PDA

Xem đầy đủ chức năng : ___ngÀy tÌnh yÊu cÓ đẸp khÔng___

___h0n3y___
05-12-2006, 04:03 AM

... Ngày tình yêu ...

Một ai đó nói với tôi rằng " ngày tình yêu " là ngày 2 người yêu nhau được ở bên nhau ... Tôi không chắc điều đó đúng cho lắm !

Tôi đang yêu ... thật đấy ... nhưng tôi cảm thấy mình có rất nhiều " ngày tình yêu " ... và thậm chí có thể phân ra thành " ngày tình yêu hạnh phúc " và " ngày tình yêu buồn " nữa kia ... Thế nhưng ... chẳng có ngày nào tôi có anh ấy cả ... và có thể bật mí 1 điều là ... chúng tôi còn chưa biết nhau ấy ... hì ...

Vậy nhưng ... ngày tôi biết anh ... là 1 " ngày tình yêu bình thường " ... Những ngày sau đó là 1 chuỗi " ngày tình yêu đặc biệt " ... Cho đến khi , trái tim tôi có anh ... thì " ngày tình yêu thật sự " đã đến ... với nhiều cảm giác hơn bao giờ hết ...

Tôi yêu anh ... bằng gì nhỉ ? Chẳng gì hết ... chỉ là bằng cảm giác của bản thân tôi . Yêu không cuồng nhiệt , yêu không mụ mị ... nhưng tôi biết mình đã yêu rất nhiều ... và rất thật lòng ... Tôi biết lo lắng , biết quan tâm hơn ... và có lẽ anh đã làm tôi thay đổi ...

Tôi vẫn thường vẽ ra " ngày tình yêu " của mình ... đương nhiên là bên anh ... rất đẹp ... Ví như ngày tôi đón anh ở sân bay , cũng sẽ là " ngày tình yêu " ... Ví như ngày anh bất chợt xuất hiện trước tôi không báo trước , dù sẽ khóc , nhưng với tôi ... đó là giọt nước mắt trong " ngày tình yêu " ... và ví như " ngày tình yêu " nào đó , anh chỉ nghĩ đến mình tôi ...

Thế nhưng ... " ngày tình yêu hạnh phúc " đã không nhiều hơn " ngày tình yêu buồn " ... Khi bắt đầu yêu anh , tôi đã biết ... sẽ phải chấp nhận nhiều thứ ... nhưng tôi tin mình vượt qua được ... Giờ thì sao ? Tôi đang dần suy sụp ... có lẽ tôi đã nghĩ quá nhiều ...

Yêu anh ... thì vẫn sẽ là yêu anh ... không thể khác được ... Yêu anh ... thì dù anh đi giữa đám đông , tôi cũng sẽ tìm ra được anh ... Và yêu anh ... tôi có thể làm mọi việc ... vì anh ... dù điều đó khiến tôi đau ...

nh0cc0n_l0nt0n
05-12-2006, 04:22 AM
tÔi đang yêu anh.....yÊu anh rất nhiỀu.... tÌnh cảm của sS dành cho anh....chắc anh sẽ hOk baO giỜ hiẺu hết được...nÓ lỚn wa' sS nhỉ........chắc chÍnh sS cŨng hOk hiỂU hết...em nghĨ dÙ sS cã anh hOk được ở bên nhau...nhƯng...." ngày tÌnh yêu " đÓ...sẼ hOk xa đâu sS ạ :huglove:

_:: MiỀn NhỚ ::_
05-12-2006, 02:58 PM
Ngày tình yêu.......có người nói ngày tình yêu là 14-2 nhưng mình nghĩ ngày nào cũng là ngày tình yêu nếu ta cảm nhận được tình yêu đang ở bên cạnh mình

Nếu nói rằng ngày đầu tiên gặp được anh là ngày tình yêu thì sai....Khi ấy mình chưa yêu...
Sẽ chỉ là ngày tình yêu khi mình cảm nhận được anh đang ở đây đang nghĩ tới mình....đa nh nói chuyện với mình..hay khi anh đang đọc bài type của mình chẳng hạn....Khi ấy có thể nói là ngày tình yêu

Mình không định nghĩa ngày tình yêu buồn và vui....hay đúng hơn..hình như là ngày tình yêu từ trước đến nay của mình không trọn ven..tự hỏi khi nào thì trọng vẹn...rồi thôi...khi nào đến sẽ đến....

~*~

Lâu lắm mới thấy một diary riêng cho ss....có gắng lên ss...rồi sẽ tốt...chị em mình đều tự động viên như vậy mà ss..gắng lên

girl_hu_hong
05-12-2006, 11:32 PM
Nói đi nói lại rút cuộc ngày tình yêu là ngày nào hã các pack............ thế người ta đặt ra ngày 14_2 dể làm kiểng ah...........:D

___h0n3y___
06-12-2006, 03:33 AM
14-2 ... ngày tình yêu ... uh thì đó là ngày của nhân loại ... còn ngày tình yêu của mỗi người chúng ta ... đều do chính chúng ta cảm nhận mà thôi ... vậy nên ... như mình nói ... dù đó là ngày không vui ... nhưng nếu được gặp người ấy ... thì ắt đó là ngày tình yêu ... chỉ tiếc là niềm vui không nhiều thui ...

Hoa : uh ... có lẽ anh không bao giờ biết được ... ngày tình yêu ... cứ tin là sẽ đến ... em hén ... em cũng vậy nhé !

Huyền : ss ko tạo topic ... cũng là vì anh ... anh không thích ss tạo topic riêng cho ss ... vì anh không muốn ai vào đọc ... vậy nên ... 1 số bài của ss đã del đi ... nhưng giờ ... ss không biết mình nghĩ gì ... nên type ra thế này ... thấy đỡ hơn ... cùng cố gắng chờ đợi 1 ngày tình yêu trọn vẹn ....

-----------------------------------------------------------------------------------------

Hôm nay ngồi giở lại diary này coi ... hic ... hôm qua đúng là mình hâm thật ... chẳng hiểu sao lại type ra như thế này ...

Tình yêu ... mong manh ... dễ vỡ ... có vẻ như mình đang mất đi 1 cái gì đó ... vô hình ... nhưng vô tình nó lại là điều quan trọng nhất trong trái tim mình ...

Chờ đợi cái gì đây ? Hạnh phúc sao ? Hay chỉ là nước mắt ... mình đã muốn từ bỏ ... nhưng rồi lại chẳng thể ... lại tiếp tục ... chờ đợi ... và mong nhớ ... ai đó có hiểu được không ?

redstar
06-12-2006, 03:47 AM
đúng vậy đấy, nói chí phải............................................ .....

??*tÌm lẠI*??
06-12-2006, 04:11 AM
trông về nơi xa đó..một nơi có lẽ em sẽ nhìn được hình bóng anh...vậy mà sao...nhìn mãi...nhìn mãi...em vẫn ko thấy hình bóng đó....
cầu mong...chỉ cần 1 bóng hình nhẹ nhàng.....chỉ hơi mờ mờ cũng được...nhưng mà :rain:
em vẫn mãi ko thể theo được..ko thể nhìn được..cố căng mắt ra...để có thể nhìn thấy anh
nhưng anh à..anh đang ở đâu..liệu có bít..em đang ở nơi đây chờ anh ko ,...anh có bít...em cần anh thế nào..và nhớ anh ra sao ko anh....:rain:
mưa...ngoài trời đâu có mưa cơ chứ..mưa chính trong lòng em đây anh ah`....
nó cứ thao thức...khó chịu....như có con dao nào đó xé lấy em vậy....đau lắm anh bít ko....
cứ chờ..cứ đợi....ngày nào cũng như ngày nào...em cứ như 1 con ngốc vậy...cứ buồn..cứ theo và muốn nhìn...muốn nghe thấy 1 giọng nói ai đó...có khó quá ko anh...
chỉ chút xíu thôi mà...em chỉ cần 1 chút thôi mà..anh ah`...đâu rồi

___h0n3y___
06-12-2006, 04:33 AM
Tìm kiếm ... biết tìm kiếm gì đây ? Cô đơn ... chạy theo ... có được không ? Chẳng biết nữa ... chỉ thấy buồn và đau ghê ... !

Topic gia đình bị closed rùi ... mod tưởng topic này là của gia đình Quỷ nên đóng topic kia ... hic ... dzị mình làm topic mới ... nên không ? Viết gì ... chẳng biết ... thui nhờ Nhị vậy ...

Lại ngồi nghĩ quẩn nữa rùi ... chán ghê ! chán bản thân mình ... chán luôn những gì xung quanh ... Ngày tình yêu có đẹp không ? Sao mà cảm giác xa vời ... và lạnh lùng thế này không biết nữa ?

06-12-2006, 02:36 PM
ò em bik rồi ..vì anh mờ ...mà hic..anh chẳng bao giờ nói em đưng lập topic riêng ..hic..ghen rồi ..hông bik đâu >< hì ....em đùa thui ý mờ .....nhưng em thây type ở topic riêng viết rất dễ ss ạ ..nên ss cứ viết đi .....sẽ thoải mái hơn ...thật ý....
mà ss nhá cũng khóc nha....vậy mà kêu em nữa...ss cũng hư luôn ><..rồi anh sẽ về mờ ss...
Ngày tình yêu sẽ đep...sẽ rất lung linh..nếu như trong ta nó là như thế ss ạ..ss bik chưa?

nautica
06-12-2006, 06:15 PM
Ngày tình yêu rất đẹp nhóc àh...trong đó còn có cả hạnh phúc nữa...
Trong đời chắc hẳn ai cũng muốn mình sẽ có được ngày đó mà, đúng không?
Ngày tình yêu sẽ không xa đâu mà...không xa lắm đâu..

___h0n3y___
07-12-2006, 02:24 AM
Bất chợt tối qua vụng về ghê ... thấy người ta gặp được bạn trai ở nước ngoài về ... người ta vui ... mình cũng cười ... nhưng sau đó bước ra 1 góc khuất ... điều kì diệu đó có đến không ? Vẫn mong ngóng lắm ... điều đó ... nhưng dường như ... không thành được ... Trúc nói rằng " mày đừng buồn ... biết đâu Minh sẽ về vào ngày Noel " ... uh thì có lẽ ... hì ... ai biết được chứ ...

Hảo nói Eric cũng về VN ... anh Đoan cũng về ... 20/12 ... giá như đừng ai về thì chắc đỡ tủi ...

Đêm qua có vẻ như giấc ngủ không trọn vẹn ... mình nằm mơ thấy gì đó ... lúc vừa mở mắt thì nhớ ... nhưng sau đó lại quên đi ... không cách nào nhớ được ... chỉ biết mình đã khóc rất nhiều ... đến nỗi sưng cả mắt ... cũng may sáng nay thức giấc lúc 3 giờ ... nên đến trường thì mắt đã hết sưng ...

Huyền : đừng ghen nhé ... vì có những cái ... anh cũng chỉ giành riêng cho em thui ... ss đâu có được ... phải không nào ? Nhất là nhũng gì anh nói với em đấy ...

08-12-2006, 01:33 PM
hì ..em đã nói là em đùa thui ý mà ss ^^ hông có ghen đâu á ....hì...tất nhiên là có những cái chỉ dành riêng cho từng người ..iu anh lắm ....

ss..người ta có nhua bên cạnh như vậy ..ss chạnh lòng lắm đúng không ..thôi mà ss...phải quen thôi mà ss ...mà giấc mơ đó chắc là buồn lắm ...cũng may khi dậy ss không có nhớ ..không lại suy nghĩ ...><

___h0n3y___
09-12-2006, 03:26 AM
Bé iu của ss không ghen là được rùi ... mà nói nè ... ss hông có những lời ngọt ngào của anh đâu ... ss vốn ghét mừ ... hì hì ...

Mỗi 1 ngày qua ... lại suy nghĩ 1 chút ... tình yêu ... nếu trên đời này không có tình yêu thì liệu con người ta sẽ như thế nào nhỉ ? Chắc là sẽ buồn chán lắm , vì không biết được cái hạnh phúc , cái đau khổ , cái thương nhớ mà tình yêu mang đến ... Đến thì nào thì em sẽ yêu anh còn phân nửa nhỉ ? Hì ... em cũng không biết ...

Vậy là hơn 10 ngày rùi ... không tin tức ... ngày mai ... là tròn nửa năm ... anh có nhớ ?

girl_hu_hong
09-12-2006, 05:25 AM
dzời ah. tôi chưa yêu nên chẳng biết ngày tình yêu là ngày nào hết.......... híc híc

09-12-2006, 07:56 AM
ò vậy á....giờ em mới bik..hì..vậy là khác em..em là nhỏ ưa nịnh...nên thick nghe những lời đó của anh....^^
Ngày mai là tròn nửa năm...nhanh ghê ss nhỉ....vậy đấy..

___h0n3y___
10-12-2006, 01:12 AM
Vẫn là 1 chút đau trong lòng nhen nhói ... vẫn chờ đợi ...

Ngày này cách đây nửa năm ... wedding ... có cả bé Huyền làm chứng ... hì ... nhanh thật ... nửa năm qua rồi ... nhiều chuyện xảy ra đến bất ngờ ... những tưởng sẽ không còn chuyện buồn ... vậy nhưng ... mình có cảm giác lần này anh không quay lại ...

10-12-2006, 02:42 PM
ss.....em cũng có cảm giác nhưng nếu như em còn có thể hi vọng em vẫn sẽ hi vọng ss ạ....^^

___h0n3y___
11-12-2006, 03:51 AM
Hi vọng ... mong manh quá ... chẳng biết sao ...

Tối qua lại thức trắng đêm ... không ngủ ... tự dặn lòng đừng khóc ... nhưng rùi ... đau quằn quại ... khóc thé lên ... đau lắm ... 2 giờ sáng thức dậy ... ngồi type 1 lá thư ... save vào usb ... hôm nay ... vẫn chưa post lên ... có lẽ là ngày mai ... mong thêm 1 ngày nữa ...

11-12-2006, 01:56 PM
ss ơi...anh sẽ về thôi mà ss...sẽ về mà..có lẽ anh bận việc gì đó thôi mà ss..ss đừng khóc....nhé ss....

___h0n3y___
12-12-2006, 02:48 AM
Đã cố giấu hết mọi cảm xúc trong lòng ... không muốn bật ra ngoài ... nhưng vẫn bị phát hiện ... những tấm hình ... dù cười nhiều đến đâu thì nỗi buồn vẫn hiện rõ ...

Rất muốn tin rằng anh sẽ quay lại ... nhưng rồi sự thật thì sao ? Anh chưa quay về ... cũng không nói bao giờ sẽ quay về ... những lá thư trong usb ... mình muốn send ... nhưng rùi lại chần chừ ... vì nếu send rùi ... mình sẽ lại không thể chờ anh ...

Buồn ... rất nhiều ... nản ... rất nhiều ... giá như mà có thể say để quên hết ... giá như mà có thể thay đổi để không còn nhớ gì cả ...

