PDA

Xem đầy đủ chức năng : T4everloveD

langtuvedemx7
04-12-2006, 08:26 AM
Tỉ ơi..,,
có fai? em rất ghét khi anh gọi em với cái tên như vậy hok ,..,
anh cũng hok biết được nữa ,..,
Mong là em hiểu được tại sao anh lại cứ thích gọi em = cái tên ấy ,..,
Vì anh nghĩ ,., chỉ những người yêu thân thương yêu của em mới gọi em = cái tên như vậy thôi !! Và tất nhiên anh muốn mình được là 1 trong số những người em yêu quí ấy ,., Và có thể anh còn muốn hơn thế nữa. Tỉ ạ !
Em có biết được rằng lần đầu tiên gặp em ,.,. Em đã để lại ấn tượng cho anh lắm hok?
Và lần thứ 2 cũng vậy ,.,. !!!
Anh hok hiểu sao ,.,. mỗi khi nói chuyện với em ,., anh cảm thấy sự gần gũi ,., sự thông cảm sẻ chia và cả 1 cái ji` đó thật đặc biệt nữa Tỉ ạ
Anh hok biết được tại sao ,.,. anh lại cứ luôn nghĩ ,., luôn nhớ về em nữa kia..
Và anh cũng hok biết từ khi nào mà hình ảnh của em đã đi sâu vào trong tâm trí và cả trong suy nghĩ của anh nữa !!!
Điều đó khó tin lắm fai? hok em ,..,
Thế mà đó lại là sự thật đó em ạ ,.,
Có lẻ sự tình cờ của số fan^. đã mang em đến với anh ,..,
Em có biết mỗi khi nghĩ về em ,.,. thế giới xung quanh anh chỉ toàn là màu hồng và trái tim ,.,.
1 thứ tình cảm mà đối với anh nó thật khó gọi thành tên ,.,.,
Bởi vì anh sợ.,.,. anh sợ em biết được tình cảm của anh dành cho em ,.. thế mà lại cũng có lúc anh muốn em biết .....
Tỉ ơi ,.. bây giờ anh chỉ muốn nói cho em biết tất cả sự thật ,.,.
Sự thật là .•:*´¨--=(¯°•¨¨°º©o(¯°•. Anh Thích Em .•°¯)o©º¨¨.•°¯)=--¨`*:•.
Là tất cả những ji` anh muốn nói cho em biết ,.,.
Giá mà anh có thể chuyển cảm xúc thành lời cho em hiểu.,.,
Khi nhìn vào mắt em anh thấy sự hạnh phúc ở đó ,..,
Anh nghĩ nếu 1 lúc nào đó em biết được sự thật này ,.,. thì có còn những lúc chúng ta ngồi trò chuyện với nhau nữa hok nhỉ...
Và cũng vì anh hok tự tin nói ra hết tất cả cho em biết ,.,
Anh hok muốn em biết hay vì anh sợ mất em.,.,
Có lẻ em sẻ hok biết ,., Nhưng anh làm sao sống vui vẻ và thoải mái được khi mà biết bao chất chứa anh hok thể nói hết với em ,.,.,
Bây giờ ,.,. ít ra là như vậy ,., anh hok thể ,.,. Nhưng liệu em có còn chờ anh được đến ngày mai hay hok.,.,.
chúng ta chưa là ji` của nhau cả ngoài tình cảm bạn bè ,.,
Thế mà đã có lúc anh sợ fair mất em ,.,.
Anh thật ngốc fai? hok em ,..,
Chỉ vì anh quá yêu em thôi.,.,. Tỉ ạ
TaKe Me To YoUr HeArT
anh chỉ muốn nói với cả thế giới này biết rằng ,.,.

Anh Yêu Em