PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ngủ ngoan nhé, ngày xưa ơi...

Nấm Lùn Di Động
29-11-2006, 01:26 AM
Lâu rồi mới sử dụng lại nick này một cách thật sự. Ta vẫn còn nhớ cái lý do để ta thay đổi nick khác trong đời. Nấm Lùn Di Động, cái nick gắn bó với ta từ khi ta mới bắt đầu bước chân chập chững vào cái thế giới mạng. Cái chữ ký cũng chưa một lần thay đổi. Ta muốn nick này mãi mãi vẫn là nó, vẫn là ta của ngày nào...
Ngủ ngoan nhé, ngày xưa ơi... tự nhiên lại nhớ đến lời bài hát ấy. Ừ thì, ngủ ngoan, và đừng thỉnh thoảng gợi ta nhớ lại. Quá khứ đã qua, ta đã thay đổi... Ừ thì thế, nhưng sao cứ vẫn luyến lưu với một cái ta của ngày nào...
Ngủ ngoan nhé, ngày xưa ơi...

Giả Dối
02-12-2006, 03:34 AM
Uuh mong rằng là ngủ quên đi quá khứ....nó có gì mà good and fair đâu....chỉ toàn là những thú bùi nhùi ...mệt mõi .....
Lâu thật là lâu ....mình mới quay về cái nick này of mình ....Giả Dối......cái nick nghe có vẻ shock ( 1 member đã nói )....mõi người 1 tính...wa' khác ....wa' cách xa ...nên kg thể đến gần .....really and really .........nhớ lại cái ngày đó...hehhe....mình dám chắc rằng...kg ai nhiều nick = mình ..( wa' dzữ )...lolz ...nhưng dù trốn dưới nick nào cũng bị phát hiện ....
Vui nhỉ.....cái ngày đó nhớ lại mắc cười wai` :rang: ....nhớ như coppy câu hỏi of nhóc Thơ tinh online '' sis Chanh nè ...sao admin Nâm Lùn Di Động ...lại làm nick như vậy kìa ...chắc bả mập và lùn ....nên mới làm nick đó lolz :haha:....ai dzè câu nói '' fong long '' mà trúng huyệt ....
......Bữa nào kiu mắm Mèo Ú ....tìm lại mí cái po hình chụp = webcam of bạn Nấm....mean ...lolz .....hẻm ngờ mình và mèo Ú bét tay nhau làm 1 fat' thật ngoạn mục ....những tấm hình nhìn fee pao. ....chặc....cũng là ngày xưa ....
Thôi...ngũ ngon nhé ngày xưa .....bibi nha ....mõi ngày 1 quá khứ ..... mõi ngày 1 niềm vui ....mõi ngày thêm vạn nỗi buồn ....cứ thế mà sống với những tàn hơi ....but sống đúng nghĩa với trái tim mình....vậy là wa' đủ ....okay ...saygoogbye....ngày xưa ....

Cafe Không Đường
03-12-2006, 12:14 AM
Ngủ ngoan nhé, tất cả giờ đã nhạt nhoà, nick cũ chẳng bao giờ dùng nữa, ta đã thay đổi quá nhiều, và mong ta thay đổi theo 1 chiều hướng tốt đẹp chứ ko như bây giờ. Ta đã quên hay còn lưu luyến thế này...thôi ngủ đi nhé, cứ như 1 giấc mộng, rồi sẽ qua mà thôi

PlanetVN
03-12-2006, 12:27 AM
Chời ơi... Nhớ lại cái nick cũ của tớ mà tiếc quá... :khocnhe: Bao nhiêu là kỷ niệm, bao nhiêu tin nhắn, bao nhiêu bài viết, bao nhiêu tình cảm... :mecry:

Ừh,... Chỉ là đôi khi nhớ lại thấy tiếc thôi, tiếc một thời đã qua... :) Dẫu sao, đã quyết định rùi, thì đã cân nhắc kỹ lưỡng... chẳng tiếc nữa để làm gì... :rain:

Nhắc lại một lần nữa... Ngủ ngoan nhé, ngày xưa ơi!!! :zz:

kem dâu mút
03-12-2006, 12:45 AM
Ngủ ngoan nhé, tất cả giờ đã nhạt nhoà, nick cũ chẳng bao giờ dùng nữa, ta đã thay đổi quá nhiều, và mong ta thay đổi theo 1 chiều hướng tốt đẹp chứ ko như bây giờ. Ta đã quên hay còn lưu luyến thế này...thôi ngủ đi nhé, cứ như 1 giấc mộng, rồi sẽ qua mà thôi

hơi vớ vẩn tí, mượn tạm cái trang này của Nấm tra khảo thằng nì mới dc. :rang:

Ê, cafe không đường , phải mềy ko đó Bạch Ngọc Bảo Châu??? Nghi lắm! :thatall: