PDA

Xem đầy đủ chức năng : for Chip (1 bài slow rock thôi )

tocduoiga86
04-12-2006, 08:05 AM
http://store.lifavn.com/musicdontstolen/english/ENGnew9/helloween - forever and one (neverland)(slow rock).wma
bik là Chip sẽ chẳng khi nào dzô đây ( có phải mem HHT đâu ). Cơ mà vẫn post. Chip vẫn nghe deathrock nhỉ ,thỉng thoảng cũng có slowrock , bài này chắc Chip sẽ thích chứ. ( đừng có ghét Avril của Ty thế , đứ`ng có suốt ngày chê bai Avril là rock chik như thế )

Xê Kô
04-12-2006, 11:37 AM
4ever n 1 :hihi: 1 trong những bản xuất sắc nhất của hell... thế mà mình tưởng gà tặng bài gì của arvil cơ :bay:

1 sự rối loạn về tâm lý. Họ nghe rock và họ tìm thấy mình trong đó.Họ được đắm chìm trong rock, được khóc cùng rock, khi nghe rock họ cảm thấy bớt cô đơn,xoá tan xự sợ hãi...

hic... bi h mới bik đó :hihi: thực ra là ko to tát đến vậy đâu, nhạc nào cũng là nhạc, dù là death hay melodic , metal, punk đều có cái hay riêng, nhưng mà gà bật thử Children of Bodom hay Opeth và nghe hết 1 đĩa thì thấy là rất khó để chuyển sang 1 dòng nhạc khác dịu dàng hơn :D
ps: bạn của gà nik là gì... cho tớ làm quen '____"

tocduoiga86
05-12-2006, 07:06 AM
ko hỏi nick tớ mà lại hỏi nick bạn tớ :D:D
Chắc mỏ nhọn cũng là dân nghiền rock nhể........Gà cũng nghe rock cơ mà ko rành lắm chỉ thấy hay rồi nghe , ít nghe death lắm..chỉ mỗi Avril và Bon Jovi thỉnh thoảng cũng Metallica với Linkin Park.........Còn bạn của gà thì..phải nói là........rock fan thứ thiệt :D

jaychou
07-12-2006, 09:06 PM
forever and one :)......... càng nghe càng hay ah`....... thanks sir