PDA

Xem đầy đủ chức năng : em gái xấu xí

nucuoi_thienthan
05-12-2006, 12:10 AM
mấy chị ơi, mỗi lần nhìn thấy dáng đi của mấy đứa bạn em là em buồn nhiều lắm . Bụng em to wá trời . Bạn nào nhìn ccũng thấy xấu, nhưng mà em ghét tập thể dục lắm, có cách nào khỏi tập thể dục mà bụng vẫn nhỏ lại ko, giúp em với :cry:

Ko type dấu.
Min.

Cát
05-12-2006, 12:13 AM
chắc hơi khó đó...muốn đẹp thì phải chịu khổ chứ...hay là ăn ít chất béo đi một chút...ăn nhiều rau và hoa quả...uống nhiều nước...và năng đạp xe đi học nghe

pe_ngocnghech
05-12-2006, 10:23 AM
Pó tay.info!Đúng lờ kí đồ lừi.Hổng chịu thể zdục thì hớt cach rùi.Iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...!Nhịn ăn túi zdài ngày coai,pé lại liền đó nha.^^!Tớ cũng hay nhịn nên chẳng pao giờ bụng quá 70.Hì hì!

cobenghichngom
08-12-2006, 07:47 PM
chùi....nhịn en mà seo dc....tốt nhất en cơm xong ngồi nghỉ một tý nhá...đừng wé lâu níu ko mỡ sẽ "bổ sung" choa phần mông dzà bụng đoá, nên vận động một tý như:rửa chén, đứng coi TV

*:Ngây_Thơ:*
10-12-2006, 04:29 AM
tRuI saO bẠn kô PoSt cÓ DẤu

chanh mật ong
11-12-2006, 07:24 AM
trùi muốn bụng nhỏ mà hông tập thể dục ha? cũng được đó nhưng mà hơi khó ah nha ban có thể tranh thủ lúc học bai nằm sấp xuống đi học bằng xe đạp ko cần phải nhịn ăn đâu nhưng cách này lâu có hiệu quả lắm chủ yeu61 vẫn là tập thể dủc thui hà

girlsmile_dn88
11-12-2006, 07:57 PM
:drive: :birthday: uh, tap the dung là tút nhất đấy
lắc vòng hay là gì dó cùng được. đãm bào bụn. đãm g e. đãm m sẽ nhỏ lai !!!!!!!!!1

:drive: :birthday: uh, tap the dung là tút nhất đấy
lắc vòng hay là gì dó cùng được. đãm bào bụn. sẽ nhỏ lai !!!!!!!!!1

kenny
12-12-2006, 07:04 PM
lol ngày cứ ăn chén cơm chén canh được không, vì hồi đó tui cũng béo lắm giờ thì ốm rồi kakaakaka cứ ngày ăn chén cơm chén canh là ốm thôi cách của tui hồi đó akakaka :D:D:D:D:Đ::D:D::D