Trời đang mưa ... lại có bão ...

Anh !

Vậy là lại 1 ngày nữa trôi qua … không tin tức , không hồi âm …
Em vẫn đang tranh thủ thời gian còn lại của mình để online , để viết thật nhiều , cho anh , cho mọi người … vì em không muốn anh và mọi người quên em …

Type diary … thói quen này của em là từ anh … anh từng nói “pé viết riêng 1 diary nhé , K muốn đọc những gì xảy ra với pé hằng ngày” … vâng , và em đã làm như thế …

Type thư tình … anh đã chủ động gửi cho em 1 lá thư trên hht chỉ sau 2 ngày nói chuyện cùng em … vâng , em đã rất cảm động … và đã cười khi nhận lá thư đó … từ anh …

“Pé chịu làm vợ K không ?” … anh đã hỏi em như thế khi chúng ta đang chat cùng Huyền … một chút bối rối phải không anh ? Vâng , và em đã đồng ý … chính thức vào gia đình Quỷ …

“Anh muốn em đổi cách xưng hô” , em cứng đầu không chịu … anh đưa ra lý do cuối cùng “dù gì thì anh cũng lớn hơn em 2 tuổi , lại là chồng em nữa” … vâng , em đầu hàng và bắt đầu gọi anh là “anh” … anh thích lắm đúng không ạ ?

Lời hứa … anh đã luôn làm đúng mọi điều anh hứa với em … chuyện bi giờ mới nói nhá , em đã hiểu lầm anh … vào cái ngày anh kêu em chờ anh 1 tiếng 30 phút mà anh hông về đó … vâng , nhưng sau đó em đã hiểu …

“Cho anh 1 cái hẹn nhé , anh muốn nghe giọng em” … cái hẹn đầu tiên của chúng ta đến giờ em vẫn còn nhớ … Em vốn những tưởng mình sẽ chỉ có thể ngồi online hàng giờ để chờ anh , hoá ra cũng có lúc anh giành thời gian cho riêng em … và hôm đó em đã để anh chờ 30 phút … vâng , em đã xin lỗi rất nhiều … em chẳng bao giờ muốn anh chờ đợi em … thật đấy !

Có 1 ngày em đã lấy hết lòng can đảm của mình để nói với anh về chuyện quá khứ của em … khi đó mình đang chat voice anh nhỉ ! Em và anh đã lặng người đi … em không nói , em type trên ym … Được ½ thì anh nói rằng em không cần nói nữa , mà hãy quên đi chuyện đó … anh đã nói anh yêu em hiện tại và sau này , chứ anh không quan tâm đến quá khứ … Vâng , em cám ơn anh vì điều đó … anh nhận lời cảm ơn nhé !

Rồi thì những ngày tiếp theo … cứ thế … cứ thế … diễn ra … Những niềm vui đi qua , những nỗi buồn cũng đến … khiến cho chúng ta không biết bao nhiêu lần suýt đánh mất nhau … Nhưng giá như … chúng ta có thể dứt khoát rời xa nhau 1 lần thì đã không thế này đúng không anh ? Anh từng nói em yêu anh là 1 điều không công bằng , vì anh không thể ở bên em khi em buồn , không thể đón và chờ em tan học , không thể đưa em đi chơi , không thể lo lắng cho em … nhưng em đã không cần những điều đó … cái em cần là những dòng tin nhắn , những dòng chữ … dù ít cũng được … để em biết được rằng anh vẫn bình an … chỉ cần thế thôi … vậy nhưng hình như điều đó quá khó …

Như lúc này chẳng hạn … chẳng biết anh làm gì , chẳng biết anh đang ở đâu , có khoẻ hay không , có bị thương gì chăng ? Cảm giác tự mình hỏi , tự mình trả lời , khiến cho em nhói đau … Vậy nên giá như chúng ta đừng là gì của nhau thì anh đã không cần phải nói …

Khi anh không xuất hiện … 1 ngày , 2 ngày , 3 ngày , 4 ngày , thậm chí 5 ngày … em vẫn không cho phép mình tin rằng anh có thể off thêm nhiều ngày nữa … Thế rồi 7 ngày qua đi , sự giận dỗi trong em đã không còn , mà đổi thành sự lo lắng … lo lắng vô cùng . Em không ngủ được , ăn cũng không được , lúc nào cũng muốn online để hi vọng gặp anh , 1 chút cũng được , đủ để anh nói “anh vẫn khoẻ” … vậy nhưng … những tin nhắn gửi cho anh , cho bạn bè anh … tất cả đều im bặt , không ai trả lời …

Và đến hôm nay … đã gần nửa tháng … anh vẫn chưa quay về … anh muốn em chờ anh đến khi nào … khi mà anh không cho em biết thời gian anh muốn em chờ đợi ? Có thể xung quanh anh có quá nhiều điều khiến cho chúng ta không đến bên nhau được … nhưng điều đó không có nghĩa là … anh im lặng như thế này … Ngày càng xa cách , anh có nhận ra không anh ? Hay là … anh muốn rời xa em ?

Em sợ mất anh … rất sợ … Em sợ mình lại 1 lần nữa đánh mất đi cảm giác mình có … Em sợ không có anh … em sẽ chẳng làm gì nên trò … Quá nhu nhược phải không anh ? Nhưng thật lòng em … chẳng biết từ khi nào … anh đã là tất cả …

Có thể … những dòng này , anh sẽ đọc được … vào ngày mai , hay ngày mốt … 1 ngày em có online , hoặc 1 ngày em không còn online …nhưng em mong … anh sẽ nhớ lời hứa anh giành cho em … 24/12 … em chờ đến ngày đó . Sau ngày 24 , nếu anh không thực hiện được … em sẽ không còn lý do ở bên anh … Với em , niềm tin đặt trọn vào anh , hi vọng anh sẽ không làm mất đi niềm tin đó , anh nhé !

Em Yêu Anh .
___h0n3y___

Muốn type ra thành 1 lá thư riêng ... nhưng ... làm thế thì không là mình ... vậy nên ... để thế này hay hơn ...

*nh0c h0c y3u*
13-12-2006, 04:14 AM
Mong là anh sẽ về trước giáng sinh...chắc anh cũng rất khó khăn khi fai như vậy...tác động bên ngoài quá lớn khiến anh hok vượt qua đc chứ hok fai anh như vậy...L nghĩ anh cũng buồn rất nhìu...nhưng nếu yêu mà fai đau khổ nhiều...thì L thực sự ko muốn Hà chấp nhận thế...!

___h0n3y___
14-12-2006, 02:07 AM
Yêu vì trái tim mình muốn yêu ... đúng không Linh ? Hà đã từng nghĩ như vậy khi yêu anh , chỉ cần được bên anh , nhìn thấy anh ... đó đã là niềm vui , dù trong tim anh có 1 người khác ... nhưng rồi lúc này thì sao ... ? Anh đi ... không nói ... anh về ... cũng chẳng hay ... Hà thật không biết được rằng ... liệu rồi khi anh về ... Hà có còn online được nữa hay không ... vẫn mong nhiều lắm ngày anh quay về ... nhưng có ngày đó không ? Thật Hà chẳng dám tin ...

=============================================

Tình yêu luôn làm nên những điều kỳ diệu ... chỉ cần yêu hết cả trái tim thì dù người ấy có nhìn theo 1 người khác ... như thế cũng là quá đủ ...

___h0n3y___
16-12-2006, 03:35 AM
Cuộc sống là như thế này đây sao ? Vui mừng khi niềm tin quay lại ... nhưng rồi nát tan khi niềm tin phút chốc biến mất mà hông biết được lý do ...

Tối qua ... 1 ai đó nói với mình rằng yêu là phải biết lo cho bản thân mình , tìm cho mình 1 người iu có thể lo cho mình về vật chất lẫn tinh thần ... nếu không vì bản thân mình mà cứ làm theo cảm tính thì ... chỉ thiệt thòi mà thui ... có lẽ là như thế chăng ? Mình chẳng biết nữa ....

Nhưng cái mình cảm nhận được lúc này là ... người ấy đã ra đi ... đã bỏ lại mình ... không 1 lời giải thích ... nhưng có lẽ điều này tốt cho người ấy ... sẽ không phải bận tâm nữa ... chắc vậy ...

___h0n3y___
18-12-2006, 02:29 AM
18/12 : Mình đã từng từ bỏ nhiều thứ ... không muốn níu kéo những gì không thuộc về mình ... và cũng không muốn nắm giữ những gì quá xa tầm tay ... nhưng sao bi giờ ... mình chán bản thân mình quá đi ... 1 chút như thế thui mà cũng không làm được ...
Người ta có tin nhắn thì sao chứ ... uh thì mình cũng là người ngoài thui mà ... nói gì được ... trách gì được ... không muốn nhắn cho mình mà ...
Quyển nhật ký ... tối qua mình lại giở ra ... ngồi khóc ngon lành ... anh ơi ... anh có biết từng ngày trôi qua với em như thế này ... nặng nề lắm không ? anh về đi anh ... em sẽ không làm anh phiền lòng nữa đâu ... sẽ không làm anh khó xử vì phải lựa chọn đâu ... sẽ không như trước đây nữa ... em hứa ... em chỉ muốn nhìn thấy anh thôi ... dù em có phải rời xa anh ...

bigwinds
18-12-2006, 03:37 AM
Vậy có bao giờ e biết a đau khi nhìn thấy e buồn ko ?
A từng thix e , e biết điều đó đúng ko ?
Nhưng rồi sao ? E từ chối a
1 thời gian dài a suy nghỉ ko biết nên thế nào với e , a đã như thế
Và lúc này đây , như e mong muốn , a là 1 người a trai , but e có đón nhận a như e nói ko ?
E im lặng , im lặng đến phát sợ . Chán e lắm Hà à !
E đúng là đồ ngốc , chỉ vì tên đó mà hành hạ bản thân mình , thay đổi , e thay đổi nhanh thật
E change nick , e có nói với a đâu , vậy mà a cứ nghĩ e ko vào đây nữa
Hôm qua tình cờ thấy e tan học , trên cặp có chữ h0n3y , vào đây tìm , từ 1 nick của bạn e , a mới biết
Quái thật , a cũng ko biết mình đang làm gì , cho e , cho a lúc này
E làm cho a thấy chán bản thân mình lắm
Nhớ a nhắn cho e gì không ? A sẽ ko còn bên e lâu nữa , a muốn những ngày còn lại sẽ như lúc đầu khi e và a quen nhau , nói chuyện thoải mái , ko suy nghĩ , ko thix hay yêu gì hết , a muốn được nghe e nói với a tất cả như trước đây , e làm được chứ ?
Xin lỗi e vì đã để e 1 mình trải qua các cảm giác này.

___h0n3y___
19-12-2006, 03:31 AM
Vậy có bao giờ e biết a đau khi nhìn thấy e buồn ko ?
A từng thix e , e biết điều đó đúng ko ?
Nhưng rồi sao ? E từ chối a
1 thời gian dài a suy nghỉ ko biết nên thế nào với e , a đã như thế
Và lúc này đây , như e mong muốn , a là 1 người a trai , but e có đón nhận a như e nói ko ?
E im lặng , im lặng đến phát sợ . Chán e lắm Hà à !
E đúng là đồ ngốc , chỉ vì tên đó mà hành hạ bản thân mình , thay đổi , e thay đổi nhanh thật
E change nick , e có nói với a đâu , vậy mà a cứ nghĩ e ko vào đây nữa
Hôm qua tình cờ thấy e tan học , trên cặp có chữ h0n3y , vào đây tìm , từ 1 nick của bạn e , a mới biết
Quái thật , a cũng ko biết mình đang làm gì , cho e , cho a lúc này
E làm cho a thấy chán bản thân mình lắm
Nhớ a nhắn cho e gì không ? A sẽ ko còn bên e lâu nữa , a muốn những ngày còn lại sẽ như lúc đầu khi e và a quen nhau , nói chuyện thoải mái , ko suy nghĩ , ko thix hay yêu gì hết , a muốn được nghe e nói với a tất cả như trước đây , e làm được chứ ?
Xin lỗi e vì đã để e 1 mình trải qua các cảm giác này.

Bảo : em cũng không biết nói gì với anh lúc này nữa ... hì ... có lẽ em đã sai khi im lặng với anh 1 thời gian dài như thế ... thậm chí ... không cho anh nick ym mới của em ... em xin lỗi ... em tệ lắm đúng không anh ? Hì ... thế nhưng anh đừng hỏi em vì sao em lại làm thế nhá ... tại vì em biết tình cảm anh giành cho em là thế nào ... vậy nên ... em đâu thể đến bên anh mà trong lòng nghĩ tới 1 người khác ... phải không anh ? Những cảm giác này của em ... anh đâu phải xin lỗi em ... vì em không nói mà ... hì ... nhưng hình như anh chỉ toàn thấy em hành động trong những lúc như thế thui ấy nhỉ ... hì ... lần đó ... em nằm trên giường ... anh cứ đi ra đi vào với gương mặt đăm chiêu , hông nói gì với em ... em sợ lắm đấy ... hì ! Anh check tin nhắn chưa ? Em vừa nhắn tin cho anh đấy ... em ghét cảm giác phải chờ đợi ... nhắn tin lại liền cho em ngay khi anh có thể nhá ... chắc là tối ấy nhỉ ... anh bận nhiều mà ... hì ... ngày anh đi , em sẽ đưa anh đi ... nhé ...

================================================== =

Cảm giác thế nào đây nhỉ ? Tại sao lại lấy sợi dây đó , chiếc nhẫn đó ra đeo những ngày này ... lòng mình tan nát kia mà ... mình đâu muốn vậy ... mà sao cứ làm ... điên mất rùi ... Noel ... sắp đến ... có không nhỉ ? Hay chỉ chờ vậy thui ...
Mai là anh Đoan về rùi ... hì ...

___h0n3y___
22-12-2006, 04:09 AM
Rốt cuộc thì hôm nay ... cũng biết được vì sao ... thương lắm ... mong là sẽ nhanh ... type vội vài dòng ... vì ... nãy giờ lo chat và au miết ...

nh0cc0n_l0nt0n
22-12-2006, 04:24 AM
Em Mong....ngÀy tÌnh YêU đÓ sẼ đẸp lắm sS ạ :huglove:

___h0n3y___
24-12-2006, 02:17 AM
Ngày tình yêu của mình giờ chỉ còn biết mong chờ 1 ngày gần đây ... anh quay lại ... và ... chỉ cần thế thôi ...

___h0n3y___
28-12-2006, 04:05 AM
Hôm qua í ... em viết cho anh rất rất nhiều nhá ... tâm sự rất rất dài nhá ... thế nhưng đến khi em gửi thì mất tong ... em lười nên không type lại ... hì ... nhưng type thì khi nào anh mới coi nhỉ ? chán anh lắm anh biết không ?

Dạo gần đây em gặp rất nhiều chuyện ... khiến cho em gục ngã và muốn bỏ tất cả ... em tự hỏi tại sao mọi chuyện đến dồn dập như thế cùng 1 lúc ... và lại không có cả anh bên em nữa ... em chán bản thân mình ... chán luôn cái mục đích mình đang sống vì anh luôn đấy ... anh thấy em có hư không ?

Niềm vui ... hình như em không có anh à ... chỉ có những lúc 1 mình ... em nhớ anh ... nhớ những gì chúng ta nói với nhau ... hì ... chỉ thế thui ... em cười và mong lắm sẽ được gặp anh vào ngày mai ... nhưng anh thấy đấy ... anh vẫn chưa online ...

Kỳ quá nhỉ ? Chỉ là online thui mà ... chỉ là chat chit ... type diary chứ có ở bên nhau đâu ... sao mà lại mong chờ cảm giác đó nhiều thế không biết nữa ... ? Anh từng nói anh hông thích em làm topic riêng vì hông muốn ai đọc được những dòng suy nghĩ của em ... uh ... nhưng em vẫn làm ... bướng bỉnh lắm phải không anh ? Vì sao anh biết không ? Vì em mong lắm 1 ngày nào đó gần đây ... khi online vào hht ... em nhận được tin nhắn của anh ... rằng anh mắng em vì đã cãi lời ... rùi thì anh giận em cũng được ... chỉ cần anh quay về mà thui ...

Anh biết không ? Khi em viết nhật ký ... anh biết pass í ... em có type trong đó rằng dù khi anh quay lại ... anh muốn em rời xa anh , em cũng chịu ... chỉ cần anh quay lại mà thui ... hì ... nhưng ... hình như hông phải thế ... anh có hỏi em n lần rằng em có yêu anh và chờ anh không ... em vẫn sẽ trả lời là có ... yêu rất nhiều và chờ cho đến khi nào không muốn chờ nữa ... và nếu anh hỏi em n lần rằng có chịu rời xa anh không ... em sẽ chỉ đồng ý khi điều đó mang lại hạnh phúc và bình yên cho anh ... có lẽ ích kỷ quá ... nhưng tình cảm của em ... chỉ biết thế thui anh à ...

Em không thể viết cho anh thành văn thơ như bé út ... em chỉ biết nói thẳng nói thật ... anh vốn biết em như thế mà phải không ... hì ... em khô khan quá anh nhỉ ... ?

Hôm nay ... em nhớ anh ...nhớ rất nhiều ...

Kira ác quỷ
28-12-2006, 05:02 PM
Thế nhưng ... " ngày tình yêu hạnh phúc " đã không nhiều hơn " ngày tình yêu buồn " ... Khi bắt đầu yêu anh , tôi đã biết ... sẽ phải chấp nhận nhiều thứ ... nhưng tôi tin mình vượt qua được ... Giờ thì sao ? Tôi đang dần suy sụp ... có lẽ tôi đã nghĩ quá nhiều ...

dzợ à !!! Anh biết ngày tình yêu hạnh fuc' đó ko mang đến cho em thường xuyên đc . Ko fai? vì anh cố tình hay vô tình mà chỉ là anh tệ quá thôi . Nhưng anh nghĩ mình cũng ko tệ mấy cho lắm , mặc dù làm cho em và người khạc buồn...but..anh tin mình sẽ hàn gắn lại đc , làm em lại vui lại đc , rồi sẽ hạnh fuc' lại đc . Tin anh chứ ? Đừng nghĩ wa' nhiều , nghĩ tới anh thôi là đc rồi :D đừng nghĩ tới người khác là okay . :D hehe . Miss u !

___h0n3y___
29-12-2006, 02:30 AM
Anh : vậy là anh vẫn chưa đọc hết diary này đúng không anh ? anh chỉ đọc trang đầu thui ... hì ... chứ nếu vào trang cuối thì chắc đã mắng em rùi đấy ... vì tội mở topic ... Anh nè ... em vốn biết anh luôn muốn mang lại hạnh phúc và niềm vui cho em ... thế nhưng bàn tay anh bé lắm ... anh không thể muốn là làm được ... phải không anh ? vậy nên ... dù " ngày tình yêu " có buồn như thế nào đi nữa ... em cũng sẽ chờ anh ... cũng sẽ luôn ở bên anh ... anh chịu không ? Em tin anh ... rất tin anh ... dù anh hỏi em bao nhiêu lần thì em vẫn tin anh ... bởi vì hơn bao giờ hết ... em yêu anh ... và cần phải tin anh ...

===============================================

Vậy là người mình mong ngóng đã quay lại ... mình cảm thấy vui và khoẻ hẳn người ra ... từ khi nào vậy ta ? Anh ảnh hưởng đến mình nhiều quá rùi đấy ... Rất mong lần này anh sẽ không rời mình nữa ... rất mong như thế ...

29-12-2006, 03:24 PM
Hôm nay có được gọi là một ngày tình yêu hạnh phúc không hả ss..:D..chắc anh sẽ không rời ss lần nữa âu..yên tâm i....

30-12-2006, 03:51 PM
ss ui..bào này cũng ổn ss ha..em topic nào em cũng lon ton vài bài....giờ vô đây luôn
http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/21/01/vipdownload/lkproduction+ngoisaocodonlkftungdaive.mp3

MC Kenchou

Chúc mừng quý vị và các bạn những người may mắn ðầu tiên được thưởng thức sự kết hợp giữa 2 dòng nhạc overground và underground. Sự kết hợp ðó ra sao chúng ta cùng lắng nghe " Ngôi sao cô ðõn " với Ýng Ðại Vệ với Mít tõ LK.

Chorus - Ưng Ðại Vệ

Những lúc nhớ em, một mình anh ngắm sao trong ðêm. Yếu ớt lẻ loi, một vì sao chất chứa cô ðõn. Bóng tối vẫn ðang, dệt lên những cõn mơ hoang. Réo rắt trái ngang, trong câu yêu đương.

Còn ðâu nữa môi hôn ngày xưa, còn ðâu nữa vu vơ hờn ghen, còn ðâu nữa bao ðêm ðắm say khi ta còn nhau. Anh vẫn mõ về khi tháng nãm vô tình trôi, sẽ xua tan ði những ưu phiền, sau một ðêm dài anh thức giấc anh nhận ra anh ðang mõ.

Những lúc nhớ em, một mình anh ngắm sao trong ðêm. Yếu ớt lẻ loi, một vì sao chất chứa cô ðơn. Bóng tối vẫn ðang, dệt lên những cõn mõ hoang. Réo rắt trái ngang, trong câu yêu đương.

Còn ðâu nữa môi hôn ngày xưa, còn ðâu nữa vu vơ hờn ghen, còn ðâu nữa bao ðêm ðắm say khi ta còn nhau. Anh vẫn mơ về khi tháng nãm vô tình trôi, sẽ xua tan ði những ưu phiền, sau một ðêm dài anh thức giấc anh nhận ra anh ðang mơ.
Rap - LK

Có một ngôi sao sáng trong ðêm
Có một sao rơi bên thềm
Có một ngôi sao luôn trong tim
Và ngôi sao ðó chính là em
Ôi người con gái ðó, chính là em ðã khiến tôi thức trắng bao cơn mơ.
Chính vì em nước mắt ước trên ðôi vai câu thơ.
Em ðã xa, rời xa tôi trong bao nhiêu cơn mơ.
Bên thềm kia mưa rơi riêng tôi ôm suy tư bơ vơ .
Ngày mới ðến sao lại tàn, một vì sao không tên.
Khi ðêm xuống những nồng nàn ngày bên nhau sao quên.
Sao cô ðõn khi.... em xa tôi khiến tôi buồn hõn khi.... em bên tôi khiến tôi nhớ hõn
Sao quá vội vàng khiến anh quá bàng hoàng ngỡ ngàng tình yêu kia trót lỡ làng
Cành hoa trắng ðã tàn, mùa thu càng lỡ làng.
Giọt nướ mắt nào rơi trong cơn say con tim anh nát tan

Chorus cont....

Còn ðâu nữa môi hôn ngày xưa, còn ðâu nữa vu vó hờn ghen, còn ðâu nữa bao ðêm ðắm say khi ta còn nhau.

Anh vẫn mơ về khi tháng năm vô tình trôi, sẽ xua tan đi những ưu phiền, sau một đêm dài anh thức giấc, anh nhận ra anh ssang mơ.

Vẫn tin rằng nàng không thể, từ xa xa mãi quay về ngồi ðây bên anh. Thế nhưng cứ mỗi khi màn đêm buông xuống, vùi mình trong men say anh thấy bóng dáng em.

Những lúc nhớ em, một mình anh ngắm sao trong đêm. Yếu ớt lẻ loi, một vì sao chất chứa cô đơn. Bóng tối vẫn đang, dệt lên những cơn mơ hoang. Réo rắt trái ngang, trong câu yêu đương

___h0n3y___
31-12-2006, 03:40 AM
Dạo này bé út thích post nhạc ghê ... topic nào cũng post nhạc ... toàn bài hay mà mình thì vẫn chưa có thời gian để ngồi nghe ... tự giận bản thân mình ghê gớm ... hì ... hôm nay anh không online ...

-|-*Crytal*-|-
31-12-2006, 04:59 PM
có ai đó nói " yêu là phải chịu đau riêng về phần mình , thế mới gọi là yêu " vị ngọt và vị đắng của Love rất giống 1 viên kẹo Chocolate phải ko H ? ^_*

___h0n3y___
31-12-2006, 11:05 PM
Crytal : uh ... yêu là làm cho người mình yêu được hạnh phúc ... dù nỗi đau thuộc về mình ... Tình yêu ... rất giống viên kẹo chocolate ... vừa cắn vào thì thấy rất ngọt ... nhưng khi ngậm ... cảm giác đắng nơi lưỡi ... vậy nhưng ... dù là thế thì người ta vẫn cứ yêu cry nhỉ ? hì ... cry biết tên Hà rùi ... vui ...