Ðăng Nhập

Xem đầy đủ chức năng : Anh có thể đến với em không em yêu

saosau
20-06-2005, 12:52 AM
Đó là tất cả những gì tôi dồn hết tâm trí của tôi để thốt lên câu nói đó . Qua bao ngày tôi muốn nói mà em đâu có hiểu lòng tôi . Tôi muốn nói thật nhiều với em nhưng hình như em không biết tới điều đó . Có những lần tôi nhìn trộm em trong lớp và tôi chỉ muốn em nhìn lại tôi nhưng em chẳng để ý gì tôi .Những lúc đó tôi muốn em nói một câu rằng em không còn gì cho tôi cả thì tôi còn đỡ thất vọng hơn . Đằng này em cứ để tôi ngóng đợi rồi đến một ngày nào đó ,em nói rằng em xa tôi . Tôi muốn nói tất cả điều này với em cho dù em biết hay không biết ; tôi vẫn phải nói tình yêu của tôi chỉ thuộc về em , chỉ có em mới làm con tim tôi thức tỉnh ,chỉ có em mới làm tôi hạnh phúc . Giá như tôi được có em trong vòng tay ngay lúc này đây thì tốt biết bao . Nhưng ông trời không cho tôi điều kì diệu đó . Bây giờ tôi muốn đi thật xa để không gặp em nữa , để không nhìn thấy ánh mắt ngày nào mà tôi muốn nhìn vào nó sau mỗi giờ học .
Hãy nói cho tôi một điều đi : dù em không còn yêu tôi nhưng tôi vẫn luôn cần em . Hãy về bên anh nhé .......................................
Tôi viết bài này muốn chia sẻ những bạn giống như tôi . Thời cắp sách của các bạn lớp 12 đã hết rồi , các bạn đang trong cảnh ôn thi để được bước vào cánh cửa đại học . Hãy cố lên nhé , hãy loại bỏ những gì trong đầu mình mà nó còn đang bức xúc ; hãy nói tất cả cho người minh yêu những suy nghĩ của mình về cô ấy . Làm như vậy các bạn sẽ cảm thấy tốt hơn . Và cuối cùng mình chúc các bạn ôn thi tốt nhé , chúc các bạn chọn đúng hướng đi cho mình .
Chào và tạm biệt .
hay lien he voi minh [email protected]

Nhớ type có dấu nha bạn . Bài viết dài vậy mà không có dấu sẽ rất khó hiểu , bạn à .
Oka

cô_bé_hạt_điều
20-06-2005, 05:13 AM
Trời ơi trời! Đọc nghe Cảm động quá! Hay là bạn thử nói cho her nghe đi!Chứ nói lên đây làm cái gì?Her cũng đâu có biết đâu, đâu có đọc được đâu!.
Có mình tui đọc à!Mà tui đọc thì tui cũng đâu thể giúp gì được cho bạn đâu!Hay là tui Nhe răng cho bạn đếm nè :D

nhung nhai
22-06-2005, 05:31 PM
người ta nói yêu sẽ rất hạnh phúc khi nói dược diều dó voi/' người cần nói cho dù la không thành công còn hỏn là bất hạnh khi yêu mà không nói dược bạn hãy thủ xem ha !