PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tặng Mèo.

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 08:12 AM
Nè nè, ai tuổi con mèo và yêu mèo thì vào nghe nhá, chúc một buổi tối vui vẻ
PS: Cấm bàn tán đến đồ ăn thức uống ở đây:im:

http://www.filelodge.com/files/room13/321360/Comeocon-XuanMai.wma
Download here:hihi: (http://www.filelodge.com/files/room13/321360/Comeocon-XuanMai.wma)

Chú mèo con lông trắng tinh
Mắt tròn xoe và trông rất xinh
Meo meo...
A con mèo, nó rất ngoan
Bắt chuột đôi chân nhanh thoăn thoắt
A con mèo, nó rất ngoan
Suốt ngày em đùa chơi với mèo.

Bốn bàn chân bé tí ti
Vểnh một tai như đang lắng nghe
Meo meo...
A con mèo, nó rất khôn
Nó vểnh râu ngồi nghe em hát
A con mèo, nó rất ngoan
Suốt ngày chơi xung quanh cái vòng tròn.

Mây Phiêu Lãng
29-11-2006, 08:15 AM
Tớ vào bóc tem, pao' thù lại nợ cũ. Ai bảo Mèo bóc tem topic kia!!:hihi:

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 08:15 AM
PS: Bé Xuân Mai giờ đã lớn, hình như ít hát hơn hồi nhỏ rồi thì phải

á, MPL nhanh vật , giật hết cả mìn

Vui ghê, chắc cả hai đã từng đọc qua "Những Kẻ Báo Thù" rồi, kinh điển :haha: há há

Mây Phiêu Lãng
29-11-2006, 08:19 AM
hị hị, rình rình mờ chộp thoai hà. Mây zdí Mèo thì mối thù truyền kiếp gòi: thương nhau lắm, cắn nhau đau đấy mờ!!:hihi:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 08:21 AM
Hem fải tuổi Mèo :rang:

Hem iu Mèo :rang:

Tình hình chắc nà hem fải tặng mình :rang:

Pi ét : Bạn Mây nhớ nhá :rang: Onl YM đi , bạn Mèo cho xem wc chùa :haha:

Mây Phiêu Lãng
29-11-2006, 08:26 AM
oánh cho bờm người bi giờ. Bik người ta hông có vô Y!M được gòi, nên zdụ khị!!:gian:
mèo méo meo, tối ni ta cho mi ngủ ngoài hiên nhé!!:gian:

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 08:33 AM
Khụ khụ , nệm ấm chăn êm đang đợi ta lăn vào quánh một giấc tới 7 giờ sáng :rang:
nương tử co cẳng thấp thôi , giơ chân đá ta thế kia , nhỡ cơn gió nào ngang qua ... ( nàng hôm nay điệu thế , mặc váy cơ đấy :so_funny: )

Ôi , ta yêu nương tử , như rừng yêu thú dzữ , như chuột yêu hũ hèm , như hàng kem yêu hàng phở :haha:

( zời cao đất zày oai ngó xuống màh coai cái đoàn văn nghệ kia nó ám hại coan tới mức chạm mạch thế này đấy , may màh ngày mai họ chuyển đến chỗ khác roài :plz: không đóng quân trước cổng nhà coan nữa :plz: )

Pi ét : Bài hát hay fết , nhờ :D

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 08:45 AM
:hihi:Hí, đã nói chung chung vậy hem chịu, oke, công nhận bài đó chưa phải tặng đích danh Mèo, vậy bài này tặng Xí Xọn Pà Pà ( not XXBB ) với lời chúc, hay ăn chóng lớn, luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc ngay cả trong những điều tưởng chừng nhỏ nhoi :3nhay:.
http://www.filelodge.com/files/room13/321360/MeoYeu-TamcaAotrang.wma
Download here :sing: (http://www.filelodge.com/files/room13/321360/MeoYeu-TamcaAotrang.wma)

