PDA

Xem đầy đủ chức năng : trai tim dau buốn

mongemquayvebenanh
25-11-2006, 10:19 AM
cau chuyen mà mình kể sau đây là sự thật của mình
khi mình bắt đầu bit choi yahoo , mình đã quen 1 ban gai ở xa.mình o tp hcm quan phu nhuan còn co ay o quan thủ duc. luc dau chung toi chat rat vui ve dẫn den sinh tình cảm.chung toi quyet dinh yeu nhau. quen dươc 1 nam.cô ay noi là ban hoc ko co thòi gian chat voi mình. mình goi dien nhà và dien thoai di dong co ay deu noi ban học. nhu luc quen nhau co ay ko học nhieu nhu vay. vì tui ko co xe may de qua ben doa choi, nen quen dươc 1 nam mà chua gap nhau. ngày ngày chat voi nhau. giò co ay chia tay tụi tui that là dau khổ. muốn có xe chay qua nhà co ay và hen co ay di choi, nhu giờ dây co ay dã chia tay. that là dau lòng, tim dau nhói.
mong các bạn dung giong nhu mình , dã quen thì nen gap mat ,còn neu quen mà ko co ket qua th`i chai tạy dung nhu mình co 1 ket cục dau khổ

pikachulovely
25-11-2006, 10:47 AM
minh dau bươn lam ne cac ban minh bi 1 co gai tu choi tinh yeu cua minh mai ngay nay minh ko chat voi co ay co ay cung ko hem nhan tin cho minh vay minh fai lam sao

mong cac ban chia se voi minh neu cac ban hieu duoc 1 ngươi lan dau biet yeu cam giac no rat la vui nhung bi tu choi rat la dau bươn T_T_T

minh dau wa ko co thuoc nao chi het benh cua minh benh tinh yeu sao ma chi duoc neu cac ban biet duoc benh tinh yeu no dau lon lam do mong cac ban chia se voi minh cam on nhieu

minh bươn nhat la ko biet lam sao de kiem tien ve nươi ba minh ko co an hoc cho nen kho di xin viec lam wa minh dau nhat khi hay ba minh bươn

mongemquayvebenanh
25-11-2006, 10:53 AM
cam on ban dã noi mình , minh bit sẽ làm gì rùi

ho_rin
26-11-2006, 02:13 AM
dzạy thử goi điện xem nào

babylove_hue
28-11-2006, 06:33 AM
Đó chưa hẳn là tình yêu , chỉ là hơn tình bạn một chút... chút thôi. Mình nghĩ rằng , đó chỉ là một chút tình cảm lướt qua , cô ấy cũng nghĩ vậy nên mới làm như thế. Bởi vì lúc trước mình cũng đã từng ở hoàn cảnh của bạn bây giờ , mong bạn suy nghĩ sáng suốt hơn.

hih
28-11-2006, 07:18 AM
Bạn chắc đó là tình yêu chứ
khi mà bạn và cô ấy cón chưa gặp mặt nhau
Có những điều má con người chỉ nhặn ra được khi tiếp xúc với nhau thôi
suy nghĩ chín chắn trươc khi nói diều gì đó nhé

emkothenoi_viemqua_yeuanh
28-11-2006, 05:46 PM
chời , cũng hay ha , wen online 1 năm mừ chưa gặp nhau. Thiz tình ! Bạn nè , nếu ng` ta đã nói như vậy , thì phải là một ng` đàn ông chứ , tui nghĩ bạn đang suy diễn rất lung tung. Nếu ng` ta muốn học , ừ thì chớ cho ng` ta hco5 xong. Nhưng nếu ng` ta cũng ko muốn wen nữa. Đàn ông ko nên níu kéo..... Có những điều mờ nhìu khi yêu nhau , cả kon chai lẫn kon gái ko thể hiểu nhau.......

mongemquayvebenanh
29-11-2006, 10:53 PM
uh,cam on ý kien cua ban