PDA

Xem đầy đủ chức năng : ....cƯờI lÊn nÀo...

_ nHư hẢo _
05-12-2006, 02:49 AM
lập 1 nik mới , hi vọng có thể thay đổi
lấy tên mình , có nghĩa là sẽ ko muốn nó xấu đi , nghĩa là nik này chỉ là những khảnh khắc đáng yêu và hiền lành của mình thôi
1 lúc ko phải là MG , sống với cảm xúc íu đuối , có vẻ ko quá tệ nhỉ :D
à , lúc nãy lên chỗ mm , mm bảo vào chị Huyền đi , uh` nhỉ , mình vô tâm thật , lâu rồi chẳng vào
nhìn thấy baby thật là thik , nhỏ xíu , đáng iu quá chừng luôn , ôi cháu iu của dì , iu cháu quá
thương nhất là đôi mắt tròn xoe , bàn tay bàn chân nhỏ xíu , loe ngoe
bé kưng mai mốt lớn lên xinh phải biết :hihi:
có 1 lúm đồng tiền bên má trái , trời sao mà hay rứa , cho con 1 ng` ta 1 xèng đủ để làm duyên :hihi:
bé kưng cứ nhìn dì , mắt thao láo , mà tròn xoe , đẹp lắm
bé kưng biết hem , tự nhiên nhìn bé kưng , dì lại tưởng tưởng mai này , dì cũng có 1 baby xinh như bé kưng dzậy , thương lắm

_ nHư hẢo _
05-12-2006, 04:55 AM
ôi ,đói bụng quá,mình ghét trời mùa đông cũng vì 1 phần như vậy ,mùa lạnh dễ đói ,ăn nhiều thì mập mà ko ăn thì chịu ko nổi:meo:
chiều nay học Anh ,mình ko tập trung đc ,cứ xao lãng thế nào ấy ,buồn vu vơ.........:rain:
hôm nay là 1 ngày ko vui cho lắm,tâm trạng mình ko tốt ,nhưng cũng ko hẳn là quá tệ
cứ nghĩ đến bé Khánh Ngân ,con gái ss Huyền là mình lại thấy vui , đáng iu quá :huglove::tim:
ôi , ban đầu mình cứ tưởng là pp tên Huy ,mm tên Huyền thì thẻ nào bé cũng có tên bắt đầu = âm H ,ai dè anh chị ấy lại đặt tên Ngân ,cũng hay , bé kưng của gì đẹp i như tên vậy :hihi:
eo ôi ,nhớ anh ghê ,anh à , trời mùa đông trở lạnh rồi đấy , ra đường nhớ mặc đủ ấm nha anh :D thương anh ko nói thành lời nhưng chắc anh cũng hiểu anh há :D dù em biết là trong tim anh ,em hem phải là ng` duy nhất ,cũng chẳng là ng` số 1 luôn ,nhưng mà ko sao ,anh há :huglove:

♥-:NhỚ tRoNg TiM:-♥
05-12-2006, 06:52 AM
ừm.......cũng mong Hảo...hay chính là Kiêu....bớt đi nỗi buồn...là chính mình :clap:...:huglove:..

_ nHư hẢo _
05-12-2006, 08:50 AM
Nhớ cứ type cùng đi :D

uhm` , lúc nãy đi học về , vội en bát cơm rồi OL :hihi:
gặp nhiều ng` , nói chuyện rồi 8 lung tung , thấy mình sao mà trẻ con quá
gặp ai cũng làm cái mặt ::khocnhe: làm ng` ta hoảng lên , hỏi " Kiu ơi , Kiu làm sao thế " rồi mếu máo kể lể đủ thứ , chắc ai cũng cười thầm cho mà coi :meo: ngại quá đi
rồi đòi quà sn tùm lum :so_funny:
gặp ku Ken , bảo nhảy Au , mình nhảy dzở , thua hoài :mecry: nhưng mà ku Ken bảo hem sao , thua là chiện thường , nên mình chả áy náy gì cả
rồi có cả pa` Pi nữa , còn vài ng` nữa , họ kêu mình là Kiu mà mình hem có quen , ei dzị cà :think:
eo ôi , trời lạnh thế , mình run cầm cập ,thoai đi mua khoai nướng về en , thèm :chayle:

Biin Boon Boon
05-12-2006, 10:03 AM
:rain:..Ss Kiu cho em type diary ké nhá...:)

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Lạnh...bùn ngủ...h này mìh vừa làm bài vừa 88...mong sao lần sau lên kiểm tra bioligy có kết quả tốt...cầu trời...:so_funny:

_ nHư hẢo _
06-12-2006, 04:19 AM
uh` , ai type chung cũng đc :D
hôm nay là 1 ngày thế nào nhỉ
ôi , OL nhiều quá nên cổ mỏi nhừ , lưng cũng đau nữa:meo:
hồi trưa nấu cơm thì bị ớt dính vào tay , bỏng rát , bôi thuốc mà ko xi nhê gì :rain:
OL thì thấy topic mừng sn của 7 , eo ôi , toàn tặng dzai ko à :so_funny:

¯|¯ïN
06-12-2006, 04:49 AM
Lạ lùng thế nhỉ :D???Vợ mình lúc ko là MG có khác,dễ thương & đáng yêu hơn nhiều :lol:

_ nHư hẢo _
06-12-2006, 06:51 AM
hì , vậy lúc là MG em hông đáng iu hé :D

eo ôi , ss MD nói đúng tym đen , làm cho mình đỏ cả mặt , ss nói đúng nhưng cũng khuyên mình nên từ bỏ , mình cũng ko bik nên làm sao nữa
sn mình , mình chỉ muốn có nhiều bạn bè bên cạnh , như sn năm ngoái vậy , đông đủ , nhưng bây giờ chẳng còn ai cả , mình xót xa trong lòng quá
nhưng người ta bảo phải tự = lòng với những gì đang có nên mình sẽ cố thích nghi
mình cứ muốn hiền lành như thế này mãi , sẽ ko có ai bị tổn thương vì mình , sẽ ko còn những lời nói nhọn hoăc mà mình cố tình tạo ra để gây đau đớn cho người khác
nhưng liệu có thể kéo dài hoài đc ko
ss MD và Hét muốn bảo vệ mình , nên nói ~ lời ko hay với bé H` , mình cảm thấy , cái gì đó ,xấu hổ ,tự mình cảm giác thế thôi , mình bik bé H` sẽ ko trách ~ lời mà ss MD hay Hét nói , anh cũng sẽ ko trách, nhưng mình cảm thấy , ngại
mình thiệt sự ko bik là , mình cứ như bây giờ là đúng hay sai nữa , giá như có ai trả lời giúp mình nhưng mâu thuẫn giằn kéo trong lòng mình , để mình than thản thì hay biết mấy

¤°º::sÓI::°º¤
06-12-2006, 09:17 AM
Mới thay nhật kí à em....!!
À ừm......Anh kô hiểu lắm những gì mà em nói ở những bài pozt sau...nhưng anh đoán là em đang nói về chuyện của mình...của em...của anh...và cả Huyền nữa....!! Nếu đúng thật thế thì anh nghĩ là chúng ta nên nói chuyện 1 chút.....lâu nay ít gặp quá nên cũng kô nói rõ được.....!!!.
Mọi việc sẽ ổn thôi em à.....!!!

_ nHư hẢo _
06-12-2006, 09:39 PM
uh`m , anh :D em cũng muốn gặp anh để nói rõ mọi chuyện ,và em rất rất hi vọng rằng mọi chuyện sẽ ổn :D nhưng mà ko bik khi nào thì có thể gặp đc :rain:

tối qua , xem 1 bộ fim hàn xẻng , có cảnh 1 ng` bỏ rơi đứa con gái để rồi rát lâu sau đó quay lại để càu mong sự tha thứ , cô gái ấy đã ko cháp nhận
nếu là mình , mình cũng ko chấp nhận , họ là cha , là mẹ vậy mà đang tâm vứt bỏ đứa con của mình , để nó chơi vơi giữa cuộc đời
khi họ quyết định ra đi , nghĩa là họ chấp nhận rằng họ sẽ ko còn tồn tại trong mắt ng` ở lại , họ chấp nhận rằng họ sẽ ko giờ có đc sự tha thứ , đó là do họ tự quyết định mà thôi
.......
eo ôi , trời lại mưa rồi , khoác áo vào rồi vẫn lạnh , mình thiệt sự ko thích mùa đông 1 chút nào..........

*[£iµ £i€]*
06-12-2006, 10:22 PM
mình đã chấp nhận làm bạn với Yu....cô ấy là một người tốt....mình mong anh và cô ấy sẽ mãi được như ý của họ....
Kiêu.......ừm....rồi mọi chuyện sẽ ổn....sẽ qua đi

_ nHư hẢo _
07-12-2006, 12:11 AM
VA :uh` :D sẽ ổn
eo ôi , cái ngón tay hum qua bị ớt dính vào ,hum nai lại bị bàn ủi cho 1 đường :mecry:
cái tật ko bik ủi đồ mà cứ bon chen nên hậu quả thế đấy , bỏng roài :khocnhe: đồ ko ủi lại đi ủi tay mình , có ngố ko cơ chứ
trời mưa , loanh quanh trong nhà hay OL cũng chán , ra thềm ngồi , nhìn mấy chậu kiểng , long lanh , đẹp tuyệt , mưa rơi trên lá , bình iên như ko thể bình iên hơn đc nữa , nhưng dù sao vẫn ko thik mưa , vì mưa buồn quá

à hum nai bà Hét đi thi :hihi: Hét iu quý , gáng thi nhá :huglove: iu bà nhìu :huglove: gáng kím thèng nào giỏi giỏi để dụ dỗ nhá , đừng để thi lại :so_funny: