẽ rơi xuống để được chạm vào môi anh.Nếu anh là giọt nước mắt của em thì em sẽ ko bao giờ khóc vì em ko muốn mất anh { hay qua }:so_funny:

babylove_hue
11-12-2006, 06:47 AM
Con trai trên thế giới này cũng có nhiều loại người , mỗi người có một cách nghĩ khác nhau , không ai cũng như bạn nói đâu. Mình thấy vậy.

dieu_xinh_kieu
11-12-2006, 06:14 PM
Mình rất trân trọng những gì mọi người góp ý !!! Nhất là bạn huệ thanks

bi(tri)
11-12-2006, 06:18 PM
Mình rất trân trọng những gì mọi người góp ý !!! Nhất là bạn huệ thanks

anh cũng rat tran trong nhung anh la mòt người con trai ko bao jio` doi sủ tòi te voi con gai anh iu ai cũng 1 lòn nhung anh chua bao jio` de người con gai ma anh iu phãi dau lòng vi anh nà

dieu_xinh_kieu
11-12-2006, 06:25 PM
anh cũng rat tran trong nhung anh la mòt người con trai ko bao jio` doi sủ tòi te voi con gai anh iu ai cũng 1 lòn nhung anh chua bao jio` de người con gai ma anh iu phãi dau lòng vi anh nà

sẽ rất hạnh phúc nếu em tìm được 1 người yêu như anh :timvo:

bi(tri)
11-12-2006, 06:28 PM
sẽ rất hạnh phúc nếu em tìm được 1 người yêu như anh :timvo:

va anh cũng rat hanh phuc khi tim dc mot người con gai chung thuy voi anh ma jio` day ngươi kia dã lam anh dau long va jio` day anh cũng chang mươn iu ai nua

mongemquayvebenanh
11-12-2006, 07:18 PM
cont trai mà, co nhìu ngươi thich gái, nhu còn tùy thươc ngươi con trai co yeu mình ko

dieu_xinh_kieu
12-12-2006, 06:13 PM
va anh cũng rat hanh phuc khi tim dc mot người con gai chung thuy voi anh ma jio` day ngươi kia dã lam anh dau long va jio` day anh cũng chang mươn iu ai nua

hix hix tại sao 1 người như anh mà người ấy ko biết giữ nhỉ :timvo: Vì tjnh` yêu là thế anh hỡi :timvo:

babylove_hue
13-12-2006, 02:56 AM
Quá khứ đi qua quá khứ buồn
Quay về quá khứ lệ trào tuôn
Đích thân tôi muốn làm viên đạn
Bắn xuyên trái tim kẻ phụ tình.

Con trai cũng không hẳn xấu xa như bạn nghĩ đâu , tùy vào suy nghĩ của mỗi người bạn ạ.

h5n1
13-12-2006, 07:42 AM
chời tui thấy đàn ông thì giống nhau cả hui à

chilovephong
13-12-2006, 07:59 PM
thế thì Bi và dieu tìm hiểu nhau thử đi ?????
ừ , ở đời chỉ toàn nghe câu " con trai đểu " vì vậy... và cũng chính con trai đã làm con gái thay đổi..... con trai là dzậy mà....

babylove_hue
13-12-2006, 08:43 PM
Hiiiiii , ừ thấy Chi nói cũng có lý , nhưng mà cũng tùy theo người thôi chứ , ai cũng như ai rứa thì trên thế giới ni chỉ có một người con trai cho khoẻ.

dieu_xinh_kieu
14-12-2006, 12:19 AM
thế thì Bi và dieu tìm hiểu nhau thử đi ?????
ừ , ở đời chỉ toàn nghe câu " con trai đểu " vì vậy... và cũng chính con trai đã làm con gái thay đổi..... con trai là dzậy mà....

Biết đâu như thế lại hay chi nhỉ:cr:

toiyeunguoiyeutoi86
14-12-2006, 01:18 AM
Chang biet ngươi con gai o day thiet hay noi xao nua tui nghi la xao lam cac bac a. Chu dan ong dau co nhu vay nhu tui day ne. rat chung tinh yeu mai mot ngươi cho du ngươi do ko iu tui . buôn wa !(^_^)
có lẽ mình cùng tâm trạng rùi

hihihi11
14-12-2006, 02:56 AM
Em ThẤy CŨng CÓ NhiỀu NgƯỜi TỐt ChỨ ChỊ Ơi.hÃy CỐ GẮng VƯỢt Qua NỖi BuỒn NhÉ.vÀ ChỊ CỐ GẮng HiỂu Ai ĐÓ BẰng ChÍnh TrÁi Tim Nha.

¯|¯ïN
14-12-2006, 03:21 AM
Đàn ông ko phải tất cả đều là thế,nhưng hình như đa số là thế :rain:

babylove_hue
14-12-2006, 06:11 AM
Cũng không biết nói thế nào nữa đây , nhưng mà ai cũng như bạn nghĩ rứa thì ai cũng xấu hết à , cũng phải có người tốt mà. Không phải phần lớn đều như thế đâu , mình nghĩ vậy đó.

dieu_xinh_kieu
14-12-2006, 06:14 PM
Em ThẤy CŨng CÓ NhiỀu NgƯỜi TỐt ChỨ ChỊ Ơi.hÃy CỐ GẮng VƯỢt Qua NỖi BuỒn NhÉ.vÀ ChỊ CỐ GẮng HiỂu Ai ĐÓ BẰng ChÍnh TrÁi Tim Nha.

cám ơn em nhiều lắm !!! Nhưng tình yêu trong trái tim chị muôn đời là thế !!!:timvo:

Đàn ông ko phải tất cả đều là thế,nhưng hình như đa số là thế :rain:

em cũng nghĩ thế đấy ạ !!! Hy vọng ngày nào đó em tìm được 1 người ko nằm trong cái đa số :timvo:

[QUOTE=babylove_hue;2447452]Cũng không biết nói thế nào nữa đây , nhưng mà ai cũng như bạn nghĩ rứa thì ai cũng xấu hết à , cũng phải có người tốt mà. Không phải phần lớn đều như thế đâu , mình nghĩ vậy đó.[/QUO

bông đâu có nghĩ bạn nói sai đâu :timvo:

babylove_hue
14-12-2006, 08:08 PM
Thì Chi cũng nói chi mô nà , hì hì , hiểu lầm đáng tiếc.

toiyeunguoiyeutoi86
15-12-2006, 09:03 PM
nếu thế giới toàn là đàn ông xấu thì con gái ế hết ah bạn ơi

nhoc con sad
16-12-2006, 03:39 AM
tui k biet nua nhung cung tuy thui.nhung tui so iu lam tui.hic

babylove_hue
16-12-2006, 03:44 AM
Nói trước thì bước không qua đó , cái gì tới thì nói sẽ tới , không sớm thì muộn thôi , cần gì phải trốn tránh.

dieu_xinh_kieu
18-12-2006, 06:05 PM
Chang biet ngươi con gai o day thiet hay noi xao nua tui nghi la xao lam cac bac a. Chu dan ong dau co nhu vay nhu tui day ne. rat chung tinh yeu mai mot ngươi cho du ngươi do ko iu tui . buôn wa !(^_^)

nói xạo thì còn gửi cho mọi người bài hát này làm gì? bông tin đàn ông là thế !!! Nhưng ko dám khẳng định là tất cả đâu nhé !!!

nếu thế giới toàn là đàn ông xấu thì con gái ế hết ah bạn ơi

thà bông ế còn hơn phải đau khổ vì bất cứ ai !!! Mọi người chắc ai cũng sẽ bất mãn vì bông nói thế này !!! Mặc dù bông ít tuổi nhưng bông dám tự nhận là mình hiểu đời !!! có vấp ngã thì mói trưởng thành :timvo:

THANH THAT
18-12-2006, 07:19 PM
tuy ta không hiểu chi mấy về những chuyện tình xẩy ra về thời đại nhưng ta vẫn nghỉ rằng trên đời này thì sẽ có người này kẻ khác không thể quơ đũa cả nắm. vâng! hiện nay thì có rất nhiều người con trai như thế nhưng phụ nữ cũng không thua gì so với thời cổ. thời cổ thì một người đàn ông có quyền 5 thê 7 thiếp nhưng thời hiện đại thì chỉ có thể lấy 1 người thôi nên đàn ông của chúng tôi cũng ráng thay đổi cho chị em vừa lòng rồi. việc gì thì cũng phải cho nó thời gian để thay đổi. còn riêng phụ nữ thì từ xa xưa cho tới bây giờ thì vẫn chỉ một người nhưng đôi khi thì cũng có mới nới cũ , có trăng quên đèn. các chị em phụ nữ hãy nghỉ lại tại sao chúng tôi lại như thế? nếu không phải vì phụ nữ quá đẹp và õng ẹo trước mặt thì đàn ông chúng tôi làm gì có ai để ngắm?:haha:

mongemquayvebenanh
18-12-2006, 09:43 PM
ban dung gọp dan ong 1 chỗ chu

dieu_xinh_kieu
19-12-2006, 01:58 AM
tuy ta không hiểu chi mấy về những chuyện tình xẩy ra về thời đại nhưng ta vẫn nghỉ rằng trên đời này thì sẽ có người này kẻ khác không thể quơ đũa cả nắm. vâng! hiện nay thì có rất nhiều người con trai như thế nhưng phụ nữ cũng không thua gì so với thời cổ. thời cổ thì một người đàn ông có quyền 5 thê 7 thiếp nhưng thời hiện đại thì chỉ có thể lấy 1 người thôi nên đàn ông của chúng tôi cũng ráng thay đổi cho chị em vừa lòng rồi. việc gì thì cũng phải cho nó thời gian để thay đổi. còn riêng phụ nữ thì từ xa xưa cho tới bây giờ thì vẫn chỉ một người nhưng đôi khi thì cũng có mới nới cũ , có trăng quên đèn. các chị em phụ nữ hãy nghỉ lại tại sao chúng tôi lại như thế? nếu không phải vì phụ nữ quá đẹp và õng ẹo trước mặt thì đàn ông chúng tôi làm gì có ai để ngắm?:haha:

Này hơi xúc phạm phụ nữ đấy !!! đâu có phải người con gái nào cũng thế:timvo:

nhituan
19-12-2006, 02:09 AM
đúng đàn ongla thế , ca tui cung vậy
ma tai con gái mới như vậy lúc tui yeu6 that long thi người cất bước di tui yeu mot người khác thi em noi em yêu tui la sau

THANH THAT
19-12-2006, 11:31 AM
Này hơi xúc phạm phụ nữ đấy !!! đâu có phải người con gái nào cũng thế:timvo:

sự thật mất lòng nhưng tt nói ở đây không phải vì muốn xúc phạm phụ nữ gì hết mà chỉ muốn chia sẽ với chị em phụ nữ là đừng có làm cho bọn đàn ông chúng tôi khó xử thôi. chứ ai chẳng biết trời sanh con gái ra là để con trai yêu thương và quý mến. :haha:

dieu_xinh_kieu
19-12-2006, 06:12 PM
chẳng ai làm ai khó xử hết. Chỉ vì đàn ông quá tham lam thôi

THANH THAT
20-12-2006, 12:48 PM
thôi đầu hàng không "ăn cãi ngọt" với bé nữa chịu thua rồi bây giờ có giải thích thì cũng như không nên thành thật hai tay đầu hàng:ex29: :haha:

dieu_xinh_kieu
20-12-2006, 06:17 PM
thôi đầu hàng không "ăn cãi ngọt" với bé nữa chịu thua rồi bây giờ có giải thích thì cũng như không nên thành thật hai tay đầu hàng:ex29: :haha:

hix hix nhưng mà em nói sự thật mà :timvo: :timvo: :timvo:

THANH THAT
20-12-2006, 06:32 PM
hix hix nhưng mà em nói sự thật mà :timvo: :timvo: :timvo:

ok thế thì anh tiếp tục bàn luận với em ok. đàn ông thì bay bướm(cái này không thể chối) chứ không tham lam:haha: tham lam là phụ nữ vì phụ nữ rất thích được khen đẹp và được người chìu chuộng. mà làm sao cánh đàn ông khen rằng phụ nữ đẹp cho họ vui nếu như họ không tiếp xúc với nhau nào có phải không? mà nếu như có tiếp xúc thì sẽ có "xung đột" về tình cảm. vì "lửa gần rơm lâu ngày sẽ cháy" nên tình cảm sẽ bị chia sớt sẽ bị mất dần cho người thứ nhất vì dành một nữa cho người thứ hai và cứ như thế tiếp tục phân chia? mà nếu phân chia nhứ thế thì phụ nữ lại buồn và trách cánh đàn ông phụ bạc :haha:

nautica
20-12-2006, 06:50 PM
Bác thành thật lói nghe có vẻ từng trãi nhỉ? Chắc là kí ông này cũng hay bay với bướm lắm đây :haha: :chayle:

THANH THAT
20-12-2006, 06:55 PM
Bác thành thật lói nghe có vẻ từng trãi nhỉ? Chắc là kí ông này cũng hay bay với bướm lắm đây :haha: :chayle:

choáng TT còn nhỏ mà cứ ai gặp là gọi bằng bác nghe sao muốn rụng con tim:timvo: không giám từng trãi đâu bé. anh thì chưa có giám ghẹo gái như thế nhưng đang học lớp suy luận về giống nòi nên mới hiểu được chút về cá tánh của cánh đàn ông và phụ nữ như thế nào:haha: chứ không phải là người từng trãi gì hết nói thế có người nghe thì ai dám để cho TT theo nữa chài:haha:

dieu_xinh_kieu
21-12-2006, 06:18 PM
ok thế thì anh tiếp tục bàn luận với em ok. đàn ông thì bay bướm(cái này không thể chối) chứ không tham lam:haha: tham lam là phụ nữ vì phụ nữ rất thích được khen đẹp và được người chìu chuộng. mà làm sao cánh đàn ông khen rằng phụ nữ đẹp cho họ vui nếu như họ không tiếp xúc với nhau nào có phải không? mà nếu như có tiếp xúc thì sẽ có "xung đột" về tình cảm. vì "lửa gần rơm lâu ngày sẽ cháy" nên tình cảm sẽ bị chia sớt sẽ bị mất dần cho người thứ nhất vì dành một nữa cho người thứ hai và cứ như thế tiếp tục phân chia? mà nếu phân chia nhứ thế thì phụ nữ lại buồn và trách cánh đàn ông phụ bạc :haha:

:timvo: em dám chắc anh là người đàn ông như bài hát này !!! Nếu ko sao anh phải biện minh nhở?:so_funny:

dieu_xinh_kieu
21-12-2006, 06:19 PM

em thấy đồng chí nói giống í em ghê !!! chuẩn luôn:so_funny: :so_funny: :clap:

dieu_xinh_kieu
21-12-2006, 06:20 PM
choáng TT còn nhỏ mà cứ ai gặp là gọi bằng bác nghe sao muốn rụng con tim:timvo: không giám từng trãi đâu bé. anh thì chưa có giám ghẹo gái như thế nhưng đang học lớp suy luận về giống nòi nên mới hiểu được chút về cá tánh của cánh đàn ông và phụ nữ như thế nào:haha: chứ không phải là người từng trãi gì hết nói thế có người nghe thì ai dám để cho TT theo nữa chài:haha:

eo !!! nói chuyện như ông già mà kêu em kòn pe' :so_funny: :so_funny:
Pe' thì ko được bon chen chuyện người lớn nghe chưa?:so_funny: Bốp chết đê:guoc: :guoc:

THANH THAT
22-12-2006, 10:37 AM
MỚI 19T ĐÃ GIÀ RỒI À? THẾ MÀ ANH ĐÂU CÓ BIẾT:haha: ok thôi không giám đụng chạm đến bé nữa mắt công chút nữa phải ra phường thì khổ nhắm:haha: à ha sao anh lại biện minh chắc tại vì thấy nói xấu con trai nên ra tay trừ quỷ thôi mà:haha: thôi không giỡn với bé nữa không thì lại kéo anh vào cuộc buột tội anh như ông già thì chít:haha:

dieu_xinh_kieu
22-12-2006, 06:12 PM
MỚI 19T ĐÃ GIÀ RỒI À? THẾ MÀ ANH ĐÂU CÓ BIẾT:haha: ok thôi không giám đụng chạm đến bé nữa mắt công chút nữa phải ra phường thì khổ nhắm:haha: à ha sao anh lại biện minh chắc tại vì thấy nói xấu con trai nên ra tay trừ quỷ thôi mà:haha: thôi không giỡn với bé nữa không thì lại kéo anh vào cuộc buột tội anh như ông già thì chít:haha:

19 là gì hơn em rùi :cr:.Em đâu có giỡn đâu :thatall: mà em cũng đâu có buộc tội ai? phải ai thì có tật giaath mình thôi:cr:

b0ng^_^b0ng
03-01-2007, 02:37 AM
kéo bài bông lên đầu nha bông yêu mày !!! thương mày quá !!! Đừng bao giờ quên tình bằng rượu nha

dieu_xinh_kieu
05-01-2007, 06:45 PM
ko dùng rượu thì tao biết phải làm gì hả? huhuhu !!! quá đau lòng nhìn người quya nhìn tôi cầu xin :((

* bim ky *
05-01-2007, 07:16 PM
Tui nghĩ bạn post nhầm chỗ rồi......................

mongemquayvebenanh
07-01-2007, 07:34 PM
bông à , tinh yueu là thế dóa , dung bùn

dieu_xinh_kieu
14-01-2007, 03:47 AM
Tui nghĩ bạn post nhầm chỗ rồi......................

sặc sao lại thế????:thatall: :thatall: :thatall:

bông à , tinh yueu là thế dóa , dung bùn

cám ơn bạn nhiều nha !!! hiện tại bông chưa biết làm gì cho mình nhưng bông sẽ đổi thay để quên tất cả :meo:

ngoc_anhyeuem
14-01-2007, 04:08 AM
nhầm rồi bạn ơi!Đâu phải ai cũng như vậy!Tôi yêu "em", yêu mãi ma có thấy có chán đậu Tôi ra đường hay đi bất cứ đâu thì bé của tôi vẫn luôn là người đẹp nhât.hihihi.. :D

be mai
14-01-2007, 09:25 PM
dan ong !dan ong!cai j cũng liên quan dến đàn ông thể hình như trên đời này ko có đàn ông thỉ mọi ng đểu chết thỉ phai??tôi cam thù ĐÀN ÔNG,nhưng tôi cũng yêu họ vì cũng có ng đàn ông yêu va thương tôi!!!!!huhuhuhu

xi````````` cau nay nghe cu rich rui. ai ma chang khen con gai dep nhung trong long thi ko phai vạythay ng con gai khac dep hon ban gai minh the la quay ra chan va bo.....dan ong ma

ko biet con ngươi thu cuoi cung trong so 10 kia ko nhỉ

ai co the chung minh dc rang dan ong deu tot va that long voi con gai chung toi

phamhatrung1
14-01-2007, 09:46 PM
hịc that ra thi đúng la con trai ai cung vay ca. nhung ma dau chi co minh con trai nhu the dau ha bạn. con gai cung vay cung co ngươi the nay the khac chu khong phai ai cung giong ai cai. biet rang tim dươc tinh yeu dich thuc that su rat khó. roi ban se gap dươc 1 người con trai that su, biet tran trong tinh cam cua ban. that ra mõi ngươi deu co nhièu hon ho nghĩ. ho co gia dinh ban bè va nhieu thu khac nũa. ma moi thu trong do deu quan trong deu se dem lai cho ban niem vui va quen di nhung dau buôn kia. va cươi cung toi muôn noi voi ban ràng trong trai tim co 4 ngan va co the chua dươc nhièu hon the......!!!! hay co len ban a

emkothenoi_viemqua_yeuanh
14-01-2007, 09:55 PM
Zoi' tui , đàn ông thì bi giờ dc chia za 2 loại , một loại đi làm khỗ ng` khác , za` một loại... an ủi zo~ zanh` wan tâm những cô gái đau khỗ...

KuDucOnline
15-01-2007, 01:35 AM
Nói như Bông thế thì đàn ông toàn tồi tệ thế sao ??
Nếu như thế sau này Bông Iu ai thì sao ??

zhiyaoyouni
15-01-2007, 03:15 AM
bạn ơi.!
có phải người đàn ông nào cũng thế đâu,mà có rất nhiều người con gái cũng thế mà thôi yêu một người mà cảm thấy người đó ko như mình nghĩ rồi cũng bội bạc mà thôi

THANH THAT
15-01-2007, 12:39 PM
nói thêm làm chi khi mà tự một mình mình suy diễn là đàn ông nào cũng xấu cũng thậm tệ thì bây giờ có nói đến ngàn lần hay giải thích bao nhiêu đi nữa thì bé này vẫn cứ khăn khăn là đàn ông như thế :chayle::haha:

be mai
15-01-2007, 08:25 PM
chua chac. do al do anh nghi vay thui.......anh lay j lam bang chung ma noi rang anh chua bao gio lam cho co ay dau kho chu.........huhuhuhuhu

nguyen minh quy
15-01-2007, 11:37 PM
Biết làm sao được , cuộc đời là thế , yêu mà mong chờ đền đáp thì khổ cho mình

dieu_xinh_kieu
17-01-2007, 03:22 AM
nhầm rồi bạn ơi!Đâu phải ai cũng như vậy!Tôi yêu "em", yêu mãi ma có thấy có chán đậu Tôi ra đường hay đi bất cứ đâu thì bé của tôi vẫn luôn là người đẹp nhât.hihihi.. :D

thế thì người yêu bạn là người rất hạnh phúc:timvo:

dan ong !dan ong!cai j cũng liên quan dến đàn ông thể hình như trên đời này ko có đàn ông thỉ mọi ng đểu chết thỉ phai??tôi cam thù ĐÀN ÔNG,nhưng tôi cũng yêu họ vì cũng có ng đàn ông yêu va thương tôi!!!!!huhuhuhu

xi````````` cau nay nghe cu rich rui. ai ma chang khen con gai dep nhung trong long thi ko phai vạythay ng con gai khac dep hon ban gai minh the la quay ra chan va bo.....dan ong ma

ko biet con ngươi thu cuoi cung trong so 10 kia ko nhỉ

ai co the chung minh dc rang dan ong deu tot va that long voi con gai chung toi

đúng luôn :timvo: :timvo: :timvo:

hịc that ra thi đúng la con trai ai cung vay ca. nhung ma dau chi co minh con trai nhu the dau ha bạn. con gai cung vay cung co ngươi the nay the khac chu khong phai ai cung giong ai cai. biet rang tim dươc tinh yeu dich thuc that su rat khó. roi ban se gap dươc 1 người con trai that su, biet tran trong tinh cam cua ban. that ra mõi ngươi deu co nhièu hon ho nghĩ. ho co gia dinh ban bè va nhieu thu khac nũa. ma moi thu trong do deu quan trong deu se dem lai cho ban niem vui va quen di nhung dau buôn kia. va cươi cung toi muôn noi voi ban ràng trong trai tim co 4 ngan va co the chua dươc nhièu hon the......!!!! hay co len ban a

dù sao cũng cám ơn bạn nhiều vì an ủi tui:timvo:

Nói như Bông thế thì đàn ông toàn tồi tệ thế sao ??
Nếu như thế sau này Bông Iu ai thì sao ??

bông đã từng yêu và đã từng đau khổ.Nhưng bông tin hạnh phúc ở trên đời.Lẽ nào đời chật hẹp với riêng bông?

dieu_xinh_kieu
17-01-2007, 03:25 AM
nói thêm làm chi khi mà tự một mình mình suy diễn là đàn ông nào cũng xấu cũng thậm tệ thì bây giờ có nói đến ngàn lần hay giải thích bao nhiêu đi nữa thì bé này vẫn cứ khăn khăn là đàn ông như thế :chayle::haha:

sao cứ cho em là suy diễn nhỉ? mọi người cũng công nhận nó là sự thật mà :thatall:

Zoi' tui , đàn ông thì bi giờ dc chia za 2 loại , một loại đi làm khỗ ng` khác , za` một loại... an ủi zo~ zanh` wan tâm những cô gái đau khỗ...

chưa chắc :timvo: :timvo: :timvo:

bạn ơi.!
có phải người đàn ông nào cũng thế đâu,mà có rất nhiều người con gái cũng thế mà thôi yêu một người mà cảm thấy người đó ko như mình nghĩ rồi cũng bội bạc mà thôi

nhưng con gái chung thủy hơn đàn ông !!! điều đó đã được chứng minh

Biết làm sao được , cuộc đời là thế , yêu mà mong chờ đền đáp thì khổ cho mình

ko mong chờ đền đáp chỉ mong người ấy yêu mình ít nhất thì cũng bằng mình yêu người ấy???

zhiyaoyouni
23-01-2007, 07:29 AM
Thư Gửi Em Yêu.!

Em yêu! Hôm qua em hỏi anh rằng anh đối xử với em tốt chừng nào. Nhất thời anh chẳng nghĩ ra gì cả. Qua một đêm suy nghĩ, cuối cùng anh cũng nhớ ra mấy điểm anh đối xử tốt với em".

1/ Có một quả táo, em ăn. Có 2 quả táo em ăn quả to.

2/ Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu.

3/ Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về nhà anh chỉ dám ăn mì tôm.

4/ Lúc em giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình.

5/ Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép.

6/ Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao giờ đánh em.

7/ Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào. Anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời rằng em sẽ giết anh ngay.

8/ Đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phải ngủ ở sopha.

9/ Anh mua tặng em một cái áo 60.000, anh nói dối là chỉ có 40.000. Em mua cho anh cái đồng hồ 100.000, em lại nói dối anh là 500.000.

10/ Cùng một con cá em ăn phần thân. Còn anh, phần đầu cá.

11/ Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua một cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có.

12/ Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh).

13/ Anh không chê em thấp, thế mà em lại chê anh cao.

14/ Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

15/ Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm 2 ngày nữa phải đem chôn nó.

16/ Trước khi quen em, anh ngủ 8 tiếng. Quen em rồi chỉ còn 4 tiếng.

17/ Trước khi quen em anh không bao giờ chờ ai quá 5 phút. Quen em rồi anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ.

18/ Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối.

19/ Về nhà mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời. Gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại.

20/ Viết mail cho em viết những lời lẽ ngọt ngào nhất. Nhận mail của em, toàn những lời trách móc.

21/ Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

22/ Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, "Hòn Vọng Thư".

23/ Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng.

24/ Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.

25/ Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế. Đi nhanh, em bảo anh đi ẩu.

26/ Lễ tết, anh em, chị em đều có quà. Chị anh, anh anh thì anh chẳng mua cho thứ gì.

27/ Em lấy lược ra chải ngay ngã tư. Còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế.

28/ Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về. Anh thấy chán,phải ngồi xem hết phim.

29/ Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy. Anh bất chấp mọi người cười, cũng uống cái soạt rồi đưa em về.

30/ Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui. Thấy anh buồn, kệ anh.

31/ Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng. Quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà.

32/ Anh đứng trước trường đợi em, em bảo anh giám sát em. Anh ngồi ở nhà không đi nữa, em bảo anh không quan tâm đến em.

33/ Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay. Anh bảo em về nhà gọi cho anh, em bảo anh khắt khe.

34/ Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.

35/ Em tặng anh chậu cây, nó tươi tốt sau mấy ngày. Anh mua cho em đủ lọai cây kiểng, chúng được chôn cất vài tuần sau đó.

36/ Anh nói nhiều, em bảo anh lắm mồm. Anh nói ít,
em lại bảo anh ít nói.

37/ Cá độ với nhau, anh thua, em bắt anh thực hiện bằng được. Em thua, em viện đủ lý do để không thực hiện.

38/ Những gã nào thích em, em vẫn để kệ họ. Có ai thích anh, anh phải tìm cách xa họ ngay.

39/ Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, vớibạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi.

40/ Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi: "Anh là mẹ em à?". Nếu anh không nhắc em, em lại bảo: "Anh chả quan tâm gì đến em".

41/ Có gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích… Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi.

42/ Những cái bưu thiếp anh làm tặng em, em chê óng chê eo. Những cái thiệp em tặng anh. Hầu hết chỉ là E-card. Anh vẫn giữ lại nó, mặc dù nó đã hết hạn xem được từ lâu rồi.

43/ Những gì em viết cho anh, dù chỉ là một tờ giấy nháp, anh vẫn giữ trong cái hộp. Những gì anh viết cho em, đều tự đáy lòng anh, em đọc rồi em chê chữ anh xấu.

44/ Bạn trai của em, chẳng bao giờ em giới thiệu với anh. Bạn gái của anh, em đòi biết hết.

45/ Anh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa.

46/ Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng.

47/ Trước khi quen em, anh muốn mình thật là nổi trội, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. Sau khi quen em, anh phải thật bình dị và chỉ cần mỗi mình em thôi.

48/ Em đòi anh hiểu em, thế mà em chẳng hiểu anh gì hết

49/ yêu em anh không lúc nào là không nghĩ đến em,kể cả lúc ăn cơm,xem tivi, lúc đi ngủ

50/ Yêu em anh đối sử với em thế đã đủ chưa nếu còn thiếu nhưng gì thì xin em cho ý kiến

Những điều trên chứng minh rằng đàn ông như thế đúng ko bạn

amy_le
23-01-2007, 07:48 AM
tình yêu như cánh chuồn chuồn khi vui nó đậu khi buồn nó bay
hôm qua anh bảo thế này hôm nay anh lại theo người mất tiêu
kakakaka

Mưa
23-01-2007, 10:45 AM
Lời bài hát quá nhãm nhí. Thô thiển vậy mà.... ko hiểu các bạn nghe nhạc thế nào...

Lost.
23-01-2007, 10:49 AM
Có lẽ mỗi người một cảm nhận , tớ cũng không thấy thích cái lời đó chút nào cả :D...
Thôi cho cái pic này đóng cửa vào vậy nhá :)