Mèo Yêu
Mèo Yêu
Sogo Yamaguchi - Lê Nguyên

Lại gần nào ơi em “Mèo” ngoan này
Sao em đẹp xinh?
Em luôn ngoan hiền đến đây mỗi khi tôi buồn vui
Thật là thương đôi khi tôi tôi ngắm lúc em nằm ngủ say thật lâu
Và rồi em đâu biết có ai nhìn em say đắm
Đẹp dịu dàng ơi em mèo ngoan lòng tôi em nào hay
Bao đêm tôi ngồi ngẩn ngơ mỗi khi em chạy qua
Mà rồi sao em giương “đôi vuốt” ngỡ như làm trái tim đau nhói
Thật buồn sao khi lúc em làm ngơ
Này này đừng trốn làm gì vì lòng ước muốn có em kề bên
Tôi luôn luôn ôm ấp trong mình bao thương nhớ
Chớ ngại ngần lại gần bên anh hỡi em mèo ngoan
Yêu em mãi không thôi sao em hững hờ làm chi
Để rồi làm tôi như ngu ngơ

Tại vì rằng anh không hiểu em thì em hay làm ngơ
Em đây không là những cô gái dễ trêu đùa đâu
Dù lòng em đã luôn mơ ước có anh cùng sánh vai trên đường khuya
Đừng buồn em anh nhé khi em làm anh mong nhớ
Thật tuyệt vời đôi môi hồng xinh đẹp khi em cười vui
Mang bao nhiêu điều khát khao khiến tôi yêu làm sao
Thầm cầu cho em luôn mãi mãi như ngàn cánh hoa tươi sáng
Và lòng anh yêu mãi em mèo ngoan
Thật mộng mơ bên nhau ta hát câu tình ca
Cùng yêu nhau ta mãi không rời xa

*Rain*
29-11-2006, 08:52 AM
YM XÍ Xọn nà gì nhi?
có được xem YM chùa hem ?

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 08:59 AM
Cái đài cũ kỹ ơi , bạn Mèo iêu bạn ấy lắm lắm cơ :huglove: Cái ảh kia cho bạn Mèo xin nhá :huglove: Tạm thời xài link của ấy trước khi up vào Host của bạn Mèo :huglove:

Cảm ơn lời chúc của cái đài cũ kỹ nhá :huglove:
Màh này , tớ mặc cả tẹo nhá :D Ấy ... bớt cho tớ cái khoản hay ăn chóng nhớn được không :D Tớ già thế này roài , chả dzám bon chen của bọn trẻ đâu :D

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 09:00 AM
YM XÍ Xọn nà gì nhi?
:ohno: í đồ xấu xa :ohno:

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 09:00 AM
YM XÍ Xọn nà gì nhi?

:eek:Chít chít, cùng làm trong BBT mà chưa trao gửi nhau cái Ya thì xem ra hem được roài, XXBB ơi, đâu roài, vô sửa lỡ lầm đó với đồng nghiệp đi kìa, tiện thể :D hí hí, cho xin cái Ya luôn :hihi: hí

Chắc không phải ý xấu đâu, chắc là để bàn việc khuếch trương HHT, để HHT đến từng Phố, từng ngõ ngách, từng căn nhà, để ngọn lửa hữu hảo, tình thân mến thân có khắp nơi nơi! :D Hì, fù fù, mệt quá, rốt cuộc là ý tút đó mà:hihi: hí

tttk_65
29-11-2006, 09:16 AM
tìn hìn nà link nhạc die hết roài bạn gì í ơi :3nhay: :3nhay:

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 09:22 AM
Cái đài cũ kỹ ơi , bạn Mèo iêu bạn ấy lắm lắm cơ :huglove: Cái ảh kia cho bạn Mèo xin nhá. Tạm thời xài link của ấy trước khi up vào Host của bạn Mèo.

Cảm ơn lời chúc của cái đài cũ kỹ nhá .
Màh này , tớ mặc cả tẹo nhá :D Ấy ... bớt cho tớ cái khoản hay ăn chóng nhớn được không :D Tớ già thế này roài , chả dzám bon chen của bọn trẻ đâu :D

My pleasure!Take it please :D Già mà tâm hồn vẫn trẻ là hạnh phúc roài, không phải sao? Cứ ăn uống sao cho đầy đủ chất vào :so_funny:

tìn hìn nà link nhạc die hết roài bạn gì í ơi :3nhay: :3nhay:
Không phải link die đâu, tại host Filelodge.com dạo này hơi quá tải, nếu vẫn còn muốn nghe, bạn cứ ấn F5 để thử lại. Good night.

°¤°Radio°¤°
29-11-2006, 09:50 AM
Trước khi đồng hồ điểm 11h, được khen thích ghê, đã vậy thì tranh thủ làm cái này tặng luôn:D Hí hí hí! :byebye:

Phong Linh
29-11-2006, 10:06 AM
11h lẻ vài phút, trước khi out ghé vào đây chúc ngủ ngon cái đã... hichic, vẫn bị cái tật là...đêm khó ngủ khi không đc nghe lời chúc >.< Đôi khi thấy mình rõ ẩm ương :rain:
KT ngủ ngon ( khách sáo tí thôi :-" )

ZzzJanezzZ
29-11-2006, 01:33 PM
..........mình nghĩ..........là..........chéc bạn..........gỡi tặng mấy bài hát đóa và mấy câu thơ đóa.....cho Mèo_Con_Lon_Ton đâu hén...........hiiii^^

Nấm Lùn Di Động
29-11-2006, 07:43 PM
Tớ chã bik Mèo Con Lon Ton là ai, nhưng tớ bik chắc topic này không dành tặng cho nick Mèo mà bạn nói.:D:D

Xí Xọn Pà Pà
29-11-2006, 07:47 PM
Tớ không ngại đâu , nhựn cái ảnh kia liền :om:

Cái đài cũ kỹ có lòng , tớ có bụng :rang: Chẳng những lồng khung trang trọng mah còn bứm bay dzập dzờn nữa , phởn :so_funny:

Bạn Nấm : Chắc nà topic này dzành tặng cho bạn Nấm , vì bạn Nấm iu bạn Mèo :rang:

Lại gần nào ơi em “Mèo” ngoan này
Sao em đẹp xinh?
Em luôn ngoan hiền
Đẹp dịu dàng ơi em mèo ngoan
Đi gởi bài này cho bạn sd của tớ nghe :3nhay: Chắc bạn ấy nhảy dzựng vì mấy câu này quá :haha:

°¤°Radio°¤°
30-11-2006, 04:14 AM
..........mình nghĩ..........là..........chéc bạn..........gỡi tặng mấy bài hát đóa và mấy câu thơ đóa.....cho Mèo_Con_Lon_Ton đâu hén...........hiiii^^

:D Kaka! Ôi bạn cũ, lâu lắm rồi không gặp nhỉ, từ hồi tớ còn chập chững mới vào, chắc chẳng còn nhớ cái ngày ta quen nhau đâu, ôi đẹp làm sao :think: ...:rain:...:angel1:
Bài đầu tớ tặng cho những người iu mèo và tuổi mèo, nghĩ coi có Mèo_Con_Lon_Ton không nhé:wink:

Xí Xọn Pà Pà
30-11-2006, 04:19 AM
Cái bài đầu bé XM hát nghe ngộ quá chừng chừng luôn hà :cr:

Nhỏ đó giờ lớn hơn xíu òy , thích õng ẹo đóng quảng cáo hơn là hát mấy bài thiếu nhi phù hợp lứa tuổi òy :cr:

°¤°Radio°¤°
30-11-2006, 04:25 AM
Sao thì lúc lặn lúc tỏ mà nhưng tin chắc bài hát này sẽ sống với thời gian rất lâu đấy, bởi Radio đang nghe hoài nè:hihi: Không biết bài này mà có chàng nào đem đi tặng người iu thì nàng sẽ nghĩ gì nhỉ :1_question: Khi nào phải thử phát ...:rain: Chúc cơm tối ngon miệng:hungry:

Phong Linh
30-11-2006, 05:19 AM
Đang tu hồng trà, ai đó ăn cơm thì cứ việc ngon miệng nhé :D

tiểu thư lang thang
02-12-2006, 05:50 AM
Hôm wa giờ này uống hồng trà, hôm nay giờ này uống sữa :mecry:
Cả 2 ngày đều ngồi nghe bé XM hát :rain: Mấy đứa em đang nhìn con chị của nó bằng ánh mắt dzì đó rất chi khó hỉu và không mún hỉu :rain:

meoboteo
02-12-2006, 06:28 AM
.............Ko tuổi mèo..............ko có thich mèo............chỉ mang cái danh Mèo.................vào nghe be XM hát có được free ko.................?

°¤°Radio°¤°
02-12-2006, 08:42 AM
Con mèo nhìn trông ngầu quá, gọi thế có phạm huý không nhỉ :D You are well come!
@một ai đó: nhớ mỗi tên thèng nhỏ là V, nghịch lắm, còn tên em là gì ý nhỉ , chắc cũng vần với chị :hihi: