PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhớ Anh Em Biết Phải Làm Sao

keo_mut
04-12-2006, 05:59 AM
Nam à! Giờ này anh dang làm gì vậy:7: Em rất nhớ anh, anh co biết hok vậy. Em biết em nói những lời này anh sẽ hok đọc được nhưng em mong anh hãy hiểu cho em. Từ khi quen anh đến bây giờ cũng được gần 1 năm rồi, anh & em yêu nhau từ ngày đấy,những gì anh dành cho em em sẽ hok bao giờ quên. Em hok biết giờ đây tình yêu anh dành cho em còn như ngày trước nữa hok nhưng dù bây giờ có như nào thì em vẫn mãi yêu anh.:welcome: Giờ đây anh hok như trườc nữa, anh sắp đi trại và 4 năm nữa em sẽ hok gặp được anh. Em biết thời gian đó anh sẽ rất khổ nhưng anh hãy nghĩ cho em được hok, em h0k thể sống thiếu anh :tears1: 4 năm em có thể đợi được nhưng anh hứa với em được hok anh hãy quay về nhé đừng để em 1 mình nơi này được hok. Em hiểu được vì sao anh lại đi vào con đường này quá khứ của anh chưa đủ sao em cứ ngỡ rằng anh sẽ sống tốt hơn khi có em nhưng tại sao tại sao giờ anh lại như này. Em rất khổ khi thấy anh như này.Hãy nhớ nhé cho dù anh như nào đi chăng nữa em vẫn mãi yêu anh!!!:heartflower: :timvo:

PlanetVN
05-12-2006, 12:46 AM
Xin lỗi... Thấy bạn viết có nhiều tâm sự quá nên có lẽ mình chuyển qua mục Những Lá Thư Tình chắc sẽ hợp lý hơn... :) Biết đâu người đó đọc được... :winking: Chúc may mắn!!! :om: